เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 11:41:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 78 79 80 [81] 82 83 84 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1352822 ครั้ง)
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1200 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 10:33:01 AM »

ลืมผู้การสกายไม่ได้ครับงานนี้ Grin Grin

ขอบคุณครับที่ไม่ลืมผม.......ปลายเดือนนี่จะยืนยันอีกครั้งนะครับ.....อยากปะทะกับวรกฤษจริงๆเลยให้ดิ้นตาย Grin Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #1201 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 10:34:30 AM »

อ๊ะ รูปโลโกพี่นาจา ! หรือว่า.......

ถูกต้องนะ...คร๊าบบบบบบบบ..... Grin Grin Grin

เจ้าสำนักตอบแทบรองสำนักแล้ว5555

ยิงดีจริงๆ.....ขอบอก

เปลี่ยนอาวุธใหม่ Grin Grin Grin  ถ้าทางจะขึ้น Class กันเป็นว่าเล่น  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1202 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 10:35:08 AM »

อ๊ะ รูปโลโกพี่นาจา ! หรือว่า.......

ถูกต้องนะ...คร๊าบบบบบบบบ..... Grin Grin Grin

เจ้าสำนักตอบแทบรองสำนักแล้ว5555

Grin อยากลอง เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ไม่อยากลอง......................................................................กลัวติดใจ 555555

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1203 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 11:09:53 AM »

ศิษย์ในสำนักฯที่จะเดินตามเจ้าสำนักฯ สนามฟาร์มฯ 5 ก.พ.49 นี้******

1.เจ้าสำนักฯ(พระฤาษีฯ)
2.นาจา รองเจ้าสำนัก(ชีปะขาว)
3.วรกฤษ(ศิษย์พี่ใหญ่)
4.carmerider
5.Joe
6.tim1911
7.Uncle
8.คณกล(ผมใส่ชื่อให้เองเพราะแกไม่เข้าเวป...อีกอย่างถ้ามีพี่เขาผมก็จะหนุ่มขึ้นหน่อย มีผลทางจิตวิทยา55)
9.ผองพัฒ
10.Tiger wut
11.ประพันธ์
12.Army.....(ยังไม่แน่)
14.skynavy...(ปลายม.ค.แจ้งอีกครั้ง)

ยินดีที่จะได้เจอผู้การskynavy อีกครับ Grin  (เคยเจอกันครั้งแรกก็ตอนที่ผมไปซุ่มดูก๊วนพระฤาษีที่นวมิทร์เลเว่นทรีครั้งล่าสุด )

ศิษยานุศิษย์ทื่จะไปร่วมเดินตามพระฤาษี  แจ้งความจำนงมาได้เลย 

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1204 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 12:09:58 PM »

เปลี่ยนอาวุธใหม่ Grin Grin Grin ถ้าทางจะขึ้น Class กันเป็นว่าเล่น Grin Grin Grin

พี่คาร์....มี 2 ทางคือดีขึ้นหรือแย่ลงครับ............. Grin Grin Grin Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #1205 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 02:44:48 PM »

เปลี่ยนอาวุธใหม่ Grin Grin Grin ถ้าทางจะขึ้น Class กันเป็นว่าเล่น Grin Grin Grin

พี่คาร์....มี 2 ทางคือดีขึ้นหรือแย่ลงครับ............. Grin Grin Grin Grin

ระดับซุ้มพี่ต้องดีอยู่แล้วครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1206 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 03:03:17 PM »

ระดับซุ้มพี่ต้องดีอยู่แล้วครับ Grin Grin Grin

ดีจริงๆพี่....เป้าประกันตัวเดียว...ใครไม่รู้ยิงซะ 3 รูเลย...ผล 3 No Shoot.... Grin Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1207 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 04:06:38 PM »

ลืมผู้การสกายไม่ได้ครับงานนี้ Grin Grin

ขอบคุณครับที่ไม่ลืมผม.......ปลายเดือนนี่จะยืนยันอีกครั้งนะครับ.....อยากปะทะกับวรกฤษจริงๆเลยให้ดิ้นตาย Grin Grin

ตกใจ อะจ๊ากย์.......เจอผู้การหมั่นเขี้ยวผมอีกแล้ว...สงสัยต้องซ้อมหนักเป็น 2 เท่า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1208 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 04:27:57 PM »

ศิษย์ในสำนักฯที่จะเดินตามเจ้าสำนักฯ สนามฟาร์มฯ 5 ก.พ.49 นี้******
5.Joe
6.tim1911
7.Uncle
8.คณกล(ผมใส่ชื่อให้เองเพราะแกไม่เข้าเวป...อีกอย่างถ้ามีพี่เขาผมก็จะหนุ่มขึ้นหน่อย มีผลทางจิตวิทยา55)
9.ผองพัฒ
11.ประพันธ์
14.skynavy...(ปลายม.ค.แจ้งอีกครั้ง)

ยินดีที่จะได้เจอผู้การskynavy อีกครับ Grin  (เคยเจอกันครั้งแรกก็ตอนที่ผมไปซุ่มดูก๊วนพระฤาษีที่นวมิทร์เลเว่นทรีครั้งล่าสุด )

