เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 11:39:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 79 80 81 [82] 83 84 85 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1352797 ครั้ง)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1215 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 11:41:22 PM »

เรื่องปรับคลาสไม่คิดครับ...แต่ยิงดีเมื่อไหร่ คลาสคงไม่ไปไหน เดี๋ยวเค้าให้เองแหล่ะตัวเอง Grin

เกิดแมชหน้ายิงดีขึ้นมา จะชมปืนไหม ?? Smiley

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #1216 เมื่อ: มกราคม 06, 2006, 11:44:05 PM »

เรื่องปรับคลาสไม่คิดครับ...แต่ยิงดีเมื่อไหร่ คลาสคงไม่ไปไหน เดี๋ยวเค้าให้เองแหล่ะตัวเอง Grin

เกิดแมชหน้ายิงดีขึ้นมา จะชมปืนไหม ?? Smiley

ต้องว่ากันเป็นแมทซ์ๆ ไปก๊าบ Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #1217 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 05:15:11 AM »

ศิษย์ก้นกุฎิรุ่นเเรกไปยิงชัวร์แต่ยังไม่รู้ว่าจะลงก๊วนไหนเลย  มือมันดีมีคนเชิญร่วมก๊วนเยอะอ่ะ หลงรัก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #1218 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 06:33:58 AM »

ศิษย์ก้นกุฎิรุ่นเเรกไปยิงชัวร์แต่ยังไม่รู้ว่าจะลงก๊วนไหนเลย  มือมันดีมีคนเชิญร่วมก๊วนเยอะอ่ะ หลงรัก

หมั่นไส้อิ๋บอ๋าย..... Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1219 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 07:14:21 AM »

ขอบคุณครับน้องskynavy ถึงผู้การฯอายุจะน้อยกว่าผมแต่ก็เป็นศิษย์พี่ในสำนักพระฤาษีฯของผมคนหนึ่งเหมือนกัน พร้อมรับคำแนะนำครับ Grin Grin Grin

โอววว.....ข้าน้อยมิบังอาจให้คำแนะนำ...... Grin Grin Grin ลุงเสือครับ ศิษย์สำนักพระฤาษีนกไฟมีจำนวนเท่าใดแล้วครับ เผื่อจะทำทะเบียนไว้เตรียมเป็น Phoenix Academy of I.P.S.C. อิอิ

ผู้การครับ Grin Grin Grin  เรื่องจำนวนศิษยานุศิษย์ร่วมสำนักนั้น  เนื่องจากมีหลายรุ่น  เล่าฮูก็เพิ่งจะมาเป็นศิษย์ฆราวาสตอนอายุเลยวัยฉะกันมาแล้ว  จึงยังมิอาจจะทราบได้  คงจะต้องรอดูจำนวนที่จริงจรังและจริงใจในยามที่ศิษย์พี่ใหญ่(วรกฤษ)ทำตราสำนักปักไว้บนซาละเปาออกมาเสียก่อน ...    แต่จนป่านนี้ไม่รู้ว่าศิษย์พี่จะทำเสร็จทันการประลองยุทธ์ที่หมู่ตึกฟาร์มชาละวันในวันขึ้นเจ็ดค่ำเดือนสามนี้หรือเปล่า?.....จะออกไปทาง ว .ฌ เมืองลุง แล้วครับ Grin Grin Grin
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1220 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 09:01:53 AM »

ขอบคุณครับน้องskynavy ถึงผู้การฯอายุจะน้อยกว่าผมแต่ก็เป็นศิษย์พี่ในสำนักพระฤาษีฯของผมคนหนึ่งเหมือนกัน พร้อมรับคำแนะนำครับ Grin Grin Grin

โอววว.....ข้าน้อยมิบังอาจให้คำแนะนำ...... Grin Grin Grin ลุงเสือครับ ศิษย์สำนักพระฤาษีนกไฟมีจำนวนเท่าใดแล้วครับ เผื่อจะทำทะเบียนไว้เตรียมเป็น Phoenix Academy of I.P.S.C. อิอิ

