เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 07:36:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 368 369 370 [371] 372 373 374 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1364701 ครั้ง)
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #5550 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 10:33:43 AM »

ขอบคุณพี่สุพรรณและพี่เสือด้วยครับ  ในฐานะฝ่ายส่งกำลังบำรุงที่เยื่ยมยอดของน้อง ๆ เสมอมา  Grin Grin

suea9804
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #5551 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 10:52:21 AM »

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านด้วยครับ ดูภาพสนามแล้วคงยิงกัน มันส์ น่าดูเลยน่ะครับ  พี่คาร์ครับเรื่องภาพสาวๆ เล่นน้ำผมต้องขอโทษด้วยน่ะครับ คือว่าไปถ่ายภาพพระราชวังมฤคทายวัน เสียเยอะพอไปถึงหัวหินลงชายหาดแถวโรงแรมชมวิว สาวๆ เพียบคว้ากล้องออกมา กดปุ่มเปิดกล้องขึ้นปรากฎว่าแบตอ่อนแล้วมันก็ดับไปซะงั้น หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน วัยรุ่นเซ็งเลย จูบบบบ จูบบบบ ทูพีช เพียบ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ก็เลยขึ้นเขาตะเกียบยืนส่งกำลังใปเชียร์ พร้อมทั้งตะโกนว่า พี่คาร์คร้าบผมผิดไปแล้ว แล้วก็ยืนมองหาเรือของท่านผู้การสกายเห็นอยู่ลิบๆ สองลำ ไม่รู้ว่าลำใหน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5552 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 11:01:26 AM »

ผมตัดคำชมใส่กรอบไว้แล้วครับท่านอาจารย์ใหญ่(แต่ไม่เหลิงลมแน่นอนครับ)  Grin Grin Grin   ...ตั้งแต่อาจารย์ใหญ่ปรารภที่ห้องอาหารปะการังหลังแมชย์นวมิสร์โน้นนน ว่าเราต้องเจอกันให้มากกว่าเมื่อก่อนสักหน่อยแล้วหล่ะ   แม้จะไม่บ่อยๆ  เพราะพี่เสืออยู่ไกล........จากนั้นตามสติตินะครับผมได้ซ้อมกับพระอาจารย?แค่สามครั้งเสียกระสุนไปเพียง  558 นัด(ครั้งล่าสุดรีบกลับไปเอาบัตรจอดรถที่ดิอิมโพเรี่ยม)  โดยอาจารย์ใหญ่เริ่มเบสิคใหม่กันอีกรอบแล้วสั่งผมอย่างเอาจริงว่า พี่เสือเน้นยิงให้แม่นให้เหนียวก่อนอย่างอื่นอย่าเพิ่งเพราะพี่ไม่มีพื้นฐานมาก่อนเหมือนคนอื่น  ผมก็ทำตามมาตลอด  เจอทีไรพระอาจารย์ก็ถามทุกทีว่า พี่ตอนนี้แป้งมากกว่าน้ำหรือยัง Grin   ผมก็ไม่กล้าตอบ(แม้วันนี้ก็ไม่กล้าตอบ)เพราะผมก็ไม่ทราบว่าเกณฑ์ความเหนียวของท่านอาจารย์ใหญ่คืออย่างไร(เพราะผมเห็นท่านยิงปลอกลูกซองที่70 หลาหล่นมากับตาตอนอากาศชื้นๆเสียด้วยครับ ตกใจ)   .... สามครั้งจริงๆที่ได้ไปพบกันเป็นเรื่องเป็นราว แล้วก็ลงแข่งเป็นครั้งแรกในเลเว่นทรีครั้งนี้      Grin Grin Grin      

ที่ผมเล่ามานี้ผมไม่ได้บอกว่าผมเก่งนะครับ     แต่ผมจะบอกว่าอาจารย์ใหญ่ของพวกเราผมเก่งมากๆครับ  ถ้าจะพูดให้ร่วมสมัยต้องบอกว่าท่านเป็นยอดโค๊ดเลยครับ... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

น้องหนุ่ม/น้องทิม...ด้วยความยินดีครับน้อง หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2006, 12:03:58 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #5553 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 11:18:23 AM »

งานนี้ไม่มีใครได้กินไอติมแน่นอนครับเพราะมีเสื้อยันต์จากพี่นกไฟคุ้มครอง Grin Grin Grin Grin

เล่นของด้วยเหรอ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #5554 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 11:45:11 AM »

