เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:37:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 204 205 206 [207] 208 209 210 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1359175 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3090 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 10:55:27 AM »

ป.ล. ไม่ทราบวันนี้กล้องที่ถ่ายรูปหมู่ ตอนมีการมอบโล่ที่ระลึกจากบรรดาลูกศิษย์ กล้องของใครเหรอครับ คือแบบว่า กางเกงผมซิบมันหล่นมาเอง เลยไม่ได้รูดซิบเลยครับ ไม่รู้ซิบมันหล่นลงมาตั้งแต่ตอนไหน ถ้าเห็นรูปแล้ว คิดว่าไม่เหมาะสมรบกวนช่วยเซ็นเซอร์ ให้ทีนะครับ อายหงะ Embarrassed Embarrassed Embarrassed

กำลังจะแปะรูปซักกะหน่อย....อ้าว  เดี๋ยวกลับไปเซนเซอร์ก่อน  เดี๋ยวมีข้าวหลามเก่งคุงโผล่.. Grin Grin

แน่ใจว่าเป็น ข้าวหลาม..นะครับน้องทิม?

แต่....เอ  ช่วงถ่ายภาพหมู่ผมเห็นนกบินว่อนเลยนะครับ :Smiley :Smiley :Smiley

นึกว่าไส้เดือน  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3091 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 10:59:08 AM »

ขอบคุณพี่ตุ้มและพี่ทุกคนที่ให้ความรู้........เสาร์นี้ผมจะยิงให้สนุกและปลอดภัย(ได้แว่นกลับบ้านก็จะดี) ลืมแนะนําตัวผม ชื่อเล็ก นะคร้าบบบบ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก Grin Grin

ท่านที่เมื่อวานใช้ Glock 19 หรือเปล่า   Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3092 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 11:01:35 AM »

แต่ยังไงผมก็ยังไม่ได้เปิดกระเป๋าสนามCRสีแดงที่คุณชัยได้กรุณาจัดการและฝากมาให้นะครับนัองประพันธ์ จึงยังไม่รู้ว่าข้างในมีอะไรบ้าง แต่ดูเบาๆพิกล เดี๋ยวถ้าว่างตอนไหนจะลองเปิดดูครับ .... Huh Huh Huh

อาจเป็นโมราก็ได้นะครับ แบบเอ๊ะๆเลยยยย Grin Grin Grin  ของแถมจาก 7-11  Grin Grin Grin เอ้ยจากพระฤาษี 555555555

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #3093 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 11:02:33 AM »

มาขอบคุณพี่ตุ้ม สิทธิชัยด้วยคนครับ เสียดายไม่ได้ลงทะเบียนภาคแรก  Sad
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3094 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 11:13:35 AM »

ผมเห็นแชมป์ตุ้ม(เม้ง)สอนมาสองรอบ นี่เป็นรอบที่สอง  Grin Grin Grin ผมบอกได้เลยครับว่าท่านที่เข้าฟังโชคดีมากกกก  Grin Grin Grin เพราะผู้ถ่ายทอดมีประบการณ์และแนวคิดที่แตกฉาน (ผมไม่ได้ชมเรื่อยเปี่อยนะครับ) เนื้อหาตรงความจำเป็น เพราะผู้สอนกลั่นออกมาจากประสบการณ์ ที่ผมชอบมาก ร่นเวลาการควานหาเองไปได้ 4-6 แมทช์การแข่งขัน หรือเวลา 4-6 เดือนสบายๆ

สุดยอดมากครับ หวังว่าท่านที่ได้รับการบรรยาย แบบถึงแก่นการแข่งขันจะนำความเข้าใจพาตัวเองเลื่อนชั้นอย่างรวดเร็ว  Grin Grin Grin  คุ้มมากครับที่เข้ามาฟัง  Grin Grin Grin ไม่ต้องควานหาเอง

เห็นเพื่อนเก่งๆแบ่งปันความรู้แบบนี้ประทับใจ

pug
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #3095 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 11:27:46 AM »

ป.ล. ไม่ทราบวันนี้กล้องที่ถ่ายรูปหมู่ ตอนมีการมอบโล่ที่ระลึกจากบรรดาลูกศิษย์ กล้องของใครเหรอครับ คือแบบว่า กางเกงผมซิบมันหล่นมาเอง เลยไม่ได้รูดซิบเลยครับ ไม่รู้ซิบมันหล่นลงมาตั้งแต่ตอนไหน ถ้าเห็นรูปแล้ว คิดว่าไม่เหมาะสมรบกวนช่วยเซ็นเซอร์ ให้ทีนะครับ อายหงะ Embarrassed Embarrassed Embarrassed

กำลังจะแปะรูปซักกะหน่อย....อ้าว เดี๋ยวกลับไปเซนเซอร์ก่อน เดี๋ยวมีข้าวหลามเก่งคุงโผล่.. Grin Grin

แน่ใจว่าเป็น ข้าวหลาม..นะครับน้องทิม?

แต่....เอ ช่วงถ่ายภาพหมู่ผมเห็นนกบินว่อนเลยนะครับ :Smiley :Smiley :Smiley

นึกว่าไส้เดือน Grin Grin Grin
ของน้องเก่งนี่...เข้าข่าย เนื้อร้ายต้องตัดทิ้งมั๊ยครับ ท่าน Carrera.
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3096 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 11:41:08 AM »

ของน้องเก่งนี่...เข้าข่าย เนื้อร้ายต้องตัดทิ้งมั๊ยครับ ท่าน Carrera.

