เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 03:38:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 343 344 345 [346] 347 348 349 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1363870 ครั้ง)
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #5175 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 06:39:10 PM »

สวัสดีตอนเย็นครับลุงเสือและพี่ๆ  Grin Grin Grin  ถ้ายืนอยู่ในบล็อกแล้วยิงผมอยากจะขออนุญาตแนะนำแต่ไม่รู้ว่าลุงฝึกรึยัง ให้ตั้งเป้า3ระยะ จากใกล้ กลาง ไกล แล้วลองยิงดูนะครับพยายามให้ได้Aให้หมด ได้การฝึกคุมศูนย์ วาดเป้า เวลาระยะเป้าต่อเป้าครับ หลักสูตรนี้มาจากอาจารย์อะไรเอ่ยให้ทายคุ้นๆ (โดนด่าแน่เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน    ข้อแตกต่างคือระหว่างที่ยิงเป้าที่1-เป้าที่2จะต้องเปลี่ยนแม๊กและยิงระหว่างเป้าที่2-เป้าที่3ก็เปลี่ยนแม็กอีกรอบ   การชักจากซองยิงนัดแรกประมาณ1.3-1.4ระยะประมาณ15เมตรช่วงวาดเป้าและเปลี่ยนแม็กใช้เวลาประมาณ(พี่เชนเปลี่ยนแม็กระหว่างยิงได้1.10ส่วนผมได้1.18)การฝึกนี้จะได้การฝึกจากซองยิงนัดแรกพร้อมกับ ฝึกเปลี่ยนแม็กไปด้วยคับ แต่ต้องพยามยามให้Aให้ได้หมดนะครับยิงเป้าละ2นัดด้วยนะครับ   อาจจะเพิ่มยิงเพลทต่อท้ายพ่วงไปด้วยก็ได้ครับ อย่าลืมซ้อมที่ก้มๆเงยๆด้วยนะครับลุงเสือ 
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #5176 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 07:15:29 PM »

กระทู้วิ่งช้าลง......ธุรกิจก็ขาลง.....ยิงปืนก็ห่วยลง.......กินอะไรก็ไม่ลง........พักนี้อะไรๆก็ลง......แมทช์LEVEL III ก็ยังดิ้นไปลง.........เฮ้อออ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2006, 07:21:03 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #5177 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 09:06:49 PM »

ตกลงไปรับปืนมาเรียบร้อยนะครับ........ขอแสดงความยินดีด้วยครับที่ได้เสียเงิน....เชื้อมันแรงจริงๆ....บอกแล้วไม่ฟัง........ Grin Grin Grin Grin
ไปรับมาแล้วครับพี่ phoenix เดี๋ยวอาทิตย์หน้าจะเอากลับไปใส่ศูนย์อีกรอบนึงครับพอดีวันนั้นศูนย์ไฟเบอร์ที่ส่งจากโรงงาน CZ แถวๆสีลมส่งมาไม่ทันครับ Grin จะใส่เองก็ใจไม่ถึงครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5178 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 09:09:22 PM »

ตกลงไปรับปืนมาเรียบร้อยนะครับ........ขอแสดงความยินดีด้วยครับที่ได้เสียเงิน....เชื้อมันแรงจริงๆ....บอกแล้วไม่ฟัง........ Grin Grin Grin Grin
ไปรับมาแล้วครับพี่ phoenix เดี๋ยวอาทิตย์หน้าจะเอากลับไปใส่ศูนย์อีกรอบนึงครับพอดีวันนั้นศูนย์ไฟเบอร์ที่ส่งจากโรงงาน CZ แถวๆสีลมส่งมาไม่ทันครับ Grin จะใส่เองก็ใจไม่ถึงครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ยากครับพี่วัดใจหน่อยหาอะไรเเทงสลักออกก็เสร็จแล้วครับดีกว่าไปเสียสองสามร้อยเชื่อผมศูนย์หน้าทำง่ายๆ(โรงงานมาบอกเองเลยนะเนี๊ย) Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
AEY@1911
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #5179 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 09:12:36 PM »

ไม่ยากครับพี่วัดใจหน่อยหาอะไรเเทงสลักออกก็เสร็จแล้วครับดีกว่าไปเสียสองสามร้อยเชื่อผมศูนย์หน้าทำง่ายๆ(โรงงานมาบอกเองเลยนะเนี๊ย) Grin Grin Grin
เอ้า...วัดก็วัดเดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปลองดูแต่คืนนี้ขอนอนทำใจอีกซักคืนนะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินแต่่ว่ามันตอกจากซ้ายไปขวาหรือขวาไปซ้ายครับหรือข้างไหนก็ได้
ไม่ทราบว่าทางโรงงานพอจะทราบไหมครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2006, 09:15:23 PM โดย p.s.k.@1911 » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5180 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 09:13:54 PM »

