เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 12:36:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 214 215 216 [217] 218 219 220 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1359478 ครั้ง)
smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #3240 เมื่อ: เมษายน 10, 2006, 08:57:26 PM »

เห็นด้วยครับผม Grin Grin Grin

ที่สูงสุดที่ว่านั้นเป็นบัฟเฟ่ท์ที่พัทยาปาร์ค เมืองพัทยาหรือเปล่าครับ?  ถ้าที่ตัวเมืองชลไม่น่าจะมีที่กินสูงขนาดนั้น  Huh ( หรือว่าจะมี?)

ถ้าไกลไปก็แล้วแต่คุณลุงจะจัดหาก็ได้ครับไม่ได้สูงสุดก็เอาเตี๊ยสุดก็ได้ครับ Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถูกต้องเลยครับ....ริมทะเลลมเย็นๆ....ฟังเสียงคลื่นสบายใจ...
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3241 เมื่อ: เมษายน 10, 2006, 09:04:11 PM »

ที่สูงสุดที่ว่านั้นเป็นบัฟเฟ่ท์ที่พัทยาปาร์ค เมืองพัทยาหรือเปล่าครับ?  ถ้าที่ตัวเมืองชลไม่น่าจะมีที่กินสูงขนาดนั้น  Huh ( หรือว่าจะมี?)

ถ้าไกลไปก็แล้วแต่คุณลุงจะจัดหาก็ได้ครับไม่ได้สูงสุดก็เอาเตี๊ยสุดก็ได้ครับ Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน

ที่สูงสุดที่ว่านั้นเป็นบัฟเฟ่ท์ที่พัทยาปาร์ค เมืองพัทยาหรือเปล่าครับ? ถ้าที่ตัวเมืองชลไม่น่าจะมีที่กินสูงขนาดนั้น Huh ( หรือว่าจะมี?)

แล้วเวลาทานเสร็จ ต้องโรยสลิงลงมาจากหอคอยด้วยซิครับ....

ถ้าไกลไปก็กลับกันลำบากยามค่ำคืน   โดนเฉพาะหนุ่มๆน้อย(เหลือน้อย)คนสองคนที่อยู่กทม. Shocked Shocked Shocked

ถ้าแถวเมืองชล จะเป็นซีฟู้ดส์ริมทะเล   หรือ ห้องแอร์ของภัตตาคาร นั่งคุยเฮฮากันแต่กลุ่มชาวสำนักของเรา....

ผมว่าแบบหลังน่าจะเหมาะกว่านะเพราะจะให้แต่ละคนได้กล่าวอะไรให้แก่กันและกันพอหอมปากหอมคอและตอนเดินทางกลับยามค่ำคืนก็สะดวกกว่า.....แต่ก็แล้วแต่เสียงส่วนใหญ่นะครับ....ถ้าเลือกภัตตาคารบอกผมแต่เนิ่นๆนะครับพร้อมจำนวนพวกเราที่แน่นอน Grin Grin Grin
sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #3242 เมื่อ: เมษายน 11, 2006, 12:55:49 AM »

อบรมไตรภาค..."ตอนsp-01".....ซะเลยดีล่ะมั๊ง
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #3243 เมื่อ: เมษายน 11, 2006, 02:47:24 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน กระทู้วิ่งไวโคตร ๆ เลยอ่ะครับ อ่านตามไม่ทัน เมื่อวานวันเดียววิ่งไป 15 หน้า หัวเราะร่าน้ำตาริน

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #3244 เมื่อ: เมษายน 11, 2006, 04:11:48 AM »

เรื่องเเลกบัตรผมแลกทุกครั้ง  เขตทหารสถานที่ราชการผมทำตามคำสั่งเจ้าของสถานที่ครับ

วันที่ 23 จะได้ไปหรือเปล่ายังไม่แน่มีแววอดเรืองรองครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #3245 เมื่อ: เมษายน 11, 2006, 07:22:53 AM »

อบรมไตรภาค..."ตอนsp-01".....ซะเลยดีล่ะมั๊ง

ผมยังไม่มี...แต่ก็ขอตามไปด้วยคน  Grin
และขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาที่ประสบความสำเร็จในการยิง...ทุกท่านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2006, 07:38:29 AM โดย tim1911 » บันทึกการเข้า

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3246 เมื่อ: เมษายน 11, 2006, 09:35:09 AM »

ที่สูงสุดที่ว่านั้นเป็นบัฟเฟ่ท์ที่พัทยาปาร์ค เมืองพัทยาหรือเปล่าครับ? ถ้าที่ตัวเมืองชลไม่น่าจะมีที่กินสูงขนาดนั้น Huh ( หรือว่าจะมี?)

