เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 01:27:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 358 359 360 [361] 362 363 364 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1364397 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5400 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 08:08:44 AM »

SUPER SQUAD สำนักเรา เลเว่นทรี 17-18 นี้......ซ้อมกันจัดมากทุกคนเลย(ยกเว้นผม  หัวเราะร่าน้ำตาริน )   ผมชื่อว่าต้องมีสหายขยับคลาสกันอย่างน้อย 2 คน   แต่เชื่อว่าน่าจะเกิน Grin Grin Grin(ยกเว้นผมอีกแหละ หัวเราะร่าน้ำตาริน)   รายนามในสควอทเรียงตามลำดับ ดังนี้

1.พระฤาษี Grin
2.SUER(เสือ) หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin
3.Tiger Wut  Grin
4.tim1911 ตกใจ Grin
5.NAJA  Grin
6.VFOA  Grin
7.TFO Grin
8.GFO Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2006, 08:14:14 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #5401 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 08:16:07 AM »

SUPER SQUAD สำนักเรา เลเว่นทรี 17-18 นี้......ซ้อมกันจัดมากทุกคนเลย(ยกเว้นผม  หัวเราะร่าน้ำตาริน )   ผมชื่อว่าต้องมีสหายขยับคลาสกันอย่างน้อย 2 คน   แต่เชื่อว่าน่าจะเกิน Grin Grin Grin(ยกเว้นผมอีกแหละ หัวเราะร่าน้ำตาริน)   รายนามในสควอทเรียงตามลำดับ ดังนี้

2.SUER(เสือ) หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin
3.Tiger Wut Grin
5.NAJA Smiley Grin
6.VFOA Grin
7.TFO Grin
8.GFO Grin

อยากอยู่ทีมนี้เเต่เค้าไม่อนุญาตแย่จัง... Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5402 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 09:20:44 AM »

แข่งครั้งนี้จะมีภาพสหายในsquadสำนักเรามาให้ดูกันแบบเต็มอิ่ม(รวมถึงภาพสหายที่สนิทสนมอีกจำนวนหนึ่งที่ได้แวะเวียนมาคุยกับพวกเราในหัวข้อนี้)     การเอาภาพมาลงนั้นผมก้เกรงใจอยู่นะครับ   เพราะไม่ทราบว่าผู้ถูกถ่ายยินดีที่จะให้นำลงหรือไม่?   ตกใจ

ดังนั้นผมรบกวนถามว่า....ยินดีให้เอาภาพของท่านมาลงหรือเปล่าครับ? Grin Grin Grin   (ถ้าไม่ตอบผมถือว่าท่านอนุญาตแล้ว   ดังนั้นถ้าโจทย์หรือเจ้าหนี้ตามหาเจอ . ตกใจ.ผมไม่เกี่ยวนะครับ 55)

อีกอย่าง Grin Grin Grin...ท่านที่ไม่ได้ไปดู เช่น ไม่ว่าง หรือ อยู่ต่างจังหวัด    ....ถ้าอยากดูภาพดังกล่าวขอเสียงหน่อยครับ(จะได้เห็นว่าคนที่เขาอยากจะดูก็มีเหมือนกัน)

นอกจากนั้นท่านใดที่จะกรุณานำภาพในการแข่งขันครั้งนี้มาลงให้ดูกันเหมือนที่ผ่านมาก็จะยินดีมากๆเช่นเคยครับ หลงรัก
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5403 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 11:02:18 AM »

SUPER SQUAD สำนักเรา เลเว่นทรี 17-18 นี้......ซ้อมกันจัดมากทุกคนเลย(ยกเว้นผม  หัวเราะร่าน้ำตาริน )   ผมชื่อว่าต้องมีสหายขยับคลาสกันอย่างน้อย 2 คน   แต่เชื่อว่าน่าจะเกิน Grin Grin Grin(ยกเว้นผมอีกแหละ หัวเราะร่าน้ำตาริน)   รายนามในสควอทเรียงตามลำดับ ดังนี้

