เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 03:35:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 433 434 435 [436] 437 438 439 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1366618 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6525 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2006, 11:10:29 PM »

...ขอยิง Open เมเจอร์แมทซ์อย่างเดียวครับ....เดี๋ยวสิ้นปีไม่ได้ยิง....เสียดายแย่....

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6526 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2006, 11:32:08 PM »

.....ฮิฮิ..เอาล่ะแอบจำเอาตรงนี้ไปซ้อมดีกว่า.....

แก้ขัดไปก่อนได้ครับการดรายฟราย...

จริงๆแล้วต้องยิงลูกซ้อมบ้างครับ...

กล้ามเนื้อจะได้จำ.....หากมีปัจจัยการดรายไม่ใช่เรื่องใหญ่ครับ

แต่สำหรับผมเรื่องใหญ่...เพราะไม่มีปัจจัย.....

ถ้าจะทำตามผมบอกวิธีให้ครับ....

เวลาดรายปกติผมไม่พูดถึงนะครับ....เอาเวลาตอนนอนครับ

เอาปืนไปนอนด้วยครับเคลียร์ให้เรียบร้อยนะครับ....

ถ้าปืนดับเบิ้ลอย่างซีแซดผมเหนี่ยวดับเบิ้ลแต่ถ้าเป็นซิงเกิ้ลล้วนก็ใช้กระดิกนิ้วขยับๆ

ระหว่างเข้านอนก็นอนเหนี่ยวไกปืนไปเรื่อยๆจนหลับครับระหว่างหลับไม่ปล่อยปืนเด็ดขาดนะครับ

กำตลอดหรือไม่ก็ขอให้ปืนอยู่ในมือครับตื่นมามือและนิ้วมันจะจำครับ

แล้วเราจะกำปืนเป็นธรรมชาติครับ.....ทำทุกวันครับ........แล้วคุณจะแปลกใจครับ......ผมพูดจริงๆผมทำแบบนี้ Smiley

บอกภรรเมียด้วยนะครับว่าช่วงนี้อย่าเข้าใกล้ Grin Grin Grin ผมขึ้นเอ็มได้เพราะผมบ้าครับไม่ได้เก่ง Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ประพันธ์
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #6527 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2006, 11:44:50 PM »

.....ฮิฮิ..เอาล่ะแอบจำเอาตรงนี้ไปซ้อมดีกว่า.....

ผมขึ้นเอ็มได้เพราะผมบ้าครับไม่ได้เก่ง Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

เยาะเย้ย เยาะเย้ย.....อ้าว.....เป็นแบบนี้เองหรอกหรือ.....Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6528 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2006, 11:54:26 PM »

ผมขึ้นเอ็มได้เพราะผมบ้าครับไม่ได้เก่ง Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

เยาะเย้ย เยาะเย้ย.....อ้าว.....เป็นแบบนี้เองหรอกหรือ.....Grin Grin

บ้ามีหลายจำพวกน่ะครับพี่ ....

ผมบ้าจำพวกเชื่อฟังครูบาอาจาร์ย บ้าทำอะไรที่คิดว่าอยากทำให้ถึงที่สุด บ้าตามอัตภาพที่มี   Grin Grin Grin

ใครอยากยิงได้ดี ควรจะบ้าสัก 1 อย่างครับ เช่นบ้าเปลี่ยนแม็ก บ้ามูฟเคลื่อนที่  บ้าดันปืน เป็นต้น  Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ประพันธ์
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #6529 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2006, 12:13:58 AM »

Grin สงสัยต้องลองบ้า...ดูสักครั้งน่าจะดี  หลงรัก  แค่บ้าอยู่คลาสเดิมก็พอแล้ว โดนชก โดนชก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2006, 12:18:17 AM โดย ประพันธ์ » บันทึกการเข้า
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #6530 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2006, 12:22:12 AM »

สุดยอดครับผม ยอมรับในความบ้าครับ

คือ ของผมเนี่ยคงเอาปืน .40 ไปนอนด้วยไม่ได้หรอกครับ เดี่ยวน้องเค้าคว้าผิดน่ะ ยิ่งขนาดใกล้เคียงกันอยู่ครับ Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6531 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2006, 12:24:10 AM »

คือ คงเอาปืน .40 ไปนอนด้วยไม่ได้หรอกครับ เดี่ยวน้องเค้าคว้าผิดน่ะ ยิ่งขนาดใกล้เคียงกันอยู่ครับ Grin Grin Grin

เยาะเย้ย Shocked Shocked Shocked โดนชก โดนชก

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #6532 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2006, 04:15:30 AM »

สุดยอดครับผม ยอมรับในความบ้าครับ

คือ ของผมเนี่ยคงเอาปืน .40 ไปนอนด้วยไม่ได้หรอกครับ เดี่ยวน้องเค้าคว้าผิดน่ะ ยิ่งขนาดใกล้เคียงกันอยู่ครับ Grin Grin Grin

สงสัยกล่าวถึงเเม็กกาซีน  อุ๊ย! ของโทนี่เป็นเหลี่ยมวุ๊ย...

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #6533 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2006, 04:20:59 AM »

แก้ขัดไปก่อนได้ครับการดรายฟราย...

จริงๆแล้วต้องยิงลูกซ้อมบ้างครับ...

