เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 03:24:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 157 158 159 [160] 161 162 163 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1357604 ครั้ง)
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #2385 เมื่อ: มีนาคม 11, 2006, 04:38:04 PM »

สวัสดีครับผู้การฯ  หายไปนานเลย สบายดีนะครับ....พรุ่งนี้เจอกันครับ Grin Grin Grin

สวัสดีครับคุณอาเสือ งานยุ่งมากเลยครับ.........ผมสบายดีครับ หวังว่าคุณอาเสือคงสบายดีเช่นกันนะครับ พรุ่งนี้ขอให้ยิงได้อย่างที่ซ้อมครับ.........แต่คงไม่ได้เจอผมนะครับ ติดงานที่สัตหีบครับ.....

AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #2386 เมื่อ: มีนาคม 11, 2006, 05:31:55 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ วันนี้ที่ผมไปที่สนาม บบท ได้ความรู้กลับมาเพียบเลยต้องขอขอบคุณพี่ uncle มากๆเลยที่ชวนผมไปและขอขอบคุณพี่นกไฟ พี่นาจา และอีกหลายๆคนที่ไม่ได้เอ่ยนามนะครับสุดท้ายคือคุณวรกฤษ เห็นครั้งแรกตกใจ อยากจะถามเหมือนกันว่าทำบัตรประชาชนหรือยัง..เด๊ก...เด็ก  Grin Grinแต่ยิงแม่นน่าดู แล้วมีโอกาสผมต้องไปร่วมซ้อมแน่นอน แหม!!! เชื้อมันติดเร็วกว่าไข้หวัดนกอีก ตอนนี้ขอเตรียมปืนกับหาซองเพิ่มก่อน ขอสมัครเป็นสมาชิกแถวเดี่ยวมือใหม่ด้วยคนนะครับ สุดท้ายถ้าใครขาดเหลือหรือมีอะไรให้ผมช่วยเกี่ยวกับอุปกรณ์ช่วยเหลือบางอย่างเกี่ยวกับปืนก็บอกได้นะครับ  Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2387 เมื่อ: มีนาคม 11, 2006, 05:51:50 PM »

สวัสดีครับผู้การฯ หายไปนานเลย สบายดีนะครับ....พรุ่งนี้เจอกันครับ Grin Grin Grin

สวัสดีครับคุณอาเสือ งานยุ่งมากเลยครับ.........ผมสบายดีครับ หวังว่าคุณอาเสือคงสบายดีเช่นกันนะครับ พรุ่งนี้ขอให้ยิงได้อย่างที่ซ้อมครับ.........แต่คงไม่ได้เจอผมนะครับ ติดงานที่สัตหีบครับ.....

ขอบคุณครับ   สบายดีครับผม   พรุ่งนี้จะจำคำอวยพรของผู้การเอาไปหนีตำแหน่งเดิมให้จงได้ครับ.......แมชย์โปรดัคชั่นฯ  8 เม.ย.คงได้เจอกันนะครับ    Grin Grin Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2388 เมื่อ: มีนาคม 11, 2006, 05:56:05 PM »

สวัสดีครับผู้การฯ หายไปนานเลย สบายดีนะครับ....พรุ่งนี้เจอกันครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ   สบายดีครับผม พรุ่งนี้จะจำคำอวยพรของผู้การเอาไปหนีตำแหน่งเดิมให้จงได้ครับ.......แมชย์โปรดัคชั่นฯ  8 เม.ย.คงได้เจอกันนะครับ    Grin Grin Grin

หวังได้เจอพี่สกายวันที่ 8 เหมือนกันครับ   Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2389 เมื่อ: มีนาคม 11, 2006, 06:03:56 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ วันนี้ที่ผมไปที่สนาม บบท ได้ความรู้กลับมาเพียบเลยต้องขอขอบคุณพี่ uncle มากๆเลยที่ชวนผมไปและขอขอบคุณพี่นกไฟ พี่นาจา และอีกหลายๆคนที่ไม่ได้เอ่ยนามนะครับสุดท้ายคือคุณวรกฤษ เห็นครั้งแรกตกใจ อยากจะถามเหมือนกันว่าทำบัตรประชาชนหรือยัง..เด๊ก...เด็ก Grin Grinแต่ยิงแม่นน่าดู แล้วมีโอกาสผมต้องไปร่วมซ้อมแน่นอน แหม!!! เชื้อมันติดเร็วกว่าไข้หวัดนกอีก ตอนนี้ขอเตรียมปืนกับหาซองเพิ่มก่อน ขอสมัครเป็นสมาชิกแถวเดี่ยวมือใหม่ด้วยคนนะครับ สุดท้ายถ้าใครขาดเหลือหรือมีอะไรให้ผมช่วยเกี่ยวกับอุปกรณ์ช่วยเหลือบางอย่างเกี่ยวกับปืนก็บอกได้นะครับ Grin Grin

