เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 01:20:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 249 250 251 [252] 253 254 255 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1360697 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3765 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 03:32:50 PM »

ใครสนใจจะลงแข่งแมชย์สแตนดาร์ทเลเว่นทรี ของสมาคมฯที่พัทยาในเดือนมิ.ย.นี้   ....อย่านิ่งนอนใจนะครับ

ผมแจ้งความจำนงว่าจะลงแข่งทางเวบไซด์สมาคมไปแล้วเช้าวันนี้  ...เขาบอกว่าไม่รับสมัครหน้างานและหมดเขตรับสมัครวันที่ 5 พ.ค.นี้ด้วย.............เห็นสหายหลายท่านบอกว่าไปแน่ๆ ( โดยเฉพาะชาวสำนักฯเรา)ได้แจ้งความจำนงกันหรือยังครับ?   ..ยิงสองวันกระสุน 250 นัด

รีบแจ้งความจำนงกันนะครับ Grin Grin Grin

แต่รบกวนถามสักนิดว่าการสมัครและจ่ายค่าสมัคร 4000 บาทจะทำได้อย่างไรครับ? หรือว่าแจ้งความจำนงแล้วจ่ายวันงานได้ครับ;D Grin Grin

ผมไปครับ ค่าสมัครจ่ายได้วันแข่งหรือฝากกันไปก็ได้หรือโอนเงินเข้าสมาคมและแฟกซ์ใบPay in ไปที่สมาคม(ให้พี่ป้อม)ก็ได้ครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3766 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 03:48:28 PM »

ขอบคุณครับคุณชัย   ....ถ้างั้นคาดว่าจะไปจ่ายวันแข่งก็น่าจะสะดวกดีน่ะครับ Grin Grin Grin
(ผมรีเควสขออยู่squadเดียวกับคุณชัยไปแล้วครับ...ขืนไปอยู่สควอทอื่นผมก็TAPSแหลกลานแน่ๆ 5 5 5)

เขามีประเภทซีเนียร์และซูเปอร์ซีเนียร์ของแต่ละดิวิชั่นแยกออกไปอีกหรือครับ   เห็นมีให้เลือกว่าเป็นซีเนียร์/ซูเปอร์ซีเนียร์ด้วยครับ Huh
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3767 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 03:57:22 PM »

ได้เลยครับพี่เสือจะได้คอยรั้งไม่ให้แท็ป... Grin Grin Grin อ้อ...พี่เสือจะลงได้ในซีเนียร์โปรดักชั่นโดยอัตโนมัติครับ....อย่าเพิ่งไปซุปเปอร์ซีเนียร์เลยครับ นั่นต้อง 60 ขึ้นครับ.... Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3768 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 04:03:24 PM »

ขอบคุณอีกครั้งครับผม

Grin Grin Grin
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3769 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 04:48:48 PM »

ยินดีด้วยครับคุณคาร์ที่ไป M แล้วผมยังไม่ไปไหนเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบคุณครับพี่ Grin Grin Grin พี่บอกไม่ไปไหนแต่พี่ได้ที่ 1 ทุกรอบก็ OK อะพี่ Grin Grin Grin

.....ยินดีด้วยครับท่าน   ทั้งสองท่านเลยครับ   Grin   

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #3770 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 06:19:09 PM »

ใครสนใจจะลงแข่งแมชย์สแตนดาร์ทเลเว่นทรี ของสมาคมฯที่พัทยาในเดือนมิ.ย.นี้   ....อย่านิ่งนอนใจนะครับ

ผมแจ้งความจำนงว่าจะลงแข่งทางเวบไซด์สมาคมไปแล้วเช้าวันนี้  ...เขาบอกว่าไม่รับสมัครหน้างานและหมดเขตรับสมัครวันที่ 5 พ.ค.นี้ด้วย.............เห็นสหายหลายท่านบอกว่าไปแน่ๆ ( โดยเฉพาะชาวสำนักฯเรา)ได้แจ้งความจำนงกันหรือยังครับ?   ..ยิงสองวันกระสุน 250 นัด

รีบแจ้งความจำนงกันนะครับ Grin Grin Grin

แต่รบกวนถามสักนิดว่าการสมัครและจ่ายค่าสมัคร 4000 บาทจะทำได้อย่างไรครับ? หรือว่าแจ้งความจำนงแล้วจ่ายวันงานได้ครับ;D Grin Grin

