เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 05:35:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 110 111 112 [113] 114 115 116 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1353924 ครั้ง)
praphan
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #1680 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2006, 09:20:36 PM »

ท่านี้ต้องให้พี่ประพันธ์มาเล่าให้ฟังลองทำดู ขำๆ ครับ Grin Grin
อ้างถึง

โอ้โห...คุณวรกฤษ ยิงเปลี่ยนแม๊ก และยิงเคลื่อนที่ เร็วกว่าแต่ก่อนมากๆ....ส่วนท่าคุกเขายิงบอกได้คำเดียว ยอดมาก...ไม่รู้คิดได้ยังไง เล่นเอานักกีฬาท่านถึงกับทึ่งเลยครับ  สงสัยแมทนี้ขึ้นคลาสแน่  (มีจับเช็งนอกด้วย กับการขึ้นคลาสคุณวรกฤษ)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #1681 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2006, 09:21:02 PM »

ให้ชัวร์ๆ ก็สี่กล่อง Grin

I am dying... -*-

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1682 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2006, 09:21:14 PM »

ได้รับดีวีดีมา 6 แผ่น แมทช์ LEVEL III  ชลบุรีที่ผ่านมาเนื้อหามีแต่มือระดับๆทั้งน้านครับ

เก็บไว้ให้ผู้การ กับพี่คเณศ 2 ท่านเท่านั้นตามที่คุณเก่งบอกไว้

ที่เหลืออีก 4 แผ่นท่านใดต้องการชมเจอกัน บบท วันเสาร์ครับหรือวันอาทิตย์ที่ฟาร์มครับ

ต้องขอขอบคุณคุณ tim1911 ด้วยนะครับสำหรับ DVD Level III ผมจะรอชมนะครับ 

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1683 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2006, 09:23:37 PM »

ได้รับดีวีดีมา 6 แผ่น แมทช์ LEVEL III ชลบุรีที่ผ่านมาเนื้อหามีแต่มือระดับๆทั้งน้านครับ

เก็บไว้ให้ผู้การ กับพี่คเณศ 2 ท่านเท่านั้นตามที่คุณเก่งบอกไว้

ที่เหลืออีก 4 แผ่นท่านใดต้องการชมเจอกัน บบท วันเสาร์ครับหรือวันอาทิตย์ที่ฟาร์มครับ

ต้องขอขอบคุณคุณ tim1911 ด้วยนะครับสำหรับ DVD Level III ผมจะรอชมนะครับ

เดี๋ยวผมส่งไปให้ครับผู้การส่งที่อยู่ให้ผมด้วยครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1684 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2006, 09:25:24 PM »

แมทซ์ ฟาร์ม ผมขอถอนตัวนะครับ ไม่พร้อมครับ......เพิ่งเสร็จภารกิจในทะเลมาเมื่อวาน .....เอาไว้โอกาสหน้านะครับ
พรุ่งนี้จะเชียร์ให้คุณวรกฤษ เอาแถวเดี่ยวขึ้นคลาส B นะครับ.......สู้เขาครับ แชมป์แถวเดี่ยวตลอดกาลของเรา Wink

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #1685 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2006, 09:26:20 PM »

ท่านี้ต้องให้พี่ประพันธ์มาเล่าให้ฟังลองทำดู ขำๆ ครับ Grin Grin
อ้างถึง

โอ้โห...คุณวรกฤษ ยิงเปลี่ยนแม๊ก และยิงเคลื่อนที่ เร็วกว่าแต่ก่อนมากๆ....ส่วนท่าคุกเขายิงบอกได้คำเดียว ยอดมาก...ไม่รู้คิดได้ยังไง เล่นเอานักกีฬาท่านถึงกับทึ่งเลยครับ สงสัยแมทนี้ขึ้นคลาสแน่ (มีจับเช็งนอกด้วย กับการขึ้นคลาสคุณวรกฤษ)

ตกใจ พี่เล่นการพนันเป็นสิ่งไม่ดี๋ไม่ดี Cheesy Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1686 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2006, 09:26:41 PM »

เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะเอาเป้ากระดาษไปสักแผ่น  แบบที่อาจารย์ใหญ่เตรียมไปเมื่อครั้งที่แล้ว จะได้ไม่ต้องจั่วลมกันตอนวอร์มปืน...
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #1687 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2006, 01:11:21 AM »

อืม..เคล็ดวิชาเส้าหลิน...หนึ่ง สอง สาม กริ๊ปแน่น ทุกช็อตอัดแรง ลดระยะทาง ลดเวลา  เป้าในอย่ารอช้าต้องยิงก่อน Grin Grin Grin
พูดถึงเส้าหลิน ตอนนี้เมืองไทยมีพระจากวัดเส้าหลินมาสอนกังฟูแล้วนะครับ ชื่อเส้าหลินกังฟูไทยแลนด์ อยู่แถวสวนหลวง ร.9 โทร. 02-3614224-5 แต่ค่าเรียนแพงมากๆเลย เรียน10ครั้ง(ครั้งละ1.5-2ชั่วโมง) ราคาเริ่มที่2พันบาทแหนะ คือเค้ามาหาเงินส่งกลับไปที่เมืองจีนอะครับ เนี่ยผมกำลังหาเงินไปเรียนเหมือนกันครับ เพราะเป็นพระจากเส้าหลินแท้ๆ ออกรายการช่อง5ด้วย และเมื่อเดือนที่แล้ว เจ้าอาวาสจากวัดเส้าหลินก็มาทำพิธีเปิดอย่างเป็นทางการแล้ว

