เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 01:30:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 269 270 271 [272] 273 274 275 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1361322 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4065 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 09:21:23 PM »

Shocked Shocked เจอกลอนคุณลุงเข้าไปสุดยอดครับ ผมลบไปแล้วอ่านแล้วมั่วน่าดู ยังไม่ชำนาญ หัวเราะร่าน้ำตาริน คุณลุงเขียนได้ลื่นมากๆครับ

ขอบพระคุณคุณลุงคุณป้าเช่นกันครับ Grin Grin

น้องวรกฤษอย่าคิดมาก อันว่ากลอนที่มาจากจิตผ่องใส มีสัมผัสหล่นไปบ้างไม่เป็นไร ..สัมผัสใจต่างหากคนอยากอ่าน น้ำลายหก

จงกล้าแต่งกลอนต่อไปครับ.....จงกล้าแบบที่กล้าเหนี่ยวไกนัดแรกหลังจากเสียง Beep...... Grin Grin Grin

Smiley

คุณอาหญิง มายิงปืน ผมชื่นจิต
 เป็นนิมิตร หมายที่ดี กว่าปีไหน
 มายิงปืน ไอ พี นี้ มีกำไร
 โรคหัวใจ โรคอะไร ไม่คุกคาม

วันที่ 7 แมทช์ฟาร์ม ผมตามเชียร์
 อาจจะยืน ซดเบียร์ สักกระป๋อง
 แมทช์ฟาร์มนี้ เป็นสนาม น่าประลอง
 ผมขอร้อง อาหญิงอย่า หล่น ลั่น เอย... Grin

ยอดเยี่ยมครับๆ....ขอขอบคุณมากครับน้องวุฒิ Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #4066 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 11:18:52 PM »

เอามั่ง.. Grin Grin

เริ่มสนุก...สุขสนาน...สรรค์สนอง
ชาวไอพี...ทั้งผอง...หน้าผ่องใส
รู้แพ้...รู้ชนะ...รู้อภัย
คือหัวใจ..แข็งเข้ม..เกมส์กีฬา

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #4067 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 04:41:02 AM »

ผมขอด้วยคน...

แต่ละคน ด้นกันมันส์ ฉันสยอง
เมียแอบมอง อยู่ข้างหลัง ฉันหวั่นไหว
ถึงวันเเข่ง ท่านสั่งมา ฉันอดไป
ขออภัย ชาวไอพี เมียคุมเอย... Wink

Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ผมเกรงใจแฟนมาก  ผมมันดื้อไม่ดีเอง  แฟนเลยชอบโกรธผมบ่อยๆเรื่องปืน  ผมชอบปล่อยปลาไหลจัง Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2006, 05:49:15 AM โดย num » บันทึกการเข้า

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #4068 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 06:37:47 AM »

ทีหลังนาย num ต้องเล่นnet แบบ wireless จะได้หลบได้

~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #4069 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 08:21:07 AM »

สุดยอด  Grin Grin Grin กลอนพี่numสุดยอดเลยครับ Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4070 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 08:29:19 AM »

เอามั่ง.. Grin Grin

เริ่มสนุก...สุขสนาน...สรรค์สนอง
ชาวไอพี...ทั้งผอง...หน้าผ่องใส
รู้แพ้...รู้ชนะ...รู้อภัย
คือหัวใจ..แข็งเข้ม..เกมส์กีฬา

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ Grin Grin Grin....แต่คนที่จะมีสปิริต รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย ได้นั้น ที่เคยเห็นมาส่วนมาก ใจจะใหญ่กว่า(..)มดนะครับ Shocked Huh
(ท่านรองฯของพวกเราเป็นคนหนึ่งที่เป็นคนใจใหญ่ใจกว้างเหมือนหลายคนที่ผมรู้จักครับ Grin Grin Grin)

ผมขอด้วยคน...

แต่ละคน ด้นกันมันส์ ฉันสยอง
เมียแอบมอง อยู่ข้างหลัง ฉันหวั่นไหว
ถึงวันเเข่ง ท่านสั่งมา ฉันอดไป
ขออภัย ชาวไอพี เมียคุมเอย... Wink

Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ผมเกรงใจแฟนมาก ผมมันดื้อไม่ดีเอง แฟนเลยชอบโกรธผมบ่อยๆเรื่องปืน ผมชอบปล่อยปลาไหลจัง Grin

คนเกรงใจเมียส่วนมากจะใจถึงใจเด็ด Grin Grin Grin....(แต่ผมไม่กลัวเมียนะ ขอบอก :Smiley)

เห็นมาสเตอร์หนุ่มร่ายกลอนแบบนี้   ทำให้ผมนึกถึงบทกลอนพื้นบ้านของทางภาคใต้บทหนึ่งที่เคยได้ยินมา  ดังนี้ครับ(ไม่แน่ใจว่าเคยลงที่นี้หรือยัง  ถ้าเคยก็ฉายซ้ำแล้วกัน)

สิบได้ไม่เท่าเสีย
ไม่กลัวเมียจะกลัวใคร
คนอื่นจะกลัวทำไม
ไม่ได้หุงข้าวให้เรากิน...........