ด้วยความยินดีครับ Grin   ซุ้มนี้ใจดีทุกคนครับ  ยังมีอีกหลายคนที่ไม่ได้มาวันนี้  มาบ่อยๆแล้วจะเจอครบทุกคนครับ   ...คุณนกไฟหรือพระฤาษีหรืออาจารย์ใหญ่ของพวกเรานั้นท่านขออย่างเดียวคือ    แนะนำสอนกันไปแล้วต้องเล่นต้องซ้อมจริงๆ  ส่วนจะได้ดีหรือไม่ดี  ได้ถ้วยหรือไม่ได้ถ้วยไม่ว่ากัน  เพียงแต่ให้ได้เข้ามายิงipscกันได้อย่างปลอดภัยและสนุกกับมันท่านก็โอเคแล้วครับ

เล่นแถวเดี่ยวยิ่งได้รู้จักกับประธานแถวเดี่ยวตัวจริงคือคุณวรกฤษศิษย์เอกของพระอาจารย์เข้าแบบนี้  ..สนุกแน่นอนครับน้อง Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2390 เมื่อ: มีนาคม 11, 2006, 06:53:50 PM »

วันนี้อดไปซ้อมกับพี่น้องร่วมสำนักที่ บบท.ครับ เพราะนัดพี่เบิ้มซื้อเข็มขัดเค้าไว้ตอนบ่าย3 เลยซ้อมคนเดียวที่ศรภ. แทนครับ ตอนนี้ผมมีอุปกรณ์ครบซะที เฮ้อ....หลังจากรอ เข็มขัดCR ร้านGun&Guy ตั้งแต่ก่อนปีใหม่ โทรถามตลอด3เดือน10กว่าครั้ง เมื่อวานเค้าบอกเดือนเมษาได้ วันนี้ผมเลยซื้อยี่ห้อ Sport Target ของคุณ yo.k มาแทน แต่ซื้อจากพี่เบิ้มครับ1,700แหนะ เห็นวันนี้เค้าทดสอบ Benelli M2 กัน ข้อมูลเด๋วรอพี่ปิ๊กมาตอบนะครับ ผมไม่ได้คุยกับพี่ปิ๊กเลย เห็นเค้ายุ่งๆกันเรื่องทดสอบปืนอะครับ Tongue Tongue Tongue แต่นี้ไปผมจะได้ซ้อมชักปืนจากซองซะที หลังจากมีซองแต่ซ้อมไม่ได้เดือนกว่าๆ Undecided Undecided Undecided

น้องเก่งน่าจะสอบเสร็จแล้ว? Grin Grin Grin
praphan
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #2391 เมื่อ: มีนาคม 11, 2006, 07:04:06 PM »

พรุ่งนี้ขอให้นักกีฬาทุกท่านและท่านที่สนใจชมการแข่งขัน...เดินทางโดยสวัสดิภาพ  หลงรัก หลงรัก ยิงอย่างปลอดภัย Grin Grin Grin
ใครลุ้นรางวัล...ขอให้สมปราถนา Wink Wink Wink   ใครลุ้นปรับคลาส...ขอให้สมหวัง น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  ขอให้สนุกกับการแข่งขันครั้งนี้ทุก ๆ ท่านน่ะคร๊าบบบบบบ
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2392 เมื่อ: มีนาคม 11, 2006, 07:49:02 PM »

พรุ่งนี้ขอให้นักกีฬาทุกท่านและท่านที่สนใจชมการแข่งขัน...เดินทางโดยสวัสดิภาพ หลงรัก หลงรัก ยิงอย่างปลอดภัย Grin Grin Grin
ใครลุ้นรางวัล...ขอให้สมปราถนา Wink Wink Wink ใครลุ้นปรับคลาส...ขอให้สมหวัง น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ขอให้สนุกกับการแข่งขันครั้งนี้ทุก ๆ ท่านน่ะคร๊าบบบบบบ

