เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 05:27:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 399 400 401 [402] 403 404 405 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1365725 ครั้ง)
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #6015 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2006, 08:06:08 PM »

ไม่อยากคุย...สนามนี้ผมแทรปใส่เครื่อง? มาแล้วครับ...มันส์ส์ส์มาก Grin

รองเจ้าคณะ....อุ๊ย. Cheesy  รองเจ้าสำนัก  ไม่ไปสาธิตให้น้อง ๆ ดูหน่อยเหรอครับ

เมื่อสองวันที่ผ่านโทรมือถือระบบทรูของผมสายมั่วมีคนโทรเข้าเครื่องผมทั้งวันรับทั้งวัน วัยรุ่นเซ็งเหมือนกันเลย Grin

มาสเตอร์หนุ่ม..ไปแรลลี่กำแพงเพชรแก้เซ็งกันครับ  Grin Grin

ThaiLoei
KU 53 /EE
Sr. Member

คะแนน 43

อันตรายที่สุด คือ ความคาดหวัง

« ตอบ #6016 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2006, 09:18:34 PM »

Grinขอไปด้วยคน หัวเราะร่าน้ำตารินพี่tim หัวเราะร่าน้ำตารินเมียจับได้ว่ามี...กิ๊ก หัวเราะร่าน้ำตารินสยองตั้งเเต่เช้าเเล้ว ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน

แผ่นดิน...มันยังไหว......กรู.......ก็ต้องไหวสิว่ะ......สู้โว้ย...T_T
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #6017 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2006, 09:54:20 PM »

Grinขอไปด้วยคน หัวเราะร่าน้ำตารินพี่tim หัวเราะร่าน้ำตารินเมียจับได้ว่ามี...กิ๊ก หัวเราะร่าน้ำตารินสยองตั้งเเต่เช้าเเล้ว ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Wink Cheesy Grin ดีนะที่ปล่อย STI ไปแล้ว...ไม่งั้นอาจมีโอกาสวิ่งแข่งกับลูก .40  Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6018 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2006, 08:30:31 AM »

เสียดายจังไม่ว่างไปสำนักตักศิลาของพระฤาษี....ช่วงนี้ไม่ว่างจริงๆเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันนี้พอจะมีเวลาช่วงเช้าๆนิดหน่อย  ก็อยากจะเอาคลิปการฝึกซ้อมของลูกหลานของพวกเราสหายชาวไอพีในหัวข้อนี้มาให้ดูกัน  แล้วจะทยอยมาลงให้ดูเรื่อยๆตามโอกาสนะครับ...เป็นคลิปการฝึกซ้อมของน้องกันของพวกเรานั้นเองครับและอาจจะมีการฝึกและการแข่งกันภายในของสหายชาวไอพีเชียงใหม่สลับมาบ้าง

ขอเรียนว่าผมได้ขอไปทางผู้ปกครองของน้องกันเองนะครับ   โดยมีจุดประสงค์คือเพื่อเอามาให้ผู้ที่สนได้ดูและอาจจะนำไปใช้ให้เเกิดประโยชน์ต่อไปตามสมควร   มิได้มีจุดประสงค์เป็นอย่างอื่น  และก็ได้รับความกรุณามาดังที่จะได้ดูกันต่อๆไป

ขอขอบคุณทุกๆท่านที่เกี่ยวข้องซึ่งทำให้ได้ดูคลิปที่มีประโยชน์มากๆ ดังต่อๆไปนี้ครับ Grin Grin Grin

ดูคลิปแรกกันเลยครับ

http://video.tinypic.com/player.php?v=1z3p1lj
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2006, 09:08:56 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #6019 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2006, 10:30:08 AM »

Grin  Wink สวัสดีครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6020 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2006, 06:21:51 PM »

ไม่อยากคุย...สนามนี้ผมแทรปใส่เครื่อง? มาแล้วครับ...มันส์ส์ส์มาก Grin

รองเจ้าคณะ....อุ๊ย. Cheesy รองเจ้าสำนัก  ไม่ไปสาธิตให้น้อง ๆ ดูหน่อยเหรอครับ

เมื่อสองวันที่ผ่านโทรมือถือระบบทรูของผมสายมั่วมีคนโทรเข้าเครื่องผมทั้งวันรับทั้งวัน วัยรุ่นเซ็งเหมือนกันเลย Grin

มาสเตอร์หนุ่ม..ไปแรลลี่กำแพงเพชรแก้เซ็งกันครับ Grin Grin

พี่นาจาผมไม่เล่นด้วยหรอกครับ...อย่ายุเดี๋ยวแกแท็รปให้ดูอีกหัวใจผมจะวายครับ...... Grin Grin Grin Grin
มาสเตอร์หนุ่มนั้นต้องคอยวีซ่าก่อนครับ...รู้สึกงานนี้ผ่านยากกกกก Grin Grin Grin....ก่อคดีไว้เยอะ555

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6021 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2006, 06:41:40 PM »

