เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 03:29:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 396 397 398 [399] 400 401 402 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1365685 ครั้ง)
smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #5970 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 01:28:34 PM »

ขอบพระคุณด้วยครับ Grin Grin

ผมออกมาสักพักหนักหัวปวดตึบๆไปจนถึงบ้านเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นึกดูอีกทีตรูเมาควันบุหรี่นี่หว่า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อ้างถึง

อ้าวโดนซะแล้ว....Grin คราวนี้ผมออกมาก่อน...หัวสมองปลอดโปร่งสบายดี...Grin

พี่ไม่โปร่งสบายได้ไงพี่เอาเข้าแล้วเอาออกผมเอาเข้าอย่างเดียวไม่มีออกง่ะเมาหนักกว่า หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันหน้าผมเอาเข้าเอาออกบ้างดีก่า Grin Grin Grin

อย่าพยายามแม้แต่จะคิดนะ....Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5971 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 03:43:12 PM »

สหายสำนักพระฤาษ๊ทั้งหลาย  ..ได้ไปลงชื่อเลเว่นทรีแมชย์ปลายปีนี้หรือยัง............เห็นว่าถ้าจ่ายเงินก่อน 1พ.ย.เสียค่าสมัครเพียง 4500 บาทเท่านั้น    ลองไปดูรายละเอียดกันเอาเองนะครับ   ผมลงทะเบียนแจ้งสควอทรีเควสไปเรียบร้อยแล้ว(เหมียนเดิมๆ)

กะว่าจะต่ออายุสมาชิก(รายปี)และจ่ายเงินค่าสมัครประมาณตุลาคม......สมัครยิ่งช้าไปค่าสมัครจะเพิ่มขึ้นรู้สึกช้าสุดตามกำหนด 5500 บาทน่ะครับ
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #5972 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 04:47:17 PM »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked 413 หน้าแล้ว Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

เท่ากับหมายเลขเรือหลวงปิ่นเกล้าเลยครับ.....ยินดีด้วยครับอาเสือ Wink Wink

งวดนี้ผมทุ่มทุนสร้าง 413 ทั้งโต๊ดทั้งเต็ง....อิอิ

ถ้าถูกกินไม่ต้องมาโทษผมนะ...อิอิ       แต่ถ้าถูกได้ตังค์พาชาวสำนักไปเลี้ยงกันดีกว่า อิอิ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5973 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 08:24:02 PM »

ลองมาดูคลิปจากเวปฝรั่งกันหน่อยดีไหม  ไม่รู้จะเวิร์คหรือเปล่าเพราะไทนี่พิคไม่ค่อยจะเวิร์คช่วงนี้...นักกีฬาคนนี้อายุก็ค่อนข้างมากเช่นเคย(คนแก่ชวนดูคนแก่ไง)   คงยิงสู้หนุ่มๆพวกน้องๆไม่ได้แน่ Grin Grin Grin

http://video.tinypic.com/player.php?v=16jeiye

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2006, 08:29:51 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #5974 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 08:33:07 PM »

.....น้องทิมจำคอมเมนท์มาได้บ้างไหมล่ะครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ผมจำได้อยู่ประการนึงครับ  ที่ครอบหูเอียมัฟ
ในสไตล์พี่เสือที่ Stage 15 โห Shocked..สุดยอด.. :Smiley :Smiley Shocked Grin Grin.
ว่าจะเลียนแบบเอาไปใช้ซักหน่อย  สงวนสิทธิ์รือเปล่าครับ  Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5975 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 08:35:42 PM »

พี่เสือไล่ดูเวป IPSC ของต่างประเทศเป็นว่าเล่นเลยนะครับ...... Grin Grin Grin....แห๋มเชื้อมันรุนแรงอะไรกันขนาดนั้น.... Grin Grin Grin......ยังหายารักษาโรคนี้ไม่ได้เลย Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5976 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 09:01:44 PM »

.....น้องทิมจำคอมเมนท์มาได้บ้างไหมล่ะครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ผมจำได้อยู่ประการนึงครับ  ที่ครอบหูเอียมัฟ
ในสไตล์พี่เสือที่ Stage 15 โห Shocked..สุดยอด.. :Smiley :Smiley Shocked Grin Grin.
ว่าจะเลียนแบบเอาไปใช้ซักหน่อย สงวนสิทธิ์รือเปล่าครับ Grin Grin

