เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 06:00:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 159 160 161 [162] 163 164 165 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1357742 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2415 เมื่อ: มีนาคม 12, 2006, 07:36:44 AM »

แล้วเจอกันเจ้าค่ะ (กำลังจะออกจากบ้าน) Grin

ออกเหมือนกัน Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2416 เมื่อ: มีนาคม 12, 2006, 07:37:45 AM »

Grin ม่ายมีท่านไหนใช้สูตรลับบ้างหรือครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

รู้สึกสูตรลับท่านมันเหมาะสำหรับหนุ่มๆ  Grin Grin Grin ตอนนี้แรงเหลือครึ่งเดียว Grin Grin Grin  ตามไม่ไหวจ้า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
p@rinya
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 26

« ตอบ #2417 เมื่อ: มีนาคม 12, 2006, 04:36:05 PM »

ขอให้สนุกและเดินทางกลับบ้านปลอดภัยทุกท่านครับ
AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #2418 เมื่อ: มีนาคม 12, 2006, 05:55:30 PM »

วันนี้ไม่ได้ตามไปดูเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตารินพอดีติดเด็ก (ไปรับลูกที่สัตหีบ) กว่าจะกลับก็เย็นพอดีเลยไม่ได้แวะไปผลการแข่งใครเป็นไงบ้างช่วยเล่าให้ฟังบ้างนะครับแล้ว พี่นกไฟอย่าลืม DVD นะครับเผื่อผมด้วยแผ่นนึงขอบคุณล่วงหน้าครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
praphan
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #2419 เมื่อ: มีนาคม 12, 2006, 07:57:19 PM »

ผมขอบคุณพี่เฉลิมชัย, พี่นาจา ที่ให้ความรู้และการฝึกซ้อม จน....ผมและเพื่อน ๆ ได้นำมาใช้ในการแข่งขันครั้งนี้ จนประสพความสำเร็จกันทั่วทุกท่านในสควอท... หลงรัก หลงรัก   ผมและเพื่อน ๆ จะซ้อมตลอดจนแก้ไขข้อผิดพลาด และนำมาใช้ในการแข่งขันครั้งต่อ ๆ ไปคร๊าบ.... Wink Wink
AEY@1911
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #2420 เมื่อ: มีนาคม 12, 2006, 07:59:28 PM »

ผมขอบคุณพี่เฉลิมชัย, พี่นาจา ที่ให้ความรู้และการฝึกซ้อม จน....ผมและเพื่อน ๆ ได้นำมาใช้ในการแข่งขันครั้งนี้ จนประสพความสำเร็จกันทั่วทุกท่านในสควอท... หลงรัก หลงรัก ผมและเพื่อน ๆ จะซ้อมตลอดจนแก้ไขข้อผิดพลาด และนำมาใช้ในการแข่งขันครั้งต่อ ๆ ไปคร๊าบ.... Wink Wink
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ผมก็เชื่อว่าพี่ๆทุกคนใจดีเสมอ...
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #2421 เมื่อ: มีนาคม 12, 2006, 08:05:22 PM »

ยินดีด้วยครับทุกท่าน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2422 เมื่อ: มีนาคม 12, 2006, 08:28:37 PM »

คนอื่นยังคงไม่พร้อมที่จะมาเขียนในกระทู้ ผมจะสรุปสิ่งที่เกิดขึ้นวันนี้คร่าวๆเดี๋ยวพรรคพวกคงมาช่วยกันเขียนและมาโพสต์รูปกันตามปรกติ
วันนี้ซุปเปอร์สควอส์มีทั้งหมด 10 ท่านคือ ผม นาจา พี่เสือ วรกฤษ ท๊อป กอล๊ฟ ทิม ประพันธ์ เสือวุฒิและอีกคน...ขอโทษจำชื่อไม่ได้ครับ ทั้งหมดเราได้ถ้วย 6 ใบจาก 10 คนขอแสดงความยินดีกับทุกท่านครับ... Grin Grin Grin Grin
ผมจะต้องแก้ไขตัวเองเรื่องการยิงให้เร็วขึ้นครับ ยิงช้ามากเลยเพราะนิ้วไม่ยอมเชื่อฟังคำสั่ง แถมไม่ค่อยกล้าเหนี่ยวไกครับ ส่วนท่านอื่นๆผมไม่กล้าวิจารณ์ครับ เดี๋ยวให้เจ้าตัวมาบอกเองดีกว่า
โดยรวมคือสนามยิงยาก เป้าไกลและเล็ก แถมช่องยิงค่อนข้างต่ำ สวิงเร็วและออกน้อย แต่จัดสนามได้มันส์ตามเคยครับ
เดี๋ยวเตรียมนอนแล้วครับ ค่อยมาเล่าสู่กันฟังใหม่ครับ

praphan
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #2423 เมื่อ: มีนาคม 12, 2006, 08:38:22 PM »

