เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 09:31:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 388 389 390 [391] 392 393 394 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1365345 ครั้ง)
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #5850 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2006, 11:07:35 PM »

ราตรีสวัสดิ์ครับทุกท่าน......พี่ส้มจุกด้วยนะครับ  Wink เห็นออนไลน์อยู่แวบๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #5851 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2006, 11:20:32 PM »

ผมโทรหาพี่ทิมไม่ติดครับพี่เห็นข้อความแล้วโทรหาผมด้วยนะก๊าบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันนี้ผมลืมพกมือถือมาทำงานครับ นี่ก็ยังอยู่ที่ทำงานอยู่เลย  Undecided Undecided
พรุ่งนี้ห้าโมงเย็นรับทราบครับ ผมอาจไปถึงที่นัดหมายเลยเวลาเล็กน้อยครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #5852 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2006, 11:23:33 PM »

ผมโทรหาพี่ทิมไม่ติดครับพี่เห็นข้อความแล้วโทรหาผมด้วยนะก๊าบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันนี้ผมลืมพกมือถือมาทำงานครับ นี่ก็ยังอยู่ที่ทำงานอยู่เลย  Undecided Undecided
พรุ่งนี้ห้าโมงเย็นรับทราบครับ ผมอาจไปถึงที่นัดหมายเลยเวลาเล็กน้อยครับ

มีแผ่นเรียบร้อยนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน ถ้าไม่มีแผ่นคงไม่ได้ดู

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #5853 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2006, 11:27:21 PM »

มีแผ่นเรียบร้อยนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน ถ้าไม่มีแผ่นคงไม่ได้ดู

ผมจะยกเคส กะ โปรเจคเตอร์ไปครับ  ดูภาพจากต้นฉบับที่ยังไม่บีบอัด
จะชัดเจนดี  เวลาเล่นภาพช้า สโลว์โมชั่น แบบเฟรมต่อเฟรมได้มันหยดดีครับ  Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5854 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2006, 11:31:51 PM »

ผมจะยกเคส กะ โปรเจคเตอร์ไปครับ  ดูภาพจากต้นฉบับที่ยังไม่บีบอัด
จะชัดเจนดี  เวลาเล่นภาพช้า สโลว์โมชั่น แบบเฟรมต่อเฟรมได้มันหยดดีครับ  Grin Grin

พรุ่งนี้คงไปตั้งแต่ 3 โมงครับเพราะผมลืมทางไปหมดแล้ว(ขี้ลืมจริงๆ) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไปช้าเดี๋ยวอดดูตลกไอพีเอสซีนำแสดงโดยพี่หนุ่ม Grin Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #5855 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2006, 11:46:22 PM »

พรุ่งนี้คงไปตั้งแต่ 3 โมงครับเพราะผมลืมทางไปหมดแล้ว(ขี้ลืมจริงๆ) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไปช้าเดี๋ยวอดดูตลกไอพีเอสซีนำแสดงโดยพี่หนุ่ม Grin Grin Grin Grin

อย่างนี้ GPS จะมีประโยชน์มากครับ ช่วงนี้กำลังลดราคากันน่าดู

http://www.thaimtb.com/cgi-bin/viewkatoo.pl?id=82389

ผมกำลังเล็ง กามิ่น ไอคิว 4 ครับ ชิบเซ็ตสัญญาณดาวเทียมรุ่นล่าสุด
ภารกิจของที่ทำงานทำให้มีของเล่นชิ้นใหม่ครับ

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5856 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 12:07:25 AM »

อย่างนี้ GPS จะมีประโยชน์มากครับ ช่วงนี้กำลังลดราคากันน่าดู

http://www.thaimtb.com/cgi-bin/viewkatoo.pl?id=82389

ผมกำลังเล็ง กามิ่น ไอคิว 4 ครับ ชิบเซ็ตสัญญาณดาวเทียมรุ่นล่าสุด
ภารกิจของที่ทำงานทำให้มีของเล่นชิ้นใหม่ครับ

แท็กซี่ดีกว่า GPS เมืองไทย Grin Grin Grin Grin Grin

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #5857 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 04:34:54 AM »

อิจฉาพี่...แล้วพี่จะไปอิจฉาใครต่อดีหล่ะ.....อิอิ
ที่หัวหินครึกครื้นจริงๆครับ คืนวันศุกร์ ต่อวันเสาร์ทั้งคืน .....จะเริ่มเงียบ เข้าสู่ภาวะปกติก็เย็นวันอาทิตย์นั่นแหละครับ...ว่างๆมาเที่ยวกันครับ

พูดถึงหัวหินผมนึกถึงก๋วยจั๊บตลาดโต้รุ่งริมถนนใหญ่ตรงแถวหอพักนักศึกษา(จำชื่อไม่ได้)   อร่อยมาก  วิวก็ดี  เจริญอาหารสุดๆ น้ำลายหก หลงรัก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #5858 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 04:38:03 AM »

ไม่ใช่ผมแน่นอนอาจเป็นภาพตัดต่อหรือคนหน้าเหมือนเท่านั้น  ผมถูกใส่ร้ายเหมือนน้องแอนนา  เชื่อดิ.... Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #5859 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 05:39:23 AM »