รองเจ้าคณะ....อุ๊ย. Cheesy รองเจ้าสำนัก ไม่ไปสาธิตให้น้อง ๆ ดูหน่อยเหรอครับ

มาสเตอร์หนุ่ม..ไปแรลลี่กำแพงเพชรแก้เซ็งกันครับ Grin Grin

พี่นาจาผมไม่เล่นด้วยหรอกครับ...อย่ายุเดี๋ยวแกแท็รปให้ดูอีกหัวใจผมจะวายครับ...... Grin Grin Grin Grin
มาสเตอร์หนุ่มนั้นต้องคอยวีซ่าก่อนครับ...รู้สึกงานนี้ผ่านยากกกกก Grin Grin Grin....ก่อคดีไว้เยอะ555

อิอิอิ Grin
ให้ทีมหนุ่มๆ ไปแท็ปแทนครับ....
ส่วนทีม ส.ว. เจอกันวันจันทร์ครับ...นะพี่เสือนะ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6022 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2006, 07:45:23 PM »

อิอิอิ Grin
ให้ทีมหนุ่มๆ ไปแท็ปแทนครับ....
ส่วนทีม ส.ว. เจอกันวันจันทร์ครับ...นะพี่เสือนะ Grin

...

ครับท่านรอง เที่ยงๆยิงกันให้ไฟแลบเลยครับ Grin Grin น้ำลายหก น้ำลายหก

ราตรีสวัสดิ์ครับทุกท่าน(พรุ่งนี้ต้องเดินทางแต่เช้า) Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2006, 08:00:30 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6023 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2006, 08:03:45 PM »

Grin Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #6024 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2006, 10:10:20 PM »

ใครเห็นรูปบ้างครับ  Huh :Smiley :Smiley

จะแปะรูปให้เพื่อน ๆ ดูซักหน่อย...ทำไมมันยากจังหว่า  Huh Huh

[/img]

มาแระ...เรื่องมันเกิดตรงมีผู้ใหญ่ใจดีเอา bb gun มา สนง.
บ่าย ๆ ใกล้เลิกงานเลยลองกันหน่อย  Grin Grin Grin
ชายคลองสรรพสามิต มีป่าจากเป็นเบิมกันกระสุน...ช่างเหมาะดีแท้ ๆ

[/img]

ฟัง RO จำเป็นอธิบายวิธียิง โปรไทมเมอร์รุ่นพิเศษ คาดข้อมือ

[/img]

ปิ๊ป...ปล่อยตัวไปแล้ว

[/img]

[/img]

ทุกคนที่ยิง ไม่เคยจับ bb gun มาก่อน ดูเหมือนจะทำกันได้ดีทุกคน   Shocked Shocked :Smiley Cheesy Grin Grin
ไม่มีหลุดโซนเลย  Grin Grin Grin

พอเจอเป้าไกลขึ้น...ก็กระจายเต็มเป้า  Grin Grin

คิดคะแนนหาฮิตแฟ็กเตอร์ด้วยครับ.....อย่าถามนะ ว่าใครคว้าเดิมพันไปครอง  Wink Cheesy :Smiley Grin Grin Grin

พอยิงจนหนำใจก็หาขวดน้ำยิงไกล ๆ ดูบ้าง...สนุก ๆ กันไป

Grin Grin Grin ท่านใดที่ไปทริป สลกบาตร กำแพงเพชรเสาร์นี้ มีขับ ATV ยิง BB GUN ด้วยนาคร๊าบบบบ  Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2006, 10:59:48 PM โดย tim1911 » บันทึกการเข้า

ประพันธ์
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #6025 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2006, 10:13:36 PM »

ใครเห็นรูปบ้างครับ Huh :Smiley :Smiley

งามมากครับ....เป็นงานศิลปะดีน่ะผมว่า...... Grin Grin ;  ภาพแห่งการจิตนาการไง หลงรัก
 Grin Grin แซวเล่นน่ะ Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6026 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2006, 10:22:34 PM »

ผมเห็นภาพเป็นสวนมีต้นไม่ร่มรื่นทางซ้ายเป็นศาลาพักคลายร้อนทางขวามีรถ ATV จอดสีแดง Grin Grin Grin ได้กลิ่นไอดินด้วย Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6027 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2006, 10:24:05 PM »

ใครเห็นรูปบ้างครับ  Huh :Smiley :Smiley

จะแปะรูปให้เพื่อน ๆ ดูซักหน่อย...ทำไมมันยากจังหว่า  Huh Huh

มนุษย์ไอที....แบบพี่แปะไม่ได้คนอื่นไม่ต้องพูดเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ประพันธ์
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #6028 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2006, 10:24:53 PM »

ผมเห็นภาพเป็นสวนมีต้นไม่ร่มรื่นทางซ้ายเป็นศาลาพักคลายร้อนทางขวามีรถ ATV จอดสีแดง Grin Grin Grin ได้กลิ่นไอดินด้วย Grin Grin

Grin Grin......ถ้าเห็นแบบนี้.....เขาว่ากันว่า....จะได้ซ้อมใหญ่น่ะ หลงรัก หลงรัก
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #6029 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2006, 10:28:10 PM »

จะแปะ BB GUN ครับ  Cheesy Grin Grin

หน้า: 1 ... 399 400 401 [402] 403 404 405 ... 942
  พิมพ์