ไปด้วยครับ LEVEL III ขออยู่สควอทพี่นกไฟครับไปอยู่นอกสควอทแล้วยิงไม่ดีรีบยิงไปหน่อย

อยู่กับพี่นกไฟยังมีไนกี้แลนด์ชาร์คเบอร์สิบคอยเตือนเวลายิง ตกใจ ตกใจ Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #3771 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 06:21:51 PM »

อีกไม่นานที่จะตามไปติดๆผมมั่นใจว่าจะต้องเป็นน้องคนสูงๆที่ยิงเก่งๆซึ่งยืนอยู่ใกล้ๆคุณโทนี่น่ะครับ(ผมล่ะเสียวไนกี้แลนด์ชาร์คเบอร์สิบแทนจริงๆ   แต่มั่นใจในฝีมือของน้องเขามากๆครับ เชียร์ๆ)   Grin Grin Grin

ไป M ไม่ได้ถูกเหยียบด้วยไนกี้แลนด์ชาร์คเบอร์สิบแน่ๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #3772 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 06:38:04 PM »

เวปสมาคมเข้าไม่ได้ครับใครเข้าได้บ้างครับผมจะเข้าไปกรอกใบสมัครคร๊าบบบ:~) หัวเราะร่าน้ำตาริน

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #3773 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 07:12:49 PM »

อีกไม่นานที่จะตามไปติดๆผมมั่นใจว่าจะต้องเป็นน้องคนสูงๆที่ยิงเก่งๆซึ่งยืนอยู่ใกล้ๆคุณโทนี่น่ะครับ(ผมล่ะเสียวไนกี้แลนด์ชาร์คเบอร์สิบแทนจริงๆ แต่มั่นใจในฝีมือของน้องเขามากๆครับ เชียร์ๆ) Grin Grin Grin

ไป M ไม่ได้ถูกเหยียบด้วยไนกี้แลนด์ชาร์คเบอร์สิบแน่ๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

....เพิ่มเบอร์สิบเอ็ดไปด้วยนะครับ Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #3774 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 07:24:28 PM »

Wink  ยินดีกับคุณCar ครับ ได้ขึ้น มาสเตอร์... Grin และนักกีฬาทุกท่านที่ได้รับรางวัลครับ

Wink พี่เฉลิมชัย Open    A  ที่1

Wink พี่นาจา Open        B  ที่3

Wink ท๊อป  แถวเดี่ยว         ที่1

Wink วรกฤษ สแตนดาร์ท   ที่1

Grin รูปมาช้านิด....ไม่ว่ากันนะครับ  Grin

พี่นาจากะลังลุ้นผล....

บรรยากาศการรับประทานร่วมกันในโอกาสแสดงความขอบคุณพระฤาษีนกไฟ
ที่ได้แนะนำเทคนิคการยิง การฝึกซ้อม แก่คนที่อยากยิง IPSC แต่ไม่เคยมาก่อน(ตามชื่อกระทู้เดิมเลย)

พี่เสือ Uncle เชิญชวนทุกท่าน ดื่ม-กินตามอัธยาศัยเลยคร๊าบ...เอ้า...ประพันธ์..ก้มหน้า-ก้มตาไม่มองใครซะแล้ว.. Grin

Tiger Wut  เชิญชวนดื่มน้ำชาคร๊าบ...งานนี้ถ้าเมาไม่ขับ....แล้วจะกลับยังไงหว่า...
กลับได้ครับ...แก้วเดียว แอลกอฮอล์ลในเลือดไม่เกินกว่าที่กฏหมายกำหนดครับ...อิอิ

แชมป์แถวเดี่ยวคนใหม่....ผมสบายมากครับ  มากะกอล์ฟ..สลับกันขับได้

ดูแชมป์เค้าชนแก้วกัน.... Grin Grin อาจารย์นกไฟไม่ดื่มครับ

ประพันธ์...ยกนิ้วทำไม   อ๋อ...วันนี้ใครจะคว้าแชมป์อะไรตามสบาย..อิอิ  เพราะยิงวันนี้พระฤาษีชมผมมากสุด  Wink Grin

