เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 03:33:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 432 433 434 [435] 436 437 438 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1366585 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6510 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 07:20:11 PM »

ผมก็สนใจครับ Grin

นายโจ............ขาบอกว่าผู้ที่ยังไม่เคย.............เรานะลงแข่งมาแล้วถือว่าไม่เกี่ยวครับ..... Grin Grin Grin

JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #6511 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 07:23:26 PM »

Grin Grin
แหมท่านอาจารย์ ก็ ล้อเล่น นีสนึงน้า Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6512 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 09:45:04 AM »

Grin Grin
แหมท่านอาจารย์ ก็ ล้อเล่น นีสนึงน้า Grin

ขอโทษที...นึกว่าเข้าใจผิดนะ... Grin Grin Grin หลงรัก

quick-รักในหลวง
ตึงไปก็ขาด ย่อนไปก็ยาน คงความเป็นกลางไว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #6513 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2006, 03:37:59 PM »

ผมขออนุญาตมาอัพเดทรายชื่อหน่อยนะครับ

จากที่ได้ติดตามอ่านมาพบว่ามีหัวข้อเกี่ยวกับipscอยู่ไม่น้อย แสดงว่ามีคนสนใจการยิงipscอยู่จำนวนหนึ่ง ดังนั้น ตอนนี้มีใครที่ยังไม่เคยยิงในระบบipscและสนใจจะมายิงในระบบนี้กันบ้าง ....ผมคิดว่าเรามารวมพลกันหน่อยดีไหม?(รวมกันแล้วค่อยร่วมกันคิดหาวิธีการกันต่อไป มายิงเพื่อความสนุกสนานเป็นการก๊ฬาชนิดหนึ่ง)

รายชื่อผู้สนใจ ดังนี้

1. Uncle
2.halls13
3.BADBOY
4.ThaiLoei
5.panjier
6.rerng
7.Watt
8.1911&FISHING
9.วิธ
10.George
11.jakchai

ผมก็สนใจครับ  และยังไม่เคยยิงในระบบ IPSC เลยครับ Grin
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #6514 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2006, 03:47:25 PM »

ผมขออนุญาตมาอัพเดทรายชื่อหน่อยนะครับ

จากที่ได้ติดตามอ่านมาพบว่ามีหัวข้อเกี่ยวกับipscอยู่ไม่น้อย แสดงว่ามีคนสนใจการยิงipscอยู่จำนวนหนึ่ง ดังนั้น ตอนนี้มีใครที่ยังไม่เคยยิงในระบบipscและสนใจจะมายิงในระบบนี้กันบ้าง ....ผมคิดว่าเรามารวมพลกันหน่อยดีไหม?(รวมกันแล้วค่อยร่วมกันคิดหาวิธีการกันต่อไป มายิงเพื่อความสนุกสนานเป็นการก๊ฬาชนิดหนึ่ง)

1. Uncle
2.halls13
3.BADBOY
4.ThaiLoei
5.panjier
6.rerng
7.Watt
9.วิธ
10.George
11.jakchai

ผมก็สนใจครับ และยังไม่เคยยิงในระบบ IPSC เลยครับ Grin

สนใจเชิญมาร่วมซ้อมได้เลยครับ Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6515 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2006, 03:49:08 PM »

1. Uncle
2.halls13
3.BADBOY
4.ThaiLoei
5.panjier
6.rerng
7.Watt
9.วิธ
10.George
11.jakchai

ผมก็สนใจครับ  และยังไม่เคยยิงในระบบ IPSC เลยครับ Grin

ลองไปที่ บบท ในวันอาทิตย์ดูครับ มีนักกีฬาระดับ M มาซ้อมกันบ่อยๆครับหรือหานายสนาม บบท ก็ได้ครับเขาเป็นนักกีฬา IPSC ด้วยครับ

mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #6516 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2006, 05:06:26 PM »

เฮียนกไฟไม่รับลูกศษย์เพิ่มหรือ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #6517 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2006, 06:47:41 PM »

