เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 09:32:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 352 353 354 [355] 356 357 358 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1364167 ครั้ง)
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #5310 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2006, 08:57:28 PM »

จอง 2 ใบครับ  Grin Grin Grin

ตกใจ ไม่ต้องจองก็ได้ครับมีเหลือใส่กันยันลูกหลานเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีมากพอสำหรับศิษย์สำนักนี้ไม่น้อยกว่า 10 รุ่น Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #5311 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2006, 09:03:46 PM »

ตรงเปลวไฟสวยดี

งานนี้ทุกชิ้นที่ทำนั่งคุมถึงร้านเลยละแบบแก้แล้วแก้อีก ลองแล้วลองอีก ไม่ชอบเป็นแก้ครับ ไม่ถูกใจคนออกแบบก็แก้ ทำแบบไม่เกี่ยงราคาไม่มีงบประมาณเลยขอแค่สวยสุดๆก็แล้วกัน งานปักบางชิ้นเล่นกัน 200,000 กว่าเข็มเลยครับ จำนวนก็ทำไม่มากเพราะไม่ได้ทำขาย ทำใช้แค่ในกลุ่มเพื่อนๆเท่านั้น ราคาไม่อยากจะนึกเลยละ........เพี้ยนกันทั้งก๊วนเลย... Grin Grin Grin Grin Grin

คงมีเรื่องให้เพี้ยนอีกแน่ๆครับถ้าหมวกและเสื้อออกมาแล้วสวยจนเป็นที่สดุดตาเพราะยังขาดกุงเกง...รองเท้า...ถุงเท้า...ผ้าเช็ดเหงื่อ.........เอากันตั้งแต่หัวจรดเท้าเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ปักโลโก้ให้หมด...ฮาๆๆๆๆๆ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #5312 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2006, 09:09:32 PM »

คงมีเรื่องให้เพี้ยนอีกแน่ๆครับถ้าหมวกและเสื้อออกมาแล้วสวยจนเป็นที่สดุดตาเพราะยังขาดกุงเกง...รองเท้า...ถุงเท้า...ผ้าเช็ดเหงื่อ.........เอากันตั้งแต่หัวจรดเท้าเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ปักโลโก้ให้หมด...ฮาๆๆๆๆๆ

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #5313 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2006, 10:04:09 PM »

Shocked Shocked Shocked แจ่มจริงๆครับ  Grin Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #5314 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2006, 10:09:28 PM »

คงมีเรื่องให้เพี้ยนอีกแน่ๆครับถ้าหมวกและเสื้อออกมาแล้วสวยจนเป็นที่สดุดตาเพราะยังขาดกุงเกง...รองเท้า...ถุงเท้า...ผ้าเช็ดเหงื่อ.........เอากันตั้งแต่หัวจรดเท้าเลยครับ     ปักโลโก้ให้หมด...ฮาๆๆๆๆๆ

ทีมนี้ ฃอบหาเรื่องเสียตังค์ Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #5315 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2006, 10:30:29 PM »

เค้าว่า 10 วันฟรี1 วันด้วย Grin

เค้านะใคร Grin Grin Grin  ท่านมาสเตอร์หนุ่มใช่ปะ  Grin Grin Grin

10 วันแถม  1 วันนี่ แถวหน้ารามป่ะคับ Grin Grin

We can either find the way or make one.
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #5316 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2006, 10:40:08 PM »

10 วันแถม 1 วันนี่ แถวหน้ารามป่ะคับ Grin Grin

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #5317 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2006, 03:12:55 AM »

ไม่ได้ทำขายครับ พี่ๆน้องๆในกลุ่มอยากทำกันใส่เองเล่นๆ เพื่อเวลาไปแข่งจะได้ดูมีสีสันเท่านั้นครับ

Grin แล้วผมจะมีโอกาสได้ใส่กะเค้าหรือเปล่าครับพี่ หลงรัก

คงเป็นคลาสU เฉพาะในบางดิวิชั่นหรือเปล่าครับ? Grin Grin Grin Huh

หัวเราะร่าน้ำตาริน U all ครับ ไม่ได้แข่งนานจัด โดนปรับลงไปอยู่ U หมดแล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ก็มัวโอ้เอ้อยู่นั่น ไม่ยอมมาแข่งซักที Sad Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 10, 2006, 03:18:09 AM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #5318 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2006, 04:42:57 AM »

ออกมาแล้ววววววววคร๊าบบบบกว่าจะคลอดได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ยังมีแก้ไขอีกนิดหน่อยครับเจาะรูปรับตำแหน่งต่ำลงมาครึ่งเซ็น

ได้ยินราคามาเเว่วๆ  อ่ะจ๊ากซ์....แต่ก็หนึ่งเดียวในโลกขอมั่งดิ....