3.Tiger Wut Grin
5.NAJA Smiley Grin
6.VFOA Grin
7.TFO Grin
8.GFO Grin

อยากอยู่ทีมนี้เเต่เค้าไม่อนุญาตแย่จัง... Grin

ไว้โอกาสหน้าก็แล้วกัน........ทีมนี้รับแต่มือปืนหน้าศาลพระกาฬเท่านั้นครับ...... Grin Grin Grin

พี่เสือไม่ได้ชวน....แต่กลัวพี่ทิมต่างหากจะชวนพี่เสือ..... Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5404 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 03:08:49 PM »

พระฤาษีครับ....ผมต้องควบคุมนน.เพื่อให้moveได้คล่องตัว  ดังนั้นน้องคนใดชวนกินของหวานคงต้องขอปฏิเสธ(รอดตัวไปได้55)

โดนมุกนี้ต้องคิดตั้งนาน Grin Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #5405 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 03:37:15 PM »

ขอบคุณครับพี่ทิมแบบนี้ไม่หลงทางแล้วววววออกจากบ้านใจเย็นๆได้เลย Grin Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5406 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 06:03:07 PM »

สองวันก่อนแข่งคงจะต้องหาเวลาไปหาที่ซ้อมนอนยิงเพลทสี่ตัว(สเตจที่หก)สักหน่อย :Smiley......สงสัยแบบในคลิปข้างล่างนี้ก็ต้องซ้อมเหมือนกัน

แต่ซ้อมแล้วใช่ว่าจะต้องเก่งเหมือนเขานะครับนะ เรามันก็แค่หางๆซีเท่านั้นเอง Grin Grin Grin

http://video.tinypic.com/player.php?v=14cec9d
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2006, 06:13:22 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #5407 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 07:09:34 PM »

คุณทิม... มืออาชีพจริงๆ  Cheesy Grin

พี่เสือ... "หางบี หางซี" เนี่ยเอ้อ... มันฟังแล้วทะแม่งๆ นะครับ  Grin :Smiley  Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5408 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 08:10:03 PM »

คุณทิม... มืออาชีพจริงๆ Cheesy Grin

พี่เสือ... "หางบี หางซี" เนี่ยเอ้อ... มันฟังแล้วทะแม่งๆ นะครับ Grin :Smiley Grin

ผมมาลองอ่านดูแล้วลองผวนในใจ    ...เห็นด้วยกับคุณpimukครับ.. ถ้างั้นเอาเป็น ซีท้ายๆ. พอไหวไหมครับ ตกใจ Grin Grin Grin
omd999
Jr. Member
**

คะแนน 2

ผมภูมิใจที่เป็นลูกศิษย์อาจารย์นกไฟครับ

« ตอบ #5409 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 08:34:54 PM »

เรียนท่าน อาจารย์นกไฟ ครับจากที่ผมติดตามกระทู้นี้มานานแม้ผมจะไม่มีโอกาสเห็นตัวเป็นๆ ท่าน แต่ผมได้ยกให้ท่านเป็นอาจารย์โดยความนับถือ ขอรับ ผมไม่ได้เป็นคนที่ยิงปืนIPSC (ปืนจริง) ครับไว้มีบุญได้ถอย เจ้า CZ SP01 มาเป็นเนื้อคู่ จะเข้าไปฝากตัวเป็นศิษย์  แต่ผมยิงปืน BBGUN ซึ่งยิงที่ราบ11 ในระบบ IPSC เช่นเดียวกัน แต่เราเรียกว่า ATPF โดยผมได้ใช้วิชาที่ศึกษา จากบทความที่ท่านอาจารย์ เป็นแนวทาง ล่าสุดเป็นแชมป์ IPSC แบบ สแตนดาร์ด  สนามแรกของปีนี้ ที่สนาม 62  คอมแบทโซน  ตอนนี้ผมได้รวบรวมบทความแต่ได้ปรับปรุงนิดหน่อย เพื่อให้เหมาะกับปืน BB GUN ลงเพื่อเผยแพร่เป็นวิทยาทานกับคนอื่นบ้าง จึงมาขออนุญาตลงบทความ และขออนุญาตอ้างอิงถึงด้วยความเคารพครับ ช่วงหน้าฝนนี้ถ้าพี่ๆท่านใดอยากลอง HI-CAPA 5.1 หรือ  HI-CAPA 4.3 ที่หุ่นเหมือน STI แต่แรงรีคอยพอมันส์ ยิงในระบบ IPSC ขอเชิญที่สนาม ราบ11 วันเสาร์ได้ครับ  วันนี้เริ่มลงบทความของอาจารย์ หวังว่าอาจารย์คงไม่ว่าที่ไม่ได้ขออนุญาติก่อนนะครับ ขอบคุญครับ.....โอ ครับ / anuchito@hotmail.com
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5410 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 09:17:32 PM »

