เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 09:25:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 262 263 264 [265] 266 267 268 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1361084 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #3960 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 09:53:20 AM »

เก่งว่ะ  เรายังสะกดคำเอนไซโคปีเดีย ไม่ค่อยถูกเลย

มีดิกไว้ทำไม เปิดดิ Grin

I am dying... -*-

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #3961 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 09:57:40 AM »

ผมสมัค  level  lll.........ipsc alias.....region.. มันคืออะไรครับ แล้ว   production  มันต้อง  minor  mager หรือ  EGV ครับ Grin Grin Grin Grin  ใครรู้ช่วยบอกที Grin Grin

Alias คือชื่อที่ลงทะเบียนฟรีที่ http://www.ipsc.org/ics.htm#Aliases มีไว้สำหรับส่งคะแนน แล้วจัด International class เจ้าค่ะ

Region สำหรับนักกีฬาไทยคือ Thailand ค่ะ ส่วน Production มีแต่ minor เจ้าค่ะ

คุณ LIM 4 เคยลงแข่งแล้วหรือยังเจ้าคะ ถ้ายังไม่เคยลงแข่งเลย ไม่สามารถลง Level III เป็นแมทช์แรกได้นะเจ้าคะ

คุณ LIM4 ได้คำตอบแล้วนะเจ้าคะ ที่ยกกระทู้ขึ้นมา เพราะเห็นว่ากระทู้นี้ไปไวจริงๆ กลัวไม่เห็นข้อความนี้เจ้าค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #3962 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 09:58:51 AM »

ส่วนสำหรับการฝึกซ้อม อาทิตย์นึงประมาณ4-5วันๆละประมาณ150-200คับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เดือนประมาณ 2000-3000นัดคับ(เหนือยเหมือนกันคับ ฝึกกับพี่คเชนอาทิตย์แรก เดินเป็นโรโบค็อบเลยคับ เข่ายึดหมดเลย โดนชก โดนชก โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน)และต้องดายไฟร์ทุกวันด้วยคับ(โหดมาก) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินทั้งหมดประมาณ30-40ลังน่าจะได้ ตกใจ ตกใจ ตกใจ คุณพ่อหมดไปเยอะเลยคับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน(คุมผมทุกวันเลย  โดนชก โดนชก โดนชกโดดซ้อมไม่ค่อยได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จำนวนกระสุนที่น้องกันยิงเดือนนึง พี่ยิงได้ปีนึงเลยครับ  Cheesy
Den IPSC
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #3963 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 10:10:07 AM »

มีอยู่เสตจผมหยุดเองเพราะเข้าไปในช่องเเล้วมีเพลทไม่ครบเพราะลมพัดล้มไปตอนที่สัญญาณออกตัวแล้ว

แบบนี้ผมทำผิดใช่มั๊ยครับ

เสี่ยงครับ Grin Grin Grin ผมก็เคยเจอ Grin Grin Grin

แต่ถ้าต่อไปผมเจออีกผมรีบทำการยิงไปที่เพลทนั้น(อย่าเงอะงะ)แล้วไปเหมือนมันมีอยู่เพราะ ถ้า RO ไม่ดูเรายิงจะไม่บอกให้เราหยุด แล้วสุดท้ายถ้าไม่ให้รีชูทเราเสียหายเวลาบานเลยครับ

เคยถอยหลังชน RO เสียจังหวะ เราหยุดรอนึกว่าจะให้ยิงใหม่ ท่านเฉยเอาหละซิต้องยิงต่อหมดสมาธิเสียเวลาไปเยอะ สุดท้ายขอท่านรีชูตท่านก็ไม่มีปัญหาครับ

ทางที่ดียิงให้จบเเล้วค่อยว่ากันดีกว่าครับ

ทุกกรณี หากต้องการแย้ง ก็อย่าเพิ่งเซ็นชื่อในใบคะแนนนะครับ ให้คุยกับ RO ท่านนั้นเลยว่าเราขอแย้งเรื่องอะไร  เป็นเรื่องปรกติคับ แต่การแย้งก็ต้องแย้งแบบ sportman นะ ไม่ใช่ทะเลอะกัน[/size] หลงรัก