กล้ามเนื้อจะได้จำ.....หากมีปัจจัยการดรายไม่ใช่เรื่องใหญ่ครับ

แต่สำหรับผมเรื่องใหญ่...เพราะไม่มีปัจจัย.....

ถ้าจะทำตามผมบอกวิธีให้ครับ....

เวลาดรายปกติผมไม่พูดถึงนะครับ....เอาเวลาตอนนอนครับ

เอาปืนไปนอนด้วยครับเคลียร์ให้เรียบร้อยนะครับ....

ถ้าปืนดับเบิ้ลอย่างซีแซดผมเหนี่ยวดับเบิ้ลแต่ถ้าเป็นซิงเกิ้ลล้วนก็ใช้กระดิกนิ้วขยับๆ

ระหว่างเข้านอนก็นอนเหนี่ยวไกปืนไปเรื่อยๆจนหลับครับระหว่างหลับไม่ปล่อยปืนเด็ดขาดนะครับ

กำตลอดหรือไม่ก็ขอให้ปืนอยู่ในมือครับตื่นมามือและนิ้วมันจะจำครับ

แล้วเราจะกำปืนเป็นธรรมชาติครับ.....ทำทุกวันครับ........แล้วคุณจะแปลกใจครับ......ผมพูดจริงๆผมทำแบบนี้ Smiley

บอกภรรเมียด้วยนะครับว่าช่วงนี้อย่าเข้าใกล้ Grin Grin Grin ผมขึ้นเอ็มได้เพราะผมบ้าครับไม่ได้เก่ง Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

เหมือนผมเมื่อก่อนเลยคร๊าบบบบ.....แต่ตอนนี้เบื่อแทนไม่มีลูกกระสุนให้กระดิกอ่ะ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6534 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2006, 01:37:30 PM »

เหมือนผมเมื่อก่อนเลยคร๊าบบบบ.....แต่ตอนนี้เบื่อแทนไม่มีลูกกระสุนให้กระดิกอ่ะ

ถ้าหนุ่มยังฟิตเหมือนเมื่อก่อน วันนี้จะขนาดไหนแล้วละ Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6535 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2006, 08:29:18 PM »

IPSC....แมชย์ฟาร์มจรเข้ สมุทรปราการ  13 ส.ค. 49 นี้  PHOENIX IPSC TEAM  มีใครไปแข่งกันบ้าง(ใครไปรบกวนมาขานชื่อที่นี่ด้วยนะครับ)  ... Grin Grin Grin

ที่ไปแน่ๆคือ

1. SUER
2. SUPA

(แจ้งชื่อต่อนะครับ เดี๋ยววันศุกร์นี้ค่ำๆผมคงว่างมาอัพเดทให้ครับ)

~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #6536 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2006, 09:28:39 PM »

IPSC....แมชย์ฟาร์มจรเข้ สมุทรปราการ  13 ส.ค. 49 นี้  PHOENIX IPSC TEAM  มีใครไปแข่งกันบ้าง(ใครไปรบกวนมาขานชื่อที่นี่ด้วยนะครับ)  ... Grin Grin Grin

1. SUER
2. SUPA

(แจ้งชื่อต่อนะครับ เดี๋ยววันศุกร์นี้ค่ำๆผมคงว่างมาอัพเดทให้ครับ)

คนนี้ไม่ใช่ PHOENIX IPSC TEAM  คับ มีพี่คเชนครับจาก IPSC เชียงใหม่   ไม่รู้ว่าลง Production หรือStandard ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2006, 09:35:19 PM โดย ~@น้องGun@~ » บันทึกการเข้า
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #6537 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2006, 10:41:30 PM »

1. SUER
2. SUPA

คนนี้ไม่ใช่ PHOENIX IPSC TEAM คับ มีพี่คเชนครับจาก IPSC เชียงใหม่   ไม่รู้ว่าลง Production หรือStandard ครับ

สวัสดีน้องกัณฑ์ สบายดีไหม Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2006, 08:38:53 AM โดย joe LB » บันทึกการเข้า
mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #6538 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2006, 08:01:25 AM »

สงสัยกล่าวถึงเเม็กกาซีน อุ๊ย! ของโทนี่เป็นเหลี่ยมวุ๊ย...

ผมว่าโทนี่หมายถึงลูกกระสุนนะ ไม่ใช่แม็ก
ไพรัช..
.....ครอบครัวมาก่อน ปืน..นิ้ดเดียวจ๊า...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #6539 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2006, 08:25:22 AM »

....ไม่ได้ตามมาดูซะหลายวันเลย...ขอบคุณมาสเตอร์วรกฤษครับสำหรับคำแนะนำแต่ออกจะเสี่ยงโดนภรรเมีย..ด่า..ซักหน่อย ...ตอนนี้ผมบ้าชักปืนออกจากซองแล้วเหนี่ยวไกยิงนัดแรกกับซ้อมเคลื่อนที่ระวังแนวปืนที่ปลอดภัยครับ.... Grin Grinถ้ามีกระบวนท่า..ฮึมมไม่ใช่คำแนะนำอื่นๆอีกยินดีรับฟังครับ.....ขอบคุณครับ Grin Grin :Smiley :Smiley

ลูกผู้ชายจะยิ่งใหญ่ไม่ได้ถ้าไม่รักลูกรักเมีย...
หน้า: 1 ... 433 434 435 [436] 437 438 439 ... 942
  พิมพ์