เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 10:23:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 211 212 213 [214] 215 216 217 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1359362 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3195 เมื่อ: เมษายน 10, 2006, 06:49:09 AM »

ตรวจสนาม  Grin Grin Grinลูกโม่ 8 นัด อย่างพี่สิงห์ก็ยิงรุ่นโพรดักชั่นได้นะครับ  Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2006, 11:33:25 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #3196 เมื่อ: เมษายน 10, 2006, 06:53:05 AM »

good moring
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3197 เมื่อ: เมษายน 10, 2006, 06:55:34 AM »

good moring

Grin Grin Grin ว่าไงจ๊ะ ที่รัก Grin Grin Grin

sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #3198 เมื่อ: เมษายน 10, 2006, 06:56:08 AM »

พิมพ์ผิดว่ะ...กู๊ดมอนิ่งมาสเตอร์หนุ่ม...และมาสเตอร์คาร์
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3199 เมื่อ: เมษายน 10, 2006, 06:58:16 AM »

พิมพ์ผิดว่ะ...กู๊ดมอนิ่งมาสเตอร์หนุ่ม...และมาสเตอร์คาร์

เห็นแล้ว  Grin Grin Grin แต่ข้อยยังไม่ขี้นมาสเตอร์เลยอะ  Grin Grin Grin แค้นนนนนนนน(ตัวเอง)

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #3200 เมื่อ: เมษายน 10, 2006, 07:04:16 AM »

อรุณสวัสดิ์พี่รูปหล่อทั้งสอง Grin

เรียกมาสเตอร์แล้วเขินจัง Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #3201 เมื่อ: เมษายน 10, 2006, 07:06:11 AM »

Good Morning จ้ะ พี่ มาสเตอร์ตุ้ม มาสเตอร์หนุ่ม และ ว่าที่ มาสเตอร์คาร์ Grin Grin

We can either find the way or make one.
sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #3202 เมื่อ: เมษายน 10, 2006, 07:47:54 AM »

คุณคาร์คือมาสเตอร์ในหัวใจของฉัน...แล้วจะขึ้นมาสเตอร์ในแมท์หน้า... หลงรัก.....ฟันธง ขึ้นให้ได้นะเฟ้ย ชู๊ตออฟถือคุณเสียไป200ทีนึงแล้ว
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3203 เมื่อ: เมษายน 10, 2006, 08:09:52 AM »

ยินดีกับน้องเก่งด้วยครับ......สำหรับรางวัลในฝีมือการยิงที่ได้รับ  ที่สามคลาสบี(ใช่ไหม?)   สุดยอดอีกคนเช่นกัน Grin Grin Grin
ขอบคุณครับคุณลุง หลงรัก หลงรัก หลงรัก ถูกต้องแล้วครับ ที่3 Class B ครับผม Wink Wink Wink

ป.ล. วันนี้ผมไปร่วมแข่งขันยิงประเภทรณยุทธ์ ที่สนามสโมสรตำรวจ วิภาวดี62(สยป.ตร.) มาครับ ไปถึงตอนประมาณ5โมงเย็น ยิงไป1ชุดครับ เจอหลายท่านที่สนามด้วย แต่ท่านเก่งๆไม่ได้ยิงกันครับ ผมเลยฟลุ๊คได้ถ้วยที่2มาหงะ แต่ผมไมได้อยู่รับครับ เพราะยิงเสร็จ6โมง ก็กลับเลย เพราะไม่คิดว่าจะได้ ยิงZoneไม่ค่อยดีครับ AC CC CD Tongue Tongue Tongue ไม่รู้ว่าดวงดีหรือไม่ดีครับ เพราะได้ถ้วยก็จริง ผมทำมีดหาย ไม่แน่ใจว่าที่สนามหญ้าที่ยิง(มีท่านั่งยองๆยิง และ นั่งซักผ้า - -") หรือหายในบริเวณสนามยิงปืนครับ เป็นมีดพับ CRKT Ryan7 ใบมีดเคลือบเทฟลอนสีดำ ปกติจะพกไว้ในกระเป๋ากางเกงคู่กับกระเป๋าสตางค์ พอดีวันนี้ผมลืมเอาเก็บไว้ในรถก่อน มารู้ตัวว่ามีดหายอีกทีก็ตอนกลับมาถึงบ้านแล้วครับ(เพื่อความรอบคอบผมได้หาทั่วรถและในเป้แล้วครับ ไม่ได้หล่นในรถหรือเป้แน่นอน) เมื่อซักครู่ได้โทรไปหาพี่ Pimuk กับ พี่ปิ๊ก ให้ช่วยถามทางจนท. กรรมการแล้วครับ คงต้องรอผลพรุ่งนี้ว่ามีคนเก็บได้หรือเปล่า เสียดายจังเลย ราคาตั้ง2พันบาทอะครับ ถ้าหายจริงๆก็คงต้องซื้อใหม่ คงจะซื้อยี่ห้อนี้ รุ่นนี้แบบเดิมเพราะ น้ำหนักเหมาะมือ การออกแบบจับถนัด ใช้งานได้ดีมากครับ ติดใจ หุหุ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ยินดีกับความสำเร็จอีกครั้งที่สนามสปย.ด้วยครับน้อง Grin Grin Grin