LIM 4
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #3964 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 10:14:19 AM »

ผมสมัค  level  lll.........ipsc alias.....region.. มันคืออะไรครับ แล้ว   production  มันต้อง  minor  mager หรือ  EGV ครับ Grin Grin Grin Grin  ใครรู้ช่วยบอกที Grin Grin

Alias คือชื่อที่ลงทะเบียนฟรีที่ http://www.ipsc.org/ics.htm#Aliases มีไว้สำหรับส่งคะแนน แล้วจัด International class เจ้าค่ะ

Region สำหรับนักกีฬาไทยคือ Thailand ค่ะ ส่วน Production มีแต่ minor เจ้าค่ะ

คุณ LIM 4 เคยลงแข่งแล้วหรือยังเจ้าคะ ถ้ายังไม่เคยลงแข่งเลย ไม่สามารถลง Level III เป็นแมทช์แรกได้นะเจ้าคะ

คุณ LIM4 ได้คำตอบแล้วนะเจ้าคะ ที่ยกกระทู้ขึ้นมา เพราะเห็นว่ากระทู้นี้ไปไวจริงๆ กลัวไม่เห็นข้อความนี้เจ้าค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน
   Cheesy Cheesy Cheesy รับทราบครับผม  ขอบคุณครับ   Grin Grin  กระทู้ไปไวจริงๆครับยังกับติดจรวด  Shocked Shocked Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3965 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 11:17:25 AM »

มีอยู่เสตจผมหยุดเองเพราะเข้าไปในช่องเเล้วมีเพลทไม่ครบเพราะลมพัดล้มไปตอนที่สัญญาณออกตัวแล้ว

แบบนี้ผมทำผิดใช่มั๊ยครับ

เสี่ยงครับ Grin Grin Grin ผมก็เคยเจอ Grin Grin Grin

แต่ถ้าต่อไปผมเจออีกผมรีบทำการยิงไปที่เพลทนั้น(อย่าเงอะงะ)แล้วไปเหมือนมันมีอยู่เพราะ ถ้า RO ไม่ดูเรายิงจะไม่บอกให้เราหยุด แล้วสุดท้ายถ้าไม่ให้รีชูทเราเสียหายเวลาบานเลยครับ

เคยถอยหลังชน RO เสียจังหวะ เราหยุดรอนึกว่าจะให้ยิงใหม่ ท่านเฉยเอาหละซิต้องยิงต่อหมดสมาธิเสียเวลาไปเยอะ สุดท้ายขอท่านรีชูตท่านก็ไม่มีปัญหาครับ

ทางที่ดียิงให้จบเเล้วค่อยว่ากันดีกว่าครับ

ทุกกรณี หากต้องการแย้ง ก็อย่าเพิ่งเซ็นชื่อในใบคะแนนนะครับ ให้คุยกับ RO ท่านนั้นเลยว่าเราขอแย้งเรื่องอะไร  เป็นเรื่องปรกติคับ แต่การแย้งก็ต้องแย้งแบบ sportman นะ ไม่ใช่ทะเลอะกัน[/size] หลงรัก

จริงเปล่าตาหนุ่ม...... Grin Grin Grin ผมอยู่ในเหตุการณ์นา....... Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2006, 12:18:39 PM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3966 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 11:57:30 AM »