1. Uncle
2.halls13
3.BADBOY
4.ThaiLoei
5.panjier
6.rerng
7.Watt
9.วิธ
10.George
11.jakchai

ลองไปที่ บบท ในวันอาทิตย์ดูครับ มีนักกีฬาระดับ M มาซ้อมกันบ่อยๆครับหรือหานายสนาม บบท ก็ได้ครับเขาเป็นนักกีฬา IPSC ด้วยครับ

อ้าวพี่ผมเห็นพี่ชอบสอนแต่ระยะหลังนี่ผมเห็นพี่ผลักคนใหม่ๆให้คนอื่นหมดเลยนะ Grin Grin Grin  ความตั้งใจจะสอนหายไปไหนหมดแล้วละพี่  Grin Grin Grin 

แล้ววันเสาร์ที่บางบัวทองพี่นกไฟกับก้วนยังซ้อมกันอยู่รึเปล่า เพราะบ่อยๆเห็นพี่เขียนให้รายระเอียดว่ามีที่ไหนซ้อมยิงกันบ้าง มีรายละเอียดตั้งแต่สนามเชียงใหม่ยันกทม ชลบุรี บางบัวทอง Grin Grin Grin แต่ไม่มีรายละเอียดที่พี่ซ้อมด้วยเลย Grin Grin Grin  ผมกังขามากเลยเรื่องนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2006, 06:55:09 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #6518 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2006, 06:56:48 PM »

เฮียนกไฟไม่รับลูกศษย์เพิ่มหรือ

สงสัยเจ้าสำนักเลิกฟิตแล้ว  Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6519 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2006, 07:20:24 PM »

สวัสดีคร๊าบพี่ carrera  Grin

เดี๋ยวนี้ซ้อมน้อยลงคร๊าบ.......การค้าไม่ดีคร๊าบบบ.....เลยไม่ได้ไปซ้อมประจำที่บางบัวทองแล้วคร๊าบผม

ใครสะดวกตรงไหนซ้อมกันใกล้ๆบ้านคร๊าบ.......ตอนนี้แห้งๆๆๆ ทั้งซ้อมทั้งบริโภคคร๊าบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6520 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2006, 08:04:22 PM »

ไม่ไหวครับพักนี้ยุ่งหน่อยตัวเองยังไม่ได้ซ้อมเลยครับ ช่วงนี้เลยให้คนอื่นช่วยมากกว่าครับ... Grin Grin Grin

1. Uncle
2.halls13
3.BADBOY
4.ThaiLoei
5.panjier
6.rerng
7.Watt
9.วิธ
10.George
11.jakchai

อ้าวพี่ผมเห็นพี่ชอบสอนแต่ระยะหลังนี่ผมเห็นพี่ผลักคนใหม่ๆให้คนอื่นหมดเลยนะ Grin Grin Grin  ความตั้งใจจะสอนหายไปไหนหมดแล้วละพี่  Grin Grin Grin 

แล้ววันเสาร์ที่บางบัวทองพี่นกไฟกับก้วนยังซ้อมกันอยู่รึเปล่า เพราะบ่อยๆเห็นพี่เขียนให้รายระเอียดว่ามีที่ไหนซ้อมยิงกันบ้าง มีรายละเอียดตั้งแต่สนามเชียงใหม่ยันกทม ชลบุรี บางบัวทอง Grin Grin Grin แต่ไม่มีรายละเอียดที่พี่ซ้อมด้วยเลย Grin Grin Grin  ผมกังขามากเลยเรื่องนี้

ความตั้งใจยังอยู่ครับ....เพียงแต่ไม่มีเวลาเลยต้องรบกวนให้มือระดับพระกาฬช่วยสอนครับ.. Grin Grin Grin

ช่วงนี้งานยุ่งหน่อยครับ..ตัวเองยังไม่ได้ซ้อมเลย..เลยจำต้องผลักภาระให้คนอื่นเช่นคุณคาร์ช่วยครับ
ก้วนนี้เวลานี้ไม่มีปัจจัยซ้อมครับ...ไปดูแต่ละคนหน้างี้เหี่ยวเป็นยายแก่เลย.... Grin Grin Grin...อีกอย่างในก้วนนี้มีแต่มือระดับ..ลิงศาลพระกาฬ..เพราะแต่ละคนประมาณ 45 ทั้งนั้นคงไปไหนไม่รอด ก็มีวรกฤษที่เด็กที่สุดแต่ความสามารถยังไม่ถึงครับ...ยังต้องใช้เวลาอีกมากครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
นี่เป็นเหตุผลที่ฝากๆไปครับ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #6521 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2006, 09:40:41 PM »