สำหรับผมถ้าเป็นเนื้อร้ายตัดทิ้งแน่นอนนนนนนน  Grin Grin Grin แต่ของท่านเก่งอาจยังเป็นเนื้อดีอยู่  Grin Grin Grin อิ อิ อิ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3097 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 11:45:57 AM »

กำลังจะแปะรูปซักกะหน่อย....อ้าว เดี๋ยวกลับไปเซนเซอร์ก่อน เดี๋ยวมีข้าวหลามเก่งคุงโผล่.. Grin Grin

แต่....เอ ช่วงถ่ายภาพหมู่ผมเห็นนกบินว่อนเลยนะครับ :Smiley :Smiley :Smiley

นึกว่าไส้เดือน Grin Grin Grin

Grin Grin Grin   ทันมุกๆ
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3098 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 03:35:07 PM »

簣ツツツツ....オメチチリ「キ靨ケセユ韆 菽霍ムケ倏ツヘミ Huh Huh Huh

サ.ナ.狠ラ靉ヌメケサラケナリツスケ ヌムケケユ鬘郛チツムァ菽鞴エ鯒鰓ァサラケ倏ツ ォ鯱チツヤァオヤエ。ムケチメ3ヌムケ眷鯢、テムコ オム鬧盞霎リク(筱、ェムツ4) セトヒムハ(ココキ.3) ネリ。テ・ヌムケケユ鮃ユ・ネテタ.) 。ミ萇鱆「隗猝テ遞セテリ隗ケユ鱆ナ鯢、靉ツナ鰓ァキユ犇ユツヌ倏ツ ホ靨跏 篥、「ユ鰲。ユツィ。モ狹ヤコヒァミ :Smiley :Smiley :Smiley

อ้าว อ้าว อ้าววววว Grin Grin Grin   แล้วไหน บอกไม่ได้ซ้อม Grin Grin Grin  ซุ่มนี่หว่า

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #3099 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 03:47:40 PM »

เจ้าพ่อแห่ง ป.ล.   Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #3100 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 03:48:58 PM »

เด็กไม่ดีโดดเรียน

I am dying... -*-

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3101 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 03:49:03 PM »

簣ツツツツ....オメチチリ「キ靨ケセユ韆 菽霍ムケ倏ツヘミ Huh Huh Huh

サ.ナ.狠ラ靉ヌメケサラケナリツスケ ヌムケケユ鬘郛チツムァ菽鞴エ鯒鰓ァサラケ倏ツ ォ鯱チツヤァオヤエ。ムケチメ3ヌムケ眷鯢、テムコ オム鬧盞霎リク(筱、ェムツ4) セトヒムハ(ココキ.3) ネリ。テ・ヌムケケユ鮃ユ・ネテタ.) 。ミ萇鱆「隗猝テ遞セテリ隗ケユ鱆ナ鯢、靉ツナ鰓ァキユ犇ユツヌ倏ツ ホ靨跏 篥、「ユ鰲。ユツィ。モ狹ヤコヒァミ :Smiley :Smiley :Smiley

ヘ鰓ヌ ヘ鰓ヌ ヘ鰓ヌヌヌヌヌ Grin Grin Grin 眷鯢萢ケ コヘ。菽鞴エ鬮鯱チ Grin Grin Grin ォリ霖ケユ靈ヌ靨
ตกใจ ตกใจ ตกใจ ヒァ靨 シチ猴郢狃郢タメノメィユケヘミ、テムコ 猴ヘミ觸n
サ.ナ. 菽鞴エ鬮鯱チ 菽莇鬨ムコサラケ倏ツオム鬧盞陦リチタメ ヘミィ鰓 狎ヤ隗チメィムコサラケォ鯱チ狠ラ靉ヌムケヘムァ、メテ猩ァ、テムコ ヌムケケユ鬮鯱チツヤァ箒ケサテミ。ムケ莉4 ヒリヒリ

サ.ナ.2 キユ鞨「鰓發隗ケユ・シチ菽靈ヌムァカ鯢ツヒテヘ。、テムコ ヒヌムァ盞陲ヘァテメァヌムナナナナナナ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ดีครับ Grin Grin Grin   ยิงเอามันส์สบายใจดี  Grin Grin Grin 

เครื่องนี้ออกจีนไปหน่อยโทษที Grin Grin Grin 

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #3102 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 04:48:57 PM »

เจ้าพ่อแห่ง ป.ล.   Grin Grin Grin
เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ป.ล. พี่วรกฤษล้างปืนป่าวครับ หรือเอาไว้ล้างหลังแข่ง :Smiley :Smiley :Smiley

ปืนผมไม่เลอะครับ..อิ..อิ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
praphan
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #3103 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 07:37:33 PM »

ขอให้ปลอดภัยจากการเดิทาง และยิงอย่างปลอดภัย...สำหรับนักกีฬาทุก ๆ ท่านครับ...... Grin Grin Grin
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #3104 เมื่อ: เมษายน 07, 2006, 07:40:43 PM »

ขอให้ปลอดภัยจากการเดิทาง และยิงอย่างปลอดภัย...สำหรับนักกีฬาทุก ๆ ท่านครับ...... Grin Grin Grin

ตี 3 เจอกันครับ Grin

หน้า: 1 ... 204 205 206 [207] 208 209 210 ... 942
  พิมพ์