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #3204 เมื่อ: เมษายน 10, 2006, 08:10:26 AM »

สนุกมากๆเลยครับ ตอนยิงรู้สึกไม่ค่อยลื่นเท่าไหร่ คะแนนออกมาก็ไม่ค่อยน่าพอใจนักแต่ก็ดีขึ้นจากที่เคยยิงมาเล็กน้อย ขอขอบคุณผู้จัดทุกท่านด้วยครับ จบงานนี้สงสัยต้องหาไรเฟิลมายิงซักกระบอก  Cheesy

ขอบคุณมากๆ เลยครับ Smiley

แมทช์นี้ถือว่าเป็นการจัดครั้งแรกครับ ถ้ามีอะไรติดขัดไปบ้างต้องขออภัยด้วยนะครับ

เมื่อคืนก็ไปแวะข้าวสารมา นิ๊ดดดนึง พาน้องๆ ไป Entertain น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ผมก็ไปถ.ข้าวสารไม่เห็นเจอท่าน Tony เลย ไปนั่งอยู่ไหนครับ ผมไปนั่งร้านสตาร์บัคส์ กลับตอน 5 ทุ่ม  Cheesy

Smiley  ช่วงเช้ายังยิงดี.....มาเสียสมาธิตอนที่น้องเขาเอาผ้าเย็นมาแจกอ่ะครับ...

Wink .ครั้งหน้าเอาใหม่ครับ  Grin

เหมือนเทียนเส็งเลยครับ แกบอกว่ามีสเตจนึงก่อนยิงน้องกุ้งมาแจกผ้าเย็นให้ สติไม่อยู่กับเนื้อกับตัวเลย สเตจนั้น hit factor เป็นศูนย์ ไม่รู้ทำผิดอะไร สงสัยงานนี้จะแพ้ความขาวกันหลายท่าน  Grin

ป.ล. พี่วรกฤษล้างปืนป่าวครับ หรือเอาไว้ล้างหลังแข่ง :Smiley :Smiley :Smiley
รู้ไหมครับ ว่า ป.ล. ย่อมาจากอะไร   Smiley
ไม่รู้อ่าครับ ตกภาษาไทย พี่อ๋องบอกทีจิครับ แหะๆ Tongue Tongue Tongue

ป.ล. = ปูเหลียวก่อง อั๊วยังเขียงไม่จบ  Grin  ล้อเล่น มาจากคำเต็มว่าปัจฉิมลิขิตครับ แต่แปลว่าอะไรไม่ทราบเหมือนกัน  Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2006, 08:46:27 AM โดย Army » บันทึกการเข้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3205 เมื่อ: เมษายน 10, 2006, 08:31:44 AM »

อ้างจาก: วรกฤษ
[img
http://album.romerun.com/38super/folder/24134/album/48629/image/981073/pic/bestfit.jpg?1144555490[/img]

คุณลุงสูงกว่าผมอีก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อ้างถึง

การขึ้นไปเขย่งสูงอยู่นั้น  เป็นรูปธรรมของคำที่ว่า...อยากสูงต้องเขย่ง  อยากเก่งต้องขยัน..น่ะครับ.. Grin Grin Grin

เมื่อคืนผมฝันเห็นปืน cz 75  sp-01 ใหม่เอิ่ยมลอยลงมาจากก้อนเมฆสีขาวสดใส   ลอยลงมาหาใครคนหนึ่ง  แล้วต่อจากนั้นผมได้เห็นคนๆนั้นรับรางวัลในคลาสเอ(ได้ลำดับไหนจำไม่ได้   ..ตื่นเสียก่อนเลยไม่รู้ว่าเขาขี้นคลาสเอ็มได้หรือเปล่า)

รู้ใหมว่าปืนดังกล่าวลอยลงมาหาใคร?........น้องวรกฤษนั้นแหละครับ Grin Grin Grin

suea9804
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #3206 เมื่อ: เมษายน 10, 2006, 09:28:53 AM »

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลด้วยครับ  Grin
praphan
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #3207 เมื่อ: เมษายน 10, 2006, 09:38:13 AM »

