เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 05:32:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 203 204 205 [206] 207 208 209 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1359134 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3075 เมื่อ: เมษายน 06, 2006, 10:12:17 PM »

ป.ล. ไม่ทราบวันนี้กล้องที่ถ่ายรูปหมู่ ตอนมีการมอบโล่ที่ระลึกจากบรรดาลูกศิษย์ กล้องของใครเหรอครับ คือแบบว่า กางเกงผมซิบมันหล่นมาเอง เลยไม่ได้รูดซิบเลยครับ ไม่รู้ซิบมันหล่นลงมาตั้งแต่ตอนไหน ถ้าเห็นรูปแล้ว คิดว่าไม่เหมาะสมรบกวนช่วยเซ็นเซอร์ ให้ทีนะครับ อายหงะ Embarrassed Embarrassed Embarrassed

กำลังจะแปะรูปซักกะหน่อย....อ้าว  เดี๋ยวกลับไปเซนเซอร์ก่อน  เดี๋ยวมีข้าวหลามเก่งคุงโผล่.. Grin Grin

แน่ใจว่าเป็น ข้าวหลาม..นะครับน้องทิม?

แต่....เอ  ช่วงถ่ายภาพหมู่ผมเห็นนกบินว่อนเลยนะครับ :Smiley :Smiley :Smiley
praphan
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #3076 เมื่อ: เมษายน 06, 2006, 10:21:10 PM »

วันนี้ยิงเพลทซ้ายขวาระยะประมาณ 20 หลาด้วยครับ.....ผลเป็นที่น่าพอใจกว่าวันที่ 12 มี.ค.นิดหน่อย   โดยเฉพาะเซ็ทสุดท้ายก่อนกลับ......ไม่ทราบว่าท่านro ประพันธ์คิดว่าพอจะไปวัดไปวาได้ไหมครับ? :Smiley :Smiley :Smiley
อ้างถึง

โอ้ย....พี่เสือยิงดีกว่าแต่ก่อนมากครับ. หลงรัก หลงรัก...แสดงว่าทำแบบฝึกหัดประจำทุกวัน Grin Grin.....ถ้าคุณครูของพี่เสือเห็นพี่ยิงวันนี้คงจะปลื้มน่าดู....ผมว่าน่ะ Grin Grin Grin Grin
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #3077 เมื่อ: เมษายน 06, 2006, 10:30:44 PM »

หลังจากจบการฟังบรรยายให้ความรู้  กลุ่ม Super Squad ก็มอบของที่ระลึกให้แก่อาจารย์ผู้ประสิทธิ์ประสาทวิชา
ตามธรรมเนียม Squad เรา  ขอบคุณตัวแทนกลุ่มด้วยครับ  ที่สละเวลาดำเนินการมา

Grin Grin หล่อ ๆ กันทั้งนั้น...ทั้งอาจารย์  ทั้งลูกศิษย์... Grin Grin

ขอบคุณตากล้อง พี่ Carrera ด้วยครับ ที่บันทึกภาพบรรยากาศแห่งความประทับใจในครั้งนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 06, 2006, 10:50:54 PM โดย tim1911 » บันทึกการเข้า

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #3078 เมื่อ: เมษายน 06, 2006, 10:37:13 PM »

ไม่เห็นรูปครับพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน เห็นเเต่ X

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #3079 เมื่อ: เมษายน 06, 2006, 10:40:13 PM »

ไม่เห็นรูปครับพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน เห็นเเต่ X

ปรับขนาดนิดนึงครับ....เพื่อน ๆ จะได้ไม่ต้องเลื่อนหน้าจอเวลาชมภาพ  Grin Grin

ผมคารวะอาจารย์ตุ้มไว้ ณ ที่นี้ด้วย 1 จอกครับ ที่กรุณาให้ปืนแถวเดี่ยวเข้าฟังและร่วมฝึกซ้อมอย่างไม่เดียดฉันท์
ขอบคุณเฮียตี๋ อีริค ณ บบท ด้วยครับ  ที่กรุณาแนะนำเรื่องการยิงนัดที่ 2 ของผม
ว่าอย่าลืมเรื่องการมองศูนย์ และไม่ควรยิงเร็วเท่า 9 มม. เพราะเป็น .45
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 06, 2006, 11:08:27 PM โดย tim1911 » บันทึกการเข้า

sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #3080 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 12:50:39 AM »

เสียดายนะครับวันนี้อบรมเสร็จฝนตกจึงไม่ได้ดูฝึกซ้อม ขอบคุณทุกท่านที่ให้เกียรติ มีปัญหาเขียนpmคุยกันได้ต่อไปนะครับ เสาร์นี้ตกลงจะให้ผมไปอยู่สควอชไหน? จะแวะไปเยี่ยมหลายๆสควอชเพื่อตามถ่ายรูปให้กับทุกคน fit it....fix it
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #3081 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 04:22:08 AM »

ผบทบ.สั่งเลี้ยงลูกอดปายยยย..... หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่ตุ้ม(คุณสิทธิชัย)  เป็นอาจารย์คนหนึ่งที่ผมแอบลักความสามารถของพี่เค้ามาฝึกตามประจำ  ขอบคุณด้วยใจจริงครับ หลงรัก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #3082 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 06:55:17 AM »

แอบลัก....หรือแอบรัก....... หลงรัก
LIM 4
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #3083 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 08:03:12 AM »

