เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 05:25:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 365 366 367 [368] 369 370 371 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1364587 ครั้ง)
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #5505 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 08:05:58 PM »

..... ณ ตอนนี้ผลคะแนนยังไม่เป็นทางการน่ะ...ที่ 1 Production A Class คือคุณวรกฤษ... ที่ 2 Production B Class คือคุณท๊อป
และ ที่ 3 Production C Class คือ คุณกอล์ฟ.......กำลังรอผลคะแนนยืนยันที่ครั้งจากคุณโทนี ครับ.....รายงานจากงานเลี้ยงที่โรงแรมครับ... หลงรัก หลงรัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2006, 08:30:20 PM โดย tim1911 » บันทึกการเข้า

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #5506 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 08:12:35 PM »

ขอแสดงความยินดีกับ...คุณวรกฤษ สำหรับ Production Master Class คนใหม่ครับ..... หลงรัก หลงรัก
คุณกอล์ฟ ที่ 3 Production C Class และ พี่เสือ...ที่ 4 Production C Class....(พี่ยิงดีขึ้นเยอะเลยครับ).... เยาะเย้ย เยาะเย้ย
และยินดีด้วยกับนักกีฬาทุกท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามครับ... Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ที่ 4 คนนี้ไม่ธรรมดาแล้วครับ....

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5507 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 08:17:48 PM »

5555555... Grin Grin Grin Grin Grin......ชอบใจจริงๆ....ถ้วยอีก 3 ใบในสควอสนี้...แถมปรับคลาสอีกต่างหาก...ต้องบอกยินดีกับอาจารย์คนใหม่ครับ..... Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ส่วนตัวอาจารย์สงสัยต้องลาโรงเสียทีเพราะเละเป็นโจ๊กเลย...พี่อ้อ...จำไว้... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ท่านรองสงสัยต้องสละตแหน่งเหมือนกัน..... Grin Grin Grin Grin....จะไม่อยู่ด้วยแล้ว...ตัวเอง DNF....ยังมาชวนผมไปเป็นเพื่อน..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน....จะเลือดสุพรรณอะไรขนาดนั้น..... Grin Grin Grin
พี่เสือที่ 4 จากอดีตที่ 1 ข้างท้าย...เยี่ยมมากครับ....แต่ขอโทษที่ผมลุ้นผิดแค่ตำแหน่งเดียวว่าน่าจะติด 1 ใน 3.....เจ้ากล๊อฟนะ...เจ้ากล็อฟ..พี่เสือฝากไว้ก่อน.... Grin Grin
ตอนแรกนึกว่านกทีมนี้จะเป็นนกย่างเสียแล้ว...ที่ไหนได้ร้อนกันดีจัง...55555

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #5508 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 08:23:13 PM »

5555555... Grin Grin Grin Grin Grin......ชอบใจจริงๆ....ถ้วยอีก 3 ใบในสควอสนี้...แถมปรับคลาสอีกต่างหาก...ต้องบอกยินดีกับอาจารย์คนใหม่ครับ..... Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ส่วนตัวอาจารย์สงสัยต้องลาโรงเสียทีเพราะเละเป็นโจ๊กเลย...พี่อ้อ...จำไว้... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ท่านรองสงสัยต้องสละตแหน่งเหมือนกัน..... Grin Grin Grin Grin....จะไม่อยู่ด้วยแล้ว...ตัวเอง DNF....ยังมาชวนผมไปเป็นเพื่อน..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน....จะเลือดสุพรรณอะไรขนาดนั้น..... Grin Grin Grin
พี่เสือที่ 4 จากอดีตที่ 1 ข้างท้าย...เยี่ยมมากครับ....แต่ขอโทษที่ผมลุ้นผิดแค่ตำแหน่งเดียวว่าน่าจะติด 1 ใน 3.....เจ้ากล๊อฟนะ...เจ้ากล็อฟ..พี่เสือฝากไว้ก่อน.... Grin Grin
ตอนแรกนึกว่านกทีมนี้จะเป็นนกย่างเสียแล้ว...ที่ไหนได้ร้อนกันดีจัง...55555

Grin Grin Grin ยอมรับกันเถอะ ส.ว. ตามันฝ้าฟาง.....
ยินดีกับทุกคนครับ...ทั้งรับถ้วย...ทั้งยังยิงดีขึ้นอย่างผิดหูผิดตา..... หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5509 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 08:27:10 PM »