อิจฉาพี่...แล้วพี่จะไปอิจฉาใครต่อดีหล่ะ.....อิอิ
ที่หัวหินครึกครื้นจริงๆครับ คืนวันศุกร์ ต่อวันเสาร์ทั้งคืน .....จะเริ่มเงียบ เข้าสู่ภาวะปกติก็เย็นวันอาทิตย์นั่นแหละครับ...ว่างๆมาเที่ยวกันครับ

พูดถึงหัวหินผมนึกถึงก๋วยจั๊บตลาดโต้รุ่งริมถนนใหญ่ตรงแถวหอพักนักศึกษา(จำชื่อไม่ได้)   อร่อยมาก  วิวก็ดี  เจริญอาหารสุดๆ น้ำลายหก หลงรัก

แหม..ๆๆๆ  จำได้แต่ว่าเป็นหอพักนักศึกษา แต่ไม่จำชื่อ........อิอิ   พี่ไปกินก๋วยจั๊บ เหรอครับ....อร่อยป่าว....

เนียนๆ ไว้
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #5860 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 05:45:42 AM »

พูดถึงหัวหินผมนึกถึงก๋วยจั๊บตลาดโต้รุ่งริมถนนใหญ่ตรงแถวหอพักนักศึกษา(จำชื่อไม่ได้) อร่อยมาก วิวก็ดี เจริญอาหารสุดๆ น้ำลายหก หลงรัก

แหม..ๆๆๆ จำได้แต่ว่าเป็นหอพักนักศึกษา แต่ไม่จำชื่อ........อิอิ พี่ไปกินก๋วยจั๊บ เหรอครับ....อร่อยป่าว....

อร่อย ซิ ! ...ถึงจำได้แม่นไง  ถ้ามีแข่งที่หัวหินอีกจะไปกิน น้ำลายหก Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5861 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 07:14:17 AM »

ผู้การฯ....เช่นเดียวกันครับผมก็อยากร่วมสควอทกับผู้การด้วยเช่นเดียวกันครับผม หลงรัก ผมชื่นชมผู้การตรงไหนมากเป็นพิเศษทราบไหมครับ? ....ความเป็นคนสุภาพและมีมารยาทต่อบุคคลทั่วไปน่ะครับ Grin Grin Grin.....(อาจจะเป็นเพราะว่าผมขี้กลัวพวกนักเลงวางก้ามก็ได้กระมัง กลัวเขาจะเตะเอาน่ะครับ:Smiley จึงชอบคนสุภาพๆ)

ขอบคุณครับอาเสือ....อาเสือก็เป็นคนที่สุภาพมากเช่นกันครับ...คุยด้วยแล้วสบายใจ อบอุ่น เป็นกันเอง....ผมเองก็ไม่ชอบนักเลงวางก้ามครับ และคิดว่าไม่มีใครชอบเช่นกัน ดังนั้นผมจะทำอะไรจะนึกถึงใจเขาใจเราเสมอครับ....คือถ้าเราไม่ชอบคนอื่นคงไม่ชอบเช่นกัน...ผมคิดอย่างนี้
ขออภัยนะครับพี่น้องชาวไอพี.....ขึ้นฝั่งไปสองสามวันครับ....ออกกำลังกายหน่อยไม่งั้นนน.ขึ้น เดี๋ยวไม่หล่อ อิอิ

สวัสดียามเช้าครับทุกๆท่าน Grin Grin Grin

ขอบคุณผู้การเช่นเดียวกันครับผม....มีภาษิตอยู่บทหนึ่งว่า  ...เพื่อนใหม่คือรางวัล  เพื่อนเก่าคืออัญมณี....ผมมาสู่สังคมนี้ก็ไม่ใหม่แล้ว  ดังนั้นถึงตอนนี้ผมจึงได้ใช้หลายๆวิธีการค่อยๆคัดเลือกอัญมณีเก็บไว้ในเสฟหลายเม็ดแล้วครับ   อาจจะเป็นเพราะว่าผมชอบศึกษาพฤติกรรมของคนน่ะครับ.....23 นี้เจอกันครับ Grin Grin Grin
smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #5862 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 09:27:50 AM »

สวัสดีครับพี่ๆ ทุกท่าน  Grin

เย็นนี้เจอกันตามนัดหมายครับ  Grin พี่เสือมามั๊ยครับ?Grin งานนี้สงสัยผมจะโดนหลายขนาน....  Grin ผมเลือกนั่งยาง 60 วินาที...ก็แล้วกัน Cry
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5863 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 09:49:36 AM »

ขอบคุณครับน้องกอล์ฟที่ชวน  Grin Grin Grin
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #5864 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 12:07:39 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ ทุกท่าน Grin

เย็นนี้เจอกันตามนัดหมายครับ Grin พี่เสือมามั๊ยครับ?Grin งานนี้สงสัยผมจะโดนหลายขนาน.... Grin ผมเลือกนั่งยาง 60 วินาที...ก็แล้วกัน Cry

ที่ไหนครับ PM หน่อยซิเผื่อว่างไปดูตลก Grin

หน้า: 1 ... 388 389 390 [391] 392 393 394 ... 942
  พิมพ์