เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 10:32:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 228 229 230 [231] 232 233 234 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1359980 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3450 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 07:54:50 AM »

Smileyอิจฉา...พี่ๆ...เพื่อนๆ ที่อยู่กุงเทพ มีสนามให้เลือกก็มาก หาคู่ซ้อมก็ได้ (เอเปลี่ยนเป็นหาเพื่อนซ้อมดีกว่า)
เดี๋ยวพากระทู้พี่เขาเพี้ยนอีก ...ฮิ ฮิ Grin

คู่ซ้อม ชก ชก  Grin Grin Grin อิ อิ อิ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3451 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 08:04:00 AM »

อ้างถึง

อย่างนี้มาเป็นเพื่อนผมสิครับ Grin Grin Grin บ่ายหนึ่ง บ่ายสอง Grin Grin Grin อิ อิ อิ
อ้างถึง

ดีใจจัง....เจอกันครับพี่.....

บ่ายสองเจอกันครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #3452 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 08:24:50 AM »

...เรื่องเทคนิค IPSC ผมรวบรวมเขียนเป็น MindMapping ไว้ครับ แต่คนอื่นดูคงไม่เข้าใจ อิอิ Grin Grin

ผมเข้าใจคับ Grin Grin

ใช้อยู่เหมือนกัน Grin Grin

We can either find the way or make one.
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #3453 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 09:14:58 AM »

ไปซ้อมสนามจริงที่เมืองชลดีกว่า Grin Grin คุณลุง ไปมั๊ยครับ Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #3454 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 09:57:59 AM »

โพสว่างๆอากาศยามเช้าคับ Grin Grin Grin  ลมกำลังดีวิวกำลังสวย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  ดีใจจังวันนี้ได้ไปซ้อมแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หลังจากที่ไม่ได้ซ้อมมาหลายวันเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน สู้ๆคับขอให้ไปถึง GMให้ได้ทุกคนคับ
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3455 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 09:59:09 AM »

ทางพุทธก็มีสอนไว้เรียกว่ากาลามสูตร Grin Grin Grin

โอววววววววววว Grin Grin Grin

เห็นคุณเณศอุทานแบบนี้     ตกใจ   ตกใจ ตกใจ

ผมสะดุ้งต้องรีบหาแว่นมาใส่ตรวจสอบการพิมพ์ของผมใหม่อีกครั้ง...............เอ   ก็ไม่ผิดนี่นา    กา-ลา-มะ-สูตร Grin Grin Grin

(จะทันมุกอีกไหมหนอ) Shocked Shocked Shocked
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3456 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 10:05:54 AM »

ไปซ้อมสนามจริงที่เมืองชลดีกว่า Grin Grin คุณลุง ไปมั๊ยครับ Grin

ขอบคุณที่ชวนครับ....แต่ผมคงจะไปร่วมซ้อมด้วยบ่ได้ครับเพราะต้องสวนทางกับศิษย์พี่เข้ากทม.ครับ   ถ้าบ่ายๆกลับมาทันจะแวะไปชมฝีมือด้วยคนครับ   Grin Grin Grin 
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3457 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 11:13:06 AM »

อ้างถึง

อย่างนี้มาเป็นเพื่อนผมสิครับ Grin Grin Grin บ่ายหนึ่ง บ่ายสอง Grin Grin Grin อิ อิ อิ
อ้างถึง

ดีใจจัง....เจอกันครับพี่.....

บ่ายสองเจอกันครับ Grin Grin Grin

วันนี้ไม่กล้าไปซ้อมที่ บบท ครับ เพราะขากลับรถคงติดมากๆเพราะกลับ กทม กัน
อ้อ...ถ้ายังไงลองดูมือถือให้ผมด้วยครับ...ถ้าเจอจะมีรางวัลงามๆให้ครับ....แต่สงสัยจะยากครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #3458 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 07:36:04 PM »

...ถ้ายังไงลองดูมือถือให้ผมด้วยครับ...ถ้าเจอจะมีรางวัลงามๆให้ครับ....แต่สงสัยจะยากครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พระฤาษีน่าจะใช้ออแกไนเซอร์ ประเภท ปาล์ม หรือ โอทู นะครับ
แบบที่กอล์ฟใช้ เพราะมันจะแบ๊คอัพเบอร์ โน๊ต รูป ฯลฯ ไว้กะคอมพิวเตอร์ได้ครับ
เวลาเกิดปัญหาก็ไปโหลดข้อมูลเดิมมาใช้ครับ

~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #3459 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 07:53:03 PM »

ใจเย็นๆนะคับอาจารนกไฟ Undecided Undecided Undecided เด๋วคิดว่าน่าจะมีผู้ประสงค์ดีเก็บให้คับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เปงผมคงเครียดตายเรย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน สาธุขอให้หาเจอไวๆนะคับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3460 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 07:57:43 PM »

