เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 11:21:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 390 391 392 [393] 394 395 396 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1365427 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #5880 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 05:49:13 PM »

เมื่อคืนฝึกวิทยายุทธจนเจอวิชาอะไรบางอย่างเข้าครับ.....ตอนนี้กำลังเรียนรู้กับวิชานั้นอยู่ครับถ้าได้ผลอย่างที่คาดไว้งานนี้มีเฮครับ......ตอนที่เจอผมรู้เลยว่านี่แหละที่ค้นหามานานแล้วสำหรับอาวุธคู่กาย เอสพีศูนย์หนึ่ง เคล็ควิชานี้จะทำให้ผมใช้ เอสพีศูนย์หนึ่ง ได้ดีขึ้นถึง 50% อย่างน้อยๆ ก็มีโซน เอ มากกว่าเดิม ผมคาดว่าอย่างนั้นในตอนนี้มั่นใจ.......ช่วงนี้มีเวลานิดหน่อยที่ผมจะเรียนรู้แล้วจะนำเคล็ควิชาจากหุบเขาโม่งดำนี้ไปแสดงให้อาจาร์ยใหญ่ชมครับ Grin Grin Grin

รอชมเลยครับ  Grin Grin Grin 50% คะแนนต้องสุดๆเลยคราวนี้  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #5881 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 05:53:35 PM »

ใบ้ไว้เป็นนัยๆ   "แค่ขยับนิ้วชีวิตก็เปลี่ยน"   Grin Grin Grin

ผมยังไม่ได้ลองยิงจริงนะครับแต่มั่นใจมากตอนดรายฟราย

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #5882 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 05:59:08 PM »

ใบ้ไว้เป็นนัยๆ "แค่ขยับนิ้วชีวิตก็เปลี่ยน" Grin Grin Grin

ผมยังไม่ได้ลองยิงจริงนะครับแต่มั่นใจมากตอนดรายฟราย

ถามจริงคิดได้ไงเนี่ย....สุดยอดดดดดด Grin สงสัยต้องลุกขึ้นมาดรายตอนตี 2 ตี 3 บ้างแล้ว...Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5883 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 06:04:25 PM »

ใบ้ไว้เป็นนัยๆ "แค่ขยับนิ้วชีวิตก็เปลี่ยน" Grin Grin Grin

ถามจริงคิดได้ไงเนี่ย....สุดยอดดดดดด Grin สงสัยต้องลุกขึ้นมาดรายตอนตี 2 ตี 3 บ้างแล้ว...Grin

นั้นแหละครับคือเวลาที่จะค้นหาตัวเราเองเพราะมันเงียบสุดๆจะเจอผีหรือเจอวิชาก็แล้วแต่ดวงล่ะครับ ตกใจ ตกใจ Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5884 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 06:15:35 PM »

เมื่อคืนฝึกวิทยายุทธจนเจอวิชาอะไรบางอย่างเข้าครับ.....ตอนนี้กำลังเรียนรู้กับวิชานั้นอยู่ครับถ้าได้ผลอย่างที่คาดไว้งานนี้มีเฮครับ......ตอนที่เจอผมรู้เลยว่านี่แหละที่ค้นหามานานแล้วสำหรับอาวุธคู่กาย เอสพีศูนย์หนึ่ง เคล็ควิชานี้จะทำให้ผมใช้ เอสพีศูนย์หนึ่ง ได้ดีขึ้นถึง 50% อย่างน้อยๆ ก็มีโซน เอ มากกว่าเดิม ผมคาดว่าอย่างนั้นในตอนนี้มั่นใจ.......ช่วงนี้มีเวลานิดหน่อยที่ผมจะเรียนรู้แล้วจะนำเคล็ควิชาจากหุบเขาโม่งดำนี้ไปแสดงให้อาจาร์ยใหญ่ชมครับ Grin Grin Grin

รอชมเลยครับ  Grin Grin Grin 50% คะแนนต้องสุดๆเลยคราวนี้  Grin Grin Grin

คะแนนขอตามหลังพี่คาร์ก็ดีใจแล้วครับ Cheesy

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5885 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 06:45:43 PM »

