เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 01:27:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 285 286 287 [288] 289 290 291 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1361852 ครั้ง)
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #4305 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 08:09:07 PM »

อื้อหือ  รูปพี่วรกฤษโดนใจมากคับเห็นแล้วอยากไปยิงด้วยคับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ขอยิงคนแรกทุกสเตจได้มั๊ยคับ ตกใจ ตกใจ ตกใจผมยังเด็กอยู่เลยอยากลองอ่านสนามก่อนดูบ้าง  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก (ล้อเล่นคับ) น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #4306 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 08:11:56 PM »

ทำลายสมาธิคู่ต่อสู้  Angry Grin Cheesy หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #4307 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 08:26:55 PM »

ผู้ใหญ่คุยกัน เด็กอย่างผมฟังไม่เข้าใจ :Smiley

เหนือฟ้ายังมีฟ้าครับ.....คุณpimuk ไม่ธรรมดาหรอกครับท่านผู้ชม........อิอิ
เวลาไปที่นั่นอย่าเข้าไปพร้อมกับผมนะ........เดี๋ยวคุณเธอทั้งหลายหลบตาผมไปสบตาคุณซะ.....ก็หล่อขนาดนั้นนี่เนอะพี่น้อง  อิอิ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #4308 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 08:30:55 PM »

แกแลคซี่ Grin Grin
เอ้ Grin Grin Grin นั่นมันโรงแรมเหรอครับ Grin Grin Grin นึกว่าที่ทำความสะอาดจรวด
เอ! ก็มีเช็คอิน เข้าห้องพัก อาบน้ำ ดูทีวี พักผ่อนนอนหลับ เช็คเอ้าท์ กลับบ้าน เหมือนๆกันนี่ครับ
Grin Grin Grin ต้องไปลองงงงง
ไปลองด้วยครับ Grin Grin Grin

แฮะๆ.....คงจะลองไม่ได้ครับ......ต้องเอาจริงเลย อิอิ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #4309 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 08:34:25 PM »

อื้อหือ  รูปพี่วรกฤษโดนใจมากคับเห็นแล้วอยากไปยิงด้วยคับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ขอยิงคนแรกทุกสเตจได้มั๊ยคับ ตกใจ ตกใจ ตกใจผมยังเด็กอยู่เลยอยากลองอ่านสนามก่อนดูบ้าง  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก (ล้อเล่นคับ) น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คนนี้จะไปกางร่มให้น้องกันส์  Cheesy Grin Cheesy Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #4310 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 08:37:23 PM »

ทำลายสมาธิคู่ต่อสู้  Angry Grin Cheesy หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขาดของพี่  pimuk ได้ไง Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #4311 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 08:51:14 PM »

ขอบคุณมากๆๆๆ วรกฤษ เซฟแล้วครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ถึงพี่สกาย -- ผมเป็นเด็กเรียบร้อยคับ  Wink Grin
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #4312 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 08:56:23 PM »

ถึงพี่สกาย -- ผมเป็นเด็กเรียบร้อยคับ Wink Grin

ถึงพี่ภิมุข -- ผมก็เป็นเด็กเรียบร้อยเหมือนกันครับ Wink Grin

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #4313 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 08:57:49 PM »

ขาดของพี่  pimuk ได้ไง Grin Grin Grin

แล้วของพี่หล่ะคุณน้องวรกฤษ .....

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #4314 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 09:20:57 PM »

แหมมม ผมแว๊บบบไปช๊อปนิ๊ดเดียวว ครึกครื้นกันใหญ่เลย Grin Grin Grin

ไม่แน่นะครับ ถ้ามาแข่งกันเยอะๆ จะจัด Pretty มาเป็น Scorer ซะเลย ให้ครบทุก Stage..  Grin Grin

We can either find the way or make one.
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #4315 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 09:25:12 PM »

แหมมม ผมแว๊บบบไปช๊อปนิ๊ดเดียวว ครึกครื้นกันใหญ่เลย Grin Grin Grin

ไม่แน่นะครับ ถ้ามาแข่งกันเยอะๆ จะจัด Pretty มาเป็น Scorer ซะเลย ให้ครบทุก Stage.. Grin Grin

เข้ามาเชียร์ครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4316 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 09:36:55 PM »

อาทิตย์หน้าได้ซ้อมใหญ่ปืนเอสพีแย๊วววครับ

มีตั้ง 7 สนามซ้อมกันมันส์เลย Grin Grin Grin Grin

มีพริตตี้ไปยืนกางร่มให้ด้วยทุกเสตจ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก Grin Grin

อมิตพุทธๆ..... เหรียญย่อมมีสองด้านเสมอ   แต่ละด้านก็ย่อมจะมีคุณค่าของมันเอง   ความสวยความงามก้เป็นความงดงามที่ยากจะปฏิเสธ       แต่พระท่านว่า อนิจัง วตสัง ขารา  สังขารทั้งหลายเป็นของไม่เที่ยง  มีเกิดขึ้น คงอยู่และดับไป      .......หลายท่านคงบอกว่ารู้แล้วหล่ะ  แต่อยากจะฟาดตอนที่ยังเป็นๆนี่นา น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก...ไม่ว่ากันๆ นานาจิตตัง Grin Grin Grin

ก่อนนอนวันนี้ไปเจอเว็บธรรมะซึ่งอาจจะถือว่าเป็นเหรียญหรือสัจจะอีกด้านหนึ่งของสตรี    แต่ขอเตือนคนที่ขวัญอ่อน  นั่งอยู่คนเดียวดึกๆ  หรือเด็กๆที่ใจไม่ถึง.....ห้ามเข้าดูเด็ดขาดดดดดดดดดดดดดดดดดด! ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ(ผมเตือนแล้วนะ)

ตัวใครตัวมันนะสหายทุกท่าน ตกใจ ตกใจ.....จะฝันดีหรือไม่ ไม่รับรองนะครับ คลิกไล่ดูไปตั้งแต่ภาพแรกเลยครับ ดูจบ  อะไรๆหดไปหลายอย่างแน่นอน Grin Grin  Grin

http://www.watkoh.com/asupha/sticker_index.php?grouptype=ศพผู้หญิง
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #4317 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 09:55:45 PM »

งง งง   Shocked :Smiley  Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #4318 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 09:56:38 PM »

ตกใจ  โห.....อาเสือ      ตกใจ เสียว สยองจริงๆ  ได้แต่ปลงครับ ตกใจ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #4319 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 09:59:58 PM »

แล้วของพี่หล่ะคุณน้องวรกฤษ .....

เอ...เมื่อไหร่ผู้การจะมาน๊า Cheesy Cheesy

ถ้ามาแล้วให้เบิ้ล 2 เลยครับโทษฐานขี้ลืม หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

หน้า: 1 ... 285 286 287 [288] 289 290 291 ... 942
  พิมพ์