ห้าหนุ่ม..ห้ามุม  อีตาเสื้อแดงมุมแรก  ผมเห็นส่งตาหวานให้สาวโต๊ะข้างๆ ด้วยแหละ  Grin Grin Grin

ขณะทานข้าวพระฤาษีก็ติวตลอด.....พี่สุ  มือใหม่ป้ายแดงเลดี้แมทช์ฟาร์ม 7 พค.นี้ ทานไปฟังบทเรียนไป

พี่ไทเกอร์วุฒิยิ้มแฉ่ง....สงสัยวันนี้ยิงลื่น ๆ ๆ

ภาพนิ่งจบหมดเพียงเท่านี้นะครับ  ที่เหลือจะเป็น DVD สไตล์การยิงของทุกท่านใน Squad 10 กับสนามต่างๆ ครบทุกสนาม
โปรอติดตามเป็นตอนต่อไปคร๊าบบบบ  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2006, 12:42:29 PM โดย tim1911 » บันทึกการเข้า

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3775 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 08:17:51 PM »

อีกไม่นานที่จะตามไปติดๆผมมั่นใจว่าจะต้องเป็นน้องคนสูงๆที่ยิงเก่งๆซึ่งยืนอยู่ใกล้ๆคุณโทนี่น่ะครับ(ผมล่ะเสียวไนกี้แลนด์ชาร์คเบอร์สิบแทนจริงๆ แต่มั่นใจในฝีมือของน้องเขามากๆครับ เชียร์ๆ) Grin Grin Grin

....เพิ่มเบอร์สิบเอ็ดไปด้วยนะครับ Grin Grin

ถ้าไม่ได้สงสัยหลังมีแต่ฉลามครับ...เบอร์10ตัวเบา....เบอร์11 ดูขนาดเอาเองก็แล้วกัน แค่เห็นก็เสียวแล้ว..... Grin Grin Grin Grin
ใครสนใจจะลงแข่งแมชย์สแตนดาร์ทเลเว่นทรี ของสมาคมฯที่พัทยาในเดือนมิ.ย.นี้ ....อย่านิ่งนอนใจนะครับ

ผมแจ้งความจำนงว่าจะลงแข่งทางเวบไซด์สมาคมไปแล้วเช้าวันนี้ ...เขาบอกว่าไม่รับสมัครหน้างานและหมดเขตรับสมัครวันที่ 5 พ.ค.นี้ด้วย.............เห็นสหายหลายท่านบอกว่าไปแน่ๆ ( โดยเฉพาะชาวสำนักฯเรา)ได้แจ้งความจำนงกันหรือยังครับ? ..ยิงสองวันกระสุน 250 นัด

ไปด้วยครับ LEVEL III ขออยู่สควอทพี่นกไฟครับไปอยู่นอกสควอทแล้วยิงไม่ดีรีบยิงไปหน่อย

อยู่กับพี่นกไฟยังมีไนกี้แลนด์ชาร์คเบอร์สิบคอยเตือนเวลายิง ตกใจ ตกใจ Grin Grin

ได้เลยน้องเอ๋ย...... Grin Grin Grin

zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #3776 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 08:20:19 PM »

ยินดีกันนักกีฬาทุกท่านด้วยนะครับ ที่ได้รับรางวัล เห็นแล้ว ม่วนซื่น กันทั่วหน้าเลยครับ

เนียนๆ ไว้
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #3777 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 08:24:55 PM »

สวัสดีคับ  ขอแสดงความยินดีกับพระฤาษีนกไฟหนุ่ม(เหลือน้อย)(ล้อเล่นขอโทดก๊าบโดนอัดแน่เลย  โดนชก โดนชก โดนชก) น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก กับพี่ๆทีม ซุปเปอร์ สควอดทุกๆคนด้วยคับ
มีเรื่องอยากจะเรียนถามท่านอาจารย์ฤาษีหน่อยครับ คือว่าตอนแรกผมเริ่มฝึกStandardมาก่อนช่วงเวลาหนึ่งครับ ประมาณ4เดือน
ต่อมาผมก็ได้ฝึกOpenกับพี่คเชนได้ซักพักนึง คืออยากจะเรียนถามว่าการฝึกปืน2ประเภทนี้ ควรฝึกไปเลยอย่างใดอย่างหนึงหรือฝึกด้วยกันทั้ง2อย่างควบคู่กันไปครับ เพราะหลังจาที่ได้ฝึกOpeแล้วก็ได้มาจับStandardอีกทำให้เสียเวลาและลูกกระสุนมากกว่าจะกลับเข้าฟิวเดิมได้  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน และ  พอกลับมาจับOpenก็เกิดอาการเหมือนกันกว่าจะเข้าฟิวเดิม  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
        เลยอยากจะเรียนถามว่าควรจะฝึกอย่างใดอย่างหนึ่งให้พื้นฐานเเน่นดีแล้วค่อยมาจับอีกอย่างหรือควรจะฝึกควบคู่กันเลยคับ
    จึงขออยากจะเรียนถามด้วยคับ
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3778 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 08:59:21 PM »

