เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 03:24:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 66 67 68 [69] 70 71 72 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1353361 ครั้ง)
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #1020 เมื่อ: มกราคม 01, 2006, 08:29:35 PM »

ของผม เรื่อง หมูสเต๊ะ ร้านแจ้งมาว่า มาไม่ทันผมออกจากบ้าน
เป็นอันว่า ขอยกเลิก เรื่อง หมูสเต๊ะ นะครับ
แต่ถ้าระหว่างทาง เจอของว่าง อะไรน่าทาน จะซื้อเข้าไปครับ
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #1021 เมื่อ: มกราคม 01, 2006, 09:01:52 PM »

เตรียม โปร ไว้พร้อมแล้ว Grin

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #1022 เมื่อ: มกราคม 01, 2006, 09:20:33 PM »

แต่ละท่านจะถึงที่สนาม บบท.ประมาณกี่โมงครับ
เห็นว่าหลาย ๆ ท่าน...ว่าจะไปถึงช่วงเที่ยง.. Grin
ผมจะได้ปรับเวลา...ไปถึงสนามระหว่างเวลา 10.00 - 11.00 น.ครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1023 เมื่อ: มกราคม 01, 2006, 09:51:22 PM »

อัพเดทล่าสุด

ขออนุญาตทราบจำนวนสมาชิก.... PHOENIX IPSC SHOOTER CLUB ...ที่จะไปร่วมพบปะสังสรรค์/สนทนา/ฝึกยิงปืนกันที่สนามบบท.ในวันที่ 2 ม.ค. 49 เวลา 10.00 น. สมาชิกโปรดยืนยันอีกครั้งครับ เผื่อว่าถ้าจะต้องมีการจัดเตรียมอะไร หรือ ใครจะเอาอะไรมาร่วมจะได้กะจำนวนคนได้ถูกต้อง

ลงชื่อยืนยันต่อได้เลยครับ

1.Phoenix
2.tim1911
3.uncle
4.joe(Les Baer)
5.วรกฤษ
6.Kengkung
7.Army
8.นาจา
9.ติ๊ก
10.ผองพัฒ
11.num
12.Pex Shotgun
13.ประพันธ์
14.camerider
15.aun
16.Jatuphol
17.Tiger wut(อาจจะพลิกโผ  มาได้)

เรื่องของว่างเบาๆผมเพิ่งเอาข้าวหลามมาเตรียมไว้ 15 ท่อน(ขืนเรียกกระบอกเดี๋ยวโดนอีก55)ขนมจากอีก 11 มัด...หลังเที่ยงที่เต้นท์ซ้อมยิงไปทานกันไปนะครับนะ Grin.......

ผมหลังเที่ยงครับคุณtim1911 Grin  ซีดีคงเอาไปดูที่บ้าน(ถ้ายังไม่ได้ส่งก็รับที่บบท.เลยก็ได้ครับ)  เพราะถ้าดูซีดีบ่ายคงไม่มีเวลารับการแนะนำภาคปฏิบัติเพราะ 16.30 น.ผมก็ต้องแจวก่อนแล้ว...ผมกะว่าเมื่อหัวหน้าฯท่านเอาซีดีกลับไปดูละเอียดแล้วคงจะกรุณาคอมเมนท์พวกเราแต่ละคนไว้   แล้วค่อยถามท่านทางpmเพื่อเอาคำแนะนำมาแก้ไขข้อพกพร่องกันต่อไป....แต่ก็ขึ้นอยู่กับหัวหน้าฯนะครับว่าท่านจะว่าอย่างไร Grin...ผมไปนอนเอาแรงก่อนละกัน  พรุ่งนี้เจอกันแน่นอนครับพร้อมข้าวหลามและขนมจาก Cool
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #1024 เมื่อ: มกราคม 01, 2006, 10:01:56 PM »

ผมหลังเที่ยงครับคุณtim1911 Grin  ซีดีคงเอาไปดูที่บ้าน(ถ้ายังไม่ได้ส่งก็รับที่บบท.เลยก็ได้ครับ)

ตกใจ พี่เสือยังไม่ได้รับ dvd super squad เหรอครับ...ที่ส่งให้ คือ พี่เล็กจตุพล คุณ army คุณ praphan คุณ joe lesbaer คุณวรกฤษ พี่เสือ
พี่นกไฟ  ตั้งแต่บ่ายวันพุธครับ....ไปตกค้างปีใหม่ที่ ปณ. หรือเปล่าไม่แน่ใจครับ เพราะหลาย ๆ ท่านก็ pm มาว่าได้รับแล้ว..