ขอบคุณคับพี่โทนี่  กับคุณลุงเสือ   สำหรับผมเพิ่งยิงปืนครั้งแรกประมาณ เดือนสิงหาคมปีที่แล้ว(48)เองคับยังไม่ถึงปีเลยที่เชียงใหม่  อ.จเรเป็นคนสอนให้คับ 
ต่อมาก็ไปทีฟามโดยมีอานกไฟเป็นคนแนะนำรายระเอียดพร้อมกับให้ยืมปืนคับ น้ำลายหก น้ำลายหก  เริ่มยิง STANDARD กันยาถึงธันวาคม   ได้4เดือนคับ อยู่Bอยู่เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ส่วนOPENเริ่มยิงตอนเดือนมกราคมถึงปัจจุบันนี้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไปยิงที่เชียงรายครั้งแรกได้Aคับ(ฟลุ๊คคับใส่หลวงพ่อดี น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก)   ส่วนสำหรับการฝึกซ้อม อาทิตย์นึงประมาณ4-5วันๆละประมาณ150-200คับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เดือนประมาณ 2000-3000นัดคับ(เหนือยเหมือนกันคับ ฝึกกับพี่คเชนอาทิตย์แรก เดินเป็นโรโบค็อบเลยคับ เข่ายึดหมดเลย โดนชก โดนชก โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน)และต้องดายไฟร์ทุกวันด้วยคับ(โหดมาก) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินทั้งหมดประมาณ30-40ลังน่าจะได้ ตกใจ ตกใจ ตกใจ คุณพ่อหมดไปเยอะเลยคับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน(คุมผมทุกวันเลย  โดนชก โดนชก โดนชกโดดซ้อมไม่ค่อยได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยอดเยี่ยมครับ Grin Grin Grin

ลุงจำได้ว่า24 ธ.ค.48 เจอน้องกันที่บบท.ซึ่งก็ได้รู้จักเพื่อนของแอ๊ดคาราบาวก็วันนั้นด้วยเช่นกัน....เรื่องยิงหลายพันนัดต่อเดือนนั้นฟังมาจากหลายๆคนแล้ว  คนจะเก่งได้ปีแรกๆก็ต้องไม่ต่ำกว่า 2000 นัดต่อเดือนทั้งนั้น....ชี้ให้เห็นว่าพรสวรรค์นั้นไม่มีหรอกมีแต่พรแสวงต่างหาก    ดังหลักในกีฬาทุกชนิดที่ว่าเมื่อมีความรู้และมีทัศนคติที่ถูกต้องในกีฬานั้นๆแล้ว  การฝึกทักษะเป็นสิ่งสำคัญสำคัญที่สุด Grin Grin Grin

ไหนน้องกันลองเล่าถึงวิธียิงแห้งหรือไดรไฟร์ที่ว่าแสนจะทารุณนั้น ให้สมาชิกในนี้ได้อ่านประดับประสบการณ์กันบ้างซิครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2006, 02:31:12 PM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #3967 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 12:53:28 PM »

ตกใจ เช้าเดียวกระทู้วิ่งไป 3 หน้าหมดสิ้นปีนี้กระทู้คุณลุงจะยาวที่สุดในโลกแน่ๆเลย Grin Grin Cheesy

น้องกันส์กับผมเข้ามายิงไล่ๆกันเลยเจอน้องกันส์ครั้งแรกที่ฟาร์มน้องกันส์มายิงครั้งแรกผมมายิงครั้งที่สอง

น้องกันส์พัฒนาไปไวมากๆซ้อมมาดีจริงๆเจอพี่สอนให้บ้างนะ Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #3968 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 12:59:00 PM »

ลุงจำได้ว่า24 ธ.ค.48 เจอน้องกันที่บบท.ซึ่งก็ได้รู้จักเพื่อนของแอ๊ดคาราบาวก็วันนั้นด้วยเช่นกัน....เรื่องยิงหลายพันนัดต่อเดือนนั้นฟังมาจากหลายๆคนแล้ว  คนจะเก่งได้ปีแรกๆก็ต้องไม่ต่ำกว่า 2000 นัดต่อเดือนทั้งนั้น....ชี้ให้เห็นว่าพรสวรรค์นั้นไม่มีหรอกมีแต่พรแสวงต่างหาก    ดังหลักในกีฬาทุกชนิดที่ว่าเมื่อมีความรู้และมีทัศนคติที่ถูกต้องในกีฬานั้นๆแล้ว  การฝึกทักษะเป็นสิ่งสำคัญสำคัญที่สุด Grin Grin Grin

ไหนน้องกันลองเล่าถึงวิธียิงแห้งหรือไดร์ไฟร์ที่ว่าแสนจะทารุณนั้น ให้สมาชิกในนี้ได้อ่านประดับประสบการณ์กันบ้างซิครับ Grin Grin Grin

