เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 05:18:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 430 431 432 [433] 434 435 436 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1366643 ครั้ง)
ไพรัช..
.....ครอบครัวมาก่อน ปืน..นิ้ดเดียวจ๊า...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #6480 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 08:18:42 PM »

...แบบว่าแวะมา   หลงรัก หลงรัก  ฮิฮิๆๆๆ 

ลูกผู้ชายจะยิ่งใหญ่ไม่ได้ถ้าไม่รักลูกรักเมีย...
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #6481 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2006, 01:41:58 AM »

Grin  Grin Grin sawadee krub   หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6482 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2006, 09:38:53 AM »

ผมจะตอบแทนโดยใส่กางเกงในสีแดงไว้ข้างนอกลงแข่งเลย...เป็นซุปเปอร์แมนสักวัน;D Grin Grin Grin Grin

ต้องมีสักวัน....ต้องมีสักวัน.... Wink Cheesy Grin ฟีนิกซ์ทีมเวอร์ชั่น 2007 Grin Grin Grin
มาสเตอร์วรกฤษ....สู้..สู้... Grin Grin Grin

ใส่ยกทีมคงจะฮาไม่ใช่น้อย Grin Grin Grin Grin  เดี๋ยวขออนุญาตนำทีมความฮาลงสนาม..ยิงไม่ดีขอฮาไว้ก่อน....

ที่ผ่านมาไอ้โม่งยังฮาไม่พอ..เดี๋ยวเจอลูกบ้าวรกฤษใส่กางเกงในแดงแล้วจะฮาตรึม Grin Grin Grin Grin

เอ...ถ้าใส่ผมไม่ร่วมยิงสควอสเดียวกันนา ผมกลัวเกิดหยุดไม่อยู่ดันหันปืนมา............ Grin Grin Grin
เชิญใส่คนเดียวครับ ถ้าร่วมใส่ด้วยสงสัยเหล่า สว คงไม่เจิดโดยเฉพาะคนพุงโตๆนะครับ.... Grin Grin
ท่านมาสสะเตอร์ วรกฤษ เริ่มหลุดโลกแล้ว.......
พี่โจ ก็ เอากะเค้าด้วย ว่าแต่ว่า อยากเห็นพี่โจใส่ลายเสือดาว......อ่ะ ใครมีช่วยจัดให้ทีครับ.....อิอิ

งานให้มัดสะเตอร์หนุ่ม ใส่ลายเสือโคร่ง Grin Grin ( เขาว่าเสือไม่กลัวเมียจ้า )
ส่วนนายศุนย์เย็นเป็นลาย คิตตี้ ก็แล้วกัน เอามะ Grin Grin
ตาโจก็ไปด้วยเลยหรือนี่...เจ้าวรกฤษเอาเชื้อหวัด...บ้ามาปล่อยเดี๋ยวจะพาไปฉีดยาทั้ง 4 คนคือ วรกฤษ โจ หนุ่มและศูนย์เย็นด้วย ครบทีมเลย... Grin Grin Grin

JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #6483 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2006, 12:23:35 PM »

Grin Grin
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #6484 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2006, 01:10:27 PM »

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ superman return  ตกใจ ตกใจ ตกใจ โชคดีนะครับ ทั้งสี่ท่านเลย  Shocked Shocked Shocked

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #6485 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2006, 02:00:19 PM »

เมื่อวันศุกร์ ผมไป ศรภ. เจอของใครทิ้งไว้ก็ไม่รู้  Grin 
ป่านนี้อาจเปลี่ยนเป็นฉลามไปแล้ว 

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6486 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2006, 04:31:22 PM »

เมื่อวันศุกร์ ผมไป ศรภ. เจอของใครทิ้งไว้ก็ไม่รู้  Grin 
ป่านนี้อาจเปลี่ยนเป็นฉลามไปแล้ว 

พี่ก็ตามเก็บภาพมาหมดเลย.... Grin Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6487 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2006, 06:48:02 PM »

ผมจะตอบแทนโดยใส่กางเกงในสีแดงไว้ข้างนอกลงแข่งเลย...เป็นซุปเปอร์แมนสักวัน;D Grin Grin Grin Grin

ต้องมีสักวัน....ต้องมีสักวัน.... Wink Cheesy Grin ฟีนิกซ์ทีมเวอร์ชั่น 2007 Grin Grin Grin
มาสเตอร์วรกฤษ....สู้..สู้... Grin Grin Grin

ใส่ยกทีมคงจะฮาไม่ใช่น้อย Grin Grin Grin Grin  เดี๋ยวขออนุญาตนำทีมความฮาลงสนาม..ยิงไม่ดีขอฮาไว้ก่อน....

ที่ผ่านมาไอ้โม่งยังฮาไม่พอ..เดี๋ยวเจอลูกบ้าวรกฤษใส่กางเกงในแดงแล้วจะฮาตรึม Grin Grin Grin Grin

เอ...ถ้าใส่ผมไม่ร่วมยิงสควอสเดียวกันนา ผมกลัวเกิดหยุดไม่อยู่ดันหันปืนมา............ Grin Grin Grin
เชิญใส่คนเดียวครับ ถ้าร่วมใส่ด้วยสงสัยเหล่า สว คงไม่เจิดโดยเฉพาะคนพุงโตๆนะครับ.... Grin Grin
ท่านมาสสะเตอร์ วรกฤษ เริ่มหลุดโลกแล้ว.......
พี่โจ ก็ เอากะเค้าด้วย ว่าแต่ว่า อยากเห็นพี่โจใส่ลายเสือดาว......อ่ะ ใครมีช่วยจัดให้ทีครับ.....อิอิ

