เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 05:22:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 364 365 366 [367] 368 369 370 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1364567 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #5490 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 04:12:04 PM »

ได้เลยยยย(ผมลุ้นให้เป็นตัว..M) Grin Grin Grin....แต่ตอนนี้ชลบุรีฝนตกยังไม่ได้ออกจากบ้านเลยครับ    ทีมเราคงกลับกันหมดแล้วววววว Grin Grin Grin

ขอบพระคุณครับ Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5491 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 04:24:18 PM »

ได้เลยยยย(ผมลุ้นให้เป็นตัว..M) Grin Grin Grin....แต่ตอนนี้ชลบุรีฝนตกยังไม่ได้ออกจากบ้านเลยครับ    ทีมเราคงกลับกันหมดแล้วววววว Grin Grin Grin

ขอบพระคุณครับ Grin Grin

โดนไป 15 สนามที่มีพื้นสนามยืดหยุ่นได้ด้วย  เชื่อว่าถ้าร่างกายไม่ฟิตพอคงจะเปลี้ยกันไปอีกวันสองวัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...ผมแนะวิธีทางวิทยาศาตร์การกีฬาให้หน่อยนะ(ขออนุญาตเอามะพร้าวมาขายสวน)  ใครที่ยังปวดเมื่อยล้าอยู่นั้น  ให้ดื่มน้ำมากๆ(โดยเฉพาะคนเลยวันกลางคนไปแล้ว)และออกกำลังกายแบบแอโรบิค เช่น ปั่นจักรยานช้าๆ  ว่ายน้ำช้า  เดินไวๆ  เป็นต้น   ทำอย่างใดอย่างหนึ่งสัก 25-30 นาที     แล้วจะดีขึ้นครับเพราะมันจะช่วยสลายกรดแล็คติคต้นเหตุความเหมื่อยล้าออกไปได้เร็วขึ้นครับ.... Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #5492 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 04:30:19 PM »

ถึงบ้านแล้วครับ... Sad
สนุกเละเทะ....จบลงด้วยดีครับ
และขอขอบคุณพี่บุญสวัสดิ์ สำหรับไข่เค็มไชยาที่นำมาฝาก ผมแบ่งเพื่อนๆ แล้วครับ Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2006, 04:32:26 PM โดย N@J@ » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5493 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 04:35:35 PM »

ถึงบ้านแล้วครับ... Sad
สนุกเละเทะ....จบลงด้วยดีครับ
และขอขอบคุณพี่บุญสวัสดิ์ สำหรับไข่เค็มไชยาที่นำมาฝาก ผมแบ่งเพื่อนๆ แล้วครับ Cheesy

ขอขอบคุณด้วยครับผมรับไป 1 กล่อง  Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5494 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 04:58:49 PM »

ก่อนอื่นใดผมขอขอบคุณผู้การที่น่ารักครับที่ช่วยทุกอย่างในงานนี้ถึงตัวจะไม่มาครับ แต่ส่งลูกน้องมือดีมาให้ ผมเชื่อว่าทุกคนคงเห็นด้วยกับผมครับ
เรื่องที่ 2 ต้องบอกว่าโดยรวมในกลุ่มพัฒนาดีขึ้นมากอย่างน่าพึงพอใจครับและขอบอกกล่าวแสดงความยินดีล่วงหน้ากับคนที่ได้รางวัลด้วยครับ Grin Grin Grin....ซุปเปอร์สควอสจริงๆ...แข่งทุกครั้งต้องมีคนได้ถ้วยทุกครั้ง.... Grin Grin Grin....แต่ยังคงต้องพัฒนากันต่อไปครับ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก
เรื่องที่ 3 ใครที่รู้ตัวว่าน่าจะโดนกินไอติมก็ควรระวังครับ....อย่าให้เกิดขึ้นอีกครับ.... Angry Angry Angry
เรื่องที่ 4 ขอแสดงความเสียใจกับตัวเองและพี่นาจา โดน DNF จนหมดอนาคตครับ
เรื่องที่ 5 ขอขอบคุณผู้จัดการแข่งขันและเจ้าหน้าที่ทุกท่านรวมทั้งทีมงานที่ผู้การช่วยจัดส่งมาช่วยด้วยครับ
เรื่องที่ 6 ขอแสดงความยินดีกับพี่ณรงค์ศักดิ์ที่จัดสนามได้มันทุกครั้งครับ
เดี๋ยวไว้ค่อยมาคุยกันใหม่ครับ...พอดีขอไปทำธุระก่อนครับ