ขอบคุณพี่ตุ้มและพี่ทุกคนที่ให้ความรู้........เสาร์นี้ผมจะยิงให้สนุกและปลอดภัย(ได้แว่นกลับบ้านก็จะดี) ลืมแนะนําตัวผม ชื่อเล็ก นะคร้าบบบบ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3084 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 08:14:37 AM »

ขอบคุณพี่ตุ้มและพี่ทุกคนที่ให้ความรู้........เสาร์นี้ผมจะยิงให้สนุกและปลอดภัย(ได้แว่นกลับบ้านก็จะดี) ลืมแนะนําตัวผม ชื่อเล็ก นะคร้าบบบบ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก Grin Grin

ยินดีครับคุณเล็ก......เสาร์นี้ผมก็คิดเช่นเดียวกันครับ   จะต่างกันอยู่นิดก็ที่  ผมเล็งซองชักเร็ว CZไว้น่ะครับ   เพราะต้นสัปดาห์หน้าก็ได้ปืนแล้วครับ Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3085 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 08:22:58 AM »

วันนี้ยิงเพลทซ้ายขวาระยะประมาณ 20 หลาด้วยครับ.....ผลเป็นที่น่าพอใจกว่าวันที่ 12 มี.ค.นิดหน่อย   โดยเฉพาะเซ็ทสุดท้ายก่อนกลับ......ไม่ทราบว่าท่านro ประพันธ์คิดว่าพอจะไปวัดไปวาได้ไหมครับ? :Smiley :Smiley :Smiley
อ้างถึง

โอ้ย....พี่เสือยิงดีกว่าแต่ก่อนมากครับ. หลงรัก หลงรัก...แสดงว่าทำแบบฝึกหัดประจำทุกวัน Grin Grin.....ถ้าคุณครูของพี่เสือเห็นพี่ยิงวันนี้คงจะปลื้มน่าดู....ผมว่าน่ะ Grin Grin Grin Grin

ขอบคุณครับๆ(ถ้าจริง)  Shocked Shocked Shocked 

แต่ยังไงผมก็ยังไม่ได้เปิดกระเป๋าสนามCRสีแดงที่คุณชัยได้กรุณาจัดการและฝากมาให้นะครับนัองประพันธ์  จึงยังไม่รู้ว่าข้างในมีอะไรบ้าง    แต่ดูเบาๆพิกล  เดี๋ยวถ้าว่างตอนไหนจะลองเปิดดูครับ ....  Huh Huh Huh

praphan
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #3086 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 08:36:22 AM »

แต่ยังไงผมก็ยังไม่ได้เปิดกระเป๋าสนามCRสีแดงที่คุณชัยได้กรุณาจัดการและฝากมาให้นะครับนัองประพันธ์ จึงยังไม่รู้ว่าข้างในมีอะไรบ้าง แต่ดูเบาๆพิกล เดี๋ยวถ้าว่างตอนไหนจะลองเปิดดูครับ .... Huh Huh Huh
อ้างถึง

อ้าว...เป็นซะงั้นไป...... Grin Grin Grin Grin
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #3087 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 09:09:34 AM »

วันแข่ง  พี่เสือช่วยใส่เสื้อแดง..กระเป๋าแดง..เข้าชุดกันดีครับ  Grin Grin

แต่ใบแดงอย่าไปเอานะพี่... Grin Grin Grin

วันที่ 8 ผมโดนล่ามขาไปไม่ได้  ขอส่งแรงใจให้ทุกท่าน
ยิงปลอดภัย..ยิงให้สนุก..ยิงให้ชนะ(อย่างที่แชมป์แถวเดี่ยวว่าไว้)ทุก ๆ ท่านคร๊าบบบบ Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3088 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 09:20:25 AM »

น้องประพันธ์..สงสัยจะต้องเครียดต่อแน่ๆเลย   พรุ่งนี้เจอกันกี่โมงดีครับ?  ตีสี่หรือตีห้าดี :Smiley :Smiley :Smiley

น้องทิม...เป็นคำแนะนำที่ฟังดูดีจังเลย :Smiley :Smiley :Smiley         ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆทุกภาพนะครับ   ขอให้ทำงานใหญ่ให้ผ่านไปด้วยดีนะครับ  ไม่ต้องห่วงเรื่องภาพถ้ามันจะมีอะไรสอดแทรกมาอีก  ผมจะจัดการให้ครับ Grin Grin Grin

.......เรียนทุกท่านถ้าเจอภาพอันไม่เหมาะสมแจ้งคุณทิมหรือผมได้เลยนะครับ  ขอบคุณครับ Grin Grin Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3089 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 10:53:02 AM »

ป.ล. ไม่ทราบวันนี้กล้องที่ถ่ายรูปหมู่ ตอนมีการมอบโล่ที่ระลึกจากบรรดาลูกศิษย์ กล้องของใครเหรอครับ คือแบบว่า กางเกงผมซิบมันหล่นมาเอง เลยไม่ได้รูดซิบเลยครับ ไม่รู้ซิบมันหล่นลงมาตั้งแต่ตอนไหน ถ้าเห็นรูปแล้ว คิดว่าไม่เหมาะสมรบกวนช่วยเซ็นเซอร์ ให้ทีนะครับ อายหงะ Embarrassed Embarrassed Embarrassed

ขนาดแค่นั้นไม่ต้องห่วงหรอก  Grin Grin Grin มองไม่เห็น Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: 1 ... 203 204 205 [206] 207 208 209 ... 942
  พิมพ์