เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 07:19:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 259 260 261 [262] 263 264 265 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1360992 ครั้ง)
จ้าวเวหา
สุดยอดปืนสั้น 1911
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ของดีอยู่ที่ความชอบ

« ตอบ #3915 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 07:10:04 PM »

กระทู้ยอดนิยมมากครับ

1911 never die
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #3916 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 07:19:28 PM »

ขอแสดงความเขลาหน่อยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ซื้อซอง CR แล้วมีแผ่นพลาสติกให้อีก 2 ตัวกับอีก 1 แท่ง

ใส่แม็ก 01 แล้วไม่พอดีหลวมครับขันน๊อตด้านหลังแล้วก็ยังหลวม

ทำอย่างไรช่วยหน่อยครับจะต้องเปลี่ยนหรือเพิ่มตัวไหนครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แม็ก75B ของพี่ใส่ไม่พอดีเหมือนกัน พี่เอา หกเหลี่ยมขันแผ่นพลาสติกเดิมที่ใส่อยู่ออก แล้วนำแผ่นพลาสติกที่ว่ามีสองอันนั่นแหละ หาอันที่เขียนว่าCZ/BARETTA ใส่เข้าไปแทน แล้วน๊อตสีเงินที่ขันละเอียดนั้นก็ให้สอดเข้าไปในหางแผ่นพลาสติกอันนั้นด้วย งงมั้ยเนี่ย  อ้อ! ในแผ่นกระดาษคำแนะนำสีขาวที่มาในpack จะบอกไว้ ลองดูนะ ถ้าไม่ได้โทร.คุยกัน

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #3917 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 07:51:15 PM »

ขอแสดงความเขลาหน่อยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ซื้อซอง CR แล้วมีแผ่นพลาสติกให้อีก 2 ตัวกับอีก 1 แท่ง

ใส่แม็ก 01 แล้วไม่พอดีหลวมครับขันน๊อตด้านหลังแล้วก็ยังหลวม

ทำอย่างไรช่วยหน่อยครับจะต้องเปลี่ยนหรือเพิ่มตัวไหนครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แม็ก75B ของพี่ใส่ไม่พอดีเหมือนกัน พี่เอา หกเหลี่ยมขันแผ่นพลาสติกเดิมที่ใส่อยู่ออก แล้วนำแผ่นพลาสติกที่ว่ามีสองอันนั่นแหละ หาอันที่เขียนว่าCZ/BARETTA ใส่เข้าไปแทน แล้วน๊อตสีเงินที่ขันละเอียดนั้นก็ให้สอดเข้าไปในหางแผ่นพลาสติกอันนั้นด้วย งงมั้ยเนี่ย  อ้อ! ในแผ่นกระดาษคำแนะนำสีขาวที่มาในpack จะบอกไว้ ลองดูนะ ถ้าไม่ได้โทร.คุยกัน

ขอบพระคุณครับผู้การ... เส้นผมบังภูเขาจริงๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พลาสติกแผ่นเดียวจบเลย Cheesy Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3918 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 09:07:22 PM »

เบอร์555555555..... Grin Grin Grin Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #3919 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 09:20:17 PM »

..........ความเห่อ  วรกฤษไม่แพ้นายใหม่ก็แล้วกันหล่ะ....05  05  05  05  05

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #3920 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 10:11:38 PM »

..........ความเห่อ วรกฤษไม่แพ้นายใหม่ก็แล้วกันหล่ะ....05 05 05 05 05

คนพูดด้วยมั้ง.... Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Kwang Vungtau
กลับมาอีกครั้ง...ยั่งยืน มั่นคง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ใจมันรัก...ลืมไม่ลง

« ตอบ #3921 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 10:34:17 PM »

ขอบพระคุณครับผู้การ... เส้นผมบังภูเขาจริงๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พลาสติกแผ่นเดียวจบเลย Cheesy Cheesy
ของผมถึงจะใส่ตัว Mag Insert สำหรับ CZ/Berretta ถูกต้องทุกประการแล้วก็ตาม
ยังหลวมอยู่ครับ (พยายามปรับ Possi Drive Screw แล้วก็ไม่แน่น )ซื้อมา 3 ตัวอาการเหมือนกันเดะ  Huh Huh

Smileyเลยใช่ท่าไม้ตายใช้เทปฉนวนยางดำ Aero Flex ตัดเท่า MI เจาะรูตรงตำแหน่ง ขันอัดน๊อต 6 แม้ว
ลองใส่ดูพอดีๆ และสามารถปรับแน่นพอดี หรือ แน่นมาก ด้วย Possi Drive Screw ได้ด้วย Cheesy หลงรัก