คุณประพันธ์พรุ่งนี้ไม่ว่างไปหรือครับ Grin
praphan
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #2393 เมื่อ: มีนาคม 11, 2006, 08:01:53 PM »

ไปคร๊าบบบบ Grin Grin แต่ก็อยากให้ทุก ๆ ท่านแข่งขันอย่างสนุก และปลอดภัยจากประการทั้งหลายก๊าบ หลงรัก หลงรัก
คืนนี้ไม่ทราบว่าจะนอนหลับหรือเปล่า เพราะยังไม่เคยยิงสนามนี้ครับ...ผมยังถือว่ายังไม่ประสากับสนามนี้คร๊าบผม   เยาะเย้ย เยาะเย้ย
เจอกันที่สนามพรุ่งนี้ครับ
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2394 เมื่อ: มีนาคม 11, 2006, 08:10:35 PM »

ไปคร๊าบบบบ Grin Grin แต่ก็อยากให้ทุก ๆ ท่านแข่งขันอย่างสนุก และปลอดภัยจากประการทั้งหลายก๊าบ หลงรัก หลงรัก
คืนนี้ไม่ทราบว่าจะนอนหลับหรือเปล่า เพราะยังไม่เคยยิงสนามนี้ครับ...ผมยังถือว่ายังไม่ประสากับสนามนี้คร๊าบผม   เยาะเย้ย เยาะเย้ย

นอนไม่หลับก็ซ้อมแห้งยันเช้าเลยครับเชื่อผมผมทำมาแล้ว

แล้วพี่จะยิงได้ดีม๊ากมาก Grin Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #2395 เมื่อ: มีนาคม 11, 2006, 08:16:02 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ วันนี้ที่ผมไปที่สนาม บบท ได้ความรู้กลับมาเพียบเลยต้องขอขอบคุณพี่ uncle มากๆเลยที่ชวนผมไปและขอขอบคุณพี่นกไฟ พี่นาจา และอีกหลายๆคนที่ไม่ได้เอ่ยนามนะครับสุดท้ายคือคุณวรกฤษ เห็นครั้งแรกตกใจ อยากจะถามเหมือนกันว่าทำบัตรประชาชนหรือยัง..เด๊ก...เด็ก  Grin Grinแต่ยิงแม่นน่าดู แล้วมีโอกาสผมต้องไปร่วมซ้อมแน่นอน แหม!!! เชื้อมันติดเร็วกว่าไข้หวัดนกอีก ตอนนี้ขอเตรียมปืนกับหาซองเพิ่มก่อน ขอสมัครเป็นสมาชิกแถวเดี่ยวมือใหม่ด้วยคนนะครับ สุดท้ายถ้าใครขาดเหลือหรือมีอะไรให้ผมช่วยเกี่ยวกับอุปกรณ์ช่วยเหลือบางอย่างเกี่ยวกับปืนก็บอกได้นะครับ  Grin Grin

Grin Grin Grin แสดงว่าในกลุ่มท่านอื่นๆ..................หมดแล้ว ตกใจ ตกใจ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2396 เมื่อ: มีนาคม 11, 2006, 08:35:38 PM »

นอนไม่หลับก็ซ้อมแห้งยันเช้าเลยครับเชื่อผมผมทำมาแล้ว

แล้วพี่จะยิงได้ดีม๊ากมาก Grin Grin Grin Grin

คุณประพันธ์ต้องลองวิธีนี้ดูแล้วล่ะ    Grin Grin Grin   

สำหรับผมวันนี้ลองไม่ล้างปืนยิงพรุ่งนี้ดูสักครั้ง  :Smiley :Smiley :Smiley     ....แต่เรื่องไม่นอนคงไม่ไหวอ่ะ   วันนี้ทั้งไม่ค่อยฉะบายและขับรถเกือบสามร้อยโล  ไม่รู้จะตื่นไหวหรือเปล่า Grin Grin Grin

squad สำนักเราใครมาทันลงทะเบียนพร้อมพระฤาษี(ไม่เกิน0900)   จะมียาบำรุงกำลังให้เป็นกำลังกายคนละหนึ่งท่อน(ใส่ถุงพลาสติกไปให้เพื่อจะได้สะดวกตอนทาน)..เห็นแฟนผมสั่งให้เด็กจัดการเตรียมแล้ว Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2006, 08:47:09 PM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2397 เมื่อ: มีนาคม 11, 2006, 09:25:52 PM »

