เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 09:29:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 57 58 59 [60] 61 62 63 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1354392 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #885 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 04:57:38 PM »

Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #886 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 05:25:15 PM »

ยังไม่แน่ใจว่าอยู่ตจว.หรือเปล่า ถ้าอยู่กทม.จะแว่บไปขอความรู้ครับ Smiley

อาการขั้นต้นเริ่มกำเริบอีกหนึ่งครับ..... Grin Grin Grin Grin
Grin Grin Grin Grin
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #887 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 05:32:39 PM »

ขออนุญาตทราบจำนวนสมาชิก....  Grin PHOENIX  IPSC SHOOTER  CLUB Grin...ที่จะไปร่วมพบปะสังสรรค์/สนทนา/ฝึกยิงปืนกันที่สนามบบท.ในวันที่ 2 ม.ค. 49 เวลา.........น.(รอคุณชัยกำหนดเวลา)    นอกจากคุณชัย/คุณtim1911(ซึ่งไปแน่นอน)   สมาชิกท่านอื่นโปรดยืนยันอีกครั้งครับ  เผื่อว่าถ้าจะต้องมีการจัดเตรียมอะไร หรือ ใครจะเอาอะไรมาร่วมจะได้กะจำนวนคนได้ถูกต้อง  เช่น ถ้า..ผมจะเอาข้าวหลาม/ขนมจาก จากหนองมนไปร่วมด้วย เป็นต้น........

ลงชื่อยืนยันต่อได้เลยครับ

1.Phoenix
2.tim1911
3.uncle
4.joe(Les Baer)
5.วรกฤษ
6.Kenkkung
7.Army
8.นาจา
9.ติ๊ก
10.ผองพัฒ
11.num

Grin

ปายยยด้วยยย......

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #888 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 05:33:00 PM »

วันนั้น ต้องไปกับคุณแม่ที่บ้านญาติผู้ใหญ่แถวเมืองนนท์
คงไปเยี่ยมเยือนตอนบ่ายๆครับ

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #889 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 06:54:22 PM »

เอ...โลโก้/ซาลาเปา มีหน้าตาอย่างไรครับคุณวรกฤษ? ขอดูๆ.. Grin Grin Grin

โลโกสวยมากเป็นรูปนกฟีนิกซ์ แต่เขียนว่า Phoenix Academy คาดว่าอีกซักพักคงเปิดให้ประชาชนทั่วไปโหวตผ่าน SMS ว่าชอบ V ไหน แข่งกับ Academy Fantasia ตกลงกันให้ดีนะครับว่าใครจะเป็น V อะไร Cheesy

Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #890 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 07:36:28 PM »

ขออนุญาตทราบจำนวนสมาชิก.... Grin PHOENIX IPSC SHOOTER CLUB Grin...ที่จะไปร่วมพบปะสังสรรค์/สนทนา/ฝึกยิงปืนกันที่สนามบบท.ในวันที่ 2 ม.ค. 49 เวลา  10.00 น. สมาชิกโปรดยืนยันอีกครั้งครับ เผื่อว่าถ้าจะต้องมีการจัดเตรียมอะไร หรือ ใครจะเอาอะไรมาร่วมจะได้กะจำนวนคนได้ถูกต้อง เช่น ถ้า..ผมจะเอาข้าวหลาม/ขนมจาก จากหนองมนไปร่วมด้วย เป็นต้น........

1.Phoenix
2.tim1911
3.uncle
5.วรกฤษ
6.Kenkkung
7.Army
8.นาจา
9.ติ๊ก
10.ผองพัฒ
11.num
12.Pex Shotgun

Grin

อ้างถึง

ปายยยด้วยยย......
อ้างถึง
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #891 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 08:15:27 PM »

ขออนุญาตทราบจำนวนสมาชิก.... Grin PHOENIX IPSC SHOOTER CLUB Grin...ที่จะไปร่วมพบปะสังสรรค์/สนทนา/ฝึกยิงปืนกันที่สนามบบท.ในวันที่ 2 ม.ค. 49 เวลา 10.00 น. สมาชิกโปรดยืนยันอีกครั้งครับ เผื่อว่าถ้าจะต้องมีการจัดเตรียมอะไร หรือ ใครจะเอาอะไรมาร่วมจะได้กะจำนวนคนได้ถูกต้อง เช่น ถ้า..ผมจะเอาข้าวหลาม/ขนมจาก จากหนองมนไปร่วมด้วย เป็นต้น........

1.Phoenix
2.tim1911
3.uncle
5.วรกฤษ
6.Kenkkung
7.Army
8.นาจา
9.ติ๊ก
10.ผองพัฒ
11.num

13.ท่านนี้ไม่ยอมโพส์แต่คิดว่าไปแน่นอน พี่ประพันธ์  Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #892 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 08:44:55 PM »

ขออนุญาตทราบจำนวนสมาชิก.... Grin PHOENIX IPSC SHOOTER CLUB Grin...ที่จะไปร่วมพบปะสังสรรค์/สนทนา/ฝึกยิงปืนกันที่สนามบบท.ในวันที่ 2 ม.ค. 49 เวลา 10.00 น. สมาชิกโปรดยืนยันอีกครั้งครับ เผื่อว่าถ้าจะต้องมีการจัดเตรียมอะไร หรือ ใครจะเอาอะไรมาร่วมจะได้กะจำนวนคนได้ถูกต้อง เช่น ถ้า..ผมจะเอาข้าวหลาม/ขนมจาก จากหนองมนไปร่วมด้วย เป็นต้น........