วันนี้...แจกกระสุนให้ประกันไปหลายสนาม...  Huh Huh  ยิงมิสไปเกือบโหล หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ยิงยังไม่ลื่นดี..(ต้องฝึกอีกมาก) น้ำลายหก น้ำลายหก
ยิงไม่ยอมนับลูก.....(เป็นประจำ) เสียเวลาเปลี่ยนแม๊ก..ซะบาน   โดยรวมบอกตรง ๆ สนุกได้ประสพการ์ณเพื่อน ๆ ร่วนสควอทดี ทุกท่าน รวมทั้งเพื่อน ๆ นักกีฬาท่านอื่น ๆ ในสนามด้วย.... Grin Grin Grin Grin  แมทหน้าจะพยายามแก้ไขข้อบกพร่องและจะซ้อมไดร์ที่บ้านมากกกกก    ไว้ลองท่านอื่น ๆ ลองเล่าประสพการ์ณให้ฟัง Wink Wink
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2424 เมื่อ: มีนาคม 12, 2006, 09:42:22 PM »

คนอื่นยังคงไม่พร้อมที่จะมาเขียนในกระทู้ ผมจะสรุปสิ่งที่เกิดขึ้นวันนี้คร่าวๆเดี๋ยวพรรคพวกคงมาช่วยกันเขียนและมาโพสต์รูปกันตามปรกติ
วันนี้ซุปเปอร์สควอส์มีทั้งหมด 10 ท่านคือ ผม นาจา พี่เสือ วรกฤษ ท๊อป กอล๊ฟ ทิม ประพันธ์ เสือวุฒิและอีกคน...ขอโทษจำชื่อไม่ได้ครับ ทั้งหมดเราได้ถ้วย 6 ใบจาก 10 คนขอแสดงความยินดีกับทุกท่านครับ... Grin Grin Grin Grin
ผมจะต้องแก้ไขตัวเองเรื่องการยิงให้เร็วขึ้นครับ ยิงช้ามากเลยเพราะนิ้วไม่ยอมเชื่อฟังคำสั่ง แถมไม่ค่อยกล้าเหนี่ยวไกครับ ส่วนท่านอื่นๆผมไม่กล้าวิจารณ์ครับ เดี๋ยวให้เจ้าตัวมาบอกเองดีกว่า
โดยรวมคือสนามยิงยาก เป้าไกลและเล็ก แถมช่องยิงค่อนข้างต่ำ สวิงเร็วและออกน้อย แต่จัดสนามได้มันส์ตามเคยครับ
เดี๋ยวเตรียมนอนแล้วครับ ค่อยมาเล่าสู่กันฟังใหม่ครับ

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพระอาจารย์ของพวกเราครับ  Grin Grin Grin และขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้ถ้วยครับผม   วันนี้มาเจอสนามยากๆเป็นครั้งแรก  เครียดกับเจ้าเพลทสีเหลืองมากๆทั้งไกลและเล็ก   แต่ก็ได้ประสบการ์เพิ่มเติมมาเพื่อทำการฝีกซ้อมต่อไปอีกมากเลย  ....รอดูรูปด้วยครับ Grin Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2425 เมื่อ: มีนาคม 12, 2006, 10:10:53 PM »

แถวเดี่ยวสู้ๆ..และแล้วก็ทำสำเร็จได้ที่ 3 ของสแตนดาร์ด....ที่ 1 คลาส C   %ได้ขึ้นคลาส B แต่อดเพราะมาสเตอร์ไม่ครบ 3 ท่าน หัวเราะร่าน้ำตาริน
% นำคลาส  A B C สองแถวไปหลายท่านเลย...(ขออนุญาตโม้เชิญชวนว่าแถวเดี่ยวก็ยิงได้ถ้าจะเอาจริงๆ..ฮ่าๆ.. Cheesy Cheesy)....
ท่านที่ใช้ปืนแถวเดี่ยวแล้วอยากจะมาร่วมสนุกกันขอเชิญครับ..ปืนแถวเดี่ยวแต่ไม่เดียวดายในสนามครับ
ขอบพระคุณพี่ นกไฟ ที่ช่วยสั่งสอนระหว่างยิงและซ้อมด้วยครับไม่มีพี่นกไฟวันนี้แถวเดี่ยวอย่างผมคงมาถึงจุดนี้ไม่ได้ครับ
สิ่งที่คิดว่าไม่ดีวันนี้สำหรับผม
1.กริ๊ปปืนไม่แน่นนัดสองหลุดหายมิสกระจาย หัวเราะร่าน้ำตาริน
2.ท่องสนามแล้วVDOสดุดลืมเปลี่ยนแม็กทั้งๆที่ท่องแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน
3.มองศูนย์ปืนไม่ครบทั้งสองนัดรีบยิงไม่เน้นโซนใจมันคิดแต่จะไปลูกเดียว หัวเราะร่าน้ำตาริน
สรุปที่ซ้อมมามันหายไปไหนหมดไม่รู้เวลายิงจริงๆ...ลืมขึ้นมาเฉยๆซะงั้น หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

