เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 09:34:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 405 406 407 [408] 409 410 411 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1366002 ครั้ง)
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #6105 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 08:17:39 PM »

Grin ไม่ธรรมดา Grin

อิ..อิ... อันนี้ก็ไม่ธรรมดา Grin Grin Grin

Cheesy ภาพนี้ปลอกลอยสวยมากเลยครับ Cheesy

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6106 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 10:20:20 PM »

Grin Grin Grin Grin
5555 นึกว่าอ่อนซ้อม.... Grin วรกฤษทำซะ.... Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ไพรัช..
.....ครอบครัวมาก่อน ปืน..นิ้ดเดียวจ๊า...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #6107 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 10:55:11 PM »

เคยลงแข่งมาบ้าง...นิดหน่อยตามสนามเล็กๆ..สนามใหญ่แข่งครั้งแรกโดน DQ.เลยถ้ามีเวลาว่างขอร่วมด้วยนะครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ลูกผู้ชายจะยิ่งใหญ่ไม่ได้ถ้าไม่รักลูกรักเมีย...
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #6108 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 10:57:31 PM »

เคยลงแข่งมาบ้าง...นิดหน่อยตามสนามเล็กๆ..สนามใหญ่แข่งครั้งแรกโดน DQ.เลยถ้ามีเวลาว่างขอร่วมด้วยนะครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ดีครับว่างๆ มาซ้อมด้วยกัน Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2006, 09:19:59 AM โดย joe LB » บันทึกการเข้า
ไพรัช..
.....ครอบครัวมาก่อน ปืน..นิ้ดเดียวจ๊า...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #6109 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 11:10:27 PM »

... Grin Grin ยิงได้ไงเนี้ยปลอกไหลเป็นน้ำเลยเห็นหลังไวๆใช่คุณวรกฤษรึเปล่า Grin Grin

ลูกผู้ชายจะยิ่งใหญ่ไม่ได้ถ้าไม่รักลูกรักเมีย...
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #6110 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2006, 12:20:11 PM »

มาชมรูปกันต่อครับ Grin Grin

Grin ยิงจบแล้วอยู่ครบหมดเลย  Grin Grin Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin ไม่ธรรมดา Grin

อิ..อิ... อันนี้ก็ไม่ธรรมดา Grin Grin Grin

สะสะสะ....สุดยอด  ตกใจ ตกใจ ตกใจ   พี่ยิงได้ไงครับเนี่ย...ยิงเพลท6ตัวล้มในขณะที่ปลอกลอยอยู่ในอากาศ ยิงได้หยั่งงี้ อย่าว่าแต่
  Asians  League เลย    ผมว่าพี่ไป WORLD SHOOTs พวก Super Squad ยังต้องหาผ้าห่มมาใส่กันเป็นแถบแน่ๆ  Shocked Shocked Shocked   jake divita ยิง ป๊อปเปอร์ 6นัดในระนาบเดียวกัน  ยังได้2วิกว่าเองสงสัย Eric Grauffel เจอ กับพี่ วรกฤษ สงสัยจะกลายเป็น จิ้งหรีดคำตั๋นไปแน่ๆ  Grin Grin Grin
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #6111 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2006, 01:12:18 PM »

สงสัยจะกลายเป็น จิ้งหรีดคำตั๋นไปแน่ๆ Grin Grin Grin

เจอศัพท์เฉพาะอีกแล้ว  ?!?  จิ้งหรีดคำตั๋นคืออะไรครับ

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #6112 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2006, 01:32:42 PM »

สะสะสะ....สุดยอด ตกใจ ตกใจ ตกใจ พี่ยิงได้ไงครับเนี่ย...ยิงเพลท6ตัวล้มในขณะที่ปลอกลอยอยู่ในอากาศ ยิงได้หยั่งงี้ อย่าว่าแต่
 Asians League เลย ผมว่าพี่ไป WORLD SHOOTs พวก Super Squad ยังต้องหาผ้าห่มมาใส่กันเป็นแถบแน่ๆ Shocked Shocked Shocked jake divita ยิง ป๊อปเปอร์ 6นัดในระนาบเดียวกัน ยังได้2วิกว่าเองสงสัย Eric Grauffel เจอ กับพี่ วรกฤษ สงสัยจะกลายเป็น จิ้งหรีดคำตั๋นไปแน่ๆ Grin Grin Grin

