เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 11:21:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 118 119 120 [121] 122 123 124 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1354564 ครั้ง)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1800 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 09:25:07 AM »

....ก็ถือว่าช่วยกันคนละไม้คนละมือตามศักยภาพและอัตภาพของแต่ละท่านเพื่อวงการของเราครับ Grin Grin Grin

ชอบประโยคข้างบนนี้ครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1801 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 09:31:01 AM »

ผมจำเขามาว่าภาพเดียวมีความหมายกว่าหมื่นคำพูด

ใช่ครับ   คเชนยิงแต่ละสนาม ช่างภาพบันทึกเพียบ  เอาไปวิเคราะห์  Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1802 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 09:36:52 AM »

ทุกคนอารมณ์ดี  ยิงไอพีนี่สนุกอย่างนี้นี่เอง

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1803 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 09:38:38 AM »

ชอบสองคนที่ยืนข้างหลัง  Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1804 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 09:49:32 AM »

วันนี้ ผมเอากล็อกมายิงสแตนดาร์ด
ไม่ลองกับผมบ้างเหรอครับ Manit

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 09:52:45 AM โดย Choltit » บันทึกการเข้า

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1805 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 09:53:38 AM »

เทียนเส็ง ลองด้ามปืนตัวใหม่

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1806 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 09:55:26 AM »

กางเกงเขา

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1807 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 11:28:15 AM »

วันแข่งไม่ได้รอดูประกาศผล   ตอนนี้รออีแมวของสมาคมอยู่  เพื่อจะได้รู้ว่าเป้าหมายที่สองของตัวเองจะเป็นเช่นไร?

จะบ๊วย จะบู้บี้ หรือจะดีขึ้น.....เพิ่งจับปืนมาสี่ห้าเดือนและลงแข่งipsc มาสองครั้งซึ่งสนุกมากๆครับ Grin Grin Grin
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1808 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 12:07:38 PM »

เห็นก่อนขอตอบแทน  มิใช่ทานโฟแต่เป็น STI จะพ่อขุนแผน Grin

Grin ขอบคุณพ่อหนุ่มแท็กซี่ Grin

ผมเห็นทีหลัง...ล้วงลึกต่อจากนายหนุ่มแล้วกัน Grin

ชื่อน้องกัน อายุ 14 ลูกศิษย์ อ.จเร ตอนนี้มาบ่มวิทยายุทธกับคุณคเชน GM ครับ
- Standard คลาส B
- Open แมทซ์เดียวจาก U ขึ้น A ไปแล้ว Shocked

Shocked น้องเค้าเก่งแฮะ Shocked Grin

ไม่ใช่ครับ STI อย่างที่เห็นนี่แหละครับ

Grin ขอบคุณครับ เห็นตูดแมกเทา ๆ นึกว่าทานโฟ ยังไม่มีใครเอาทานโฟมาลงหรอครับ Grin

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #1809 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 03:14:23 PM »

ศูนย์หน้าเคลื่อนจะหลุดตั้งแต่เช้าแล้วครับ ผมต้องคอยเอามือดันศูนย์กลับมาทางซ้าย(มันเลื่อนออกขวา)ทุกครั้งที่เริ่ม stage พอยิงไปปุ้งนึงมันก็เคลื่อนแล้ว ขนาดเล็งเผื่อยัง miss ในstage 3 ผมยิงป๊อปเปอร์ตัวเดียวเกือบ1แม็ก Cry Cry Cry
พอสุดท้ายจบที่ stage 2 ผมเห็นว่าแค่ 8นัดคงไม่มีทาง miss แน่ๆ เลยชะล่าใจ ไม่ได้โหลดลูกใส่แม็กเพิ่ม(ยิงเสร็จจาก stage 1) เหลือลูกอยู่ 9นัดพอดีๆ เลยลงยิงต่อเลย สุดท้าย miss จนด้ายยยย...น่าโมโห(ตัวเอง)เป็นยิ่งนัก Cry Cry หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล. แต่ไอ้เล็ง2a ไปออก 2c นี่ไม่รู้จะแก้ตัวยังไง แฮ่ แฮ่ แฮ่ หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่พร้อมซักอย่าง ถือของลงจากรถยังหยิบผิดเลย Cheesy

อันนี้เป็นเป้าของพี่บุญสวิสดิ์ครับผมเก็บไว้ให้เขาตั้งแต่ตอนเรียบรบหลักเพิ่งมีโอกาสเอามาให้ บ่ได้เบลอเน้อพี่ Grin
ศูนย์หน้าเคลื่อนจะหลุดตั้งแต่เช้าแล้วครับ ผมต้องคอยเอามือดันศูนย์กลับมาทางซ้าย(มันเลื่อนออกขวา)ทุกครั้งที่เริ่ม stage พอยิงไปปุ้งนึงมันก็เคลื่อนแล้ว ขนาดเล็งเผื่อยัง miss ในstage 3 ผมยิงป๊อปเปอร์ตัวเดียวเกือบ1แม็ก Cry Cry Cry
พอสุดท้ายจบที่ stage 2 ผมเห็นว่าแค่ 8นัดคงไม่มีทาง miss แน่ๆ เลยชะล่าใจ ไม่ได้โหลดลูกใส่แม็กเพิ่ม(ยิงเสร็จจาก stage 1) เหลือลูกอยู่ 9นัดพอดีๆ เลยลงยิงต่อเลย สุดท้าย miss จนด้ายยยย...น่าโมโห(ตัวเอง)เป็นยิ่งนัก Cry Cry หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล. แต่ไอ้เล็ง2a ไปออก 2c นี่ไม่รู้จะแก้ตัวยังไง แฮ่ แฮ่ แฮ่ หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่พร้อมซักอย่าง ถือของลงจากรถยังหยิบผิดเลย Cheesy