1.Phoenix
2.tim1911
3.uncle
5.วรกฤษ
6.Kenkkung
7.Army
8.นาจา
9.ติ๊ก
10.ผองพัฒ
11.num

13.ท่านนี้ไม่ยอมโพส์แต่คิดว่าไปแน่นอน พี่ประพันธ์  Grin

อ้อ คนนี้ก็ลืมไม่ได้ครับ ไปแน่
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #893 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 08:48:11 PM »

ปี 49 ผมนับแมชย์ที่สนามนวมิทร์ /หนองมน(ของสมาคมฯ)ได้  7 ครั้ง....ถ้ารวมแมชย์ที่คุณคาร์โพสมา(โปรดัคเชิ่นล้วนๆ)ก็จะเป็น 8 ครั้งพอดี  เลขสวยๆ Grin Grin Grin

ถามจริงๆสนามหนองมนตั้งอยู่ตรงไหนของหนองมน   ข้างเขาแถวสนามกอล์ฟเมาท์เทนชาโดว์หรือที่ใดครับ?
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #894 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 09:15:22 PM »

ถามจริงๆสนามหนองมนตั้งอยู่ตรงไหนของหนองมน   ข้างเขาแถวสนามกอล์ฟเมาท์เทนชาโดว์หรือที่ใดครับ?

ยังไม่ต้องรีบเจ้าค่ะ ใกล้ถึงเวลาจะมีการประกาศสนาม และแผนที่อีกครั้งหนึ่ง Cheesy

I am dying... -*-

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #895 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 09:16:52 PM »

สนามหนองมน  จากตลาดหนองมนไปทางทิศตะวันออกอีกประมาณ ๕ ก.ม.ครับ
แต่มีแนวโน้มว่า สมาคมฯ ยกเลิกการสร้างสนามแห่งนี้ต่อแล้วครับ

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #896 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 11:23:31 PM »

ปี 49 ผมนับแมชย์ที่สนามนวมิทร์ /หนองมน(ของสมาคมฯ)ได้  7 ครั้ง....ถ้ารวมแมชย์ที่คุณคาร์โพสมา(โปรดัคเชิ่นล้วนๆ)ก็จะเป็น 8 ครั้งพอดี  เลขสวยๆ Grin Grin Grin

ถามจริงๆสนามหนองมนตั้งอยู่ตรงไหนของหนองมน ข้างเขาแถวสนามกอล์ฟเมาท์เทนชาโดว์หรือที่ใดครับ?

ไม่แน่อาจจะได้ไปยิงกันในสนามแข่งรถแทนครับ Grin Grin

We can either find the way or make one.
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #897 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2005, 03:23:53 AM »

เก็บมาให้ชมครับ Grin เอาไปฝึกยิงกองดินแบบพี่ นกไฟ บอกตามองศูนย์เหนี่ยวไกไม่ยั้งมีเท่าไรยิงให้หมด Grin Grin Grin Grin Grin

http://dl4.dumpalink.com/media/rEwTZKvweZYf/StcGLmbhWNuT.wmv

camerider
Let's IPSC...
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #898 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2005, 04:48:31 AM »

ปาย ด้วยคนครับ....................................  Grin  Grin  Grin

นรชาติ วางวาย มลายสิ้น ทั้งอินทรีย์
สถิตทั่ว แต่ชั่วดี ประดับไว้ ในโลกา
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #899 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2005, 08:30:14 AM »

ขอบคุณครับคุณอ๋องคุณโบ Grin...แหมถ้าเลิกสร้างสนามหนองมนดังกล่าวก็น่าเสียดาย เพราะตามทิศที่บอกนั้นแสดงว่าสนามหนองมนตั้งอยู่ระหว่างถนนมอเตอร์เวย์กับสุขุมวิท(หน้าตลาดหนองมน)   ถ้าขับรถมาจากกทม.สามารถเข้ามาจากทางมอเตอร์เวย์ได้เลย(ทางลัดมีโรงโม่หินซ้ายมือ)  หรือจะไปจากหนองมนโดยเลี้ยวซ้ายเข้าไปทางด้านข้างธนาคารกสิกรไทยหนองมนก็ได้......ที่ผมเสียดายมากๆอีกนิดก็คือจากถิ่นพำนักผมไปไม่น่าจะเกิน 2-3 กม.(นวมินทร์ 15 กม)...แต่ทั้งสองสนามผมก็ยังใกล้กว่าพี่codaอยู่ดี Grin

รบกวนถามต่ออีกเล็กน้อยเพื่อประดับความรู้ครับ  การสร้างสนามแต่ละแห่งถ้ามีที่เช่าจะต้องลงทุนคร่าวๆสักเท่าไรครับ(บอกก่อนผมไม่มีปัญญาหรอกรับ แค่อยากรู้)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2005, 09:17:02 AM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 57 58 59 [60] 61 62 63 ... 942
  พิมพ์