งานให้มัดสะเตอร์หนุ่ม ใส่ลายเสือโคร่ง Grin Grin ( เขาว่าเสือไม่กลัวเมียจ้า )
ส่วนนายศุนย์เย็นเป็นลาย คิตตี้ ก็แล้วกัน เอามะ Grin Grin
ตาโจก็ไปด้วยเลยหรือนี่...เจ้าวรกฤษเอาเชื้อหวัด...บ้ามาปล่อยเดี๋ยวจะพาไปฉีดยาทั้ง 4 คนคือ วรกฤษ โจ หนุ่มและศูนย์เย็นด้วย ครบทีมเลย... Grin Grin Grin

ยิงปืนไม่ดีก็จะบ้าอยู่แล้ว ยังแต่งตัวแบบบ้าๆ อีก....งานนี้โดนไม่ไว้วางใจแน่ๆ...โอ๊ย !!! ไม่อยากคิด Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6488 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2006, 08:35:48 PM »

สวัสดีครับทุกท่าน....ผมก็ยังไม่ค่อยจะว่างมาบ้านนี้เช่นเคยพอดีวันนี้พอจะมีเวลามาเยี่ยมเยือนสหายทั้งหลายด้วยความคิดถึง อีกอย่างกลัวสหายจะคิดไปว่า เอ..คนโพสหัวข้อนี้ยังอยู่หรือเปล่า?

ผมมีภาพเก็บตกของผมเองจากแมชย์ 23 ก.ค.ที่ผ่านมา สนามนวมินทร์....โดยมีที่มาเริ่มจากที่ผมเคยมาบ่นในที่นี่เรื่องการยิงเพลทไม่โดน โดยผมยิงเพลทตัวเดียวหมดกระสุนเป็นแม๊กๆ  หลายท่านคงจำได้...ตอนนั้นหลายคนบอกว่าเอามาโพสให้อายทำไม?   

ผมบอกไม่อายหรอกเพราะเราไม่เก่งจะไปอายใคร  และอีกอย่างผมก็อยากจะพิสูจน์ว่าถ้าเราตั้งใจจะทำเราต้องทำได้สักวัน

หลังจากนั้นไม่กี่เดือนจนถึงที่ประทับใจการยิงเพลทมากที่สุดก็คือแมชย์ 23 ก.ค.ดังกล่าวนั้นแหละครับ  สเตจ 7 เหล็กล้วนๆ มีกระดาษเพียงเป้าเดียว...ผมต้องยิงเพลทสองนัดอยู่เพียงแค่ตัวเดียวเท่านั้น (แถม hf ก็พอใช้ได้ๆ)

โรคกลัวเพลทหายเป็นปลิดทิ้งแล้วครับ    ผมอยากจะสื่อถึงเพื่อนมือใหม่เท่านั้นนะครับว่า....ถ้าวนเวียนตรากตรำย่อมทำได้ครับ   ไม่เกินความสามารถของท่านแน่นอนโปรดอย่าท้อแท้หรือท้อถอย

กำลังยิง

หลังยิง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2006, 08:41:04 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
rca
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #6489 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2006, 08:56:32 AM »

มีท่านใดทำเป็น vcd บ้างครับ ผมดูคริป ยังไม่สะใจครับ
Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #6490 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2006, 09:10:44 AM »

ถ้าอยากดูการยิงเพื่อศึกษาผมว่าควรไปถ่ายvideioตอนที่มีการแข่งขันดีกว่าครับ
โดยการถ่ายเปรียบเทียบจากการยิงของมือต้นๆและมือรองลงมา  จะเห็นความแตกต่าง
ของการยิงมากกว่าดูของคนคนเดียวยิงครับ

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6491 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2006, 12:50:51 PM »

ยิงปืนไม่ดีก็จะบ้าอยู่แล้ว ยังแต่งตัวแบบบ้าๆ อีก....งานนี้โดนไม่ไว้วางใจแน่ๆ...โอ๊ย !!! ไม่อยากคิด Grin Grin

เผื่อจะยิงดีขึ้นน่ะพี่นาจา Grin Grin Grin โอ้โห..นึกภาพแล้ว..อะจึ๊ย.......แดงทั้งสคอวทเลย...ฮาๆๆ  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6492 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2006, 01:14:35 PM »

เผื่อจะยิงดีขึ้นน่ะพี่นาจา Grin Grin Grin โอ้โห..นึกภาพแล้ว..อะจึ๊ย.......แดงทั้งสคอวทเลย...ฮาๆๆ  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

เชิญบ้าไปคนเดียวเถอะ ถ้าจะมีติดเชื้อเราไปก็คงมีโจ ศูนย์เย็นกับเจ้าหนุ่มเท่านั้นแหละ Grin Grin

JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #6493 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2006, 09:36:48 PM »

ผมแค่ล้อเล่นครับพี่
ใครจะไปกล้าใส่ได้ลง ลายเสือลายกับสีแดงเนี่ย

ถ้าเป็นรูปหัวใจอยู่ตรงก้นว่าไปอย่าง Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6494 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2006, 09:36:51 AM »

ผมแค่ล้อเล่นครับพี่
ใครจะไปกล้าใส่ได้ลง ลายเสือลายกับสีแดงเนี่ย

ถ้าเป็นรูปหัวใจอยู่ตรงก้นว่าไปอย่าง Grin

อ่านช่วงแรกนึกว่าไม่ติดเชื้อ...ที่ไหนได้ทิ้งท้ายไว้ให้คิดหนักเข้าไปอีก.... ตกใจ ตกใจ

หน้า: 1 ... 430 431 432 [433] 434 435 436 ... 942
  พิมพ์