ยินดีกับนักกีฬาที่ได้รับรางวัลทุกๆท่านด้วยครับ Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
AEY@1911
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #2426 เมื่อ: มีนาคม 12, 2006, 10:18:50 PM »

แถวเดี่ยวสู้ๆ..และแล้วก็ทำสำเร็จได้ที่ 3 ของสแตนดาร์ด....ที่ 1 คลาส C   %ได้ขึ้นคลาส B แต่อดเพราะมาสเตอร์ไม่ครบ 3 ท่าน หัวเราะร่าน้ำตาริน
% นำคลาส  A B C สองแถวไปหลายท่านเลย...(ขออนุญาตโม้เชิญชวนว่าแถวเดี่ยวก็ยิงได้ถ้าจะเอาจริงๆ..ฮ่าๆ.. Cheesy Cheesy)....
ท่านที่ใช้ปืนแถวเดี่ยวแล้วอยากจะมาร่วมสนุกกันขอเชิญครับ..ปืนแถวเดี่ยวแต่ไม่เดียวดายในสนามครับ
ขอบพระคุณพี่ นกไฟ ที่ช่วยสั่งสอนระหว่างยิงและซ้อมด้วยครับไม่มีพี่นกไฟวันนี้แถวเดี่ยวอย่างผมคงมาถึงจุดนี้ไม่ได้ครับ
สิ่งที่คิดว่าไม่ดีวันนี้สำหรับผม
1.กริ๊ปปืนไม่แน่นนัดสองหลุดหายมิสกระจาย หัวเราะร่าน้ำตาริน
2.ท่องสนามแล้วVDOสดุดลืมเปลี่ยนแม็กทั้งๆที่ท่องแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน
3.มองศูนย์ปืนไม่ครบทั้งสองนัดรีบยิงไม่เน้นโซนใจมันคิดแต่จะไปลูกเดียว หัวเราะร่าน้ำตาริน
สรุปที่ซ้อมมามันหายไปไหนหมดไม่รู้เวลายิงจริงๆ...ลืมขึ้นมาเฉยๆซะงั้น หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

ยินดีกับนักกีฬาที่ได้รับรางวัลทุกๆท่านด้วยครับ[
GOOD JOB... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  น้ำลายหกCheesy~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2006, 10:26:22 PM โดย ittithep » บันทึกการเข้า
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #2427 เมื่อ: มีนาคม 13, 2006, 04:24:31 AM »

แหม๋สนุกกันหย่ายยย..... หัวเราะร่าน้ำตาริน Grinไม่เห็นใจคนรอฟังข่าวทางบ้านบ้างเลย  นั่งจับปืนกัดฟันกรอดๆหมั่นเขี้ยวอยากกก น้ำลายหก....เดี๋ยวก่อนอาทิตย์หน้าจะเอาให้หายอยากเลย  ที่สำคัญบอกแล้วว่าสนามนวมินร์เป้าไกลอย่ารีบไม่งั้นยิง เอ แอ้นท์ มด แน่ๆโสน้าหน้า.... Shocked Grin

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ประสบความสำเร็จคร๊าบ....... Grin Grin Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #2428 เมื่อ: มีนาคม 13, 2006, 06:30:10 AM »

Grin Grin ผมเอารูปมาฝากท่านที่ไม่ได้ไปร่วมแข่งขัน หรือไม่ได้ไปร่วมชมการแข่งขัน มาเล่าสู่กันฟังครับ Grin Grin
 Undecided  Embarrassed  Sad ไม่มีบรรยายภาพเพราะผมยังตกอยู่ในความเศร้า  Embarrassed Angry Angry

และขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ได้รับถ้วยรางวัลด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2006, 09:21:45 AM โดย tim1911 » บันทึกการเข้า

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #2429 เมื่อ: มีนาคม 13, 2006, 07:15:32 AM »

[

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2006, 09:22:22 AM โดย tim1911 » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 159 160 161 [162] 163 164 165 ... 942
  พิมพ์