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #5319 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2006, 04:45:52 AM »

เค้าว่า 10 วันฟรี1 วันด้วย Grin

เค้านะใคร Grin Grin Grin  ท่านมาสเตอร์หนุ่มใช่ปะ  Grin Grin Grin

10 วันแถม 1 วันนี่ แถวหน้ารามป่ะคับ Grin Grin

งงอ่ะ?....รับมุขไม่ทันพาลคิดมากไปเลย น้ำลายหก Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5320 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2006, 06:19:18 AM »

งานนี้ทุกชิ้นที่ทำนั่งคุมถึงร้านเลยละแบบแก้แล้วแก้อีก ลองแล้วลองอีก ไม่ชอบเป็นแก้ครับ ไม่ถูกใจคนออกแบบก็แก้ ทำแบบไม่เกี่ยงราคาไม่มีงบประมาณเลยขอแค่สวยสุดๆก็แล้วกัน งานปักบางชิ้นเล่นกัน 200,000 กว่าเข็มเลยครับ จำนวนก็ทำไม่มากเพราะไม่ได้ทำขาย ทำใช้แค่ในกลุ่มเพื่อนๆเท่านั้น ราคาไม่อยากจะนึกเลยละ........เพี้ยนกันทั้งก๊วนเลย... Grin Grin Grin Grin Grin

โชว์เสื้อด้วยครับๆ  อยากดูๆ Grin Grin Grin(ผมไปหายีนสีส์ดำมาไว้อีกตัวแล้ว)
AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #5321 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2006, 06:40:10 AM »

ออกมาแล้ววววววววคร๊าบบบบกว่าจะคลอดได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ยังมีแก้ไขอีกนิดหน่อยครับเจาะรูปรับตำแหน่งต่ำลงมาครึ่งเซ็น

ได้ยินราคามาเเว่วๆ อ่ะจ๊ากซ์....แต่ก็หนึ่งเดียวในโลกขอมั่งดิ....
อย่าลืมไปจดสิทธิบัตรนะจ๊ะ Grin Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5322 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2006, 09:22:37 AM »

เสียดายไม่มีเวลาไปซ้อมกับสหายโดยเฉพาะที่บบท.บ่ายเสาร์วันนี้  ....คงเจอกันวันแข่งเลเว่นทรีเลยทีเดียวแล้วหล่ะครับ.....ไม่เก่งแถมไม่ค่อยได้ไปร่วมซ้อม  แหะๆ..เป้าหมายคงไม่ต้องบอกแข่งเสร็จก็รู้ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  ที่แน่ๆสนุกแน่นอนกับผลที่ได้ตามอัตภาพครับ Cheesy Cheesy Cheesy

รอฟังผลการซ้อมวันนี้ดีกว่า  คงมีวิ่งและมู๊ฟกันไปแลบเช่นเคย  ตกใจ  ลุงแก่เลี้ยวคงไม่ไหวๆ  Shocked หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 10, 2006, 09:25:01 AM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5323 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2006, 09:44:10 AM »

จอง 2 ใบครับ  Grin Grin Grin

ตกใจ ไม่ต้องจองก็ได้ครับมีเหลือใส่กันยันลูกหลานเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีมากพอสำหรับศิษย์สำนักนี้ไม่น้อยกว่า 10 รุ่น Grin Grin

รู้สึกเหลือน้อยแล้วครับ Grin Grin Grin

ขาดกุงเกงในด้วย.. Grin Grin Grin

คงมีเรื่องให้เพี้ยนอีกแน่ๆครับถ้าหมวกและเสื้อออกมาแล้วสวยจนเป็นที่สดุดตาเพราะยังขาดกุงเกง...รองเท้า...ถุงเท้า...ผ้าเช็ดเหงื่อ.........เอากันตั้งแต่หัวจรดเท้าเลยครับ ปักโลโก้ให้หมด...ฮาๆๆๆๆๆ

ทีมนี้ ฃอบหาเรื่องเสียตังค์ Grin Grin

ยิงไม่เก่งครับ...แต่ชอบหาเรื่อง...สนุกทำกัน Grin Grin Grin

โชว์เสื้อด้วยครับๆ  อยากดูๆ Grin Grin Grin(ผมไปหายีนสีส์ดำมาไว้อีกตัวแล้ว)

ต้องประกาศเหมือนในหนังครับว่า.........Coming soon......... Grin Grin Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #5324 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2006, 09:59:33 AM »

ดำทั้งตัวเลย....แต่หัวขาว Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 ... 352 353 354 [355] 356 357 358 ... 942
  พิมพ์