เรียนท่าน อาจารย์นกไฟ ครับจากที่ผมติดตามกระทู้นี้มานานแม้ผมจะไม่มีโอกาสเห็นตัวเป็นๆ ท่าน แต่ผมได้ยกให้ท่านเป็นอาจารย์โดยความนับถือ ขอรับ ผมไม่ได้เป็นคนที่ยิงปืนIPSC (ปืนจริง) ครับไว้มีบุญได้ถอย เจ้า CZ SP01 มาเป็นเนื้อคู่ จะเข้าไปฝากตัวเป็นศิษย์  แต่ผมยิงปืน BBGUN ซึ่งยิงที่ราบ11 ในระบบ IPSC เช่นเดียวกัน แต่เราเรียกว่า ATPF โดยผมได้ใช้วิชาที่ศึกษา จากบทความที่ท่านอาจารย์ เป็นแนวทาง ล่าสุดเป็นแชมป์ IPSC แบบ สแตนดาร์ด  สนามแรกของปีนี้ ที่สนาม 62  คอมแบทโซน  ตอนนี้ผมได้รวบรวมบทความแต่ได้ปรับปรุงนิดหน่อย เพื่อให้เหมาะกับปืน BB GUN ลงเพื่อเผยแพร่เป็นวิทยาทานกับคนอื่นบ้าง จึงมาขออนุญาตลงบทความ และขออนุญาตอ้างอิงถึงด้วยความเคารพครับ ช่วงหน้าฝนนี้ถ้าพี่ๆท่านใดอยากลอง HI-CAPA 5.1 หรือ  HI-CAPA 4.3 ที่หุ่นเหมือน STI แต่แรงรีคอยพอมันส์ ยิงในระบบ IPSC ขอเชิญที่สนาม ราบ11 วันเสาร์ได้ครับ  วันนี้เริ่มลงบทความของอาจารย์ หวังว่าอาจารย์คงไม่ว่าที่ไม่ได้ขออนุญาติก่อนนะครับ ขอบคุญครับ.....โอ ครับ / anuchito@hotmail.com

พระฤาษีนกไฟของพวกเราเป็นยอดคุณครูจริงๆครับ Grin Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5411 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 09:20:43 PM »

เย้  Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5412 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 09:26:25 PM »

ป่านนี้เสื้อคู่กับหมวกทีมเราคงคลอดแล้วววววววววววววววววว Grin Grin Grin
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5413 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 09:28:52 PM »

ป่านนี้เสื้อคู่กับหมวกทีมเราคงคลอดแล้วววววววววววววววววว Grin Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ยังไม่คลอดสักอย่างครับตอนนี้แต่อีก 48 ชั่วโมงคงคลอดครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5414 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 09:36:39 PM »

ผมได้ตอบกระทู้นี้แล้วใน เริ่มยิง IPSC อย่างไร ครับแต่ยังหาอ่านบทความของคุณโอไม่เจอครับ

หน้า: 1 ... 358 359 360 [361] 362 363 364 ... 942
  พิมพ์