เช่นกันครับลุงเสือ....วันนั้นยังไม่ได้คุยอะไรกันเยอะเท่าไหร่เลยนะครับ....ผมมือ(ค่อนข้าง)ใหม่ในวันนั้นเลยต้องพะวงกับตัวเองมากหน่อย เวลาสนทนาก็เลยไม่ค่อยมี ขออภัยครับ....ต่อๆไปคงจะมีเวลาคุยกันมากขึ้นครับ(เพราะผมยิงเร็วขึ้น และไม่ต้องพะวงกับตัวเองมากนัก....หวังว่านะ อิอิ) ผมอิจฉาคุณลุงตรงไหนรู้ไหมครับ.....ตรงที่มีคุณป้ามาคอยให้กำลังใจตลอดในสนาม และสนับสนุนในทุกอย่างครับ อย่างนี้ต้องบอกว่าคุณป้าไม่ได้รักปืนแต่รักคุณลุงครับ....ดีใจด้วยครับ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1209 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 04:32:48 PM »

ตกใจ อะจ๊ากย์.......เจอผู้การหมั่นเขี้ยวผมอีกแล้ว...สงสัยต้องซ้อมหนักเป็น 2 เท่า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin

วรกฤษซ้อมปกติ...พี่ก้จะตามไม่ทันอยู่แล้ว 55555.......มาเป็นกระต่าย(แรงจูงใจ)ให้พี่ไล่จับซะดีๆ พี่จะได้ขยันซ้อม..... Grin Grin Grin

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1210 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 04:39:31 PM »

ระดับซุ้มพี่ต้องดีอยู่แล้วครับ Grin Grin Grin

YES,SIR.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 06, 2006, 08:01:39 PM โดย skynavy » บันทึกการเข้า

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1211 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 07:49:43 PM »

YES,SIR.

ผู้การเอารูปนี้มาใส่ล่อวรกฤษ อย่างนี้มีหวังชนะแห๋งๆ...... Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1212 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 08:07:00 PM »

5.Joe
6.tim1911
7.Uncle
9.ผองพัฒ
11.ประพันธ์

ยินดีที่จะได้เจอผู้การskynavy อีกครับ Grin (เคยเจอกันครั้งแรกก็ตอนที่ผมไปซุ่มดูก๊วนพระฤาษีที่นวมิทร์เลเว่นทรีครั้งล่าสุด )

เช่นกันครับลุงเสือ....วันนั้นยังไม่ได้คุยอะไรกันเยอะเท่าไหร่เลยนะครับ....ผมมือ(ค่อนข้าง)ใหม่ในวันนั้นเลยต้องพะวงกับตัวเองมากหน่อย เวลาสนทนาก็เลยไม่ค่อยมี ขออภัยครับ....ต่อๆไปคงจะมีเวลาคุยกันมากขึ้นครับ(เพราะผมยิงเร็วขึ้น และไม่ต้องพะวงกับตัวเองมากนัก....หวังว่านะ อิอิ) ผมอิจฉาคุณลุงตรงไหนรู้ไหมครับ.....ตรงที่มีคุณป้ามาคอยให้กำลังใจตลอดในสนาม และสนับสนุนในทุกอย่างครับ อย่างนี้ต้องบอกว่าคุณป้าไม่ได้รักปืนแต่รักคุณลุงครับ....ดีใจด้วยครับ

ขอบคุณครับน้องskynavy   ถึงผู้การฯอายุจะน้อยกว่าผมแต่ก็เป็นศิษย์พี่ในสำนักพระฤาษีฯของผมคนหนึ่งเหมือนกัน  พร้อมรับคำแนะนำครับ  Grin Grin Grin
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1213 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 08:32:43 PM »

ขอบคุณครับน้องskynavy   ถึงผู้การฯอายุจะน้อยกว่าผมแต่ก็เป็นศิษย์พี่ในสำนักพระฤาษีฯของผมคนหนึ่งเหมือนกัน  พร้อมรับคำแนะนำครับ Grin Grin Grin

โอววว.....ข้าน้อยมิบังอาจให้คำแนะนำ...... Grin Grin Grin  ลุงเสือครับ ศิษย์สำนักพระฤาษีนกไฟมีจำนวนเท่าใดแล้วครับ เผื่อจะทำทะเบียนไว้เตรียมเป็น Phoenix Academy of  I.P.S.C.  อิอิ

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #1214 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 08:38:35 PM »

ดีจริงๆพี่....เป้าประกันตัวเดียว...ใครไม่รู้ยิงซะ 3 รูเลย...ผล 3 No Shoot.... Grin Grin Grin Grin

จริงครับ ผมยิงต่ำกว่ามาตรฐานตัวเองจริงๆ แต่...เอ ปืนอาจมีส่วนด้วย....ปกติไม่เป็นแบบนี้ Grin Grin

เรื่องปรับคลาสไม่คิดครับ...แต่ยิงดีเมื่อไหร่ คลาสคงไม่ไปไหน เดี๋ยวเค้าให้เองแหล่ะตัวเอง Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 06, 2006, 08:40:30 PM โดย น า จ า » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 ... 78 79 80 [81] 82 83 84 ... 942
  พิมพ์