แล้วเวลาทานเสร็จ ต้องโรยสลิงลงมาจากหอคอยด้วยซิครับ....

ถ้าไกลไปก็กลับกันลำบากยามค่ำคืน   โดนเฉพาะหนุ่มๆน้อย(เหลือน้อย)คนสองคนที่อยู่กทม. Shocked Shocked Shocked

ถ้าแถวเมืองชล จะเป็นซีฟู้ดส์ริมทะเล   หรือ ห้องแอร์ของภัตตาคาร นั่งคุยเฮฮากันแต่กลุ่มชาวสำนักของเรา....

ผมว่าแบบหลังน่าจะเหมาะกว่านะเพราะจะให้แต่ละคนได้กล่าวอะไรให้แก่กันและกันพอหอมปากหอมคอและตอนเดินทางกลับยามค่ำคืนก็สะดวกกว่า.....แต่ก็แล้วแต่เสียงส่วนใหญ่นะครับ....ถ้าเลือกภัตตาคารบอกผมแต่เนิ่นๆนะครับพร้อมจำนวนพวกเราที่แน่นอน Grin Grin Grin

ตกใจ ตกใจ ตกใจถูกพี่เสือเกาเอาว่าหนุ่มน้อยที่ กทม  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เลยต้องรีบเข้ามาเขียนเลย.. Grin Grin Grinผมว่าเอาตามพี่เสือบอกก็ดีครับ(ตามหลังผู้ใหญ่หมาไม่กัด....ผู้ใหญ่แต่เด็กๆไม่รู้นะ) ริมทะเลส่งเสียงดังได้ ในภัตตาคารเดี๋ยวคนเขาจะแตกตื่นกัน... Grin Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3247 เมื่อ: เมษายน 11, 2006, 09:49:43 AM »

ผมรอๆอยู่ว่าเมื่อไรคุณชัยจะเข้ามา  เป็นห่วงว่าถูกฝนที่ศรภ.แล้วจะไม่สบายหรือเปล่า  เลยต้องเกาๆเสียหน่อยน่ะครับ....ได้ผลๆ Grin Grin Grin

ชอบทะเล  ..ท่าเรืออ่างศิลาก็โอเค/ปะการังแหลมแท่นก็จอดรถสะดวก/วังมุกเขาสามมุกก้เป็นอีกตัวเลือกหนึ่ง.....จะเอาอย่างไรคนไกลเลือกแล้วกันครับ

แต่ผมฝันเห็นพวกเรากินกันที่ปะการัง  ...ช่วงนี้ฝันแม่นเสียด้วย Grin Grin Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3248 เมื่อ: เมษายน 11, 2006, 10:47:47 AM »

แต่ผมฝันเห็นพวกเรากินกันที่ปะการัง  ...ช่วงนี้ฝันแม่นเสียด้วย Grin Grin Grin

ฝันแม่นจริงรึเปล่าครับ  Grin Grin Grin งั้นงวดนี้หวยออกเลยไรดีครับ  Grin Grin Grin  สงสัย มีแต่ 01 01 01

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3249 เมื่อ: เมษายน 11, 2006, 11:29:53 AM »

ผมรอๆอยู่ว่าเมื่อไรคุณชัยจะเข้ามา  เป็นห่วงว่าถูกฝนที่ศรภ.แล้วจะไม่สบายหรือเปล่า  เลยต้องเกาๆเสียหน่อยน่ะครับ....ได้ผลๆ Grin Grin Grin

ชอบทะเล  ..ท่าเรืออ่างศิลาก็โอเค/ปะการังแหลมแท่นก็จอดรถสะดวก/วังมุกเขาสามมุกก้เป็นอีกตัวเลือกหนึ่ง.....จะเอาอย่างไรคนไกลเลือกแล้วกันครับ

