เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 09:30:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 297 298 299 [300] 301 302 303 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1362258 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4485 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 08:31:40 PM »

อดไปอีกแล้ว.... พ่อตาผ่าตัดเนื้อไม่ดี...เพิ่งทราบรอไม่ได้เลยอดไปชัวร์  เรื่องเศร้าเลยไม่อยากสนุกครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอให้หายไวครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4486 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 08:50:52 PM »

วันนี้ได้รับใบคู่มือประจำปืนcz(สำหรับเอาไปขอป. 4 )จากร้านโยธินครับ  ถือว่าเร็วมาก(ทะเบียนสร.)   แต่คงต้องรอวันจันทร์จึงจะไปยื่นขอใบป.4 ได้ ...สหายท่านอื่นๆที่ซื้อจากร้านนี้และรับปืนช่วงเม.ย.ก็คงรับแล้วเช่นกัน;D Grin  Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #4487 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 08:57:39 PM »

วันนี้ได้รับใบคู่มือประจำปืนcz(สำหรับเอาไปขอป. 4 )จากร้านโยธินครับ  ถือว่าเร็วมาก(ทะเบียนสร.)   แต่คงต้องรอวันจันทร์จึงจะไปยื่นขอใบป.4 ได้ ...สหายท่านอื่นๆที่ซื้อจากร้านนี้และรับปืนช่วงเม.ย.ก็คงรับแล้วเช่นกัน;D Grin Grin

Cheesy ได้รับแล้วเช่นกัน...... เอาไปให้ที่อำเภอแล้ววันนี้ครับ..... รอให้วันทำการก็คงได้เรียบร้อย.... 

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #4488 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 09:00:23 PM »

อดไปอีกแล้ว.... พ่อตาผ่าตัดเนื้อไม่ดี...เพิ่งทราบรอไม่ได้เลยอดไปชัวร์  เรื่องเศร้าเลยไม่อยากสนุกครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอให้หายไวๆ ครับ....

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4489 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 09:03:42 PM »

วันนี้ได้รับใบคู่มือประจำปืนcz(สำหรับเอาไปขอป. 4 )จากร้านโยธินครับ ถือว่าเร็วมาก(ทะเบียนสร.) แต่คงต้องรอวันจันทร์จึงจะไปยื่นขอใบป.4 ได้ ...สหายท่านอื่นๆที่ซื้อจากร้านนี้และรับปืนช่วงเม.ย.ก็คงรับแล้วเช่นกัน;D Grin Grin

Cheesy ได้รับแล้วเช่นกัน...... เอาไปให้ที่อำเภอแล้ววันนี้ครับ..... รอให้วันทำการก็คงได้เรียบร้อย....

ผมรับตอนเที่ยง...แต่ตามข่าวศูนย์หลังของปืนเพลินไปหน่อยจึงยังไม่ได้ไปจ่าย 500 บาทครับ  เมื่อไรน้องวุฒิจะเอาลงแข่งเป็นปฐมแมชย์? Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2006, 09:06:12 PM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #4490 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 09:09:03 PM »

ตามมาเก็บข้อมูลครับ SP-05 ซื้อทีหลังได้เปรียบ Grin Grin Grin จะได้ไม่ต้องลองผิดลองถูก Grin Grin
ประพันธ์
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #4491 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 09:28:34 PM »

ไม่เป็นไรครับ..ยังมีอีกหลายแมท...   เป็นกำลังใจให้...ขอให้คุณพ่อตาหายไว ๆ กลับมาแข็งแรงเหมือนเดิมครับ
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #4492 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 09:33:53 PM »

วันนี้ได้รับใบคู่มือประจำปืนcz(สำหรับเอาไปขอป. 4 )จากร้านโยธินครับ ถือว่าเร็วมาก(ทะเบียนสร.) แต่คงต้องรอวันจันทร์จึงจะไปยื่นขอใบป.4 ได้ ...สหายท่านอื่นๆที่ซื้อจากร้านนี้และรับปืนช่วงเม.ย.ก็คงรับแล้วเช่นกัน;D Grin Grin

ผมรับตอนเที่ยง...แต่ตามข่าวศูนย์หลังของปืนเพลินไปหน่อยจึงยังไม่ได้ไปจ่าย 500 บาทครับ เมื่อไรน้องวุฒิจะเอาลงแข่งเป็นปฐมแมชย์? Grin Grin Grin

นวมินทร์ แมทช์หน้า  แน่นอนครับอาเสือ 

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #4493 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 10:14:47 PM »

เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้พ่อตาแข็งแรงหายเร็วๆครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #4494 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 10:18:26 PM »

สปริงไก60-80บาท ที่บบท.ก็มี
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #4495 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 10:20:43 PM »

สปริงไก60-80บาท ที่บบท.ก็มี

ขอบคุณครับ Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
LIM 4
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #4496 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 04:55:59 AM »

ขอให้คุณพ่อปลอดภัยและหายเร็วๆครับ  Cheesy Cheesy มีอีกหลายแมชครับเจอกันแล้วอย่าลืมทักกันนะครับ Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4497 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 05:46:44 AM »

ผมรับตอนเที่ยง...แต่ตามข่าวศูนย์หลังของปืนเพลินไปหน่อยจึงยังไม่ได้ไปจ่าย 500 บาทครับ เมื่อไรน้องวุฒิจะเอาลงแข่งเป็นปฐมแมชย์? Grin Grin Grin

นวมินทร์ แมทช์หน้า แน่นอนครับอาเสือ

จะได้เห็นปืนน้องก็คราวนี้แหละ  .... Grin Grin Grin

ตอนนี้cz 75 sp-01 ล็อตที่พวกเราซื้อ  ปัญหาเรื่องศูนย์หลังเคลียร์กันไปแล้วว่า...ไม่ผิดกติกาแต่อย่างใด(อ้างจากท่านประธาน NROI THAI)..........เมื่อวานกว่าจะรู้ผลคิดว่าจะต้องขอป.3 ของ .38super อีกสักใบเสียแล้ว

เมื่อวานช่วงทียังไม่มีคำยืนยัน   ผมลองถามไปยังบริษัทซีแซด  โดยเอารูปศูนย์หลังของน้องวรกฤษแนบไปด้วย  แต่กว่าจะได้รับคำตอบก็พอดีผมเข้านอนไปแล้ว  เช้านี้เปิดมาก็นำจดหมายมาให้ดูกัน  เขาตอบมาดังนี้ครับ

Regarding to your picture I would like to say that sent picture shows sights,
which are come from CZ 75 SP-01 pistol model. The front sight is probably
optical fiber and rear sight is tritium dots, supplied by one of our providers,
both items are fitted into specified pistol here. The rear sight we do not
produce here.

Regards
Radomir Jarko
CZ Customer Service Dept

เฮ้อ...โล่งอกอีกที
 Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2006, 12:46:34 PM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4498 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 07:38:07 AM »

...ตั้งจิตเอาใจช่วยภาวนา  ให้ปลอดภัยและให้หายป่วยในเร็ววันครับ.....สัจจะ..สัจจัง อธิษฐามิ.
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #4499 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 08:58:12 AM »

ขอให้การผ่าตัดเป็นไปด้วยความเรียบร้อย และกลับมาแข็งแรงเหมือนเดิมครับ........

หน้า: 1 ... 297 298 299 [300] 301 302 303 ... 942
  พิมพ์