ไม่ทราบใครมีรูปตอนก่อนแข่งกับหลังแข่งมาให้ชมสารรูปกันหน่อยครับ...ฉลามหนักเป็น กก เลยงานนี้ Grin Grin Grin

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #5510 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 08:34:27 PM »

ถึงบ้านแล้วครับ... Sad
สนุกเละเทะ....จบลงด้วยดีครับ
และขอขอบคุณพี่บุญสวัสดิ์ สำหรับไข่เค็มไชยาที่นำมาฝาก ผมแบ่งเพื่อนๆ แล้วครับ Cheesy

ขอขอบคุณด้วยครับผมรับไป 1 กล่อง Grin Grin Grin
ถึงบ้านแล้วครับ... Sad
สนุกเละเทะ....จบลงด้วยดีครับ
และขอขอบคุณพี่บุญสวัสดิ์ สำหรับไข่เค็มไชยาที่นำมาฝาก ผมแบ่งเพื่อนๆ แล้วครับ Cheesy

ขอขอบคุณด้วยครับผมรับไป 1 กล่อง Grin Grin Grin

ผมก็....ขอบคุณพี่บุญสวัสดิ์ ด้วยอีกคนครับ  Grin Grin Grin

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #5511 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 08:44:24 PM »

ทีมงานผู้การที่มาช่วยมืออาชีพจริงๆครับเก็บรายละเอียดหมดเกลี้ยงเลยครับหลักฐานมัดแน่นทุกๆคนครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

ขอขอบพระคุณด้วยครับ Grin Grin Grin

พี่ๆท่านใดได้รับรางวัลและปรับคลาสขอแสดงความยินดีด้วยทุกๆท่านครับ

(ผลการแข่งขันใครได้รับแล้วขอป๋มด้วยนะก๊าบบ) Grin

ฝีมือยอดจริง ๆ ตากล้องวีดีโอท่านนี้...บันทึกภาพได้ครบทุกอารมณ์จริง ๆ

ซีเนียร์หญิงของเรา...วันนี้พี่พรรณเป็นช่างภาพ Vip ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2006, 10:02:51 PM โดย tim1911 » บันทึกการเข้า

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #5512 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 09:05:07 PM »

ทีมงานผู้การที่มาช่วยมืออาชีพจริงๆครับเก็บรายละเอียดหมดเกลี้ยงเลยครับหลักฐานมัดแน่นทุกๆคนครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

ขอขอบพระคุณด้วยครับ Grin Grin Grin

พี่ๆท่านใดได้รับรางวัลและปรับคลาสขอแสดงความยินดีด้วยทุกๆท่านครับ

(ผลการแข่งขันใครได้รับแล้วขอป๋มด้วยนะก๊าบบ) Grin

ฝีมือยอดจริง ๆ ตากล้องวีดีโอท่านนี้...บันทึกภาพได้ครบทุกอารมณ์จริง ๆ

คนนี้ชื่อจ่าเอกพนารักษ์ ตำแหน่งจ่าช่างกล ร.ล.ปิ่นเกล้า มีหน้าที่ดูแลเรื่องเครื่องยนต์กลไกในเรือผมครับ.....เขามีความตั้งใจและชอบเรื่องถ่ายรูปเลยจัดไปให้ดูแลเรื่องการถ่ายทำครับ ......อีกคนก็จ่าเอกสานิตย์ ให้เก็บปลอกลูกปืนไป

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #5513 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 09:14:51 PM »

คนนี้ชื่อจ่าเอกพนารักษ์ ตำแหน่งจ่าช่างกล ร.ล.ปิ่นเกล้า มีหน้าที่ดูแลเรื่องเครื่องยนต์กลไกในเรือผมครับ.....เขามีความตั้งใจและชอบเรื่องถ่ายรูปเลยจัดไปให้ดูแลเรื่องการถ่ายทำครับ ......อีกคนก็จ่าเอกสานิตย์ ให้เก็บปลอกลูกปืนไป

ขอบพระคุณอีกครั้งนึงครับ อัธยาศัยดีมากทั้ง 2 ท่านเลย

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #5514 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 09:17:30 PM »

ซุปเปอร์สควอทได้รางวัลมาแล้ว  5  ใบคร๊าบบบ Grin Grin Grin Grin

อาจาร์ยใหญ่ได้ที่ 3 B  สแตนดาร์ด 1 ใบ  นี่ขนาด DNF ไป 1 สนาม 32 นัดนะนี่ถ้าไม่มี  DNF  ที่ 1 แน่นอน Grin Grin Grin