เกือบจะได้ร่วมsquadกับวมต.มาสองแมทย์แล้ว  Grin Grin Grin   
นวมินท์ผมจะพยายามมาให้ทันเช้าครับคุณลุง พลาดมาสองแมทช์แล้วเสียดายมากๆ ครั้งนี้ยิงอย่างเดียวดาย  Cry Cry Cry
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1810 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 07:35:50 PM »

สงสัยจะต้องบอกยาดีให้วมต.เสียแล้วล่ะ  จะได้ร่วมsquadกันเสียที Grin Grin Grin

วมต.เป็นคนหนุ่มมีการงานมีสังคมมีการใช้พลังงาน จำเป็นต้องนอนดึกๆดื่นๆ  ผมขอแนะนำยาดีๆให้สักอย่าง   ให้หาน้ำผึ้งรวงมาดองกับกล้วยน้ำว้า(แช่ไว้เจ็ดวัน)   กินก่อนนอนวันละหนึ่งลูก....ลองดูนะน้องวมต.(อย่าคิดว่าเป็นยาคนแก่  ผมกินมาตั้งแต่หนุ่มๆ จนถึงปัจจุบัน  ตอนนี้ผมอายุห้าสิบกว่าๆ   เท่าที่เคยเจอกันคิดว่าผมแข็งแรงไหมครับ? Grin)
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #1811 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 08:08:17 PM »

สงสัยจะต้องบอกยาดีให้วมต.เสียแล้วล่ะ  จะได้ร่วมsquadกันเสียที Grin Grin Grin

วมต.เป็นคนหนุ่มมีการงานมีสังคมมีการใช้พลังงาน จำเป็นต้องนอนดึกๆดื่นๆ  ผมขอแนะนำยาดีๆให้สักอย่าง   ให้หาน้ำผึ้งรวงมาดองกับกล้วยน้ำว้า(แช่ไว้เจ็ดวัน)   กินก่อนนอนวันละหนึ่งลูก....ลองดูนะน้องวมต.(อย่าคิดว่าเป็นยาคนแก่  ผมกินมาตั้งแต่หนุ่มๆ จนถึงปัจจุบัน  ตอนนี้ผมอายุห้าสิบกว่าๆ   เท่าที่เคยเจอกันคิดว่าผมแข็งแรงไหมครับ? Grin)
ขอบพระคุณสำหรับสูตรยาดีครับ เคยอ่านเจอในวารสารหลายๆเล่มว่าน้ำผึ้งมีประโยชน์ต่อร่างกายมากๆ ต้องหาโอกาสไปลองทำกินดู ไม่งั้นคนหนุ่มวิ่งแพ้คนแก่แน่ๆเลยครับ Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1812 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 08:39:00 PM »

พี่เสือ ไม่แข็งแรงแต่ห้ามนำปิ๊บมาวางใกล้ๆครับเพราะเดี๋ยวเตะเสียงดังกว่าคนหนุ่มครับ Grin Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1813 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 08:50:26 PM »

สงสัยจะต้องบอกยาดีให้วมต.เสียแล้วล่ะ จะได้ร่วมsquadกันเสียที Grin Grin Grin

วมต.เป็นคนหนุ่มมีการงานมีสังคมมีการใช้พลังงาน จำเป็นต้องนอนดึกๆดื่นๆ ผมขอแนะนำยาดีๆให้สักอย่าง ให้หาน้ำผึ้งรวงมาดองกับกล้วยน้ำว้า(แช่ไว้เจ็ดวัน) กินก่อนนอนวันละหนึ่งลูก....ลองดูนะน้องวมต.(อย่าคิดว่าเป็นยาคนแก่ ผมกินมาตั้งแต่หนุ่มๆ จนถึงปัจจุบัน ตอนนี้ผมอายุห้าสิบกว่าๆ เท่าที่เคยเจอกันคิดว่าผมแข็งแรงไหมครับ? Grin)

พี่เสือ ไม่แข็งแรงแต่ห้ามนำปิ๊บมาวางใกล้ๆครับเพราะเดี๋ยวเตะเสียงดังกว่าคนหนุ่มครับ Grin Grin Grin Grin

คุณชัยครับ   เรื่องวิ่งเรื่องออกกำลัง  ถ้าใครจ็อกกิ้งวันละไม่ถึงสิบกม.บอกตรงๆว่าผมบ่ยั่น(เพราะผมปั่นจักรยานวันละ 25 กม.) 

แต่เรื่องปิ๊บยังไงก็ไม่กล้าครับ  ผมกลัวโดนอุ้มครับ  ไม่รอดแน่ๆ;D Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 08:53:53 PM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1814 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2006, 06:56:13 AM »

แมท์เยอะมากจริงๆ...ภูเก็ต...ศรภ. ...นวมินทร์...สุราษฏร์...เชียงใหม่...ไม่รู้จะหาเวลาไปซ้อมตอนไหน...อบรมภาค 2 เอาวันไหนดีครับคุณuncle...และท่านอื่นๆ.............ปล.ยังรัก glock มากกว่า cz นะจ๊ะ

การอบรมภาค 2 กับคุณสิทธิชัย......วันเวลาคงจะรอคุณตุ้มกำหนดอีกที   ตอนนี้ใครสนใจเข้ารับการอบรมภาค 2 ลงชื่อได้เลยนะ

1.uncle

หน้า: 1 ... 118 119 120 [121] 122 123 124 ... 942
  พิมพ์