เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 04:21:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 183 184 185 [186] 187 188 189 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1358455 ครั้ง)
zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #2775 เมื่อ: มีนาคม 24, 2006, 01:08:28 PM »

อยากทราบว่า พี่ๆ ท่านใด เดินทางมาแข่งขันที่เชียงใหม่บ้างครับ รายงานตัวด้วยครับ ผมจะเดินทางไปชมและให้กำลังใจ วันอาทิตย์นี้ครับ อาจจะได้พบปะและขอความรู้ด้วยครับ

เนียนๆ ไว้
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2776 เมื่อ: มีนาคม 24, 2006, 01:11:29 PM »

ไปครับ เช้าวันอาทิตย์  Grin Grin Grin เจอกันสนามครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Theera
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2777 เมื่อ: มีนาคม 24, 2006, 01:59:13 PM »

ขอให้โชคดีและปลอดภัย ทุกท่านครับ
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #2778 เมื่อ: มีนาคม 24, 2006, 02:37:49 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจสวัสดีครับ พี่ carera คาดว่าแจ้งเรียบร้อยแล้วครับ ด้วยยความกรุณาจากท่านพี่ นกไฟ ครับ ขอบคุณพี่ๆทุกท่าบครับ Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2779 เมื่อ: มีนาคม 24, 2006, 03:14:50 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจสวัสดีครับ พี่ carera คาดว่าแจ้งเรียบร้อยแล้วครับ ด้วยยความกรุณาจากท่านพี่ นกไฟ ครับ ขอบคุณพี่ๆทุกท่าบครับ Grin Grin Grin

เรียบร้อยแล้วครับทั้งพี่และน้อง....หายห่วง........ Grin Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2780 เมื่อ: มีนาคม 24, 2006, 03:44:10 PM »

เรียบร้อยแล้วครับทั้งพี่และน้อง....หายห่วง........ Grin Grin Grin Grin

แจ๋วมากเลยครับ ระดับไปแข่งรอบนอกแล้วนี่แปลว่า Grin Grin Grin  ติดเชื้อหนัก  Grin Grin Grin ยอด ยอด ยอดดดดด

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2781 เมื่อ: มีนาคม 24, 2006, 03:58:54 PM »

ครั้งนี้เดินทางกันอย่างไรครับคุณชัยและน้องๆ    บก/เรือ/อากาศ  ไปพร้อมกันทั้งsquad  หรือไปเจอกันที่สนามที่เชียงใหม่วันแข่งครับผม    ทุกท่านอย่าลืมเอารางวัลเอามาชมกันบ้างนะครับ   ขอให้โชคดีหลายๆ;D Grin Grin

โชคดีนะครับคุณคาร์ Grin Grin Grin
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2782 เมื่อ: มีนาคม 24, 2006, 04:25:32 PM »

โชคดีนะครับคุณคาร์ Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ  Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2783 เมื่อ: มีนาคม 24, 2006, 04:35:16 PM »

ครั้งนี้เดินทางกันอย่างไรครับคุณชัยและน้องๆ    บก/เรือ/อากาศ  ไปพร้อมกันทั้งsquad  หรือไปเจอกันที่สนามที่เชียงใหม่วันแข่งครับผม ทุกท่านอย่าลืมเอารางวัลเอามาชมกันบ้างนะครับ ขอให้โชคดีหลายๆ;D Grin Grin

การเดินทางรอบนี้ต้องเริ่มที่ Golf ครับเย็นนี้เขาเดินทาง 17.00น.มาพบผมครับแล้วนอนค้างที่ผม 1 คืน พรุ่งนี้เช้าผมจะไปเชียงใหม่กันทางรถ ถึงก่อนเที่ยง หลังเที่ยงรับพี่นาจาที่สนามบิน ช่วงเย็นรับ Top ที่สนามบินอีกครั้งครับ คงจะไปกินข้าวด้วยกันตอนเย็นครับ
เรื่องถ้วยเอาไว้ค่อยว่ากันอีกทีครับ......... Grin Grin Grin

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #2784 เมื่อ: มีนาคม 24, 2006, 04:58:55 PM »

