เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 07:21:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 404 405 406 [407] 408 409 410 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1365833 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6090 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 05:53:24 PM »

ผมรอชมแบบว่ายิงบนรถครับ ขอดูรูปมั่งนะก๊าบ.....

Grin Grin ยืนยิงบนรถเอทีวี ด้วยท่าสตาร์ทปืนคอนดิชั่น 3 (เดี๋ยวมาลงรูปต่อครับ)

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6091 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 06:04:13 PM »

Grin สงสัยทิมติดใจ.....หรือกลับบ้านไม่ได้แน่หว่า Grin Grin Grin

พี่ไม่มาแต่ทำไมดันส่งสมุนมาทำร้ายเครื่องผม Angry Angry Angry....มีคนลองยิงผ่านเครื่อง....ผมเห็นยิงโดนเสาก็บอกเขาว่า...เฮ้ย....ยิงโดนเสา......คำตอบกลับมาทำเอาอึ้งกิมกี่เลยว่า..........ผมเจตนาจะยิงเสา..... ตกใจ ตกใจ ตกใจ........งง..เต็กเลย........ Huh Huh Huh Grin Grin Grin
ที่ไหนได้เจ้าตัวร้ายเจตนายิงเสาไม้ของผม....ส่วนผมบอกยิงโดนเสาเครื่องผม....สรุปเสาแทบขาดเลยละ........ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สงกะสัย เสาน่ายิงครับ Grin

อืมม...โดนเสาเดียวเหรอครับ....อุตส่าห์บอกให้เล็งสองเสา.... Grin Grin

ผมรอชมแบบว่ายิงบนรถครับ ขอดูรูปมั่งนะก๊าบ.....

Grin Grin ยืนยิงบนรถเอทีวี ด้วยท่าสตาร์ทปืนคอนดิชั่น 3 (เดี๋ยวมาลงรูปต่อครับ)

...นั่งยิงอยู่กะที่ไม่สนุกหรอก......ขับไปยิงไปซิครับ... Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6092 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 07:07:03 PM »

Grin สงสัยทิมติดใจ.....หรือกลับบ้านไม่ได้แน่หว่า Grin Grin Grin

พี่ไม่มาแต่ทำไมดันส่งสมุนมาทำร้ายเครื่องผม Angry Angry Angry....มีคนลองยิงผ่านเครื่อง....ผมเห็นยิงโดนเสาก็บอกเขาว่า...เฮ้ย....ยิงโดนเสา......คำตอบกลับมาทำเอาอึ้งกิมกี่เลยว่า..........ผมเจตนาจะยิงเสา..... ตกใจ ตกใจ ตกใจ........งง..เต็กเลย........ Huh Huh Huh Grin Grin Grin
ที่ไหนได้เจ้าตัวร้ายเจตนายิงเสาไม้ของผม....ส่วนผมบอกยิงโดนเสาเครื่องผม....สรุปเสาแทบขาดเลยละ........ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สงกะสัย เสาน่ายิงครับ Grin

อืมม...โดนเสาเดียวเหรอครับ....อุตส่าห์บอกให้เล็งสองเสา.... Grin Grin

...นั่งยิงอยู่กะที่ไม่สนุกหรอก......ขับไปยิงไปซิครับ... Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...เสาแรกโดนลิงตัวที่ 1.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน....เสาต้นที่ 2 สุดแสบลิงตัวหลังเล่นเอาเครื่องอื่นพังเลย.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin

พี่ไม่มาด้วยจะได้รู้ว่าลิงแต่ละตัวเป็นยังไง...นอนก็ดึก...ซ้อมทั้งวัน...คิดดูต้องจอดนอนริมถนนไปหนึ่งตัว...แค่นึกยังไม่กล้านึกเลย... Grin Grin Grin

กำลังนึกว่าจะจัดสเตจยิงแบบให้รถวิ่งบนลูกรังแล้วคนยิงยืนอยู่ข้างหลังบนเบาะ...คอยพี่มายิงเป็นตัวอย่างให้ดูกันอยู่ครับ....... Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2006, 07:09:35 PM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6093 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 07:16:04 PM »

Grin Grin Grin

กลับมากทม.เมื่อไหร่...จะยิงให้ดูครับ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #6094 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 07:16:35 PM »

