เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 09:32:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 369 370 371 [372] 373 374 375 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1364814 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5565 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 01:27:43 PM »

ขอแสดงความยินดีกับมาสเตอร์คาร์.......ที่หนึ่งคลาสบี สแตนดาร์ทด้วยครับ     ยอดเยี่ยมมากครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2006, 02:05:43 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #5566 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 01:55:46 PM »

คะแนนไปแล้วครับ

ยินดีกับพี่ๆทุกท่านด้วยครับ ท่านใดมีผลการแข่งขันรบกวนส่งให้ผมด้วยขอรับ..Smiley
ยินดีกับพี่ๆทุกท่านด้วยครับ ท่านใดมีผลการแข่งขันรบกวนส่งให้ผมด้วยขอรับ..Smiley

ส่งให้แล้วครับ  Cheesy

อ้าว... Grin

ขอบพระคุณครับ Grin
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #5567 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 02:37:22 PM »

ยินดีกับมาสเตอร์คาร์ด้วยครับ...อิอิ...ผลงานการแข่งขันที่ถ่ายวีดีโอไว้
ถ้าเสร็จสรรพเป็นดีวีดีแล้ว  ขอผมซักแผ่นนะครับ    Grin Grin Grin

Undecided Undecided  เน็ตที่ทำงานผมช้า....เปิดผลการแข่งขันไม่ได้เศร้าเลย  Undecided Undecided

p@rinya
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 26

« ตอบ #5568 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 02:51:59 PM »

ยินดีกับทุกท่านครับ แบบนี้ต้องมีหลักสูตรลุยโคลนยิงปืนด้วย
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5569 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 03:14:41 PM »

เดี๋ยวค่ำๆ...มาดูภาพวันแข่งเลเว่นทรีกันต่อนะครับ    (น้องทิม ถ้ามีเวลาพอก็ทยอยภาพมาด้วยนะครับ หลงรัก)

smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #5570 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 03:36:34 PM »

ถึงบ้านแล้วครับ... Sad
สนุกเละเทะ....จบลงด้วยดีครับ
และขอขอบคุณพี่บุญสวัสดิ์ สำหรับไข่เค็มไชยาที่นำมาฝาก ผมแบ่งเพื่อนๆ แล้วครับ Cheesy

..... หลงรัก  เป็นเพียงสิ่งเล็กๆครับที่ตั้งใจจะตอบแทนในความเอื้ออารีของท่านครับ   กรุณาอย่าได้เกรงใจครับ  ผมยินดีที่จะได้รับใช้ครับ..

ทุกๆท่านเลยครับ... Grin

ผมได้ 1 กล่อง อร่อยมากครับพี่บุญสวัสดิ์ ขอบพระคุณครับ.... Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #5571 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 04:29:08 PM »

ขอแสดงความยินดีกับ...คุณวรกฤษ สำหรับ Production Master Class คนใหม่ครับ..... หลงรัก หลงรัก
คุณกอล์ฟ ที่ 3 Production C Class และ พี่เสือ...ที่ 4 Production C Class....(พี่ยิงดีขึ้นเยอะเลยครับ).... เยาะเย้ย เยาะเย้ย
และยินดีด้วยกับนักกีฬาทุกท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามครับ... Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ยินดีด้วย   Grin Grin Grin ขึ้นมาสเตอร์ได้แจ๋วมากกกก  Grin Grin Grin

ยินดีกับพี่คเณศด้วยนะครับ ที่ 1 B สแตนดาร์ด Grin Grin Grin

ขอบพระคุณที่คอยแนะนำด้วยนะครับ

ผมไม่ได้ขึ้นคลาสนะพีฝีมือไม่ถึงครับประสพการ์ณยังน้อยแข่งแค่ 3 ครั้งเองอะครับกับSP-01  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5572 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 04:31:06 PM »

ในภาพเป็นผลการแข่งขันก่อนมีการแก้ใขนะครับ

ซึ่งหลังแก้ไขแล้วคุณ วรกฤษ ได้ 84.93% ครับ เฉียดไปนิ๊ดเดียวครับ

แต่ต้องขอแสดงความยินดีกับคุณวรกฤษด้วยนะครับ ที่ได้รับรางวัลที่ 3 Overall และ ที่ 1 Class A ครับ

และต้องขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ได้รางวัลด้วยนะครับ

ผมในนามของคณะผู้จัดการแข่งขันต้องขอขอบพระคุณ ท่านผู้การสกายเป็นอย่างสูงด้วยนะครับ
ที่ได้จัดกำลังพลมาสนับสนุนการแข่งขัน