สรุปความเห็นโดยรวมของ Super Squad นะครับ
คุณประพันธ์ ยิงเสียหรือยิงไม่ดีแล้วถอดใจครับ อย่าลืมว่าสนาม IP รอบนี้มี 12 สนามต่อให้ยิงไม่ดี 10 สนามที่เหลืออีก 2 สนามก็ต้องยิงให้เต็มที่ครับ ห้าม...ห้าม...ห้าม ถอดใจเป็นอันขาดครับ เสียแล้วเสียไปสนามที่เหลือต้องทำให้ดีที่สุดครับ เพราะเราพังคนอื่นก็อาจจะพัง เราอาจจะพังน้อยกว่า ต่อให้เราพังมากกว่า เราก็ยังต้องยิงเต็มที่เพราะเหมือนกับเราได้ซ้อมใหญ่และเรายังพยายามรักษาต่ำแหน่งให้ดีที่สุดครับ สรุปก็คือห้ามแพ้ใจตัวเอง ห้ามถอดใจเป็นอันขาด...จำไว้ครับ แพ้ชนะทำเต็มที่ไม่มีใครว่าได้ พลาดแล้วถอดใจไม่น่าให้อภัยครับ.... Angry Angry Angry Angry
คุณวรกฤษ ยิงแล้วติดลม พอยิงๆไปเริ่มไม่มีสมาธิในเกมส์ เอาแต่สนุกเลยมั่วไปหมด ผิดๆถูกๆ เละเทะครับ ได้ถ้วยไม่ได้ถ้วยไม่สำคัญเท่ากับตั้งใจในสิ่งที่ทำให้เต็มที่ครับ ถ้าไม่มั่ว ผมมั่นใจว่าเปอร์เซนต์ต้องดีกว่านี้อีกมาก...เหลวไหลครับ...เหลวไหล.. Angry Angry Angry
พี่นาจา...สมน้ำหน้าครับ มั่วแหลก ผิดไปเป็นคนละคนเลย...แก่แล้วไม่อยากซ้ำเติม... Grin Grin Grin
พี่เสือ..เผลอไม่ได้เลยครับ ผมพยายามย้ำว่าช้าๆเหนียวๆ พอไม่เห็นแอบแทร๊ปประจำครับ เป้าสวิงห่างร่วม 10 เมตรอยู่ 1 มิส 1 ประจำครับ มันไกลครับ ยิ่ง Production ยิ่งไม่น่าแทร๊ปเลย เพราะสวิงเร็วเห็นแค่ส่วนเดียว...ยิงMinorถ้าได้ D 3เป้าเท่ากับ 1 มิสครับเพราะหายไป 9 คะแนน ยิงให้เหนียวๆ ท่องให้ขึ้นใจ A เท่านั้นถ้ายิงได้ D เป็นผมๆของแถมอีกนัดดีกว่าครับ 9นัด 45 คะแนน ถ้ายิงได้ D 9 นัดเหลือ 18 คะแนน หายบานเลยครับ....คราวหลังอย่าทำ..คราวหลังอย่าทำ.
ผมเอง..ยิงช้าเกินไปในช่วงแรกๆ ยิงแบบปืน Standard ไปเลยซึ่งผมควรยิงได้เร็วกว่านั้นอีกมาก ต้องให้พี่นาจากะทุ้งให้ถึงยิงเร็วตาม รอบนี้ผมไม่มีมิสไม่มีประกัน ต่อไปต้องบอกตัวเองว่ายิงเข้าไป ยิงให้เต็มที่ ยิงให้เร็วที่สุดที่เห็น แม่นที่สุดเท่าที่จำเป็นครับ สรุปน่าโมโหตัวเอง... Angry Angry Angry
คนที่ผมชมคือกล็อฟครับ เพิ่งยิงปืนไม่เกิน 3 เดือนจากยิงไม่อยู่ในเป้า ได้ขนาดนี้ผมว่าดีมากๆครับ ผมไม่ได้มองที่ถ้วย ผมมองที่การพัฒนา ยังไงก็ขอโทษคนที่ผมติเพราะติเพื่อก่อจริงๆครับ..ไม่ได้ติเพื่อทำลาย ที่เขียนเพราะเราคุยกันว่าให้ติเพื่อคนอื่นที่ยังไม่ได้เข้ามาได้เข้าใจครับ....ผม หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรักทุกท่านที่ผมติจริงๆครับ ปากกับใจตรงกันจ๊ะ... Grin Grin Grin
