เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 09:26:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 245 246 247 [248] 249 250 251 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1360549 ครั้ง)
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #3705 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 07:33:27 PM »

ขอแสดงความยินดีกับ Master Carrera ด้วยนะครับ ที่วันนี้ได้ขึ้นเป็น Master Grin Grin

We can either find the way or make one.
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #3706 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 07:52:22 PM »

ขอแสดงความยินดีกับ Master Carrera ด้วยนะครับ ที่วันนี้ได้ขึ้นเป็น Master Grin Grin

ยินดีด้วยครับมาสเตอร์คาร์ ท่านมีฝีมือคู่ควรกับมาสเตอร์คลาสจริงๆครับ Grin Grin Grin Grin

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #3707 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 08:05:58 PM »

ยินดีด้วยครับมาสเตอร์คาร์ ท่านมีฝีมือคู่ควรกับมาสเตอร์คลาสจริงๆครับ Grin Grin Grin Grin

ได้ที่สอง Overall ครับ 90.83% สุดยอดครับ ท่านนน Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3708 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 10:22:15 PM »

เพิ่งจะกลับถึงบ้าน...... Shocked Shocked Shocked

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาที่ได้รับรางวัลทุกๆท่านด้วยครับ  Grin Grin Grin

ขอแสดงความยินดีกับคุณเณศหรือคุณคาร์เรร่าของพวกเรา  ที่ยิงได้ดีมากๆและวันนี้ได้ขยับขึ้นไปอยู่ระดับ master class หรือเป็นมือมาสเตอร์ไปเรียบร้อยแล้ว.....คุณเก่งมากๆ  ขอคารวะครับ Grin Grin Grin

ส่วนภาพและเรื่องราวต่างๆเกี่ยวแมชย์วันนี้ เดี๋ยวคงมีมาดูชมกันน่ะครับ   โดยเฉพาะจากกลุ่มชาวสำนักฯ ว่าแต่ว่าป่านนี้ถึงบ้านกันหรือยัง เพราะออกจากบางแสนก็มืดมากๆแล้ว? Huh

sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #3709 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 10:27:55 PM »

Congratulation....MASTER  Khanet หลงรัก
sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #3710 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 10:46:46 PM »

พี่เสือที่ผมบอกน่ะคือ...cdมี500กว่ารูป...ชอบรูปไหนเอาขึ้นมาให้เพื่อนชมด้วยนะครับ..เอามาถกเอามาแซวกัน...ท่านใดที่แข่งอยากได้รูปproductionใส่ที่อยู่มาในpmแต่ต้องเอาขนมมาแลก
jim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3711 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 10:49:49 PM »

การที่มาจุกจิกกับอุปกรณ์เล็กๆน้อยๆ  อาจจะทำให้นักกีฬาต้องปรับเปลี่ยนวุ่นวายหลังจากที่ได้ปืนมาจากร้าน  อาจเปลืองกับมือใหม่แต่ทุนน้อยที่ต้องเสียเงินอีกรอบ  ถ้าพูดเรื่องกฏมันต้องเป็นกฏอันนี้เข้าใจ  ถ้าไม่เปลี่ยนก็ปรับไปดิวิชั่นอื่น  อย่างนี้ผมมีความเห็นว่าจะต้องเป็นพวกที่มีคลาสแล้ว  แต่พวกคลาสยูที่เพิ่งมาลงแข่งอาจไม่ทราบเรื่องจุกจิกแบบนี้  ควรอนุโลมให้ครั้งแรกครั้งเดียว  น่าเห็นใจประเภททุนน้อยแต่อยากยิงนะแค่ต้องเตรียมอุปกรณ์บางท่านก็แทบหมดหน้าตักแล้วครับ

ด้วยความเคารพทั้งหมดนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ

ผมมันประเภทประนีประนอมให้เเก้ตัวหนึ่งครั้งครับ Wink Grin
ถ้าเป็นครั้งแรกก็ควรอนุโลมไปก่อนนะ ยืดหยุ่น    "ตึงผ่อนหย่อนดึง"
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #3712 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 11:39:04 PM »

Wink  ยินดีกับคุณCar ครับ ได้ขึ้น มาสเตอร์... Grin และนักกีฬาทุกท่านที่ได้รับรางวัลครับ

Wink พี่เฉลิมชัย Open    A  ที่1

Wink พี่นาจา Open        B  ที่3

Wink ท๊อป  แถวเดี่ยว         ที่1

Wink วรกฤษ สแตนดาร์ท   ที่1

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #3713 เมื่อ: เมษายน 23, 2006, 11:59:05 PM »

ตกใจ พี่ๆขับรถหรือบินไปครับผมขับตามไม่ทันเลยกดหมดไมล์แล้วนะ 140  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบพระคุณคุณลุงครับที่ขับออกมาส่งถึงทางเข้าหาดบางแสน Grin Grin Grin

วันนี้สนุกสนานกันเช่นเคยยิงไปวันนี้มีทั้งดีและไม่ดีคละเคล้ากันไปครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอแสดงความยินดีกับพี่ Master Carrera ด้วยครับยอดเยี่ยมจริงๆ หลงรัก หลงรัก

ขอแสดงความยินดีกับพี่เฉลิมชัย.....พี่นาจา.......ที่ได้รับรางวัลด้วยครับ Grin

และก็ขอแสดงความยินดีกับ พี่ท๊อป แชมป์แถวเดี่ยวคนใหม่ด้วยครับ  Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
vq
Full Member

คะแนน 9

โอ๊คอ๊าค

« ตอบ #3714 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 12:06:58 AM »

ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ หมดคู่แข่งไปอีกคน เย้ เก่งจริงๆครับ
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #3715 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 12:17:22 AM »

อีก 1 รายการที่ขาดไม่ได้หลังการแข่งคือให้พระอาจาร์ยคอมเม้นท์ทั้งสควอทเช่นเคยครับแบบเป็นตัวหนังสือหลังจากได้รับไปแล้วแบบเป็นคลื่นเสียงอาจจะหลงๆลืมๆกันได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin ขอบพระคุณครับ หลงรัก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #3716 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 12:22:45 AM »

Grin ยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลครับ Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3717 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 01:56:30 AM »

ไปกันยังครับ Grin

คนนี้จะไม่นอนอีกแล้วววว Grin Grin Grin สู้ไม่ไหวอะ Grin Grin Grin

พี่ carrera ตื่นเช้าจังครับ ไปแข่งกะเค้าด้วยป่าวครับ

ไปครับ ธรรมดาวันแข่งตื่นเช้ากว่านี้  Grin Grin Grin ออกอาการตื่นเต้นตลอด  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #3718 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 01:59:42 AM »

Grin วันที่ 5 -7 พ.ค. นี้ มีใครจะไปซ้อมที่ บบท. บ้างหรือเปล่าครับ อาจจะไปแจม Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3719 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 02:07:26 AM »

ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านที่ให้กำลังใจครับ  Grin Grin Grin และยินดีกับทุกท่านที่ได้รางวัลด้วยครับ  Grin Grin Grin

วันนี้สนุกมากครับ  Grin Grin Grin ท่านที่ยิงศูนย์เปิดคงทราบว่าสนามพี่ศักดิ์ตั้งสวิงกับเพลทวันนี้ยากจริงๆ สวิงก็ไม่เต็มตัว เพลทก็ตั้งไกล วัดความแม่นค่อนข้างมากกกกกกก

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: 1 ... 245 246 247 [248] 249 250 251 ... 942
  พิมพ์