ขนาดนั้น สงสัยแชมป์อยู่ในมือแล้วนะเนี่ย ยิงเร็วมากกกกก Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6113 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2006, 03:42:07 PM »

มาชมรูปกันต่อครับ Grin Grin

สะสะสะ....สุดยอด  ตกใจ ตกใจ ตกใจ   พี่ยิงได้ไงครับเนี่ย...ยิงเพลท6ตัวล้มในขณะที่ปลอกลอยอยู่ในอากาศ ยิงได้หยั่งงี้ อย่าว่าแต่
  Asians  League เลย    ผมว่าพี่ไป WORLD SHOOTs พวก Super Squad ยังต้องหาผ้าห่มมาใส่กันเป็นแถบแน่ๆ  Shocked Shocked Shocked   jake divita ยิง ป๊อปเปอร์ 6นัดในระนาบเดียวกัน  ยังได้2วิกว่าเองสงสัย Eric Grauffel เจอ กับพี่ วรกฤษ สงสัยจะกลายเป็น จิ้งหรีดคำตั๋นไปแน่ๆ  Grin Grin Grin

เจ้าลิงกังส์..ดูรูปให้ดีๆ...เป้าไม่ใช่เพลท 6 ตัวนะจ๊ะ.... Grin Grin Grin Grin

ประพันธ์
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #6114 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2006, 04:48:37 PM »

อ้าว.......ผมก็นึกว่ายิงป๊อปเปอร์.. เยาะเย้ย  กระดาษหรอกหรือ Grin .....ยิงปลอกออกเป็นสายเลย หลงรัก....เยี่ยมครับ
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6115 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2006, 05:30:13 PM »

สุดยอดจริงๆครับ สำหรับการได้ไปที่สำนักตักศิลาของพระฤาษี....สักวันจะต้องไปบ้างให้ได้ครับ(จะยิงซิมมูเลเตอร์ตลอดทั้งคืนเลย) Grin Grin Grin

ชอเรียนถึงสหายทุกท่านว่า....ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไปคงจะต้องรบกวนทุกท่านช่วยกันดูแลหัวข้อนี้กันต่อนะครับ  ตัวผมเองเนื่องจากมีภารกิจมากไม่สามารถเข้ามาบ่อยๆเหมือนแต่ก่อนได้แล้ว.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สหายที่ยังไม่ลืมกันมีอะไรจะติดต่อพูดคุยด้วยเชิญ..ทางพีเอ็มเท่านั้น..นะครับ(แต่อาจจะเช็คพีเอ็มช้าไปบ้าง ก็ต้องขออภัยล่วงหน้าครับ)

BYE ครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #6116 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2006, 05:50:11 PM »

สุดยอดจริงๆครับ สำหรับการได้ไปที่สำนักตักศิลาของพระฤาษี....สักวันจะต้องไปบ้างให้ได้ครับ(จะยิงซิมมูเลเตอร์ตลอดทั้งคืนเลย) Grin Grin Grin

ชอเรียนถึงสหายทุกท่านว่า....ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไปคงจะต้องรบกวนทุกท่านช่วยกันดูแลหัวข้อนี้กันต่อนะครับ  ตัวผมเองเนื่องจากมีภารกิจมากไม่สามารถเข้ามาบ่อยๆเหมือนแต่ก่อนได้แล้ว.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สหายที่ยังไม่ลืมกันมีอะไรจะติดต่อพูดคุยด้วยเชิญ..ทางพีเอ็มเท่านั้น..นะครับ(แต่อาจจะเช็คพีเอ็มช้าไปบ้าง ก็ต้องขออภัยล่วงหน้าครับ)

รับทราบครับคุณลุง
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6117 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2006, 06:04:19 PM »

ครับผม...รับทราบเช่นกันครับ Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6118 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2006, 07:41:35 PM »

มาดูรูปกันต่อครับยังมีอีกเยอะเลย Grin

Grin ยิง สาม ช่อง ยืน นั่ง ยืน

Grin พี่กอล์ฟ โชว์

Grin

Grin

Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2006, 07:44:32 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6119 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2006, 07:50:07 PM »

Grin พี่ทิมโชว์บ้าง

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
หน้า: 1 ... 405 406 407 [408] 409 410 411 ... 942
  พิมพ์