ยินดีกับน้องเก่งด้วยครับ......สำหรับรางวัลในฝีมือการยิงที่ได้รับ  ที่สามคลาสบี(ใช่ไหม?)   สุดยอดอีกคนเช่นกัน Grin Grin Grin
ขอบคุณครับคุณลุง หลงรัก หลงรัก หลงรัก ถูกต้องแล้วครับ ที่3 Class B ครับผม Wink Wink Wink

ป.ล. วันนี้ผมไปร่วมแข่งขันยิงประเภทรณยุทธ์ ที่สนามสโมสรตำรวจ วิภาวดี62(สยป.ตร.) มาครับ ไปถึงตอนประมาณ5โมงเย็น ยิงไป1ชุดครับ เจอหลายท่านที่สนามด้วย แต่ท่านเก่งๆไม่ได้ยิงกันครับ ผมเลยฟลุ๊คได้ถ้วยที่2มาหงะ แต่ผมไมได้อยู่รับครับ เพราะยิงเสร็จ6โมง ก็กลับเลย เพราะไม่คิดว่าจะได้ ยิงZoneไม่ค่อยดีครับ AC CC CD Tongue Tongue Tongue ไม่รู้ว่าดวงดีหรือไม่ดีครับ เพราะได้ถ้วยก็จริง ผมทำมีดหาย ไม่แน่ใจว่าที่สนามหญ้าที่ยิง(มีท่านั่งยองๆยิง และ นั่งซักผ้า - -") หรือหายในบริเวณสนามยิงปืนครับ เป็นมีดพับ CRKT Ryan7 ใบมีดเคลือบเทฟลอนสีดำ ปกติจะพกไว้ในกระเป๋ากางเกงคู่กับกระเป๋าสตางค์ พอดีวันนี้ผมลืมเอาเก็บไว้ในรถก่อน มารู้ตัวว่ามีดหายอีกทีก็ตอนกลับมาถึงบ้านแล้วครับ(เพื่อความรอบคอบผมได้หาทั่วรถและในเป้แล้วครับ ไม่ได้หล่นในรถหรือเป้แน่นอน) เมื่อซักครู่ได้โทรไปหาพี่ Pimuk กับ พี่ปิ๊ก ให้ช่วยถามทางจนท. กรรมการแล้วครับ คงต้องรอผลพรุ่งนี้ว่ามีคนเก็บได้หรือเปล่า เสียดายจังเลย ราคาตั้ง2พันบาทอะครับ ถ้าหายจริงๆก็คงต้องซื้อใหม่ คงจะซื้อยี่ห้อนี้ รุ่นนี้แบบเดิมเพราะ น้ำหนักเหมาะมือ การออกแบบจับถนัด ใช้งานได้ดีมากครับ ติดใจ หุหุ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ยินดีกับน้องเก่งด้วยครับ  2 วันได้ 2  ถ้วยเลย น้ำลายหก.....เก่งสมชื่อครับ Grin....เห็นยิงดีเนี้ยนดีจัง. เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ............ผมยิงสู้ไม่ได้จริง ๆ  สงสัยต้องไปเรียนพื้นฐานใหม่ซะแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3208 เมื่อ: เมษายน 10, 2006, 09:38:58 AM »

น้องอาร์ม/น้องเก่ง.......ป.ล. ไม่ใช่แปลว่า   เป็นลาว  หรอกหรือ?....ถ้างั้นผมก็เข้าผิดมานานมากแล้วซินี่ :Smiley Huh :Smiley Grin
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3209 เมื่อ: เมษายน 10, 2006, 10:17:30 AM »

เมื่อดู ประกอบกับแผนผังสนาม11
http://album.romerun.com/tonyman/folder/12775/album/48035/image/971293/pic/original.jpg

สนามนี้ผมยิงเวลาไม่เร็วที่สุด 12.5 วินาที แต่ผมได้ที่ 1 เสตจนี้  Grin Grin Grin อิ อิ อิ  Grin Grin Grin คิดแล้วสะจายยยยยย ยังมันส์ไม่หายยยยย
แหะๆ Stage11 ผมใช้เวลาตั้ง 18.35 วินาทีอะครับ แถมZone ไม่ดีด้วย Tongue Tongue Tongue
ป.ล. ไม่ทราบว่าทางกรรมการจัดการแข่งขัน จะมีการส่งไฟล์ผลคะแนน Stage score+Overall score ให้ทางนักกีฬาไหมครับ Huh Huh Huh ถ้าท่านไหนมีรบกวนช่วยส่งให้ทีครับ samuraikeng@hotmail.com หลงรัก หลงรัก หลงรัก

คุณได้สิทธิ์นั้นทันที  Grin Grin Grin

จริงๆโทนี่กำลังส่งให้พี่ป้อมเพื่อกระจายแต่เดี๋ยวผมส่งให้ก่อน  Grin Grin Grin ขอแซงทางโค้งครับ  Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 211 212 213 [214] 215 216 217 ... 942
  พิมพ์