ขอแสดงความยินดีกับ...คุณวรกฤษ สำหรับ Production Master Class คนใหม่ครับ..... หลงรัก หลงรัก
คุณกอล์ฟ ที่ 3 Production C Class และ พี่เสือ...ที่ 4 Production C Class....(พี่ยิงดีขึ้นเยอะเลยครับ).... เยาะเย้ย เยาะเย้ย
และยินดีด้วยกับนักกีฬาทุกท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามครับ... Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ยินดีด้วย   Grin Grin Grin ขึ้นมาสเตอร์ได้แจ๋วมากกกก  Grin Grin Grin

Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #5555 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 11:46:36 AM »

คนสอนเก่งครับ
เสียดายไม่ได้จับโปรเลยอดดูลีลาไป

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #5556 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 11:50:59 AM »

ข่าวล่ามาช้าครับ  Grin
แสดงความยินดีกับพี่ Carrera ด้วยครับ ที่ 1 B Standard ด้วยปืน Production ขึ้นคลาสด้วย.....สุดยอด... Grin อย่าลืมเลี้ยงไอติมน้อง ๆ นะ
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #5557 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 11:56:12 AM »

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านด้วยครับ ดูภาพสนามแล้วคงยิงกัน มันส์ น่าดูเลยน่ะครับ พี่คาร์ครับเรื่องภาพสาวๆ เล่นน้ำผมต้องขอโทษด้วยน่ะครับ คือว่าไปถ่ายภาพพระราชวังมฤคทายวัน เสียเยอะพอไปถึงหัวหินลงชายหาดแถวโรงแรมชมวิว สาวๆ เพียบคว้ากล้องออกมา กดปุ่มเปิดกล้องขึ้นปรากฎว่าแบตอ่อนแล้วมันก็ดับไปซะงั้น หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน วัยรุ่นเซ็งเลย จูบบบบ จูบบบบ ทูพีช เพียบ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ก็เลยขึ้นเขาตะเกียบยืนส่งกำลังใปเชียร์ พร้อมทั้งตะโกนว่า พี่คาร์คร้าบผมผิดไปแล้ว แล้วก็ยืนมองหาเรือของท่านผู้การสกายเห็นอยู่ลิบๆ สองลำ ไม่รู้ว่าลำใหน

ผมก็ต้องขอโทษท่านด้วยครับ  Grin Grin Grin รอบนี้ผมเดินเล่นถ่าย VDO มากไปหน่อยมีแค่รูปปืนเล่นโคลนพี่นันแค่สองรูปเองครับ   Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #5558 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 11:59:21 AM »

ข่าวล่ามาช้าครับ Grin
แสดงความยินดีกับพี่ Carrera ด้วยครับ ที่ 1 B Standard ด้วยปืน Production ขึ้นคลาสด้วย.....สุดยอด... Grin อย่าลืมเลี้ยงไอติมน้อง ๆ นะ

ผมไม่ได้ขึน Class คะแนนไม่ถึงนะครับ  Grin Grin Grin  แต่ไอติมเลี้ยงได้ทุกเมื่อครับ   Grin Grin Grin

Grin Grin Grin ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านด้วยครับ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5559 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 12:05:51 PM »

ยินดีกับท่านคาร์ด้วยครับ ยอดเยี่ยมจริงๆ......... Grin Grin Grin Grin รอไว้ต้องไปเรียนวิทยายุทธ์ด้วยแย้ว..... Grin Grin Grin

www.jrmotor.com
สักวันหนึ่ง....เราต้องมี....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 6

www.jrmotor.com

« ตอบ #5560 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 12:08:26 PM »

สนใจเหมือนกันครับ

ฝึกฝน มุ่งมั่น สู่อนาคตที่ดี มีศรีในสังคม...07-2000010
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #5561 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 12:23:42 PM »

ยินดีกับท่านคาร์ด้วยครับ ยอดเยี่ยมจริงๆ......... Grin Grin Grin Grin รอไว้ต้องไปเรียนวิทยายุทธ์ด้วยแย้ว..... Grin Grin Grin

แล้วผมจะเอาอะไรไปสอนพี่ล่ะเนี่ยยยยยย   Grin Grin Grin

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #5562 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 12:37:40 PM »

ยินดีกับพี่ๆทุกท่านด้วยครับ ท่านใดมีผลการแข่งขันรบกวนส่งให้ผมด้วยขอรับ..Smiley
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #5563 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 12:44:25 PM »

คะแนนไปแล้วครับ

ยินดีกับพี่ๆทุกท่านด้วยครับ ท่านใดมีผลการแข่งขันรบกวนส่งให้ผมด้วยขอรับ..Smiley

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #5564 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 12:45:02 PM »

ส่งให้แล้วครับ  Cheesy

อ้าว... Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 ... 368 369 370 [371] 372 373 374 ... 942
  พิมพ์