อีกเรื่องที่เป็นกันทุกคน(ยกเว้นผม Grin Grin Grin)...จำใส่ใจได้เลยครับ อย่าสงสัยครับ ถ้าไม่แน่ใจเหนี่ยวแถมอีกนัดไปเลยครับ ผมเห็นทุกคนยิงแล้วคอยดูเป้าเวลาหมดไปบานเลยแล้วยกขึ้นมายิงอีก1นัด ไม่คุ้มครับขาดทุนแน่นอน สงสัยปุ๊บเหนี่ยวแถมไปเลยอีก 1 นัดเสียเวลานิดเดียว...จำไว้เลยเรื่องนี้ผมเห็นเป็นทุกคนเลย มีแค่ 2 อย่างมั่นใจไปเลย..สงสัยแถมเลย...มั่นใจศูนย์เรา ถ้าเห็นศูนย์โดดจากเป้ามั่นใจเลยว่าโดน ถ้าไม่เห็นศูนย์ยิงไม่ได้ครับ
ผมก็อยากให้แก้ไขกันให้เต็มที่...รอบหน้าหวังว่าจะดีกว่านี้ครับ ท่านที่เข้ามาอ่านอย่าว่าผมเอาเพื่อนมาตำหนินะครับ เพราะเราคุยกันว่าให้มาติชมกันตรงๆบนเวป(ซึ่งจริงได้ทำแล้วที่ร้านอาหาร) ไม่มีใครจะโกรธผมเพื่อให้หลายๆท่านเข้าใจว่า เราต้องติชมกันเพื่อพัฒนา ถ้าใครเห็นผมผิด ผมอยากให้ติเพื่อมีโอกาสพัฒนา เหมือนที่ผมโดนติในเวลาแข่งโดยประพันธ์ ว่าผมยิงช้าไปเลย เลยยุผม ตั้งเวลาให้ผมยิง ผมก็เลยยิงเต็มเหนี่ยวในช่วงหลังๆ....ผมต้องบอกขอบคุณประพันธ์ด้วยความจริงใจครับที่กระตุ้นผม ไม่งั้นคงช้าอยู่ครับ ไม่จำเป็นต้องเก่งกว่าถึงตำหนิได้ เพราะบางครั้งเรื่องบางเรื่องเรามองข้ามไปจริงๆครับ.....เอาไว้รอบต่อไปค่อยมาว่ากันต่อไป....สวัสดีครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3779 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 09:11:46 PM »

คุณทิม1911ตากล้องกิติมศักดิ์ประจำนักพระฤาษีของพวกเรา    ทั้งภาพทั้งดีวีดีชาวซูปอร์สควอทไม่รู้จะตอบแทนน้ำใจของคุณกันได้อย่างไรดี   ตอนนี้ก็ได้แต่เพียงขอกล่าวคำว่า ..ขอบคุณ ขอบคุณและขอบคุณครับ หลงรัก Grin Grin

ดูซิแม้แต่ที่ร้านอาหารก็มัวแต่เก็บภาพให้เพื่อนๆชาวสำนักฯจนไม่มีภาพหล่อๆของตัวเองมาให้ดูกันบ้างเลย   มีสักภาพไหมครับน้องทิม รวมทั้งของแฟนและลูกชายสุดหล่อด้วย(ชัดๆนะครับ) Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2006, 09:13:58 PM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 249 250 251 [252] 253 254 255 ... 942
  พิมพ์