ข้าน้อยไม่เห็นด้วยนะเจ้าคะ ที่จะบอกว่ามีแต่พรแสวง ถ้าไม่มีพรสวรรค์เลย ให้ทุ่มซ้อมขนาดไหนก็เท่านั้นแหละเจ้าค่ะ ในขณะเดียวกันถ้ามีแต่พรสวรรค์ แต่ทุนไม่อำนวยก็เท่านั้นอีกเช่นกัน

~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #3969 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 01:04:45 PM »

คับส่วนวิธีดายไฟร์ของผมที่ฝึกอยู่นั้นคือการ ฝึกทุกท่าครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ต้องดายให้หมดทุกท่าคับนึกอะไรออกดายให้หมดเลยคับ ทั้งนั่งอยู่ที่เก้าอี้วิ่งไปหยิบปืนจากนั้นทำทั้ง3 condition (ตอนแรกวิ่งไปหยิบมายิงมั่ง ต่อไปหยิบขึ้นลำมั่ง ต่อไปเสียบแม็กขึ้นลำมั่ง) หยิบปืนแล้ววิ่งไปก้มยิงบ้าง (พอก้มแล้วลองค้างไว้ซัก3วินาทีเพื่อดูเรื่องการทรงตัว) หันหลังบ้าง ฝึกถอยออกจากบล็อกบ้างคับ ชักปืนเดินออกไป1ก้าวบ้าง(ก้าว1ก้าวสลับกันซ้ายมั่งขวามั่งถอยมั่ง) ทุกๆอย่างผมทำทั้ง3condition เพราะไม่รู้จะเจอแบบไหน  ตกใจ ตกใจ ตกใจ นอนแล้วลุกมาหยิบปืนบ้างคับ หรือถ้ายืนชักเฉยๆคุณลุงเสือลองไปที่กระจกแล้วชักปืนดูคับ จะได้เห็นตัวเองว่าชักปืนเป็นอย่างไร จะได้แก้ไขได้ ซ้อมมือซ้ายมือขวาด้วยคับLevel3น่าจะเจอ  Smiley Smiley Smiley ซ้อมก้มต่ำๆไว้ก็ดีคับ อย่างLevel3เชียงใหม่ที่ผ่านมานี้ ก้มต่ำๆเยอะเลยคับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลายคนขาเป็นตะคริวกัตรึมเลย โดนชก โดนชก โดนชก   การดายไฟร์ของผมก็จะเป็นเช่นนี้ครับดายทุกๆวันโหดสุดๆ เลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3970 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 01:08:50 PM »

ไหนน้องกันลองเล่าถึงวิธียิงแห้งหรือไดร์ไฟร์ที่ว่าแสนจะทารุณนั้น ให้สมาชิกในนี้ได้อ่านประดับประสบการณ์กันบ้างซิครับ Grin Grin Grin

ข้าน้อยไม่เห็นด้วยนะเจ้าคะ ที่จะบอกว่ามีแต่พรแสวง ถ้าไม่มีพรสวรรค์เลย ให้ทุ่มซ้อมขนาดไหนก็เท่านั้นแหละเจ้าค่ะ ในขณะเดียวกันถ้ามีแต่พรสวรรค์ แต่ทุนไม่อำนวยก็เท่านั้นอีกเช่นกัน

เป็นความเชื่อส่วนบุคคลของผมเองนะขอรับน้องโบว์    ...ซึ่งก็คล้ายๆดับเรื่องความเชื่อของทางจิตนิยมกับพฤติกรรมนิยม.....พอดีผมค่อนข้างเชื่อไปทางสำนักพฤติกรรมนิยมนะขอรับ Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3971 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 01:25:46 PM »