นายใหม่ ไม่ได้ไปร่วมแจมเหรอครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6095 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 07:19:09 PM »

ป่านนี้พี่ทิม1911 คงกำลังเก็บหอยเชอรี่ในนาข้าวข้างๆสำนักกลับกรุงเทพมากโขอยู่ น้ำลายหก น้ำลายหก

Grin Grin เสียดายผมลงไปหาแล้วไม่มีหอยโข่งเลยอดเลย น้ำลายหก น้ำลายหก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #6096 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 07:19:56 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ได้ไปครับพี่อ๋อง ติดธุระ หัวเราะร่าน้ำตาริน

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6097 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 07:22:36 PM »

มาชมรูปกันต่อครับ Grin Grin

Grin ดูสนามก่อนยิง

Grinท่าเตรียมพร้อม

Grin อาร์ยูเลดี้.....สแตนบาย......ปิ๊ด...อึ๊บๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin จับปืนใส่แม็กจับแม็กใส่ปืน Shocked Shocked Shocked

Grinขึ้นลำด้วยนิ้วมือ Shocked Shocked

Grin ยิงๆๆๆๆ ทุกเป้าที่เห็นในแนวที่ปลอดภัยบนรถ

Grin ยิงจบแล้วอยู่ครบหมดเลย  Grin Grin Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2006, 07:40:00 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #6098 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 07:27:05 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ได้ไปครับพี่อ๋อง ติดธุระ หัวเราะร่าน้ำตาริน

น่าเสียดาย ขนาดใกล้บ้าน

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #6099 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 07:44:53 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6100 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 07:49:42 PM »

มาดูกันอีก Grin Grin

Grin นักกีฬาพร้อม...........ก้มหน้าอย่างเดียวเลยต่อให้ไม่มองเป้า Grin Grin Grin

Grinลุกจับปืนจับแม็กอย่างรวดเร็ว Shocked Shocked

Grinแต่พอมาใส่ทำไมไม่เข้าหว่า  หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grinเอ้าๆๆแม็กเข้าแล้วลูกก็ยังมาเข้ายากอีก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grinยิงได้ซะที..เฮ้อ..ลุ้นซะเหนื่อยเลย Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6101 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 07:55:07 PM »

Grin ยิงจบแล้วอยู่ครบหมดเลย  Grin Grin Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ศิษย์มันทรยศมันเอาความ(ไม่)จริงมาเขียน..มันยิงแพ้บานเลย ดันมาแกล้งแซวหน้าตาเฉย...อย่างงี้ต้อง.......ตายยยยยยยยย.....ปลดออกจากองมรดก..... Grin Grin Grin Grin....เดี๋ยววันไหนจะเอาBB gunไล่ยิงเสียให้เข็ด Angry Angry Grin Grin หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2006, 07:56:49 PM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6102 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 08:00:08 PM »

Grinปืนจ๋าเดี๋ยวจะจับอย่าหนีนะจ๊ะ

Grin อึ๊บๆ...มีดิ้นนิดหน่อย

Grin ภาพสอดใส่ไม่มีเพราะใสได้เร็วมากๆๆ.... Shocked Shocked Shocked

Grinปุ้งแรก..โดนเต็มๆๆดินกระจาย Grin Grin Grin

Grinปุ้งที่สอง...ค่อยกลับมาโดนเพลทเหล็ก Grin Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6103 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 08:04:55 PM »

ศิษย์มันทรยศมันเอาความ(ไม่)จริงมาเขียน..มันยิงแพ้บานเลย ดันมาแกล้งแซวหน้าตาเฉย...อย่างงี้ต้อง.......ตายยยยยยยยย.....ปลดออกจากองมรดก..... Grin Grin Grin Grin....เดี๋ยววันไหนจะเอาBB gunไล่ยิงเสียให้เข็ด Angry Angry Grin Grin หลงรัก หลงรัก

ตกใจ ตกใจ ลงรูปผิดครับรูปอาจาร์ยยิงจบต้องรูปนี้ครับ Grin Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Cheesy Cheesy

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6104 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 08:14:38 PM »

เบรคเวลาสักแป๊บด้วยนักกีฬาซุปเปอร์แมน Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

หน้า: 1 ... 404 405 406 [407] 408 409 410 ... 942
  พิมพ์