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #1025 เมื่อ: มกราคม 01, 2006, 10:05:45 PM »

ผมกะไปเวลาราวๆ10-11โมง เช่นเดียวกันครับ เพราะจะได้ไปช่วยพี่ปิยะจัดเตรียม+ดู DVD IPSC ก่อนเลยอะครับ ใครถึงก่อนก็ดู DVD IPSC รอท่านเจ้าสำนักพี่นกไฟมาถึงสนาม ดีไหมครับ อิอิ :Smiley :Smiley :Smiley

แจ๋วเลยครับ(หรือเราอาจไปวอร์มกล๊อก 19 ก่อนซักกล่องก็ดีนะครับ Grin Grin)

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #1026 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 05:38:25 AM »

ขอไปร่วมซ้อมด้วยคนนะครับ เดี๋ยวจะเอาแทคติคการเคลื่อนที่ยิง จากเมื่อตอนที่ผมเข้าร่วมคอร์สฝึกกับ Michael Voigt เมื่อ 2-3 ปีก่อนไปติวแนะให้ไปฝึกกัน จะแวะทานข้าวกลางวันระหว่างทางแล้วเข้าไปสนามเลยครับ
ขอบคุณมากครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก ถ้าให้ไปรับการสอน คำแนะนำจาก Michael Voigt โดยตรง ผมคงไม่มีโอกาสแน่ๆ จึงต้องขอขอบคุณเป็นอย่างสูงในความเมตตาและมีน้ำใจต่อนักกีฬาใหม่ๆ ของท่านพี่ Jatuphol ครับ Wink Wink Wink

จำได้ค่าใช้จ่ายอบรมกับMichael Voigt หลายหมื่น....ขอบคุณพี่เล็กครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1027 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 06:08:17 AM »

ขอไปร่วมซ้อมด้วยคนนะครับ เดี๋ยวจะเอาแทคติคการเคลื่อนที่ยิง จากเมื่อตอนที่ผมเข้าร่วมคอร์สฝึกกับ Michael Voigt เมื่อ 2-3 ปีก่อนไปติวแนะให้ไปฝึกกัน จะแวะทานข้าวกลางวันระหว่างทางแล้วเข้าไปสนามเลยครับ
ขอบคุณมากครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก ถ้าให้ไปรับการสอน คำแนะนำจาก Michael Voigt โดยตรง ผมคงไม่มีโอกาสแน่ๆ จึงต้องขอขอบคุณเป็นอย่างสูงในความเมตตาและมีน้ำใจต่อนักกีฬาใหม่ๆ ของท่านพี่ Jatuphol ครับ Wink Wink Wink

จำได้ค่าใช้จ่ายอบรมกับMichael Voigt หลายหมื่น....ขอบคุณพี่เล็กครับ

ขอบคุณคุณเล็กจตุพลครับ.... Grin Grin Grin
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1028 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 11:42:07 AM »

ครับผม Tongue Tongue Tongue

สงสัยดวงผมเริ่มจะไม่สมพงษ์กับการยิงIPSC ซะแล้ว ฮือ ฮือ......มีแม็ทซ์แข่ง/ซ้อมดีๆน่าสนใจ ผมจะติดภารกิจสำคัญเรื่อยเลย........แล้วหยั่งงี้จะพัฒนาไหมเนี่ยผม เฮ้อ......

