เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 05:26:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 275 276 277 [278] 279 280 281 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1361473 ครั้ง)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #4155 เมื่อ: เมษายน 29, 2006, 08:17:57 PM »

ถามคุณชลธิต     พี่นรงค์ศักดิ์ยิง 78% อย่างนี้ขึ้น Class A ไหมครับ

ผลการยิงระดับ level4 และ level 5 นับเป็นหนึ่งสกอร์
หากไปรวมใน alias ที่มีอยู่ทั้งหมดสี่ครั้ง แล้วเกิน 75% จึงขึ้นเป็น A ครับ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4156 เมื่อ: เมษายน 29, 2006, 09:25:48 PM »

Grin Grin Grin สวัสดี ค๊าบ พี่ UFO วันนี้ไม่ไป บบท. หรือครับ แล้ว พี่สาวของพวกเราพร้อมลงแข่งหรือยังครับ พอดีได้ดู dvd เห็นนักกีฬาหญิงทีม glock เลยเห็นภาพพี่สาวที่ฟาร์มนะครับพี่ Grin Grin Grin

สวัสดีครับน้องTFO....วันนี้ไปซ้อมความสัมพันธ์ระหว่างมือกับตาและซ้อมสายตาล้วนๆน่ะครับ  เพิ่งจะกลับถึงบ้านสักครู่ใหญ่ๆนี่เองครับ...พี่สาวคิดว่าพร้อมลงยิงเพื่อความสนุกน่ะครับ วัยขนาดนี้ไม่ได้หวังจะรุ่งอะไรน่ะครับน้อง(ก็เหมือนผมนั่นแหละ) เพื่อเป็นสันทนาการสนุกๆอย่างหนึ่งครับ Grin Grin Grin

น้องท็อปซ้อมที่ไหนบ้างครับ(บอกทางพีเอ็มก็ได้ครับ) Grin Grin Grin

ดีครับพี่เสือ เป็นการออกกำลังกายและขับเหงื่อเพื่อทำความสะอาดร่างกาย แถมมี้พื่อนๆคอเดียวกันไว้เฮฮาอีกกลุ่มหนึ่งครับ...... Grin Grin Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #4157 เมื่อ: เมษายน 29, 2006, 09:38:12 PM »

พี่สาวคิดว่าพร้อมลงยิงเพื่อความสนุกน่ะครับ วัยขนาดนี้ไม่ได้หวังจะรุ่งอะไรน่ะครับน้อง(ก็เหมือนผมนั่นแหละ) เพื่อเป็นสันทนาการสนุกๆอย่างหนึ่งครับ Grin Grin Grin

นี่แหละครับ ตัวอย่างของผู้ที่หาความสุขให้กับชีวิต 

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4158 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 05:23:09 AM »

Grin Grin Grin สวัสดี ค๊าบ พี่ UFO วันนี้ไม่ไป บบท. หรือครับ แล้ว พี่สาวของพวกเราพร้อมลงแข่งหรือยังครับ พอดีได้ดู dvd เห็นนักกีฬาหญิงทีม glock เลยเห็นภาพพี่สาวที่ฟาร์มนะครับพี่ Grin Grin Grin

สวัสดีครับน้องTFO....วันนี้ไปซ้อมความสัมพันธ์ระหว่างมือกับตาและซ้อมสายตาล้วนๆน่ะครับ เพิ่งจะกลับถึงบ้านสักครู่ใหญ่ๆนี่เองครับ...พี่สาวคิดว่าพร้อมลงยิงเพื่อความสนุกน่ะครับ วัยขนาดนี้ไม่ได้หวังจะรุ่งอะไรน่ะครับน้อง(ก็เหมือนผมนั่นแหละ) เพื่อเป็นสันทนาการสนุกๆอย่างหนึ่งครับ Grin Grin Grin