อ้าวพี่ผมเห็นพี่ชอบสอนแต่ระยะหลังนี่ผมเห็นพี่ผลักคนใหม่ๆให้คนอื่นหมดเลยนะ Grin Grin Grin ความตั้งใจจะสอนหายไปไหนหมดแล้วละพี่ Grin Grin Grin

แล้ววันเสาร์ที่บางบัวทองพี่นกไฟกับก้วนยังซ้อมกันอยู่รึเปล่า เพราะบ่อยๆเห็นพี่เขียนให้รายระเอียดว่ามีที่ไหนซ้อมยิงกันบ้าง มีรายละเอียดตั้งแต่สนามเชียงใหม่ยันกทม ชลบุรี บางบัวทอง Grin Grin Grin แต่ไม่มีรายละเอียดที่พี่ซ้อมด้วยเลย Grin Grin Grin ผมกังขามากเลยเรื่องนี้

ความตั้งใจยังอยู่ครับ....เพียงแต่ไม่มีเวลาเลยต้องรบกวนให้มือระดับพระกาฬช่วยสอนครับ.. Grin Grin Grin

ช่วงนี้งานยุ่งหน่อยครับ..ตัวเองยังไม่ได้ซ้อมเลย..เลยจำต้องผลักภาระให้คนอื่นเช่นคุณคาร์ช่วยครับ
ก้วนนี้เวลานี้ไม่มีปัจจัยซ้อมครับ...ไปดูแต่ละคนหน้างี้เหี่ยวเป็นยายแก่เลย.... Grin Grin Grin...อีกอย่างในก้วนนี้มีแต่มือระดับ..ลิงศาลพระกาฬ..เพราะแต่ละคนประมาณ 45 ทั้งนั้นคงไปไหนไม่รอด ก็มีวรกฤษที่เด็กที่สุดแต่ความสามารถยังไม่ถึงครับ...ยังต้องใช้เวลาอีกมากครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
นี่เป็นเหตุผลที่ฝากๆไปครับ

ไหงเป็นงั้นล่ะจ๊ะท่านอาจารย์  Grin Grin Grin  ท่านมาสเตอร์วรกฤษไม่เจริญรอยตามความมุ่งมั่นของเจ้าสำนักหน่อยหรือครับ   Grin Grin Grin 

ผมก็ไม่ได้ซ้อมเหมือนกัน   Grin Grin Grin 

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6522 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2006, 10:03:54 PM »

อยากจะเจริญรอยตามความมุ่งมั่นอยู่น่ะครับแต่ปัจจัยไม่มีครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เลยจะทำอะไรที่เกี่ยวกับเสียปัจจัยไม่ได้ครับช่วงนี้กรอบแห้งครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แถมฝีมือก็ไม่ถึงอีกครับจะไปทำอะไรได้ครับตัวผมเองยังเอาไม่รอดเลย..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดรายฟรายอย่างเดียวไม่มีวันหยุดคร๊าบบบบบ Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #6523 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2006, 10:22:13 PM »

ดรายฟรายอย่างเดียวไม่มีวันหยุดคร๊าบบบบบ Grin Grin Grin

นี่สิสุดยอดดดดดด  Grin Grin Grin 

ไพรัช..
.....ครอบครัวมาก่อน ปืน..นิ้ดเดียวจ๊า...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #6524 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2006, 10:44:46 PM »

นี่สิสุดยอดดดดดด Grin Grin Grin
....ฮิฮิ..เอาล่ะแอบจำเอาตรงนี้ไปซ้อมดีกว่า.....

ลูกผู้ชายจะยิ่งใหญ่ไม่ได้ถ้าไม่รักลูกรักเมีย...
หน้า: 1 ... 432 433 434 [435] 436 437 438 ... 942
  พิมพ์