คุณวรกฤษไม่ทราบว่าวันนี้ได้ซ้อมที่เมืองชลหรือเปล่า    ผมเองเพิ่งจะกลับถึงบ้านเมื่อสักครู่นี้เองครับ   ออกจากกทม.17น.กว่าๆฝนตกหนักมาตลอดทางเลยครับ  Grin Grin Grin
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #3461 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 07:59:21 PM »

ไม่มีอารมณ์เขียนกระทู้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มือถือผมลืมไว้ที่ บบท เมื่อวานยังหาไม่เจอเลย ใครเจอรบกวนแจ้งด้วยครับ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน จะอาเครื่องผมยกให้ ขอซิมคืนอย่างเดียวก็ได้ครับ...เบอร์โทรอยู่ในนั้นทั้งหมด ผมจำเบอร์ของใครไม่ได้เลย... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
รบกวนผู้พบเห็นหน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

มือถือหาย....เสียหายจริงๆครับ.........พี่ลองโทรไปหาเฮียตี๋ หรือพี่เอ บ้างหรือยังครับ.....ให้เขาขึ้นบอร์ดที่สนามไว้ว่า
...เมื่อวัน....มีสมาชิกลืมโทรศัพท์มือถือไว้ที่สนาม ท่านใดเก็บได้ ขอคืนแค่ซิมการ์ดเท่านั้น....นำมาวางไว้ที่......จะเป็นพระคุณอย่างสูง........
เห็นใจพี่มากครับ และขอให้ได้ซิมการ์ดคืนโดยเร็วครับ.......

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3462 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 07:59:58 PM »

...ถ้ายังไงลองดูมือถือให้ผมด้วยครับ...ถ้าเจอจะมีรางวัลงามๆให้ครับ....แต่สงสัยจะยากครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พระฤาษีน่าจะใช้ออแกไนเซอร์ ประเภท ปาล์ม หรือ โอทู นะครับ
แบบที่กอล์ฟใช้ เพราะมันจะแบ๊คอัพเบอร์ โน๊ต รูป ฯลฯ ไว้กะคอมพิวเตอร์ได้ครับ
เวลาเกิดปัญหาก็ไปโหลดข้อมูลเดิมมาใช้ครับ

กำลังคิดอยู่ครับ แต่ผมไม่เคยติดต่อเรื่องพวกนี้เลย เดี๋ยวต้องคอยวันที่ 20 ครับให้เจ้าหน้าที่เขาติดต่อให้...ผมมีหน้าที่ใช้อย่างเดียวครับ.... Grin Grin Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #3463 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 08:02:38 PM »

กำลังคิดอยู่ครับ แต่ผมไม่เคยติดต่อเรื่องพวกนี้เลย เดี๋ยวต้องคอยวันที่ 20 ครับให้เจ้าหน้าที่เขาติดต่อให้...ผมมีหน้าที่ใช้อย่างเดียวครับ.... Grin Grin Grin Grin

...ซื้อใหม่เอาแบบมีเชือกคล้องคอด้วยนะครับ...กันลืม Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3464 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 08:04:16 PM »

ไม่มีอารมณ์เขียนกระทู้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มือถือผมลืมไว้ที่ บบท เมื่อวานยังหาไม่เจอเลย ใครเจอรบกวนแจ้งด้วยครับ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน จะอาเครื่องผมยกให้ ขอซิมคืนอย่างเดียวก็ได้ครับ...เบอร์โทรอยู่ในนั้นทั้งหมด ผมจำเบอร์ของใครไม่ได้เลย... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
รบกวนผู้พบเห็นหน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

มือถือหาย....เสียหายจริงๆครับ.........พี่ลองโทรไปหาเฮียตี๋ หรือพี่เอ บ้างหรือยังครับ.....ให้เขาขึ้นบอร์ดที่สนามไว้ว่า
...เมื่อวัน....มีสมาชิกลืมโทรศัพท์มือถือไว้ที่สนาม ท่านใดเก็บได้ ขอคืนแค่ซิมการ์ดเท่านั้น....นำมาวางไว้ที่......จะเป็นพระคุณอย่างสูง........
เห็นใจพี่มากครับ และขอให้ได้ซิมการ์ดคืนโดยเร็วครับ.......
ใจเย็นๆนะคับอาจารนกไฟ Undecided Undecided Undecided เด๋วคิดว่าน่าจะมีผู้ประสงค์ดีเก็บให้คับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เปงผมคงเครียดตายเรย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน สาธุขอให้หาเจอไวๆนะคับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบคุณครับทุกท่าน แต่หมดโอกาสแล้วครับ เพราะที่ บบท บอกไม่มีใครเจอครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ทำใจเรียบร้อย วันที่ 20 จะให้เจ้าหน้าที่ติดต่อซื้อให้ใหม่แต่กำลังคิดจะสั่งซื้อแบบ Palm ครับ..เดี๋ยวให้เขาหาข้อมูลให้ก่อนครับ

หน้า: 1 ... 228 229 230 [231] 232 233 234 ... 942
  พิมพ์