เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 03:29:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 107 108 109 [110] 111 112 113 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1353474 ครั้ง)
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #1635 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2006, 03:32:57 PM »

ได้รับดีวีดีมา 6 แผ่น แมทช์ LEVEL III  ชลบุรีที่ผ่านมาเนื้อหามีแต่มือระดับๆทั้งน้านครับ
เก็บไว้ให้ผู้การ กับพี่คเณศ 2 ท่านเท่านั้นตามที่คุณเก่งบอกไว้
ที่เหลืออีก 4 แผ่นท่านใดต้องการชมเจอกัน บบท วันเสาร์ครับหรือวันอาทิตย์ที่ฟาร์มครับ
ขอบคุณท่านผู้ผลิตมากเลยครับ  Grin Grin Grin อยากกกกกกกกกดู Grin Grin Grin
ต้องขอขอบคุณพี่ tim1911 ด้วยครับสำหรับการตัดต่อ DVD แผ่นนี้และยังดำเนินการ Write มาให้อีก ผมก็มาแจกจ่ายต่อเท่านั้นเองครับ พอดีเพิ่งซื้อ DVD Writer มาเลยลอง Write ทดสอบเครื่องไป4แผ่นอะครับ เลยให้พี่วรกฤษนำไปแจกจ่ายให้ใครก็ได้ที่สนใจครับผม
ป.ล.พี่ tim1911 ฝากบอกมาอะครับว่า2แผ่นนั้นให้พี่ carrera แผ่นนึงแล้วอีกแผ่นนึงให้พี่ผู้การ skynavy ส่วนอีก4แผ่นที่เหลือผม Write ทดสอบเครื่องเล่นๆจึงให้ใครก็ได้ครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขอไว้ศึกษาซักแผ่นสิครับ พรุ่งนี้เจอกัน  Cheesy
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1636 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2006, 04:12:40 PM »

ร้านใดขายที่เสียบแม๊กของซาฟารีแลนด์(แบบที่มีลายสานหรือบาสเค็ตเวพ)บ้างครับ .. ( ที่กันส์แอนกายส์ของเข้าปลายเดือน) เรื่องของเรื่องก็คือผมเพิ่งได้รับชุดของซาฟารีแลนด์จากusaที่สั่งไว้ตั้งนานแล้วหลานเพิ่งจะส่งมาให้ ตอนสั่งไม่รู้ว่าต้องใช้ที่เสียบแม๊กอย่างน้อยสามอัน จึงสั่งเพียงสองอัน...จะลงแข่งวันที่ห้ากอพอนี้จึงมีใช้แค่สองอันเอง..........

.ถ้าไม่มีซองแม๊กขายในช่วงนี้ ผมทำดังนี้ได้บ่คือ ใส่ซองแม๊กสองอัน อีกอันใส่กระเป๋ากางเกงเอาไว้ พอกรรมการสั่งโหลดฯผมก็ล้วงเอาแม๊กในกระเป๋ากางเกงออกมาโหลด(รับรองล้วงไม่ผิดแน่นอน) จะผิดกติกาอะไรไหม?

ยืมของผมก่อนไหมครับคุณลุง แม็ทช์นี้คงได้แต่ดูไม่ได้แข่ง หัวเราะร่าน้ำตาริน

พรุ่งนี้ผมก็ไม่แน่ใจว่าจะไปบบท.ได้หรือเปล่า ?  ... ถึงวันแข่งผมแข่งเช้าคุณโจคงไม่ไปแต่เช้าเพราะครั้งนี้ไม่ได้ลงแข่ง...แต่ยังไงก็ขอบคุณที่แสดงไมตรีจิตครับ Grin Grin Grin

JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #1637 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2006, 04:26:32 PM »

ร้านใดขายที่เสียบแม๊กของซาฟารีแลนด์(แบบที่มีลายสานหรือบาสเค็ตเวพ)บ้างครับ .. ( ที่กันส์แอนกายส์ของเข้าปลายเดือน) เรื่องของเรื่องก็คือผมเพิ่งได้รับชุดของซาฟารีแลนด์จากusaที่สั่งไว้ตั้งนานแล้วหลานเพิ่งจะส่งมาให้ ตอนสั่งไม่รู้ว่าต้องใช้ที่เสียบแม๊กอย่างน้อยสามอัน จึงสั่งเพียงสองอัน...จะลงแข่งวันที่ห้ากอพอนี้จึงมีใช้แค่สองอันเอง..........

.ถ้าไม่มีซองแม๊กขายในช่วงนี้ ผมทำดังนี้ได้บ่คือ ใส่ซองแม๊กสองอัน อีกอันใส่กระเป๋ากางเกงเอาไว้ พอกรรมการสั่งโหลดฯผมก็ล้วงเอาแม๊กในกระเป๋ากางเกงออกมาโหลด(รับรองล้วงไม่ผิดแน่นอน) จะผิดกติกาอะไรไหม?