(ไม่ได้พี่นี่นะ แย่เลยนะครับผม Grin)

ขอบพระคุณครับพี่

รับทราบเรื่องเปอร์เซนต์ครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณครับพี่

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #5573 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 04:42:16 PM »

ผมไม่ได้ขึ้นคลาสนะพีฝีมือไม่ถึงครับประสพการ์ณยังน้อยแข่งแค่ 3 ครั้งเองอะครับกับSP-01 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แค่นี้ก็เร็วเป็นจรวดแล้ว  Grin Grin Grin วรกฤษเอ๋ย  Grin Grin Grin

ก็นับว่าแมทช์นี้คุณก็เปิดไฟเลี้ยวแล้ว แมทช์หน้าแซงได้แซงเลย  IPSC ไม่มี Speed Limit ครับ

ผมเห็นคุณยิงแล้วบอกได้คำเดียวหนาวววววว ยิงได้เร็วมาก ความคล่องตัวขอชมเชย ถ้าความเร็วไม่ตกคงไปเบียดที่หนึ่งในแมทช์สิ้นปีนี้ (ถ้าความเร็วไม่ตกนะ เพราะอีก 15 % อาจยากกว่า 85%ที่ผ่านมา หรือ 5% สุดท้ายอาจยากที่สุด) ยังไงก็ยิงไปเรื่อยๆครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #5574 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 04:46:38 PM »

ได้ข่าวเรื่องวรกฤษซ้อมยังไง ตลอด เรียกว่าแมทช์ Level 3 ยิงได้สมราคามาก Grin Grin Grin เยี่ยมมมมมม

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5575 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 04:52:17 PM »

แค่นี้ก็เร็วเป็นจรวดแล้ว  Grin Grin Grin วรกฤษเอ๋ย  Grin Grin Grin

ใช่ๆผมเพิ่งดูคะแนนทางเมล์ส่วนมากยิงได้เร็วแต่คะแนนไม่ดีเลย หัวเราะร่าน้ำตารินขาดเน้นๆไปอีกนิดเดียว....แต่ดีใจที่ได้เป็นที่ 1 ของสเตจ 6 กับ 15 ครับ

6 นึกไม่ออกยิงแบบไหนความจำไม่ดี หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินแต่ 15 นี่มันส์จริงๆๆๆสุดท้ายของวันยิงตามใบสั่งออกมาดีแฮะสงสัยต้องยิงแบบนี้แล้ว

ไม่ต้องคิดอะไรเลยยิงให้จบๆไปฟ้าจะมืดเเล้ว...............ฮาๆๆๆๆๆๆๆ Grin Grin Grin Grin Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5576 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 04:55:15 PM »

ได้ข่าวเรื่องวรกฤษซ้อมยังไง ตลอด เรียกว่าแมทช์ Level 3 ยิงได้สมราคามาก Grin Grin Grin เยี่ยมมมมมม

ซ้อมก่อนไปยิงLevel 3 ซ้อมยิงจริงๆไปแค่ 650 นัดครับที่เหลือดรายฟรายอย่างเดียวเลยครับทุนน้อยอะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #5577 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 04:59:22 PM »

ซ้อมก่อนไปยิงLevel 3 ซ้อมยิงจริงๆไปแค่ 650 นัดครับที่เหลือดรายฟรายอย่างเดียวเลยครับทุนน้อยอะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ซ้อมไม่ต้องใช้ลูกจริงก็ซ้อมได้นะ  Grin Grin Grin ไม่ใช่ว่าต้องยิงจริงถึงเรียกว่าซ้อม Grin Grin Grin

ถ้าดรายแล้วได้อย่างนี้ไม่ต้องยิงจริงมากนักหรอกเปลือง เดี๋ยวนี้ถ้าผมซ้อมยิงใช้ 100 เดียวเองพอแล้ว

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5578 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 05:07:32 PM »

ซ้อมจริงน้อยแล้วถูกทาง ดีกว่าซ้อมมากแต่หลงทางครับ

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5579 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 05:16:49 PM »

ซ้อมจริงน้อยแล้วถูกทาง ดีกว่าซ้อมมากแต่หลงทางครับ

หลงรัก หลงรัก หลงรัก  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2006, 05:26:09 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 369 370 371 [372] 373 374 375 ... 942
  พิมพ์