A ชักอยากจะเห็นเสียแล้วซิครับ(ตอนครอบที่หูหรือแขวนที่เอวครับ)...ห้าสเตจสุดท้ายรีบๆยิงกลัวมืดน่ะครับ  อาจจะมีอะไรเผลอเรอออกมาได้ ตกใจ :Smiley Grin

พี่เสือไล่ดูเวป IPSC ของต่างประเทศเป็นว่าเล่นเลยนะครับ...... Grin Grin Grin....แห๋มเชื้อมันรุนแรงอะไรกันขนาดนั้น.... Grin Grin Grin......ยังหายารักษาโรคนี้ไม่ได้เลย Grin Grin Grin

ไม่ค่อยได้ซ้อมสัปดาห์ละหลายวันเหมือนน้องๆก็ต้องลุยทั้งดูทั้งอ่านไปเรื่อยๆน่ะครับ Grin Grin Grin  ..เรื่องเชื้อแรงไม่แรงก็ไม่ทราบได้ แต่แจ้งลงเลเว่นทรีปลายปีอยู่สควอทคุณชัยไปแล้ว(ธ.ค.ปลายเดือนต้องไประลึกเปิดซิงครบปีพอดีที่ฟาร์มด้วยครับ..โอย วุ่นวายจริงๆหนอ ตกใจ)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #5977 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 09:06:46 PM »

สวัสดีตอนเย็นๆครับ....

คุณลุงทั้งซ้อมทั้งดู 23 นี้ต้องเตรียมผ้าห่มไปด้วยแล้วครับ Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #5978 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 09:11:30 PM »

คุณลุงทั้งซ้อมทั้งดู 23 นี้ต้องเตรียมผ้าห่มไปด้วยแล้วครับ Cheesy

แหม.....มุขของมาสเตอร์คนใหม่.....โดนใจซะ....

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5979 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 09:22:00 PM »

แหม.....มุขของมาสเตอร์คนใหม่.....โดนใจซะ....

อุ๊ย....โดนมุขของผู้การเหมือนกันครับ....ผมยังไม่ได้มาสเตอร์เลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #5980 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2006, 10:08:27 PM »

หวาน...หวาน...จ้า Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5981 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2006, 07:16:46 AM »

อุ๊ย....โดนมุขของผู้การเหมือนกันครับ....ผมยังไม่ได้มาสเตอร์เลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

สวัสดีตอนเช้าทุกๆท่านครับผม Grin Grin Grin

สำหรับผมยังธรรมดาๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน     แต่ของศิษย์พี่ใหญ่น่ะหนาวเย็นๆแน่นอนครับ Grin Grin Grin

หวาน...หวาน...จ้า Grin Grin Grin

มดครับมด.........น้ำตาลเต็มไปหมด  Grin Grin Grin     แต่สงสัยมดอยากกินขนมมากกว่าน่ะครับท่านรอง :Smiley :Smiley

สหายชาวสำนักทุกท่านโปรดทราบบบบบบบบ Grin Grin Grin.....ขอเรียนเพื่อทราบว่า ต่อไปนี้ผมคงจะเข้าเว็ปน้อยลงสักระยะหนึ่งครับเพราะมีภารกิจสำคัญมากขึ้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน   มีเรื่องอะไรจะเสวนาหรือธุระปะปังอะไร  โปรดติดต่อทางpmนะครับ...   SEE YOU! หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2006, 09:04:06 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5982 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2006, 10:44:28 AM »

รับทราบครับ Grin Grin Grin........ช่วงนี้มีแต่คนยุ่งๆกันทั้งนั้น......... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ประพันธ์
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #5983 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2006, 12:53:11 PM »

Grin Grin Grin........ช่วงนี้มีแต่คนยุ่งๆกันทั้งนั้น......... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin Grin Grin   ตกใจ ตกใจ    หลงรัก หลงรัก
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5984 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2006, 02:37:05 PM »

ผมก็ยุ่งครับขอตัวเหมือนกันครับ...... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ทั้งในเวปและนอกเวป หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โทรศัพท์ก็ไม่ดีคลื่นล่มตอนเย็นๆยันดึก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2006, 05:29:38 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 396 397 398 [399] 400 401 402 ... 942
  พิมพ์