คุณคาร์วันนี้ไปบบท.หรือเปล่าครับ? Grin Grin Grin

เมื่อตะกี้นี้ผมก็เจอเคล็ดแล้วเหมือนกัน...สปิ๊นท์เร็วไปหน่อยขา เคล็ด เลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #5886 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 06:51:58 PM »

แน่พี่เสือซ้อมสปิ๊นแล้ว......23 นี้มีเฮอีกคนแน่ Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #5887 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 07:53:35 PM »

คุณคาร์วันนี้ไปบบท.หรือเปล่าครับ? Grin Grin Grin

เมื่อตะกี้นี้ผมก็เจอเคล็ดแล้วเหมือนกัน...สปิ๊นท์เร็วไปหน่อยขา เคล็ด เลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

แน่พี่เสือซ้อมสปิ๊นแล้ว......23 นี้มีเฮอีกคนแน่ Grin

5555อันนี้เคล็ดจริงครับพี่เสือ...ผมเจอเคล็ดประจำ Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5888 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 08:40:13 PM »

กลัวโดนสอบน่ะครับ ตกใจ ถ้ามีเฮก็ตอนผมล้มคะมำแล้วลุกไม่ขึ้นนั่นแหละ;D Grin Grin

5555อันนี้เคล็ดจริงครับพี่เสือ...ผมเจอเคล็ดประจำ Grin Grin Grin

วิ่งเอี้ยวซ้ายเอี้ยวขวา พอออกตัวเร็วมันยอกไปหมดนะครับท่านรองฯ Grin Grin Grin.....สังขารทั้งหลายไม่เที่ยงจริงๆ ตกใจ สู้พระฤาษีไม่ได้ยังวิ่งตัวปลิวอยู่เลย Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #5889 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 08:45:37 PM »

วิ่งเอี้ยวซ้ายเอี้ยวขวา พอออกตัวเร็วมันยอกไปหมดนะครับท่านรองฯ Grin Grin Grin.....สังขารทั้งหลายไม่เที่ยงจริงๆ ตกใจ สู้พระฤาษีไม่ได้ยังวิ่งตัวปลิวอยู่เลย Grin Grin Grin

ที่เห็นตัวปลิวนะในสนามครับ....กลับบ้านเห็นสัจธรรมทุกที Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5890 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 08:57:42 PM »

ที่เห็นตัวปลิวนะในสนามครับ....กลับบ้านเห็นสัจธรรมทุกที Grin Grin

ตกใจ ตกใจ ตกใจ.......ข้ากระผมไม่เกี่ยวนะครับ....อย่าวกกลับมาหาผมซิครับ..... Grin Grin Grin Grin

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #5891 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 09:02:03 PM »

Shocked Shocked Shocked เฮ่อ... น้าๆ เค้าคุยกันครับ หลานๆเลยได้เห็นตัวอย่างเรื่องสัจธรรม  ขอบคุณครับ หลงรัก หลงรัก

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5892 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 09:04:09 PM »

Shocked Shocked Shocked เฮ่อ... น้าๆ เค้าคุยกันครับ หลานๆเลยได้เห็นตัวอย่างเรื่องสัจธรรม ขอบคุณครับ หลงรัก หลงรัก

เอ้อ....อย่าถึงคราวเราบ้างก็แล้วไป.... Grin Grin Grin Grin

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #5893 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 09:13:04 PM »

ผู้ใหญ่แช่งเด็กเป็นบาป......แต่สมน้ำหน้าเด็กดันไปแซวคนแก่ Grin Grin Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5894 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2006, 09:18:53 PM »

ผู้ใหญ่แช่งเด็กเป็นบาป......แต่สมน้ำหน้าเด็กดันไปแซวคนแก่ Grin Grin Grin

สรุปแล้วเราอยู่ฝ่ายไหนแน่.... Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 390 391 392 [393] 394 395 396 ... 942
  พิมพ์