ผมเพิ่ง 25 ครับ.....พี่วรกฤษอายุ 47 ครับ...อาวุโสสูงสุดพี่นาจา 56 ครับ Grin Grin Grin Grin
ด้วยความยินดีที่จะได้สมาชิกใหม่มาร่วมวง IPSC ครับที่สนามนี้มาแล้วเจอใครก็ขอคำแนะนำได้หมดครับ.
พูดถึงซ้อมถึงเช้า....เมื่อคืนผมก็แทบจะไม่ได้นอนเลย....ดู DVD แล้วซ้อมแห้งไปด้วย....มองนาฬิกาอีกที...อ้าว...03.00น. เล่นเอาง่วงแทบแย่เหมือนกันเดี๋ยวจะนอนแล้ว(ขอล้างปืนก่อนครับ)
น้องเก่ง...วันนี้ไม่มีซ้อมอะไรพิเศษครับ...แค่หาเจ้ามือเลี้ยง Pizza แล้วสุดท้ายทีมผมก็หาเจ้าภาพจนได้ครับ.....ขอบคุณพี่นาจาที่เลี้ยง.... Pizza ของพี่นี่อร่อยเป็นพิเศษครับ Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2398 เมื่อ: มีนาคม 11, 2006, 09:41:58 PM »

ลืมไปครับ.....มีมือดีแถวเดี่ยวเพิ่มมาอีกหนึ่งคือคุณ Top ครับ....วรกฤษวิ่งๆเดี๋ยวท๊อปตามทัน Grin Grin
เห็นแล้วชื่นใจครับ อย่างงี้เรียกว่าคุ้มเวลาจริงๆครับ
ส่วนคนที่พัฒนาขึ้นมาแบบผิดหูผิดตาก็คุณ tim ยอดเยี่ยมครับ ผมเชื่อว่าถ้าพวกเราพัฒนาขึ้นไปแบบนี้ทุกคนจะไปได้ดีแน่ครับ ขอเพียงอย่าหยุดเสียก่อนเท่านั้นครับ
พี่นาจาของผม...ไม่ยอมไปไหนเลย...เอามันเหมือนเดิมครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
พี่สาวผมดีกว่าวันแรกที่ผมเจอมากครับ เพียงแต่คอยเผลอกระตุกไกก็ลองให้พี่เสือทำแบบที่ผมทำแล้วจะแก้ไขได้ครับ Grin Grin Grin
พี่เสือและเฮียคณกล...ทั้ง 2 คนยิงได้แต่ไม่ยอมยิงคอยที่จะปั้นมากไปครับ พอเร่งให้ยิงก็ทำได้....ไม่รู้พีอ๋องจะยอมให้ผมเป็น RO เฉพาะพี่เสือหรือเปล่า...ผมจะได้คอยเร่งให้ยิง... Grin Grin Grin Grin
คุณวุฒิ....ไม่ค่อยยอมซ้อมแห้งครับ...เลยเท่าเดิมไม่ดีขึ้นไม่แย่ลง... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
คุณ Golf ก็พัฒนาขึ้นมาดีขึ้นกว่าก่อนครับ แต่รู้สึกไปแบบ 10 ล้อครับ.....ช้าๆแต่มั่นคง...ไปแบบนี้ก็ดีครับ...แต่อย่าหยุดครับ พี่ไปแบบมั่นคง น้องไปแบบหวือหวา สุดท้ายถึงจะรู้ครับ แต่ผมว่าท๊อปซ้อมแห้งมากกว่าแน่นอนเลย...เพราะดีผิดหูผิดตาเหมือนคุณทิมครับ

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #2399 เมื่อ: มีนาคม 11, 2006, 09:50:13 PM »

ลืมไปครับ.....มีมือดีแถวเดี่ยวเพิ่มมาอีกหนึ่งคือคุณ Top ครับ....วรกฤษวิ่งๆเดี๋ยวท๊อปตามทัน Grin Grin
เห็นแล้วชื่นใจครับ อย่างงี้เรียกว่าคุ้มเวลาจริงๆครับ

พี่ท๊อปยิงดีมากๆครับพรุ่งนี้ยกให้เลยแชมป์แถวเดี่ยว Grin Grin Grin

ผมไปเอาแชมป์สแตนดาร์ดแทน...ฮ่าๆๆๆ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2006, 09:52:14 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 157 158 159 [160] 161 162 163 ... 942
  พิมพ์