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #5495 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 05:22:58 PM »

ก่อนอื่นใดผมขอขอบคุณผู้การที่น่ารักครับที่ช่วยทุกอย่างในงานนี้ถึงตัวจะไม่มาครับ แต่ส่งลูกน้องมือดีมาให้ ผมเชื่อว่าทุกคนคงเห็นด้วยกับผมครับ
เรื่องที่ 2 ต้องบอกว่าโดยรวมในกลุ่มพัฒนาดีขึ้นมากอย่างน่าพึงพอใจครับและขอบอกกล่าวแสดงความยินดีล่วงหน้ากับคนที่ได้รางวัลด้วยครับ Grin Grin Grin....ซุปเปอร์สควอสจริงๆ...แข่งทุกครั้งต้องมีคนได้ถ้วยทุกครั้ง.... Grin Grin Grin....แต่ยังคงต้องพัฒนากันต่อไปครับ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก
เรื่องที่ 3 ใครที่รู้ตัวว่าน่าจะโดนกินไอติมก็ควรระวังครับ....อย่าให้เกิดขึ้นอีกครับ.... Angry Angry Angry
เรื่องที่ 4 ขอแสดงความเสียใจกับตัวเองและพี่นาจา โดน DNF จนหมดอนาคตครับ
เรื่องที่ 5 ขอขอบคุณผู้จัดการแข่งขันและเจ้าหน้าที่ทุกท่านรวมทั้งทีมงานที่ผู้การช่วยจัดส่งมาช่วยด้วยครับ
เรื่องที่ 6 ขอแสดงความยินดีกับพี่ณรงค์ศักดิ์ที่จัดสนามได้มันทุกครั้งครับ
เดี๋ยวไว้ค่อยมาคุยกันใหม่ครับ...พอดีขอไปทำธุระก่อนครับ

ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งเลยครับ.......ถึงตัวผมอยู่หัวหินนี่แต่ใจไปอยู่ที่สนามแล้วครับพี่.......จนท.สนามยิงทั้งหลายรวมทั้งชุดที่ส่งไปดูแลซุปเปอร์สควอท เป็นทหารเรือนะครับ....จนท.สนามยิงผมให้เพื่อนที่สอ.รฝ. สัตหีบส่งมาช่วย....ส่วนชุดที่ส่งไปที่สควอทพี่นกไฟนั้นส่งตรงจากเรือหลวงปิ่นเกล้า ณ หัวหินเลยครับ .....อิอิ
ขอแสดงความยินดีกับพี่น้องในสำนักทุกท่านที่ได้รับรางวัลและไม่ได้รางวัลด้วยนะครับ

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5496 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 05:29:13 PM »

ทีมงานผู้การที่มาช่วยมืออาชีพจริงๆครับเก็บรายละเอียดหมดเกลี้ยงเลยครับหลักฐานมัดแน่นทุกๆคนครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

ขอขอบพระคุณด้วยครับ Grin Grin Grin

พี่ๆท่านใดได้รับรางวัลและปรับคลาสขอแสดงความยินดีด้วยทุกๆท่านครับ

(ผลการแข่งขันใครได้รับแล้วขอป๋มด้วยนะก๊าบบ) Grin

ประพันธ์
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #5497 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 06:18:41 PM »

ขอแสดงความยินดีกับ...คุณวรกฤษ สำหรับ Production Master Class คนใหม่ครับ..... หลงรัก หลงรัก
คุณกอล์ฟ ที่ 3 Production C Class และ พี่เสือ...ที่ 4 Production C Class....(พี่ยิงดีขึ้นเยอะเลยครับ).... เยาะเย้ย เยาะเย้ย
และยินดีด้วยกับนักกีฬาทุกท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามครับ... Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #5498 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 06:22:25 PM »