น้องท็อปซ้อมที่ไหนบ้างครับ(บอกทางพีเอ็มก็ได้ครับ) Grin Grin Grin

ดีครับพี่เสือ เป็นการออกกำลังกายและขับเหงื่อเพื่อทำความสะอาดร่างกาย แถมมี้พื่อนๆคอเดียวกันไว้เฮฮาอีกกลุ่มหนึ่งครับ...... Grin Grin Grin

คิดถึงคุณน้องครูจังเลย  ไม่รู้เมื่อไรจะได้ไปซ้อมด้วยกันอีกนะครับ?  :Smiley(การนัดหมายคอนเฟิร์มนะครับ Grin Grin Grin)

พี่สาวคิดว่าพร้อมลงยิงเพื่อความสนุกน่ะครับ วัยขนาดนี้ไม่ได้หวังจะรุ่งอะไรน่ะครับน้อง(ก็เหมือนผมนั่นแหละ) เพื่อเป็นสันทนาการสนุกๆอย่างหนึ่งครับ Grin Grin Grin

นี่แหละครับ ตัวอย่างของผู้ที่หาความสุขให้กับชีวิต

ผมจำมาจากบางแง่มุมของท่านชาติชายน่ะครับ ท่านว่า..ชีวิตคือการแสวงหาความสุข....(แต่ผมไม่รวยเหมือท่านนะครับ) Grin Grin Grin

แฟนผมมายิงไอพีเพื่อความสนุก ผู้จุดประกายให้คนแรกก็คือคุณอ๋องนี่แหละครับ(จากภาพภาพนั้น   Grin Grin Grin)และคุณชัยกับหลายๆท่านเข้ามาช่วยเชียร์  ..จากนั้นคุณชัยกรุณารับสอนให้ Grin Grin(ทั้งๆที่เป็นไม้แก่ดัดยาก หัวเราะร่าน้ำตาริน)

วันที่ 7 นี้ แมชย์ฟาร์ม....ผมทำหน้าที่หิ้วกระเป๋า/โหลดกระสุนใส่แม๊กฯครับ  ..ไว้พอแฟนลงแข่งคล่องตัวเมื่อไรก็ต่างคนต่างก็ดำเนินการเอาเองครับ;D Grin Grin

เอ...วันนี้มารออ่านคุณหนุ่มกับคุณลิม(เล็ก)คุยกันตอนเช้าๆตั้งนาน....   สงสัยยังไม่ตื่น Grin Grin Grin หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2006, 06:00:57 AM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4159 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 05:27:49 AM »

เอ...วันนี้มารออ่านคุณหนุ่มกับคุณลิม(เล็ก)คุยกันตอนเช้าๆตั้งนาน....   สงสัยยังไม่ตื่น Grin Grin Grin หลงรัก

สงสัยเหมือนกันครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #4160 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 05:39:31 AM »

ออนไลน์ตั้งนานแล้วครับ  พอดีทำอาหารเช้าให้แฟนอยู่เลยไม่ว่างคร๊าบบบบ...... Grin

เงินเดือนใกล้ออก  ประจบล่วงหน้าเอาไว้แก้ต่างตอนทำผิด  กะว่าจะงุบงิบหาค่ากระสุน ทำอาหารปิดปากจะได้ไม่บ่นครับ Cheesy Grin หลงรัก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4161 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 05:42:24 AM »

ออนไลน์ตั้งนานแล้วครับ  พอดีทำอาหารเช้าให้แฟนอยู่เลยไม่ว่างคร๊าบบบบ...... Grin

เงินเดือนใกล้ออก  ประจบล่วงหน้าเอาไว้แก้ต่างตอนทำผิด  กะว่าจะงุบงิบหาค่ากระสุน ทำอาหารปิดปากจะได้ไม่บ่นครับ Cheesy Grin หลงรัก

น่ารักที่สุด  Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4162 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:03:54 AM »