ขอให้สนุกและปลอดภัยทุกท่านนะครับ  Cheesy
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2785 เมื่อ: มีนาคม 24, 2006, 05:21:39 PM »

เสียใจกับเหตุการ์ณที่เกิดขึ้นครับและก็ขอให้เป็นครั้งสุดท้ายในกีฬา IPSC  ครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2786 เมื่อ: มีนาคม 24, 2006, 05:22:31 PM »

ครั้งนี้เดินทางกันอย่างไรครับคุณชัยและน้องๆ    บก/เรือ/อากาศ  ไปพร้อมกันทั้งsquad  หรือไปเจอกันที่สนามที่เชียงใหม่วันแข่งครับผม ทุกท่านอย่าลืมเอารางวัลเอามาชมกันบ้างนะครับ ขอให้โชคดีหลายๆ;D Grin Grin

การเดินทางรอบนี้ต้องเริ่มที่ Golf ครับเย็นนี้เขาเดินทาง 17.00น.มาพบผมครับแล้วนอนค้างที่ผม 1 คืน พรุ่งนี้เช้าผมจะไปเชียงใหม่กันทางรถ ถึงก่อนเที่ยง หลังเที่ยงรับพี่นาจาที่สนามบิน ช่วงเย็นรับ Top ที่สนามบินอีกครั้งครับ คงจะไปกินข้าวด้วยกันตอนเย็นครับ
เรื่องถ้วยเอาไว้ค่อยว่ากันอีกทีครับ......... Grin Grin Grin

เดินทางปลอดภัยคว้าชัยชนะกลับบ้านครับ Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #2787 เมื่อ: มีนาคม 24, 2006, 05:25:42 PM »

กลับมาแล้วครับพี่น้องที่เคารพรัก หลงรัก

ขอขอบคุณทุกคำอวยพรและแสดงความยินดีครับ Grin

แมทช์สุราษฎร์สนุกมากกกก....ผู้จัดพร้อมมากในการจัดแข่งขันขาดเหลืออะไรบอกท่านนายสนามจัดให้ครับ  แต่เสียอย่างเดียวท่านทำให้ความลับเรื่องปืนกระบอกใหม่ได้เข้าหูผู้กุมอำนาจเบ็ดเสร็จทางบ้าน  ทำเอาเหงื่อตกทันใดแต่สุดท้ายก็จบด้วยดีแลกกับพามาล่องใต้  สบายแฮ..... Grin Grin Grin

เรื่องอุบัติเหตุเท่าที่สังเกตุยังขาดความเข้มงวดของROประจำสนาม  ควรตักเตือนโดยคำพูดหรือเน้นย้ำกฏความปลอดภัยแก่นักกีฬาก่อนทำการแข่งขัน  มีให้เสียวทุกสนาม  ขอย้ำแก่นักกีฬาทุกท่านว่าช้าแต่ชัวร์ใช้ได้ทุกการแข่งขันครับ Wink Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #2788 เมื่อ: มีนาคม 24, 2006, 05:27:01 PM »

ขออวยพรพี่ๆน้องๆที่ไปแข่งขันที่เชียงใหม่ประสบความสำเร็จทุกท่านครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #2789 เมื่อ: มีนาคม 24, 2006, 05:34:44 PM »

ครั้งนี้เดินทางกันอย่างไรครับคุณชัยและน้องๆ บก/เรือ/อากาศ ไปพร้อมกันทั้งsquad หรือไปเจอกันที่สนามที่เชียงใหม่วันแข่งครับผม ทุกท่านอย่าลืมเอารางวัลเอามาชมกันบ้างนะครับ ขอให้โชคดีหลายๆ;D Grin Grin

พี่นกไฟก็มาด้วยเหรอครับ ดีใจจังเลยจะได้พบพี่และก็อีกหลายๆท่านครับ

พี่นกไฟก็มาด้วยเหรอครับ ดีใจจังเลย Grin Grin Grin จะได้พบพี่และก็อีกหลายๆท่านครับ Cheesy Cheesy Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2006, 05:51:56 PM โดย zerosocool » บันทึกการเข้า

เนียนๆ ไว้
หน้า: 1 ... 183 184 185 [186] 187 188 189 ... 942
  พิมพ์