เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 07:27:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 331 332 333 [334] 335 336 337 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1363426 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4995 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2006, 07:48:23 PM »

อัพเดทๆ...
แมชย์สแตนดาร์ท เลเว่นทรี  จัดโดนสมาคมฯ ที่พัทยาก็ใกล้เข้ามาแล้ว.........ชาวสำนักพระฤาษีนกไฟของพวกเรา  มีใครไปกันบ้างครับ   ที่ไปแน่ๆก็มี ดังนี้    ...(สหายชาวสำนักท่านอื่น ลงชื่อต่อเอาเองนะครับ เพราะผมไม่ชัวร์)   

1.พระฤาษีนกไฟ
2.ชีปะขาว
3.ศิษย์พี่ใหญ่
4.ประพันธ์
5.กอล์ฟ
6.ท็อป
7.Tiger Wutt
8.tim
9.uncle
10.num
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4996 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2006, 08:10:11 PM »

:Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley ช่วยซื้อหน่อยก๊าบบบ :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,16822.0.html

งงครับ...ทำอะไรเอ่ย..... ตกใจ ตกใจ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #4997 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2006, 08:21:28 PM »

:Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley ช่วยซื้อหน่อยก๊าบบบ :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,16822.0.html

งงครับ...ทำอะไรเอ่ย..... ตกใจ ตกใจ

สั่งชุดบนชาโดว์สไปนานแล้วครับตอนฟองสบู่ยังไม่แตกครับตอนนี้แตกดังโบ๊ะ โดนชก โดนชก

ของเข้ามาพอดีเลยขายของเก่าครับเพิ่งใส่แท้ๆ..เวงกำจริงๆผม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4998 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2006, 08:50:02 PM »

โลกซ้ำกรรมซัดวิบัติเป็น ศุกร์เข้าเสาร์แทรกแถมจันทร์ยังตามกระแทก...... Grin Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #4999 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2006, 08:52:21 PM »

โลกซ้ำกรรมซัดวิบัติเป็น ศุกร์เข้าเสาร์แทรกแถมจันทร์ยังตามกระแทก...... Grin Grin Grin Grin

สาธุ......อย่าให้ อังคาร...พุธ...พฤหัส....ตามมาอีกเล๊ยยยย(กลัวแย๊ว) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5000 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2006, 09:04:41 PM »

สั่งชุดบนชาโดว์สไปนานแล้วครับตอนฟองสบู่ยังไม่แตกครับตอนนี้แตกดังโบ๊ะ โดนชก โดนชก

ของเข้ามาพอดีเลยขายของเก่าครับเพิ่งใส่แท้ๆ..เวงกำจริงๆผม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตั้งสติให้มั่น...ทุกคนล้วนมีปัญหาต่างๆกันไปด้วยกันทั้งนั้น  ....  ทำใจดีๆสงบๆเย็นๆเข้าไว้  เข้าวัดทำบุญบ้าง  แล้วทุกอย่างจะดีเองครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2006, 09:06:46 PM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #5001 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2006, 10:00:53 PM »

เดี๋ยวผมจัดการให้ครับน้อง

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #5002 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2006, 11:56:47 PM »

อ้างถึง

ตั้งสติให้มั่น...ทุกคนล้วนมีปัญหาต่างๆกันไปด้วยกันทั้งนั้น  ....  ทำใจดีๆสงบๆเย็นๆเข้าไว้  เข้าวัดทำบุญบ้าง  แล้วทุกอย่างจะดีเองครับ Grin Grin Grin
อ้างถึง
    หลงรัก หลงรัก หลงรัก พี่เสือครับขอบคุณครับสําหรับข้อคิดดีๆ อ่าน ฟัง แล้ว รู้สึกเย็นครับ ทั้งๆที่ดูแล้วพี่เสือเป็นคนใจร้อน นี่แหละครับที่ว่า ขิงยิ่งแก่ยิ่งเผ็ด ( ขิงนะครับไม่ใช่พี่เสือครับ ยังหนุ่มอยู่เยอะคร๊าบ )  vfo สู้ครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5003 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 04:09:47 AM »

เอามาให้ทายกันครับว่าเป็นภาพวาดหรือภาพถ่าย

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #5004 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 06:01:43 AM »

สาธุ......อย่าให้ อังคาร...พุธ...พฤหัส....ตามมาอีกเล๊ยยยย(กลัวแย๊ว) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Cheesy

ยังขาดวันอาทิตย์  สงสัยวันหยุด Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5005 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 07:06:06 AM »

เดี๋ยวผมจัดการให้ครับน้อง

ใจดีจังเลย  ...ทำไมคนชื่อเสือแต่ไม่ดุเลยสักคน Grin Grin Grin

อ้างถึง

อ้างถึง
    หลงรัก หลงรัก หลงรัก พี่เสือครับขอบคุณครับสําหรับข้อคิดดีๆ อ่าน ฟัง แล้ว รู้สึกเย็นครับ ทั้งๆที่ดูแล้วพี่เสือเป็นคนใจร้อน นี่แหละครับที่ว่า ขิงยิ่งแก่ยิ่งเผ็ด ( ขิงนะครับไม่ใช่พี่เสือครับ ยังหนุ่มอยู่เยอะคร๊าบ )  vfo สู้ครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

พูดได้ดีๆ  Grin Grin Grin เจอกันอีกอาจจะมีข้าวมันไก่เจ้าอร่อยจากบางทรายไปทานกัน  น้องท็อปคงเตรียมน้ำไปเช่นเคย..ต่อไปนี้ผมจะปล่อยผมหงอกตามธรรมชาติแล้วครับจะได้ดูสว.สมจริงเสียที หลงรัก
smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #5006 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 09:23:06 AM »

เอามาให้ทายกันครับว่าเป็นภาพวาดหรือภาพถ่าย

ชัวร์..คุ้นๆ นะ ผมว่าถ่ายเองกับมือแน่  Tongue แหมแปลงโฉมใหม่แล้ว Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5007 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 10:08:41 AM »

ภาพวาดหรือภาพถ่าย....ดูยาก  ดูจากเงาจากการให้แสงบางจุดน่าจะวาด  แต่พอไปเห็นตัวอักษรเล็กๆบนโปรใต้โกร่งไก ก็น่าจะเป็นภาพถ่าย............  ปืนนี้ศูนย์หน้าหลังแบบชาโดว์ไปแล้ว   แต่ที่น่าสนใจมากกว่านั้นคือประกับด้าม แบบนี้ดูดีจังเลย สวยมากๆ  น้ำลายหก Grin Grin Grin
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5008 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 12:31:25 PM »

:Smiley :Smiley ไม่ใช่ปืนผมน๊า Grin Grin ผมไปเก็บภาพมาฝากครับภาพสวยดี Cheesy :Smiley :Smiley :Smiley

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2006, 12:40:58 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5009 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 01:08:48 PM »

ถ้าไม่ใช่สงสัยต้องเอาประกับด้ามคืนนะ..... Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 331 332 333 [334] 335 336 337 ... 942
  พิมพ์