พี่เสือครับ...ผมเลยเป็ยมัสยาหลงเหยื่อพี่เสือจนได้... Grin Grin Grin
ผมว่าพี่เสือเลือกเลยครับง่ายดี ไม่มีใครรู้ดีไปกว่าเจ้าถิ่นหรอกครับพ้ม.... Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3250 เมื่อ: เมษายน 11, 2006, 12:37:38 PM »

กระทู้นี้ยาวจริงๆ....เดี๋ยวๆมีเรื่องสนุกสนานมาเล่ากันที....นี่วันที่ 23 นี้ก็ต้องมาต่อกันอีกหลายหน้า....มันส์จริงๆ...พี่เสือต้นเหตุครับ.... Grin Grin Grin

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #3251 เมื่อ: เมษายน 11, 2006, 12:54:30 PM »

ที่บอกมาผมไม่รู้จักซักที่ อายจังครับ  Cheesy
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3252 เมื่อ: เมษายน 11, 2006, 01:01:05 PM »

แต่ผมฝันเห็นพวกเรากินกันที่ปะการัง ...ช่วงนี้ฝันแม่นเสียด้วย Grin Grin Grin

ฝันแม่นจริงรึเปล่าครับ Grin Grin Grin งั้นงวดนี้หวยออกเลยไรดีครับ Grin Grin Grin สงสัย มีแต่ 01 01 01

พรุ่งนี้จะลองแหงหวยคุณคาร์ Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3253 เมื่อ: เมษายน 11, 2006, 01:10:18 PM »

ผมรอๆอยู่ว่าเมื่อไรคุณชัยจะเข้ามา เป็นห่วงว่าถูกฝนที่ศรภ.แล้วจะไม่สบายหรือเปล่า เลยต้องเกาๆเสียหน่อยน่ะครับ....ได้ผลๆ Grin Grin Grin

ชอบทะเล ..ท่าเรืออ่างศิลาก็โอเค/ปะการังแหลมแท่นก็จอดรถสะดวก/วังมุกเขาสามมุกก้เป็นอีกตัวเลือกหนึ่ง.....จะเอาอย่างไรคนไกลเลือกแล้วกันครับ

แต่ผมฝันเห็นพวกเรากินกันที่ปะการัง ...ช่วงนี้ฝันแม่นเสียด้วย Grin Grin Grin

พี่เสือครับ...ผมเลยเป็ยมัสยาหลงเหยื่อพี่เสือจนได้... Grin Grin Grin
ผมว่าพี่เสือเลือกเลยครับง่ายดี ไม่มีใครรู้ดีไปกว่าเจ้าถิ่นหรอกครับพ้ม.... Grin Grin Grin

แต่ท่านรองฯกลับไม่หลงกล Shocked Shocked Shocked

กระทู้นี้ยาวจริงๆ....เดี๋ยวๆมีเรื่องสนุกสนานมาเล่ากันที....นี่วันที่ 23 นี้ก็ต้องมาต่อกันอีกหลายหน้า....มันส์จริงๆ...พี่เสือต้นเหตุครับ.... Grin Grin Grin

รับสารภาพครับบบบบบบบบ....แต่พูดจริงๆทีแรกกะว่าพอได้ลงยิงนัดแรกได้รู้จักกันแล้ว  กะว่าจะประกาศยุติหัวข้อนี้อยู่แล้ว    แต่เนื่องจากอยู่ไกลจะคุยเพื่อนๆก็ไม่สะดวก  เลยอาศัยใบบุญท่านวมต.ผองพัฒในนี้ต่อไปเลย   ไม่รู้ว่าจะไปเกะกะเวปเขาหรือเปล่า   ผมเองก็ยังเกรงใจอยู่นะนี่..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

.

ชอบทะเล ..ท่าเรืออ่างศิลาก็โอเค/ปะการังแหลมแท่นก็จอดรถสะดวก/วังมุกเขาสามมุกก้เป็นอีกตัวเลือกหนึ่ง.....จะเอาอย่างไรคนไกลเลือกแล้วกันครับ

ที่บอกมาผมไม่รู้จักซักที่ อายจังครับ Cheesy

เดี๋ยวเจอกัน  จะมอบแผนที่และเบอร์โทรทางห้องอาหารไว้ให้ครับ Grin Grin Grin
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #3254 เมื่อ: เมษายน 11, 2006, 01:18:07 PM »

หน้า: 1 ... 214 215 216 [217] 218 219 220 ... 942
  พิมพ์