คับส่วนวิธีดายไฟร์ของผมที่ฝึกอยู่นั้นคือการ ฝึกทุกท่าครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ต้องดายให้หมดทุกท่าคับนึกอะไรออกดายให้หมดเลยคับ ทั้งนั่งอยู่ที่เก้าอี้วิ่งไปหยิบปืนจากนั้นทำทั้ง3 condition (ตอนแรกวิ่งไปหยิบมายิงมั่ง ต่อไปหยิบขึ้นลำมั่ง ต่อไปเสียบแม็กขึ้นลำมั่ง) หยิบปืนแล้ววิ่งไปก้มยิงบ้าง (พอก้มแล้วลองค้างไว้ซัก3วินาทีเพื่อดูเรื่องการทรงตัว) หันหลังบ้าง ฝึกถอยออกจากบล็อกบ้างคับ ชักปืนเดินออกไป1ก้าวบ้าง(ก้าว1ก้าวสลับกันซ้ายมั่งขวามั่งถอยมั่ง) ทุกๆอย่างผมทำทั้ง3condition เพราะไม่รู้จะเจอแบบไหน ตกใจ ตกใจ ตกใจ นอนแล้วลุกมาหยิบปืนบ้างคับ หรือถ้ายืนชักเฉยๆคุณลุงเสือลองไปที่กระจกแล้วชักปืนดูคับ จะได้เห็นตัวเองว่าชักปืนเป็นอย่างไร จะได้แก้ไขได้ ซ้อมมือซ้ายมือขวาด้วยคับLevel3น่าจะเจอ Smiley Smiley Smiley ซ้อมก้มต่ำๆไว้ก็ดีคับ อย่างLevel3เชียงใหม่ที่ผ่านมานี้ ก้มต่ำๆเยอะเลยคับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลายคนขาเป็นตะคริวกัตรึมเลย โดนชก โดนชก โดนชก การดายไฟร์ของผมก็จะเป็นเช่นนี้ครับดายทุกๆวันโหดสุดๆ เลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เชื่อว่าเรื่องที่น้องกันเล่ามาจะเกิดประโยชน์แก่คนที่สนใจอีกหลายๆคนครับ Grin Grin Grin

มีอะไรดีๆก็นำมาถ่ายทอดกันอย่างนี้นะดีแล้ว  ได้บุญด้วยครับ(บุญแปลว่าความดีงาม ไม่ใช่สวรรค์นะครับ)   นอกจากนั้นก็เป็นไปดังที่พระฤาษีเคยกล่าวไว้ว่าคนเรารู้อะไรดีๆแล้วไม่ถ่ายทอดออกมาต่อไปสิ่งดีๆเหล่านั้นก็เลือนหายไปหมด ต้องไปหาไปเริ่มกันใหม่  ความเจริญรุดหน้าในสิ่งนั้นๆก็จะไม่มี

แต่อย่างไรก็ตามการที่น้องกันมาหยอดตะคริวไว้ในตอนท้ายนั้น.....ตัวใครตัวมันแหละหลานเอ๋ย โดนชก ลุงก็คงช่วยไม่ได้ ตกใจ
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #3972 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 01:36:58 PM »

Grin Grin Grin สวัสดีทุกๆท่านครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก กระทู้ความเร็วสูงมากๆค๊าบ กําลังตามอ่านอยู่ค๊าบ  พี่เสือกล้ามเนื้อหลังที่เจ็บดีขึ้นหรือยังครับ ช่วงนี้ซ้อมเบาๆก่อนนะครับให้หายสนิทก่อนนะครับพี่ เป็นห่วงค๊าบ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก พี่เล็กเป็นหวัดนี่เอง ผมมองหาในสนามถึงไม่พบ หายเร็วๆนะครับพี่เล็ก

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #3973 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 01:53:10 PM »

Grin Grin Grin พี่ๆค๊าบ!!! มีใครรู้จักคุณ VFO-05 บ้างครับ Grin Grin Grin ha!ha!

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #3974 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 01:54:36 PM »

Grin Grin Grin พี่ๆค๊าบ!!! มีใครรู้จักคุณ VFO-05 บ้างครับ Grin Grin Grin ha!ha!

ผมว่า...ผมรู้จักนะ  Grin Grin

หน้า: 1 ... 262 263 264 [265] 266 267 268 ... 942
  พิมพ์