ท่าท่างจะเหมาะกับกีฬา IPSC ขอเรียนวิชาเดียวพอวิชา ตัวเบา  Cheesy Cheesy Cheesy

กระเป๋าก็เบาครับ Cheesy Cheesy Cheesy ยิงเยอะ ตัวเบาเพราะว่ากระเป๋าเบา  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

We can either find the way or make one.
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #1688 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2006, 03:00:03 AM »

แมทซ์ ฟาร์ม ผมขอถอนตัวนะครับ ไม่พร้อมครับ......เพิ่งเสร็จภารกิจในทะเลมาเมื่อวาน .....เอาไว้โอกาสหน้านะครับ
พรุ่งนี้จะเชียร์ให้คุณวรกฤษ เอาแถวเดี่ยวขึ้นคลาส B นะครับ.......สู้เขาครับ แชมป์แถวเดี่ยวตลอดกาลของเรา Wink

เข้ามารับพรจากผู้การตอนตี 3 พรุ่งนี้ยิงกระฉูด Grin Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ Smiley

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1689 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2006, 05:14:24 AM »

ศิษย์พี่ใหญ่ขนาดซ้อมหนักทั้งปวดทั้งเมื่อยแต่ตีสามยังไม่หลับไม่นอน  ยังนั่งรับพรอยู่เลย...0800 ถึงสนามได้  ยอดมากๆ.... :Smiley :Smiley :Smiley

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #1690 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2006, 05:16:23 AM »

ศิษย์พี่ใหญ่ขนาดซ้อมหนักทั้งปวดทั้งเมื่อยแต่ตีสามยังไม่หลับไม่นอน  ยังนั่งรับพรอยู่เลย...0800 ถึงสนามได้  ยอดมากๆ.... :Smiley :Smiley :Smiley

Grin Grin Grin สวัสดีครับคุณลุง Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1691 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2006, 05:33:28 AM »

Grin Grin Grin สวัสดีครับคุณลุง Grin Grin Grin

สวัสดีครับ  เดี๋ยว0800เจอกันที่สนามครับผม Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #1692 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2006, 09:11:33 AM »

โชคดีทุกท่านครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1693 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2006, 10:42:27 AM »

แข่งแล้วมาเล่าสู่กันฟังบ้างครับ อ้อ....แข่งเสร็จช่วยเขียนให้ดูหนึ่งแผ่นด้วยครับ...แอนนาไม่ต้องครับ Grin Grin...เอาที่แข่งยิงปืนครับ...อยากดูว่าเป็นยังไงกันบ้างครับ
แมทช์ยังไม่แข่งแต่ขอเดาว่าวรกฤษติด1ใน3ครับ...ไม่รู้หน้าแตกหรือเปล่าแต่เชียร์สุดใจครับ(ถ้าจะดีทำให้ได้ครับ) ส่วนประพันธ์น่าจะมีโอกาสไปอยู่หัวแถวเหมือนกัน ไม่ค่อยได้ซ้อมด้วยกันเลยไม่ค่อยแน่ใจครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1694 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2006, 06:31:58 PM »

สวัสดีครับทุกๆท่าน  Grin  

ผมยิงจบกลับมา บรรลุไปแล้วแล้วหนึ่งเป้าหมายคือไม่โดนดีคิวครับ  Grin( แต่อีกเป้าหมายคือต้องไม่ที่โหล่นั้นคงต้องรออีเมล์ก่อน)

ผมยิงจบแอบกลับมาก่อน  วันนี้นอกจากมิสและลืมยิงบางเป้าแล้ว ยังแถมตัวประกันไปอีกสามนัดกะอีแค่ไม่ยอมขยับขาขวาไปอีกหน่อยเดียว  การยิงนั้นดูๆผมว่าเข้าเป้ามากกว่าครั้งที่แล้วนิดหน่อย....คงจะต้องลงหาประสบการณ์กันตอไปล่ะครับ     สเตทสุดท้ายวิ่งเร็วจัดไปหน่อยดันลืมเปิดไปหนึ่งประตูเสียไปสองเป้า...น่าเขกกะบาลตัวเองจังเลย Grin Grin Grin

ขอขอบคุณทุกท่านนะครับ  ที่ให้ความกรุณาในเรื่องต่างๆทั้งก่อนวันแข่งและวันแข่งในวันนี้ครับผม Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 110 111 112 [113] 114 115 116 ... 942
  พิมพ์