ยังไงฝากน้องเก่งเรื่องดีวีดีด้วยนะครับ โทรคุยกันก็ได้ ตอนนี้พี่จอดเรือทอดสมอกลางทะเลอยู่ครับ แต่โชคดีเข้าเน็ตโดยใช้ฮัทซ์ จากในห้องผู้การได้เลย เยี่ยมจริงๆสัญญาณCDMAเนี่ย 5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2006, 11:49:05 AM โดย skynavy » บันทึกการเข้า

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #1029 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 11:50:29 AM »

ยังไงฝากน้องเก่งเรื่องดีวีดีด้วยนะครับ โทรคุยกันก็ได้ ตอนนี้พี่จอดเรือทอดสมอกลางทะเลอยู่ครับ แต่โชคดีเข้าเน็ตโดยใช้ฮัทซ์ จากในห้องผู้การได้เลย เยี่ยมจริงๆสัญญาณCDMAเนี่ย 5555

เรื่อรบไฮเทคดีครับ  Grin Grin Grin สปีดคงเร็วปี๊ดดดด เลยมั้งครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1030 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 12:48:02 PM »

เรื่อรบไฮเทคดีครับ Grin Grin Grin สปีดคงเร็วปี๊ดดดด เลยมั้งครับ Grin Grin Grin

ไม่เร็วมากครับ แค่ 28Kbps ครับ จำได้ว่าช่วงที่พี่สุพินท์มาซ้อมยิงปืนทบ.อาเซี่ยนที่ปราณบุรี ใช้ฮัทซ์ก็ทำได้แค่นี้ครับ ไม่เร็วกว่านี้ Grin Grin Grin สวัสดีปีใหม่นะครับท่านคาร์ ขอให้สุขสมหวังสมปรารถนา ได้เป็น GM โดยเร็ว Grin Grin Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #1031 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 12:57:07 PM »

ไม่เร็วมากครับ แค่ 28Kbps ครับ จำได้ว่าช่วงที่พี่สุพินท์มาซ้อมยิงปืนทบ.อาเซี่ยนที่ปราณบุรี ใช้ฮัทซ์ก็ทำได้แค่นี้ครับ ไม่เร็วกว่านี้ Grin Grin Grin สวัสดีปีใหม่นะครับท่านคาร์ ขอให้สุขสมหวังสมปรารถนา ได้เป็น GM โดยเร็ว Grin Grin Grin

สมพรปากครับพี่ขอบคุณมากครับ  และสวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ Grin Grin Grin 

ขอให้พี่และครอบครับทุกคนแข็งแรง ลูกสาวน่ารักโตไวๆครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1032 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 01:01:09 PM »

สมพรปากครับพี่ขอบคุณมากครับ และสวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ Grin Grin Grin

ขอให้พี่และครอบครับทุกคนแข็งแรง ลูกสาวน่ารักโตไวๆครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณในคำอวยพรครับ.....และขอให้กลับคืนสู่ท่านคาร์ร้อยเท่าพันทวี
ผมจะหากล๊อก9มาลงด้วยให้ได้ครับ Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1033 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 08:20:41 PM »

Grin เหนื่อย.....

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1034 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 08:35:20 PM »

วันนี้คนมากจริงๆครับ มือเก่ามือใหม่เต็มสนามครับเพราะไม่ได้ไปเที่ยวที่ไหนกัน ผมว่านักกีฬาสนามนอกมากกว่าวันปรกติหลายเท่าครับ อาหาร ขนม เพียบเลยครับ กินกันไม่หวั่นไม่ไหวครับ
วันนี้มีจอยักษ์มาดูหนังกัน เห็นแล้วก็สนุกครับเพื่อนฝูงเจอกันเฮอากันไปกระเซ้าเย้าแหย่กันสนุกเลยครับ....เหนื่อยแล้วครับขอตัวชั่วคราวก่อนแล้วค่อยเล่าสู่กันทีหลังครับ เดี๋ยวคงมีคนอื่นมาเล่าให้ฟังครับ

หน้า: 1 ... 66 67 68 [69] 70 71 72 ... 942
  พิมพ์