ออนไลน์ตั้งนานแล้วครับ พอดีทำอาหารเช้าให้แฟนอยู่เลยไม่ว่างคร๊าบบบบ...... Grin

เงินเดือนใกล้ออก ประจบล่วงหน้าเอาไว้แก้ต่างตอนทำผิด กะว่าจะงุบงิบหาค่ากระสุน ทำอาหารปิดปากจะได้ไม่บ่นครับ Cheesy Grin หลงรัก

น่ารักที่สุด Grin Grin Grin

มาสเตอร์คาร์..ก้เป็นแฟมิลี่แมนที่น่ารักเช่นกันครับ..ก็เดี๋ยวนี้แค่สามทุ่มก้พาลูกๆเข้านอนแล้ว Grin Grin Grin
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #4163 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:05:31 AM »

ออนไลน์ตั้งนานแล้วครับ พอดีทำอาหารเช้าให้แฟนอยู่เลยไม่ว่างคร๊าบบบบ...... Grin

เงินเดือนใกล้ออก ประจบล่วงหน้าเอาไว้แก้ต่างตอนทำผิด กะว่าจะงุบงิบหาค่ากระสุน ทำอาหารปิดปากจะได้ไม่บ่นครับ Cheesy Grin หลงรัก

อันนีแค่น่ารักเล็กๆพี่  มีทริคเจ๋งๆกว่านี้อีกเยอะ  เชื่อป่าวววว.... Wink Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #4164 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:07:17 AM »

Wink Wink Wink โอ้โห  แม่เจ้า !!! ช่างเป็นสามีในอุดมคติจริงๆครับพี่มาสเตอร์หนุ่ม อย่างนี้ต้องขออนุญาติเอาอย่างครับ  แต่ผมเนี่ยแฟนต้องคลานเข่ามาเสริฟ์คร๊าบ ฮิฮิ ( เพราะกลัวง่ะ เลยหลบอยู่ใต้เตียงซ่ะเลย ) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #4165 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:08:16 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ พี่ carrera กะพี่ num ด้วยนะครับ  สงสัย ว่าจะขอเข้า ชมรมไก่โห่ ด้วยคนนะครับพี่

เนียนๆ ไว้
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4166 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:09:49 AM »

Wink Wink Wink โอ้โห แม่เจ้า !!! ช่างเป็นสามีในอุดมคติจริงๆครับพี่มาสเตอร์หนุ่ม อย่างนี้ต้องขออนุญาติเอาอย่างครับ แต่ผมเนี่ยแฟนต้องคลานเข่ามาเสริฟ์คร๊าบ ฮิฮิ ( เพราะกลัวง่ะ เลยหลบอยู่ใต้เตียงซ่ะเลย ) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นึกว่าซ่อนอยู่ใต้เตียง  Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4167 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:10:39 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ พี่ carrera กะพี่ num ด้วยนะครับ สงสัย ว่าจะขอเข้า ชมรมไก่โห่ ด้วยคนนะครับพี่

ยินดีครับท่าน ผมเช้าเฉพาะวันหยุดนะครับ  Grin Grin Grin วันทำงานตื่อนสาย 5555555

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4168 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:11:32 AM »

Grin Grin Grin บ่ายสามวันนี้ใครว่างจะไปซ้อม IPSC เจอกันสนามบางบัวทองครับ  Grin Grin Grin

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #4169 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:12:32 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ พี่ carrera กะพี่ num ด้วยนะครับ สงสัย ว่าจะขอเข้า ชมรมไก่โห่ ด้วยคนนะครับพี่

เสียงไก่โห่ไม่ดีครับเหมือนขับไล่  ต้องเสียงไก่ขันซิ  ได้ยินเสียงไก่ขันต้องสะกิดแฟน  แล้วบอกว่า "เมียจ๋าเอาปืนไปยิงมันหน่อยดิหนวกหูตรูจานอนนนน......"

หน้า: 1 ... 275 276 277 [278] 279 280 281 ... 942
  พิมพ์