(คนบ้านนอกชนบทส่วนมากแม่บ้านจะเป็นผู้หุงหาอาหารน่ะครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2006, 09:59:13 AM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4071 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 10:30:21 AM »

ถ้าแต่งกลอนสงสัยไปอยู่คลาส U แน่เลยเรา.... Grin Grin Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #4072 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 10:37:06 AM »

ถ้าแต่งกลอนสงสัยไปอยู่คลาส U แน่เลยเรา

ไม่เคยเห็นโพสท์สั้นอย่างนี้  Cheesy

smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #4073 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 10:40:38 AM »

แหล่งข่าวแจ้งว่าเมื่อวาน ท่าน VFO แอบพาท่าน UFO !!! ไปทำอะไรมาแถว ม. กรุงเทพ Huh? :-* น้ำลายหก น้ำลายหก
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #4074 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 10:42:07 AM »

ถ้าแต่งกลอนสงสัยไปอยู่คลาส U แน่เลยเรา.... Grin Grin Grin

ถ้าแต่งกลอนเนี่ย มี Class Z มั้ยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

We can either find the way or make one.
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #4075 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 10:43:54 AM »

..........................ขอนิดครับ

เธอชอบว่า ฉันอวบอิ่ม พอยิ้มได้
เธอชมว่า ฉันสดใส ไม่เคยขัด
เธอชมว่า ฉันเซ็กซี่ ดีชะมัด
เธอชมว่า ฉันเซ็กซ์จัดลูกมาก จะยากจน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฉันนั้นคือ เอสพี  เบอร์ห้า.....................

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2006, 10:58:40 AM โดย ป - ปั้น » บันทึกการเข้า

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #4076 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 11:02:20 AM »

Grin 555 เจ้าบทเจ้ากลอนกันใหญ่ Grin

Grin ยิง IPSC แล้วอารมณ์ศิลปินกันทั้งนั้นเลย Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #4077 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 11:05:50 AM »

อารมณ์ศิลปินนี่พิสูจน์ได้ด้วยคาราโอเกะ หลังยิงเสร็จครับ  Cheesy

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4078 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 11:19:24 AM »

ลองเป็นภาษาอังกฤษ   ในทำนอง...

ลันดั้น บริจด์ อิส ฟอลลิ่งๆดาวน์.ฟอลลิ่งดาวน์ ลฯ..................บ้างก็ได้นะครับ Grin Grin Grin

แหล่งข่าวแจ้งว่าเมื่อวาน ท่าน VFO แอบพาท่าน UFO !!! ไปทำอะไรมาแถว ม. กรุงเทพ Huh? :-* น้ำลายหก น้ำลายหก

A....น้องกอล์ฟก็มีสายข่าวเหมือนกันหรือนี่    ผมคาดว่าต้องระดับสันติบาลหรือไม่ก็สังกัดหน่วยข่าวกรองฯแน่นอน   ไม่เช่นนั้นจะรู้ข่าวนี้ไม่ได้  เพราะเป็นแผนลับที่สุดของ UFOเขาเลยครับ 555

อ้อ..เกือบลืม  UFO เขาฝากยืนยันมาว่า...ชื่อนี่ไม่ได้แปลว่า  จานบิน(http://www.ufo.it/) Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2006, 11:23:43 AM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #4079 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 11:28:43 AM »

A....น้องกอล์ฟก็มีสายข่าวเหมือนกันหรือนี่ ผมคาดว่าต้องระดับสันติบาลหรือไม่ก็สังกัดหน่วยข่าวกรองฯแน่นอน ไม่เช่นนั้นจะรู้ข่าวนี้ไม่ได้ เพราะเป็นแผนลับที่สุดของ UFOเขาเลยครับ 555

อ้อ..เกือบลืม UFO เขาฝากยืนยันมาว่า...ชื่อนี่ไม่ได้แปลว่า จานบิน(http://www.ufo.it/)
อ้างถึง

ขอบคุณครับพี่นั่นเป็นข้อมูลในทางลึกครับ ผมว่าถ้าพี่เป็นทหารจะต้องดำรงตำแหน่ง "ท่านเจ้ากรม" ครับ Grin
หน้า: 1 ... 269 270 271 [272] 273 274 275 ... 942
  พิมพ์