ถ้าไม่มีลงแล้วจะรู้ถึงความสุขของตอนมันขึ้นได้ยังไง........เวลามันขึ้นอย่างเดียวก็ไม่ได้รสชาติของความเศร้าตอนมันลง.......ลองดูหนังกำลังภายในสิ........พระเอกลำบากตั้งแต่ม้วนแรกยันม้วนรองสุดท้าย.....และจะเก่งม้วนสุดท้ายม้วนเดียว....สอนให้รู้ว่าก่อนที่จะเก่งต้องผ่านการเคี่ยวเข็ญ.....คนที่อยู่ดีมีสุขวันนี้(คนสร้างมาเอง...ไม่ใช่พ่อแม่ให้มา)...มีคนไหนบ้างที่ไม่ผ่านความลำบากมา...คนจะเป็นคนเก่งได้ ต้องทนความทุกข์ยากได้ก่อนครับ.... Angry Angry Angry Angry

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5181 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 09:17:40 PM »

เอ้า...วัดก็วัดเดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปลองดูแต่คืนนี้ขอนอนทำใจอีกซักคืนนะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินแต่่ว่ามันตอกจากซ้ายไปขวาหรือขวาไปซ้ายครับหรือข้างไหนก็ได้
ไม่ทราบว่าทางโรงงานพอจะทราบไหมครับ Grin Grin Grin

โรงงานแจ้งมาว่าตอกทั้งซ้ายและขวาครับทางไหนออกทางนั้นเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5182 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 09:21:21 PM »

ถ้าไม่มีลงแล้วจะรู้ถึงความสุขของตอนมันขึ้นได้ยังไง........เวลามันขึ้นอย่างเดียวก็ไม่ได้รสชาติของความเศร้าตอนมันลง.......ลองดูหนังกำลังภายในสิ........พระเอกลำบากตั้งแต่ม้วนแรกยันม้วนรองสุดท้าย.....และจะเก่งม้วนสุดท้ายม้วนเดียว....สอนให้รู้ว่าก่อนที่จะเก่งต้องผ่านการเคี่ยวเข็ญ.....คนที่อยู่ดีมีสุขวันนี้(คนสร้างมาเอง...ไม่ใช่พ่อแม่ให้มา)...มีคนไหนบ้างที่ไม่ผ่านความลำบากมา...คนจะเป็นคนเก่งได้ ต้องทนความทุกข์ยากได้ก่อนครับ.... Angry Angry Angry Angry

AEY@1911
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #5183 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 09:23:34 PM »

โรงงานแจ้งมาว่าตอกทั้งซ้ายและขวาครับทางไหนออกทางนั้นเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
O.K เดี๋ยวถ้ามีปัญหาอะไรจะส่งปืนไปเคลมเปลี่ยนเป็นกระบอกนี้แทนนะครับ

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5184 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 05:15:49 AM »

สวัสดีตอนเย็นครับลุงเสือและพี่ๆ Grin Grin Grin ถ้ายืนอยู่ในบล็อกแล้วยิงผมอยากจะขออนุญาตแนะนำแต่ไม่รู้ว่าลุงฝึกรึยัง ให้ตั้งเป้า3ระยะ จากใกล้ กลาง ไกล แล้วลองยิงดูนะครับพยายามให้ได้Aให้หมด ได้การฝึกคุมศูนย์ วาดเป้า เวลาระยะเป้าต่อเป้าครับ หลักสูตรนี้มาจากอาจารย์อะไรเอ่ยให้ทายคุ้นๆ (โดนด่าแน่เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ข้อแตกต่างคือระหว่างที่ยิงเป้าที่1-เป้าที่2จะต้องเปลี่ยนแม๊กและยิงระหว่างเป้าที่2-เป้าที่3ก็เปลี่ยนแม็กอีกรอบ การชักจากซองยิงนัดแรกประมาณ1.3-1.4ระยะประมาณ15เมตรช่วงวาดเป้าและเปลี่ยนแม็กใช้เวลาประมาณ(พี่เชนเปลี่ยนแม็กระหว่างยิงได้1.10ส่วนผมได้1.18)การฝึกนี้จะได้การฝึกจากซองยิงนัดแรกพร้อมกับ ฝึกเปลี่ยนแม็กไปด้วยคับ แต่ต้องพยามยามให้Aให้ได้หมดนะครับยิงเป้าละ2นัดด้วยนะครับ อาจจะเพิ่มยิงเพลทต่อท้ายพ่วงไปด้วยก็ได้ครับ อย่าลืมซ้อมที่ก้มๆเงยๆด้วยนะครับลุงเสือ

