เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 03:29:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 73 74 75 [76] 77 78 79 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1353449 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1125 เมื่อ: มกราคม 04, 2006, 04:43:22 PM »

...ภาษาประกิตน่าจะเรียกว่า "Phoenix the Hermit"  Grin เก๋ซะ  Grin Grin

Grin เห็นด้วยครับ ฟังดูเก๋จริง ๆ Grin

camerider
Let's IPSC...
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #1126 เมื่อ: มกราคม 04, 2006, 04:56:45 PM »

...ภาษาประกิตน่าจะเรียกว่า "Phoenix the Hermit" Grin เก๋ซะ Grin Grin

งั้นเป็น Phoenix the Hermit IPSC Shooting club เลยเป็นไงครับ เอ ว่าแต่ ยาวไปหรือเปล่าเนี่ย  Grin  Grin  Grin  Grin

นรชาติ วางวาย มลายสิ้น ทั้งอินทรีย์
สถิตทั่ว แต่ชั่วดี ประดับไว้ ในโลกา
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1127 เมื่อ: มกราคม 04, 2006, 05:16:17 PM »

...ภาษาประกิตน่าจะเรียกว่า "Phoenix the Hermit" Grin เก๋ซะ Grin Grin

งั้นเป็น Phoenix the Hermit IPSC Shooting club เลยเป็นไงครับ เอ ว่าแต่ ยาวไปหรือเปล่าเนี่ย Grin Grin Grin Grin

ผมยังไม่ได้ส่งแบบให้เลยครับรอชื่อที่เป็นทางการอยู่จัดโหวตดีมั๊ยนี่ Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1128 เมื่อ: มกราคม 04, 2006, 05:17:54 PM »

Grin Grin Grin มีเรื่องปรึกษาเพื่อนมือใหม่ศิษย์ร่วมสำนักฤาษีนกไฟอีกแล้ว.......จะไปขึ้นหัวข้อใหม่ก็ชักเขิน  เลยขฮอนุญาตล่อตรงนี้แล้วกันนะ

เรื่องมีอยู่ว่า....แมชย์วันอาทิตย์ที่ 5 ก.พ.49  สนามฟาร์มจรเข้ฯ   พวกเรามีใครจะไปกันอีกบ้าง?...แค่ถามดูนะครับ Grin Grin Grin Grin Grin

Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1129 เมื่อ: มกราคม 04, 2006, 05:43:53 PM »

มีคนมาบอกว่านก phoenix ในเรื่อง Narnia เพลิงไฟสวยมาก 

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1130 เมื่อ: มกราคม 04, 2006, 06:51:45 PM »

Grin Grin Grin มีเรื่องปรึกษาเพื่อนมือใหม่ศิษย์ร่วมสำนักฤาษีนกไฟอีกแล้ว.......จะไปขึ้นหัวข้อใหม่ก็ชักเขิน เลยขฮอนุญาตล่อตรงนี้แล้วกันนะ

เรื่องมีอยู่ว่า....แมชย์วันอาทิตย์ที่ 5 ก.พ.49 สนามฟาร์มจรเข้ฯ พวกเรามีใครจะไปกันอีกบ้าง?...แค่ถามดูนะครับ Grin Grin Grin Grin Grin

ผมครับ กลับจากเยอรมันก็ลงแข่งเลยครับ
 Grin

ผมลงด้วยครับ Grin

คุณมดแดง...ยินดีครับน้อง Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 04, 2006, 06:57:00 PM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1131 เมื่อ: มกราคม 04, 2006, 07:24:23 PM »

พี่แก้วครับ อย่าคบเด็กสร้างบ้านเลยครับ... Grin Grin Grin

งั้นเป็น Phoenix the Hermit IPSC Shooting club เลยเป็นไงครับ เอ ว่าแต่ ยาวไปหรือเปล่าเนี่ย Grin Grin Grin Grin

ผมยังไม่ได้ส่งแบบให้เลยครับรอชื่อที่เป็นทางการอยู่จัดโหวตดีมั๊ยนี่ Grin Grin Grin

ตาวรกฤษ..... Angry Angry Angry........อยากเป็นลิงของฤาษีหรือไง...... Grin Grin Grin

มีคนมาบอกว่านก phoenix ในเรื่อง Narnia เพลิงไฟสวยมาก

พี่อ๋อง...อย่าแห่ตามอีกคนครับ.... Grin Grin Grin Grin

ใครเป็นคนต้นคิดนี่...เดี๋ยวขอย้อนกระทู้ดูหน่อย...เวลาซ้อมด้วยจะจับวิ่งให้ลิ้นห้อยเลย..... Grin Grin Grin

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1132 เมื่อ: มกราคม 04, 2006, 07:29:41 PM »

พี่แก้วครับ อย่าคบเด็กสร้างบ้านเลยครับ... Grin Grin Grin

ตาวรกฤษ..... Angry Angry Angry........อยากเป็นลิงของฤาษีหรือไง...... Grin Grin Grin

พี่อ๋อง...อย่าแห่ตามอีกคนครับ.... Grin Grin Grin Grin

ใครเป็นคนต้นคิดนี่...เดี๋ยวขอย้อนกระทู้ดูหน่อย...เวลาซ้อมด้วยจะจับวิ่งให้ลิ้นห้อยเลย..... Grin Grin Grin

Grin 555 Grin
 Grin แล้วพี่ชัยจะมา รวท. วันไหนครับ Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #1133 เมื่อ: มกราคม 04, 2006, 07:47:08 PM »