ขอแสดงความยินดีกับ...คุณวรกฤษ สำหรับ Production Master Class คนใหม่ครับ..... หลงรัก หลงรัก
คุณกอล์ฟ ที่ 3 Production C Class และ พี่เสือ...ที่ 4 Production C Class....(พี่ยิงดีขึ้นเยอะเลยครับ).... เยาะเย้ย เยาะเย้ย
และยินดีด้วยกับนักกีฬาทุกท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามครับ... Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก

คนนี้ติดตามทุกช็อต... Grin
ยินดีด้วยกับมือ Master.....ขึ้นคลาสแมทซ์นี้...สุดยอดครับ Cheesy 

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5499 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 06:30:59 PM »

คนนี้ติดตามทุกช็อต... Grin
ยินดีด้วยกับมือ Master.....ขึ้นคลาสแมทซ์นี้...สุดยอดครับ Cheesy 

ว้าววววววว .............ไอ้โม่งคนเมื่อวานหรอครับขึ้นคลาส M  ตกใจ ตกใจ น่าตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ข่าวพี่ประพันธ์ไปได้แต่ใดมาเอ่ยหรือว่าพี่ไปร่วมงานเลี้ยง Grin Grin Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5500 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 06:35:26 PM »

ยินดีด้วยครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

พี่ๆแล้วผมมือคลาส A ได้ที่เท่าไหร่อะไม่เห็นมีผมเลย Grin Grin

ประพันธ์
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #5501 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 06:44:53 PM »

ยินดีด้วยครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

พี่ๆแล้วผมมือคลาส A ได้ที่เท่าไหร่อะไม่เห็นมีผมเลย Grin Grin

ก่อนอื่น....ผมต้องขอโทษด้วยเกี่ยวกับข้อมูล..คือพี่เสือได้โทรแจ้งให้ผมทราบว่า...ต้อนนี้มีนักกีฬาหนึ่งท่านมีผลคะแนนผิดพลาด...จึงทำให้เจ้าหน้าที่ต้องทำการคำนวณคะแนนนักกีฬาทั้งหมดของ โปรดัก ฯ ใหม่.........กำลังรอผลอยู่ครับ.....   
และขอแสดงความยินดีกับคุณท๊อป สำหรับ ตำแหน่งที่ 2 Production B Class.......เยี่ยมจริง ๆ  หลงรัก หลงรัก
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #5502 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 06:48:12 PM »

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านได้ได้รางวัลด้วยครับ.......ได้ถ้วย,ขึ้นคลาสแม็ทซ์ LEVEL III  ถือว่าเก่งจริงครับ....ยิ่งสนามเละเทะแบบนี้ด้วยแล้ว ฝีมือสุดยอดมากเลยครับ..........

ประพันธ์
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #5503 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 07:00:57 PM »

..... ณ ตอนนี้ผลคะแนนยังไม่เป็นทางการน่ะ...ที่ 1 Production A Class คือคุณวรกฤษ...  ที่ 2 Production B Class คือคุณท๊อป
และ ที่ 3 Production C Class คือ คุณกอล์ฟ.......กำลังรอผลคะแนนยืนยันที่ครั้งจากคุณโทนี ครับ.....รายงานจากงานเลี้ยงที่โรงแรมครับ... หลงรัก หลงรัก
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #5504 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 07:27:02 PM »

..... ณ ตอนนี้ผลคะแนนยังไม่เป็นทางการน่ะ...ที่ 1 Production A Class คือคุณวรกฤษ... ที่ 2 Production B Class คือคุณท๊อป
และ ที่ 3 Production C Class คือ คุณกอล์ฟ.......กำลังรอผลคะแนนยืนยันที่ครั้งจากคุณโทนี ครับ.....รายงานจากงานเลี้ยงที่โรงแรมครับ... หลงรัก หลงรัก

อิอิ ผู้สื่อข่าวสายการปืน......

หน้า: 1 ... 364 365 366 [367] 368 369 370 ... 942
  พิมพ์