เยี่ยมมากๆครับน้องกัน Grin Grin Grin      ...โอ ยิงนัดแรกที่ 15 หลา ได้เร็วดีจัง!    ลุงคงไม่ไหว 2 กว่าๆครับ แถมเข้าเป้าบ้างหลุดเป้าบ้างน่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน     ยิ่งถ้ามีเปลี่ยนแม๊กด้วยคงงงน่าดูเพราะยังซ้อมจริงไม่ถึงระดับนั้นครับ....การยิงแบบก้มๆเงยๆที่เลเว่นทรีพัทยาคงมีแน่ๆครับ น้ำลายหก   
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #5185 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 07:42:50 AM »

กระทู้วิ่งช้าลง......ธุรกิจก็ขาลง.....ยิงปืนก็ห่วยลง.......กินอะไรก็ไม่ลง........พักนี้อะไรๆก็ลง......แมทช์LEVEL III ก็ยังดิ้นไปลง.........เฮ้อออ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สู้เค้าไอ้มดแดง  แต่อดยิงดีกว่าอดกินนะ  ผมเก็บจากค่าขนมที่เมียให้เอาไว้เป็นค่าสมัครนะเนี่ยะ ... หลงรัก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #5186 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 07:44:26 AM »

ยินดีกับปืนกระบอกใหม่ด้วยครับ....

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #5187 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 07:48:03 AM »

สวัสดีตอนเย็นครับลุงเสือและพี่ๆ Grin Grin Grin ถ้ายืนอยู่ในบล็อกแล้วยิงผมอยากจะขออนุญาตแนะนำแต่ไม่รู้ว่าลุงฝึกรึยัง ให้ตั้งเป้า3ระยะ จากใกล้ กลาง ไกล แล้วลองยิงดูนะครับพยายามให้ได้Aให้หมด ได้การฝึกคุมศูนย์ วาดเป้า เวลาระยะเป้าต่อเป้าครับ หลักสูตรนี้มาจากอาจารย์อะไรเอ่ยให้ทายคุ้นๆ (โดนด่าแน่เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ข้อแตกต่างคือระหว่างที่ยิงเป้าที่1-เป้าที่2จะต้องเปลี่ยนแม๊กและยิงระหว่างเป้าที่2-เป้าที่3ก็เปลี่ยนแม็กอีกรอบ การชักจากซองยิงนัดแรกประมาณ1.3-1.4ระยะประมาณ15เมตรช่วงวาดเป้าและเปลี่ยนแม็กใช้เวลาประมาณ(พี่เชนเปลี่ยนแม็กระหว่างยิงได้1.10ส่วนผมได้1.18)การฝึกนี้จะได้การฝึกจากซองยิงนัดแรกพร้อมกับ ฝึกเปลี่ยนแม็กไปด้วยคับ แต่ต้องพยามยามให้Aให้ได้หมดนะครับยิงเป้าละ2นัดด้วยนะครับ อาจจะเพิ่มยิงเพลทต่อท้ายพ่วงไปด้วยก็ได้ครับ อย่าลืมซ้อมที่ก้มๆเงยๆด้วยนะครับลุงเสือ

คุณน้องกันส์ฟิตจริงๆ  ของผมเเค่ลุกวิ่งหนีเมียยังไม่ทัน  โกหกยังจับได้  ช่วงนี้แย่จริงๆชิ่งไม่ได้....

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #5188 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 09:33:26 PM »

วันนี้ผมก็ได้มีโอกาสช่วยตอกของ พี่ไทเกอร์วุฒิ  Grin Grin Grin
มันได้ทั้งซ้าย-ขวาแบบที่คุณวรกฤษบอกแหละครับ
แค่ระวังพินนิดนึง....มันบอบบาง

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5189 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 09:39:04 PM »

ตอกๆระวังถลอกน้อยนะครับตอกแล้วไม่ถลอกแสดงว่ายังไม่เข้าถึงนิพพานของการเล่นกีฬา ไอพีเอสซี  Grin Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 343 344 345 [346] 347 348 349 ... 942
  พิมพ์