กระทู้วิ่งฉิววววววววววววววววว Grin

ยอมรับฉันทานุมัติเถอะพี่ ทุกคนลงเป็นเสียงเดี่ยวกันหมดแล้ว....ฤาษีนกไฟ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1134 เมื่อ: มกราคม 04, 2006, 08:35:22 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 04, 2006, 09:46:49 PM โดย skynavy » บันทึกการเข้า

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #1135 เมื่อ: มกราคม 04, 2006, 10:46:45 PM »

Grin Grin Grin มีเรื่องปรึกษาเพื่อนมือใหม่ศิษย์ร่วมสำนักฤาษีนกไฟอีกแล้ว.......จะไปขึ้นหัวข้อใหม่ก็ชักเขิน  เลยขฮอนุญาตล่อตรงนี้แล้วกันนะ

เรื่องมีอยู่ว่า....แมชย์วันอาทิตย์ที่ 5 ก.พ.49  สนามฟาร์มจรเข้ฯ   พวกเรามีใครจะไปกันอีกบ้าง?...แค่ถามดูนะครับ Grin Grin Grin Grin Grin

แล้ว 14 มค.นี้ พี่เสือไม่ขึ้นไปเที่ยวเชียงรายหน่อยเหรอครับ

เกียร์บัน
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #1136 เมื่อ: มกราคม 05, 2006, 12:15:54 AM »

สวัสดีพี่ๆ ทุกท่านครับ

อยากเล่นมานานแล้วครับ ไอพีเอสซีเนี่ย ยังไม่ทราบว่าจะเริ่มต้นยังไงดี เคยได้ข่าวมาว่าต้องเป็นสมาชิกก่อนถึงจะลงแข่งได้
มีเรื่องรบกวนถามดังนี้ครับ

1.ที่ว่าต้องสมัครสมาชิกก่อนนี่ หมายถึงสมาชิกสมาคม ไอพีเอสซี ใช่หรือไม่ครับ ผมไม่ทราบว่าบ้านเรามีสมาคมนี้ครับ และขอทราบที่ตั้งสมาคมฯ ด้วยครับ

2.ในการแข่งขันหนึ่งแมทช์ใช้งบประมาณเท่าใดครับ

ขอความกรุณาด้วยครับ อยากหัดบ้างครับ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #1137 เมื่อ: มกราคม 05, 2006, 12:18:58 AM »

สวัสดีพี่ๆ ทุกท่านครับ

อยากเล่นมานานแล้วครับ ไอพีเอสซีเนี่ย ยังไม่ทราบว่าจะเริ่มต้นยังไงดี เคยได้ข่าวมาว่าต้องเป็นสมาชิกก่อนถึงจะลงแข่งได้
มีเรื่องรบกวนถามดังนี้ครับ

1.ที่ว่าต้องสมัครสมาชิกก่อนนี่ หมายถึงสมาชิกสมาคม ไอพีเอสซี ใช่หรือไม่ครับ ผมไม่ทราบว่าบ้านเรามีสมาคมนี้ครับ และขอทราบที่ตั้งสมาคมฯ ด้วยครับ

2.ในการแข่งขันหนึ่งแมทช์ใช้งบประมาณเท่าใดครับ

ขอความกรุณาด้วยครับ อยากหัดบ้างครับ

เข้าไปในนี้เลยครับ

http://www.thpsa.com/PHP-Nuke/html/index.php

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
เกียร์บัน
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #1138 เมื่อ: มกราคม 05, 2006, 12:30:05 AM »

ขอบคุณครับ ที่อยากได้เลยครับ
camerider
Let's IPSC...
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #1139 เมื่อ: มกราคม 05, 2006, 01:57:51 AM »

ไอ้มดแดงอย่างเราเจอเกียร์บันเข้าไป อึ้งเลย ถ้าอยากเล่นไอพี ก็ซุ้มพระฤาษี เลยครับ มีซ้อมเมื่อไหร่เดี๋ยว PM ไปบอกครับ พระฤาษีนกไฟเจ้าของซุ้ม ใจยังกับมหาสมุทรเลยครับ ผมก็เริ่มที่นี่เหมือนกันครับ ตอนนี้ติดเชื้ออย่างแรง เพื่อนพี่ ๆ ใน ซุ้มก็น้ำใจไมตรีดีทุกท่านครับ ไม่ว่าจะเป็น นายวรกฤษ พี่นาจา พี่ประพันธ์(หน้าอ่อน ทีแรกนึกว่ารุ่นเดียวกัน) พี่ pex พี่เล็กจตุพล คุณลุงอังเคิล พี่ Tiger wutt และอีกลายท่าน โอ้ย เยอะ ล้วนแต่น้ำใจดี ๆ ทั้งนั้น สรุปผมเล่น ไอพี มาประมาณ 1 เดือนยังไม่เจออะไรที่รู้สึกไม่ดี นอกจาก แสบมือ แต่มันเป็นความภาคภูมิใจมากกาครับ สิ่งอื่นเหนือสิ่งอื่นใด มิตรภาพที่ผมได้รับมากมายจนไม่สามารถกล่าวเป็นคำพูดได้เลยล่ะครับ ขอให้สนุกกับการ วิ่งไปยิงไปนะครับ

นรชาติ วางวาย มลายสิ้น ทั้งอินทรีย์
สถิตทั่ว แต่ชั่วดี ประดับไว้ ในโลกา
หน้า: 1 ... 73 74 75 [76] 77 78 79 ... 942
  พิมพ์