เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 07:36:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 164 165 166 [167] 168 169 170 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1357769 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2490 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 07:08:37 PM »

คุณหนุ่มได้  SP-01 แล้วใช่ไหมครับ   Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2491 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 07:09:49 PM »

รายนามนักกีฬาแมท  Production

1.  พี่เสือ  Uncle
2.  Tiger wut
3.  Army
4. น้องเก่ง
5  ประพันธ์
6. วรกฤษ
7. coda(รอคอนเฟิร์ม)

มีศิษย์พี่วรกฤษมายิงนำค่อยยังชั่วหน่อย..... Grin Grin Grin

ผมไปได้สปอนเซ่อร์ทีมมาหนึ่งทีมโดยมีข้อแม้ว่าผมต้องลงคลาสซีของทีม   คลาสบีคุณประพันธ์  คลาสยูคุณวรกฤษ...ยังขาดแต่มือมาสเตอร์  หรือแค่เอก็เอา อีกหนึ่งคน   ปรึกษาเพื่อนๆหน่อยจะหาได้ไหม?

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #2492 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 07:20:19 PM »

คุณหนุ่มได้ SP-01 แล้วใช่ไหมครับ Grin Grin Grin

ยังม่ายล่ายเลยยยย.....มีแววว่าเมษาฮาวายยย.....ครับปี๊ Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #2493 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 07:33:35 PM »

3.  Army
4. น้องเก่ง
5  ประพันธ์
6. วรกฤษ

มีศิษย์พี่วรกฤษมายิงนำค่อยยังชั่วหน่อย..... Grin Grin Grin

ผมไปได้สปอนเซ่อร์ทีมมาหนึ่งทีมโดยมีข้อแม้ว่าผมต้องลงคลาสซีของทีม   คลาสบีคุณประพันธ์  คลาสยูคุณวรกฤษ...ยังขาดแต่มือมาสเตอร์  หรือแค่เอก็เอา อีกหนึ่งคน   ปรึกษาเพื่อนๆหน่อยจะหาได้ไหม?

เสนอคุณ Num มือระดับ มาส สะ เตอร์  ให้ครับ  รับรองทีมนี้มีลุ้น  มีคุณ Num กับวรกฤษ เป็นตัวยืน  คุณประพันธ์กับ อาเสือ แค่ยิงประคอง  ก็โอ.เค.แล้วครับ (คิดคะแนนดีที่สุดของ 3 ใน 4 คน)  อย่างนี้มีลุ้นครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #2494 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 07:59:21 PM »

รายนามนักกีฬาแมท Production

1. พี่เสือ Uncle
2. Tiger wut
3. Army
4. น้องเก่ง
5 ประพันธ์
6. วรกฤษ

ผมไปได้สปอนเซ่อร์ทีมมาหนึ่งทีมโดยมีข้อแม้ว่าผมต้องลงคลาสซีของทีม คลาสบีคุณประพันธ์ คลาสยูคุณวรกฤษ...ยังขาดแต่มือมาสเตอร์ หรือแค่เอก็เอา อีกหนึ่งคน ปรึกษาเพื่อนๆหน่อยจะหาได้ไหม?

เสนอคุณ Num มือระดับ มาส สะ เตอร์ ให้ครับ รับรองทีมนี้มีลุ้น มีคุณ Num กับวรกฤษ เป็นตัวยืน คุณประพันธ์กับ อาเสือ แค่ยิงประคอง ก็โอ.เค.แล้วครับ (คิดคะแนนดีที่สุดของ 3 ใน 4 คน) อย่างนี้มีลุ้นครับ

แหม๋ให้โอกาสผมขนาดนี้จะปล่อยไปได้ยังไง  ขออนุญาตเข้าร่วมประเภททีมด้วยได้ไหมครับพี่ๆ...จุ๊บ...จุ๊บ...จุ๊บ... Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2495 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 08:40:22 PM »

ประเภททีม 4 คน....แมชย์โปรดัคชั่น 8 เม.ย. 49 ....สปอนเซ่อร์ทีม(ค่าสมัครประเภททีมคนละ 200 บาท)โดยคุณสุภา  ใช้ชื่อทีม...OK

ประกอบด้วย
1.คุณหนุ่ม....มาสเตอร์
2.คุณประพันธ์....บี
3.คุณธนพล.......ซี
4.คุณวรกฤษ.......ยู

โอเคนะครับพวกเรา Grin Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2496 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 08:42:27 PM »