ปล.ไม่แน่ใจท่านที่ใช้ ฆญ-01 แล้วใช้ซองแม็ก CR เจอปัญหานี้หรือไม่ครับ Smiley

ตัวอยู่เวียดนาม...ใจอยู่ไทยเสมอ
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #3922 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 10:39:17 PM »

ปล.ไม่แน่ใจท่านที่ใช้ ฆญ-01 แล้วใช้ซองแม็ก CR เจอปัญหานี้หรือไม่ครับ Smiley

ปืน ฉ( ฆญ-01  เจอเหมือนกันครับแก้ไขได้แล้วครับ Grin Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #3923 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 10:39:35 PM »

แม็ก75B ของพี่ใส่ไม่พอดีเหมือนกัน พี่เอา หกเหลี่ยมขันแผ่นพลาสติกเดิมที่ใส่อยู่ออก แล้วนำแผ่นพลาสติกที่ว่ามีสองอันนั่นแหละ หาอันที่เขียนว่าCZ/BARETTA ใส่เข้าไปแทน แล้วน๊อตสีเงินที่ขันละเอียดนั้นก็ให้สอดเข้าไปในหางแผ่นพลาสติกอันนั้นด้วย งงมั้ยเนี่ย อ้อ! ในแผ่นกระดาษคำแนะนำสีขาวที่มาในpack จะบอกไว้ ลองดูนะ ถ้าไม่ได้โทร.คุยกัน

ของผมถึงจะใส่ตัว Mag Insert สำหรับ CZ/Berretta ถูกต้องทุกประการแล้วก็ตาม
ยังหลวมอยู่ครับ (พยายามปรับ Possi Drive Screw แล้วก็ไม่แน่น )ซื้อมา 3 ตัวอาการเหมือนกันเดะ Huh Huh

Smileyเลยใช่ท่าไม้ตายใช้เทปฉนวนยางดำ Aero Flex ตัดเท่า MI เจาะรูตรงตำแหน่ง ขันอัดน๊อต 6 แม้ว
ลองใส่ดูพอดีๆ และสามารถปรับแน่นพอดี หรือ แน่นมาก ด้วย Possi Drive Screw ได้ด้วย Cheesy หลงรัก

คุณน้องวรกฤษใช้ไงครับ และก็เจอปัญหาเช่นกัน แต่ตอนนี้แก้ไขได้แล้วนะครับ......ของผม75B พอดีเป๊ะไม่มีปัญหา

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #3924 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 04:11:34 AM »

Grin แสดงว่าไม่ได้อ่านที่ผมโพสไว้ที่หน้าทดสอบ 05 ของผมลองใส่ 19+1 มานานแล้ว แมกของ CZ-75/85 ก็สามารถใส่ได้ 17+1 ด้วย แต่จะตึง ๆ หน่อย

..........ความเห่อ  วรกฤษไม่แพ้นายใหม่ก็แล้วกันหล่ะ....05  05  05  05  05

Grin Grin Grin Grin Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #3925 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 04:19:25 AM »

Grin แสดงว่าไม่ได้อ่านที่ผมโพสไว้ที่หน้าทดสอบ 05 ของผมลองใส่ 19+1 มานานแล้ว แมกของ CZ-75/85 ก็สามารถใส่ได้ 17+1 ด้วย แต่จะตึง ๆ หน่อย

Grin Grin อ่านครับพี่แต่ขี้เห่ออ่ะได้มาวันเดียวยิงดรายจนนิ้วชี้พองเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

LIM 4
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #3926 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 04:27:48 AM »

Cheesy Grin Grin  ตื่นแล้วเหรอคุณ num  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ Grin Grin Grin
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #3927 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 04:32:43 AM »

Cheesy Grin Grin ตื่นแล้วเหรอคุณ num จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ Grin Grin Grin

ตื่นนานแล้วเพิ่งเริ่มว่างครับ Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #3928 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 04:34:09 AM »

Grin Grin อ่านครับพี่แต่ขี้เห่ออ่ะได้มาวันเดียวยิงดรายจนนิ้วชี้พองเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมว่ามันดุชอบกัดนิ้วกลางอ่ะ   Wink Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #3929 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 04:37:01 AM »

..........ความเห่อ วรกฤษไม่แพ้นายใหม่ก็แล้วกันหล่ะ....05 05 05 05 05

คนพูดด้วยมั้ง.... Grin

อิจฉาใช่ไหมครับพี่  แซวคนอื่นเค้า  ชาว SP-01 มาแซวท่านคืนกันหน่อยเร็วๆ Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 259 260 261 [262] 263 264 265 ... 942
  พิมพ์