ผู้การครับ Grin Grin Grin  เรื่องจำนวนศิษยานุศิษย์ร่วมสำนักนั้น  เนื่องจากมีหลายรุ่น  เล่าฮูก็เพิ่งจะมาเป็นศิษย์ฆราวาสตอนอายุเลยวัยฉะกันมาแล้ว  จึงยังมิอาจจะทราบได้  คงจะต้องรอดูจำนวนที่จริงจรังและจริงใจในยามที่ศิษย์พี่ใหญ่(วรกฤษ)ทำตราสำนักปักไว้บนซาละเปาออกมาเสียก่อน ...    แต่จนป่านนี้ไม่รู้ว่าศิษย์พี่จะทำเสร็จทันการประลองยุทธ์ที่หมู่ตึกฟาร์มชาละวันในวันขึ้นเจ็ดค่ำเดือนสามนี้หรือเปล่า?.....จะออกไปทาง ว .ฌ เมืองลุง แล้วครับ Grin Grin Grin

ข้าน้อยเข้าใจแล้วท่านผู้อาวุโส.......สุดแล้วแต่ศิษย์พี่ใหญ่วรกฤษนั่นเอง Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1221 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 09:15:46 AM »

ผู้การชอบหาเรื่องมาอยู่เรื่อยเลย......... Grin Grin Grin

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1222 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 09:32:11 AM »

โอววว.....ข้าน้อยมิบังอาจให้คำแนะนำ...... Grin Grin Grin ลุงเสือครับ ศิษย์สำนักพระฤาษีนกไฟมีจำนวนเท่าใดแล้วครับ เผื่อจะทำทะเบียนไว้เตรียมเป็น Phoenix Academy of  I.P.S.C. อิอิ

ผู้การชอบหาเรื่องมาอยู่เรื่อยเลย......... Grin Grin Grin

สนุกสนานครับท่านพี่ฤาษีนกไฟ......เอาแบบสนุกสนาน(พี่บอก..สนุกสนานเอ็งละสิ...แต่ข้าเหนื่อย อิอิ) อย่าซีเรียสครับท่านพี่ แต่ผมอยากเห็นโรงเรียนนี้จริงๆนะ มันจะส่งผลดีต่อวงการไอพี อย่างเอนกอนันต์เลย........เนอะพี่เนอะ

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #1223 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 09:53:34 AM »

Cheesy  555  ว่าตามผู้การสกาย........ ถ้าทำได้มันก็ดี 55555   (ผมไม่ได้ยุนะ)

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1224 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 08:02:42 PM »

ศิษย์ในสำนักฯที่จะเดินตามเจ้าสำนักฯ สนามฟาร์มฯ 5 ก.พ.49 นี้******
1.เจ้าสำนักฯ(พระฤาษีฯ)
2.นาจา รองเจ้าสำนัก(ชีปะขาว)
3.วรกฤษ(ศิษย์พี่ใหญ่)
4.carmerider
5.Joe
6.tim1911
7.Uncle
8.คณกล(ผมใส่ชื่อให้เองเพราะแกไม่เข้าเวป...อีกอย่างถ้ามีพี่เขาผมก็จะหนุ่มขึ้นหน่อย มีผลทางจิตวิทยา55)
9.ผองพัฒ
10.Tiger wut
11.ประพันธ์
12.Army.....(ยังไม่แน่)
14.skynavy...(ปลายม.ค.แจ้งอีกครั้ง)

Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1225 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 08:40:12 PM »

Grin Grin เหนื่อย.......

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1226 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 08:41:42 PM »

เร็วไปหรือถึงเหนื่อย.... Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1227 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 08:45:40 PM »

เร็วไปหรือถึงเหนื่อย.... Grin Grin Grin

เหนื่อย.......น้อยครับอยากเหนื่อยมาก Grin Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #1228 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 10:20:52 PM »

เหนื่อย.......น้อยครับอยากเหนื่อยมาก Grin Grin Grin Grin

อย่าหักโหม..เดี๋ยวไม่ฉะบายยยย Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1229 เมื่อ: มกราคม 08, 2006, 04:58:05 AM »

ทำไมปืนกล็อคพอกริ๊ปสูงๆหน่อย สไลด์มันถึงเฉือนโคนนิ้วหัวแม่มืออยู่เรื่อย(กรณีกริ๊ปแบบipsc) ... แต่ถ้ากริ๊ปแบบกล็อคให้หัวแม่มือไขว้ทาบกันแบบ X จะไม่มีการเฉือนดังกล่าว....ผมมือค่อนข้างใหญ่

มือกล็อคทั้งหลาย ทุกคลาส รวมทั้ง มาสเตอร์/แกรนมาสเตอร์  ...ขอคำแนะนำด้วยครับ
หน้า: 1 ... 79 80 81 [82] 83 84 85 ... 942
  พิมพ์