3.  Army
4. น้องเก่ง
5  ประพันธ์
6. วรกฤษ

งานนี้ขอยิงท้ายๆครับเพราะยังใหม่อยู่ครับเพิ่งจะคลาส ยู ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน ปืนก็ไม่มียืมพี่หนุ่มครับ หลงรัก

ไปด้วยใจครับงานนี้ยิงเอาสนุกสนานเฮฮาเชียร์กันไปครับ.... Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #2497 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 08:46:19 PM »

ประเภททีม 4 คน....แมชย์โปรดัคชั่น 8 เม.ย. 49 ....สปอนเซ่อร์ทีม(ค่าสมัครประเภททีมคนละ 200 บาท)โดยคุณสุภา  ใช้ชื่อทีม...OK

ประกอบด้วย

โอเคนะครับพวกเรา Grin Grin Grin

OK ครับ ตามชื่อทีม  Grin Grin

ขอยิงตามอันดับที่เรียงไว้เลยนะครับ Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2498 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 08:55:43 PM »

ประกอบด้วย

OK ครับ ตามชื่อทีม Grin Grin

ขอยิงตามอันดับที่เรียงไว้เลยนะครับ Grin

ประกอบด้วย

OK ครับ ตามชื่อทีม Grin Grin

เมื่อทุกคนโอเคแล้ว  จะได้โอนเงินเข้าบัญชีคุณโทนี่ต่อไปครับ   เห็นว่าต้องโอนก่อนวันที่ 25 นี้ครับ  ..เดี๋ยวผมจัดการให้เรียบร้อย

เรื่องลำดับการยิงนั้นตามลำดับฝีมือน่าจะดีกว่าไหมครับ    คุณหนุ่ม  คุณวรกฤษ คุณประพันธ์  ผมขอรั้งท้ายเหมาะที่สุดโดยประการทั้งปวง  Grin Grin Grin
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #2499 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 09:00:02 PM »

OK....SIR Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2500 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 10:24:11 PM »

แสดงความยินดีกับซุปเปอร์ทีมล่วงหน้าครับ Grin Grin Grin ส่งกำลังใจมาช่วยครับ..55555

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2501 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 10:30:28 PM »

ยิงปืนกระบอกเดียวกันถ้ายิงไม่ดีเดี๋ยวมาสเตอร์จะเสียชื่อได้ครับต้องยิงให้เจ้าของชื่นใจหน่อยครับ Cheesy Cheesy

ทำไมผมถึงไม่นึกว่ายืมปืนกันได้เนอะ ผมมีซองวรกฤษถ้าจะยืมบอกนะครับ SP speed ลื่นมาก  Grin Grin Grin แต่ต้องระวังมันชักลื่นเกินเหตุ  Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2502 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 10:32:21 PM »

เสนอคุณ Num มือระดับ มาส สะ เตอร์ ให้ครับ รับรองทีมนี้มีลุ้น มีคุณ Num กับวรกฤษ เป็นตัวยืน คุณประพันธ์กับ อาเสือ แค่ยิงประคอง ก็โอ.เค.แล้วครับ (คิดคะแนนดีที่สุดของ 3 ใน 4 คน) อย่างนี้มีลุ้นครับ

combination นี้สุดยอดครับ  Grin Grin Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #2503 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 10:32:44 PM »

ยิงปืนกระบอกเดียวกันถ้ายิงไม่ดีเดี๋ยวมาสเตอร์จะเสียชื่อได้ครับต้องยิงให้เจ้าของชื่นใจหน่อยครับ Cheesy Cheesy

ทำไมผมถึงไม่นึกว่ายืมปืนกันได้เนอะ ผมมีซองวรกฤษถ้าจะยืมบอกนะครับ SP speed ลื่นมาก  Grin Grin Grin แต่ต้องระวังมันชักลื่นเกินเหตุ  Grin Grin Grin

ยืมครับยืมตอนนี้ไม่มีอะไรเลยขอสะสมจากพี่ๆครับ..ขอบคุณคร๊าบบบ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2504 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 10:33:10 PM »

แหม๋ให้โอกาสผมขนาดนี้จะปล่อยไปได้ยังไง  ขออนุญาตเข้าร่วมประเภททีมด้วยได้ไหมครับพี่ๆ...จุ๊บ...จุ๊บ...จุ๊บ... Grin

ทีมที่พร้อมที่สุดรึเปล่าเนี่ย  Grin Grin Grin สุดยอดมาก  Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 164 165 166 [167] 168 169 170 ... 942
  พิมพ์