ยืมของผมก่อนไหมครับคุณลุง แม็ทช์นี้คงได้แต่ดูไม่ได้แข่ง หัวเราะร่าน้ำตาริน

พรุ่งนี้ผมก็ไม่แน่ใจว่าจะไปบบท.ได้หรือเปล่า ?  ... ถึงวันแข่งผมแข่งเช้าคุณโจคงไม่ไปแต่เช้าเพราะครั้งนี้ไม่ได้ลงแข่ง...แต่ยังไงก็ขอบคุณที่แสดงไมตรีจิตครับ Grin Grin Grin

ผมว่าจะไปแต่เช้าครับ ถึงที่นั่น ซัก 8.30 ครับ
และก็คงจะกลับเร็วหน่อย ซัก บ่าย 2 คาดว่า คุณลุงคงแข่งยังไม่เสร็จ
คุณลุงใช้เสร็จ ฝากใครมาคืนผมก็ได้ Grin
และผมยินดีให้ยืมครับ ไม่ต้องเกรงใจครับ Grin
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #1638 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2006, 04:28:52 PM »

Wink  ขอยื่นใบลา สำหรับแมทช์ฟาร์มครับ... คิดว่าไปไม่ทันแน่ๆครับ โอกาส 50/50 ต้องขอโทษด้วยครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #1639 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2006, 05:13:13 PM »

Wink ขอยื่นใบลา สำหรับแมทช์ฟาร์มครับ... คิดว่าไปไม่ทันแน่ๆครับ โอกาส 50/50 ต้องขอโทษด้วยครับ

เรื่องอย่างนี้เบี้ยวประจำ Grin  ที่เรื่องอย่างอื่นหละคุณพี่ไม่เคยพลาด น้ำลายหก Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1640 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2006, 05:16:46 PM »

Wink ขอยื่นใบลา สำหรับแมทช์ฟาร์มครับ... คิดว่าไปไม่ทันแน่ๆครับ โอกาส 50/50 ต้องขอโทษด้วยครับ

เข้าใจครับว่าแมทช์ที่ปาลิโซ่กว่าจะเลิกก็คงเช้าพอดี Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1641 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2006, 05:28:56 PM »

พรุ่งนี้ผมก็ไม่แน่ใจว่าจะไปบบท.ได้หรือเปล่า ? ... ถึงวันแข่งผมแข่งเช้าคุณโจคงไม่ไปแต่เช้าเพราะครั้งนี้ไม่ได้ลงแข่ง...แต่ยังไงก็ขอบคุณที่แสดงไมตรีจิตครับ Grin Grin Grin

ผมว่าจะไปแต่เช้าครับ ถึงที่นั่น ซัก 8.30 ครับ
และก็คงจะกลับเร็วหน่อย ซัก บ่าย 2 คาดว่า คุณลุงคงแข่งยังไม่เสร็จ
คุณลุงใช้เสร็จ ฝากใครมาคืนผมก็ได้ Grin
และผมยินดีให้ยืมครับ ไม่ต้องเกรงใจครับ Grin

ขอบคุณคุณโจ ...  ถ้างั้นกว่าของที่กันส์แอนด๋กายจะเข้าจากusพร้อมเจ้าของปลายเดือนนี้  ถ้าไม่ลำบากก็พกติดตัวไปสักอันสองอันด้วยนะครับ(ซองแม๊กนะครับนะ Grin Grin Grin)
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #1642 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2006, 05:32:41 PM »

พรุ่งนี้ผมก็ไม่แน่ใจว่าจะไปบบท.ได้หรือเปล่า ? ... ถึงวันแข่งผมแข่งเช้าคุณโจคงไม่ไปแต่เช้าเพราะครั้งนี้ไม่ได้ลงแข่ง...แต่ยังไงก็ขอบคุณที่แสดงไมตรีจิตครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณคุณโจ ...  ถ้างั้นกว่าของที่กันส์แอนด๋กายจะเข้าจากusพร้อมเจ้าของปลายเดือนนี้  ถ้าไม่ลำบากก็พกติดตัวไปสักอันสองอันด้วยนะครับ(ซองแม๊กนะครับนะ Grin Grin Grin)

จะรับแม็ก เพิ่มด้วยไหมครับ Grin
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #1643 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2006, 05:39:45 PM »

เรื่องอย่างนี้เบี้ยวประจำ Grin  ที่เรื่องอย่างอื่นหละคุณพี่ไม่เคยพลาด น้ำลายหก Grin

ต้องนั่งพิมพ์งานด้วยครับ......... ไม่พิมพ์ไม่ได้ด้วยสิเดี๋ยวเจ้านายไม่ให้เงินซื้อปืนอ่ะ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1644 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2006, 06:50:15 PM »

ซองแม๊กอย่างเดียวครับน้องโจ Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1645 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2006, 07:12:14 PM »

แทงหวยไหงไม่เห็นแม่นอย่างงี้เลย.... Tongue Tongue Grin Grin Grin Grin

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #1646 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2006, 07:29:57 PM »

แทงหวยไหงไม่เห็นแม่นอย่างงี้เลย.... Tongue Tongue Grin Grin Grin Grin

Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1647 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2006, 07:49:12 PM »

ผมก็ขอยื่นใบลาเช่นกันครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่ลาพรุ่งนี้เท่านั้น วันอาทิตย์ 0800 เจอกันที่สนามฟาร์มแน่นอน Grin Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1648 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2006, 07:52:55 PM »

ยื่นใบลาด้วยคนครับ Grin Grin........ลาไปยิงปืน 2 วัน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1649 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2006, 09:15:45 PM »

ด่วนครับ....การนำปืน/เครื่องกระสุนเดินทางไปสนามฯวันสองวันนี้เตรียมการกันให้ดีๆ ระมัดระวังกันหน่อยนะครับ     โดยเฉพาะเข้าออกกทม.      Smiley
หน้า: 1 ... 107 108 109 [110] 111 112 113 ... 942
  พิมพ์