พี่ท๊อป ได้ที่ 2 B โปรดักชั่น  1  ใบครับ

พี่ก๊อป ได้ที่ 3 C โปรดักชั่น 1 ใบครับ

คุณลุงได้ที่ 4 C โปรดักชั่น ข่าวว่าเปอร์เซนต์ไม่หนีห่าง ที่ 3 C เท่าไหร่ครับ...เอ้า...ที่ 3 ซ้อมหนักขึ้นอีกหน่อยครับ Grin Grin Grin Grin

Grin ไอ้โม่ง ได้ที่  1 A โปรดักชั่น  1 ใบ ได้ที่ 3  ถ้วยนานาชาติ  1 ใบ ครับ  :Smiley Huh Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน เยาะเย้ย โดนชก ตกใจ Cheesy Cheesy

คลาสไม่ได้ขึ้นเพราะยังอยากอยู่กะอาจาร์ยถ้าได้ขึ้นอาจาร์ยจะตัดหางปล่อยวัด หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สุดท้ายนี้ขอแสดความยินดีกับรางวัลที่ได้รับทุกๆท่านครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2006, 09:22:09 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #5515 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 09:20:27 PM »

ซุปเปอร์สควอทได้รางวัลมาแล้ว  5  ใบคร๊าบบบ Grin Grin Grin Grin

อาจาร์ยใหญ่ได้ที่ 3 B  สแตนดาร์ด 1 ใบ

พี่ท๊อป ได้ที่ 2 B โปรดักชั่น  1  ใบ

พี่ก๊อป ได้ที่ 3 C โปรดักชั่น 1 ใบ

คุณลุงได้ที่ 4 C โปรดักชั่น ข่าวว่าเปอร์เซนต์ไม่หนีห่าง ที่ 3 C เท่าไหร่ครับ

Grin ไอ้โม่ง ได้ที่  1 A โปรดักชั่น 1 ใบ ได้ที่ 3 ถ้วยนานาชาติ  1 ใบ

คลาสไม่ได้ขึ้นเพราะยังอยากอยู่กะอาจาร์ยถ้าได้ขึ้นอาจาร์ยจะตัดหางปล่อยวัด หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สุดท้ายนี้ขอแสดความยินดีกับรางวัลที่ได้รับทุกๆท่านครับ

ยินดีด้วยคร๊าบบบบ  Cheesy Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ประพันธ์
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #5516 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 09:23:17 PM »

ร่วมยินดีด้วยกับทุกท่านครับ.... หลงรัก หลงรัก
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #5517 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 09:25:41 PM »

น่าสนุกจัง   ยินดีกับทุกๆคนนะครับ  โดยเฉพาะ ท่านพี่ สว.ของเรา  Grin Grin สุดยอดครับพี่ Grin Grin
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #5518 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 09:31:34 PM »

อาจาร์ยใหญ่ได้ที่ 3 B  สแตนดาร์ด 1 ใบ นี่ขนาด DNF ไป 1 สนาม 32 นัดนะนี่ถ้าไม่มี DNF ที่ 1 แน่นอน Grin Grin Grin

พี่ท๊อป ได้ที่ 2 B โปรดักชั่น  1  ใบครับ

พี่ก๊อป ได้ที่ 3 C โปรดักชั่น 1 ใบครับ

คุณลุงได้ที่ 4 C โปรดักชั่น ข่าวว่าเปอร์เซนต์ไม่หนีห่าง ที่ 3 C เท่าไหร่ครับ...เอ้า...ที่ 3 ซ้อมหนักขึ้นอีกหน่อยครับ Grin Grin Grin Grin

Grin ไอ้โม่ง ได้ที่  1 A โปรดักชั่น  1 ใบ ได้ที่ 3  ถ้วยนานาชาติ  1 ใบ ครับ :Smiley Huh Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน เยาะเย้ย โดนชก ตกใจ Cheesy Cheesy

ยินดีกับทุกท่านด้วยนะครับ.......อย่างนี้อาจารย์นกไฟชื่นใจ หายเหนื่อยเป็นปลิดทิ้งเลยแน่ๆ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #5519 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2006, 09:32:44 PM »

ขอบพระคุณอีกครั้งนึงครับ อัธยาศัยดีมากทั้ง 2 ท่านเลย

ยินดีครับ

หน้า: 1 ... 365 366 367 [368] 369 370 371 ... 942
  พิมพ์