เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 01:39:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 437 438 439 [440] 441 442 443 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1366437 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6585 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 08:18:41 PM »

Wink  ถ้าจะฝากผม  เช้าและเย็นไม่ว่าง แต่ช่วงเที่ยง - บ่าย ลองโทรมาดูครับ

Wink     หรือไม่งั้นวรกฤษเจอ ปิ๊ก ฝากไปก็ได้ครับ

เจอไปแล้วครับไม่ทันเพราะตอนเจอผ้ายังไม่เสร็จครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6586 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 08:21:45 PM »

ของป้าได้ครบ 30 ผืนหรือเปล่าครับ VFOM? Grin Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6587 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 08:23:01 PM »

ของป้าได้ครบ 30 ผืนหรือเปล่าครับ VFOM? Grin Grin Grin

โดนชก โดนชก โดนชก รับไป 4 ผืนก่อนนะครับ อีก 26 จะตามไปอีกทีครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6588 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 08:39:28 PM »

โดนชก โดนชก โดนชก รับไป 4 ผืนก่อนนะครับ อีก 26 จะตามไปอีกทีครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ป้าบอกว่าไม่มีปัญหาได้รับ 4 ผืนก่อนก็ไม่เป็นไร  แต่อย่าลืมที่เหลือ...ขอบคุณล่วงหน้าครับ Grin Grin Grin
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #6589 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 09:27:09 PM »

ชาวPHOENIX IPSC TEAM ...ลงแข่งแมชย์โปรดัคชั่นผมนับได้หกคนพอดี  แต่มีอยู่สควอทเดียวกันแค่สี่คน อยู่ต่างสควอทอีกสอง(คนละสตวอท)...สวมเสื้อ/หมวกทีมเช่นเคยนะครับสมาชิกของทีมเราทุกท่าน..เจอกันตอนรันปืนเช้าตรู่วันเสาร์ครับ Grin Grin Grin

อาเสือเช็คสควอดที่ไหนครับ...

JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #6590 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 09:45:47 PM »

ทีทำงานจ้า!  ระดับนี้ไม่ต้องเข็นสตาร์ทเงียบๆเครื่องติดปุ๊บออกตัวปั๊บเจ้เดินมาถามว่าจะไปไหนไม่ทัน  กลับมาค่อยว่ากันสบายยย.....

แห๋ม..นายนี่คุยได้เก่งจริงๆ...ถ้าไม่รู้มาก่อนก็เชื่อไปแล้ว.......... Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เมื่อก่อนผมก็เชื่อครับ Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6591 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 10:06:31 AM »

ทีทำงานจ้า!  ระดับนี้ไม่ต้องเข็นสตาร์ทเงียบๆเครื่องติดปุ๊บออกตัวปั๊บเจ้เดินมาถามว่าจะไปไหนไม่ทัน  กลับมาค่อยว่ากันสบายยย.....

แห๋ม..นายนี่คุยได้เก่งจริงๆ...ถ้าไม่รู้มาก่อนก็เชื่อไปแล้ว.......... Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เมื่อก่อนผมก็เชื่อครับ Grin Grin

รู้ทันมากๆอย่างงี้...นายหนุ่มไม่อยากครับด้วยเลย..... Grin Grin Grin

p@rinya
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 26

« ตอบ #6592 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 11:03:58 AM »

แสดงว่าเบิกค่าน้ำมันไว้ล่วงหน้าแล้วซิ
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6593 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 11:37:45 AM »

ชาวPHOENIX IPSC TEAM ...ลงแข่งแมชย์โปรดัคชั่นผมนับได้หกคนพอดี แต่มีอยู่สควอทเดียวกันแค่สี่คน อยู่ต่างสควอทอีกสอง(คนละสตวอท)...สวมเสื้อ/หมวกทีมเช่นเคยนะครับสมาชิกของทีมเราทุกท่าน..เจอกันตอนรันปืนเช้าตรู่วันเสาร์ครับ Grin Grin Grin

เมื่อคืนนอนเร็วเลยไม่ได้ตอบผู้การครับ  เช้านี้ก็ไม่ได้เช้าหัวข้อนี้.....ตอบตอนนี้เลยครับ  ผมดูสควอดจากที่คุณโทนี่โพสไว้ในหัวข้อแมชย์โปรดัคชั่นครับ

พรุ่งนี้เจอกันครับ Grin Grin Grin Grin Grin
tussayu
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #6594 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 01:30:48 PM »

1. Uncle
2.halls13
3.BADBOY
4.ThaiLoei
5.panjier
6.rerng
7.Watt
8.1911&FISHING
9.วิธ
10.George
11.Tussayu
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6595 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 05:41:51 PM »

1. Uncle
2.halls13
3.BADBOY
4.ThaiLoei
5.panjier
6.rerng
7.Watt
8.1911&FISHING
9.วิธ
10.George
11.Tussayu

ที่คุณTussayu ยกมาและลงชื่อต่อนั้น  คงเข้าใจว่าจะลงขื่อเพื่อเปิดเรียนไอพีฯ....เข้าใจถูกครับ

แต่ได้จบลงไปนานแล้ว  ปัจจุบันในรายชื่อที่เห็นจากรุ่นดังกล่าวก็มีเหลือลงยิงเป็นเรื่องเป็นราวอยู่แค่เพียงคนเดียวมั้ง?

ขอเรียนว่ากว่าจะได้เรียนรู้เป็นเรื่องเป็นราวจริงๆได้นั้น   ไม่ยากแต่ก็ไม่ง่ายครับ....แรกๆบางคนต้องขับรถไปเรียนแต่ละครั้งร่วมๆ 300 กม.ก็มี   วงการนี้ก็เหมือนๆทุกวงการนั่นแหละครับ  ถ้าเราพร้อมที่จะเสียเราก็จะได้รับ...แต่จะเสียอะไรอย่างไรขึ้นอยู่กับองค์ประกอบหลายประการ เช่น ตัวเรา/ผู้ที่จะถ่ายทอดวิชา/กาละ ฯลฯ  (สังเกคว่าผมไม่พูดถึง เงินทอง เพราะเชื่อว่าใครก็ตามที่จะมาเล่นไอพี ควรต้องพร้อมในระดับหนึ่งแล้ว ... ราคาปืนนะไม่เท่าไรครับ แต่เงินค่ากระสุนนี่ซิยิงไปยิงมารวมๆเงินแล้วเชื่อว่าเกินราคาปืนไปเรื่อยๆทุกคน...หรือใครจะเถียง555)

อย่างไรก็ตามขอให้คุณทัศยุโชคดี  ได้เรียนกับครูไอพีดีโดยเร็ววัน  แต่ถ้าจะให้ดี..ลองไปดูก่อนครับ พรุ่งนี้ก็มีแมชย์โปรดัคชั่นที่นวมินทร์ชลบุรี  ไปลองดูลาดเลาก่อนครับ  และเพื่อความปลอดภัยในการชมอย่าลืมหาที่ครอบหู/แว่นตาไปด้วยนะครับ Grin Grin Grin

ดูตัวอย่างจากตาคนนี้ได้ครับ  ทีแรกแกก็เข้าเวปแบบคุณนี่แหละ จากนั้นก็ไปดู  ..ครั้งเดียวแท้ๆ หลงมนต์ไอพีเลยครับ(คล้ายๆกับพวกผีปลา ในวงการตกปลาแหละครับ)... ตกใจ

ใครกันหนอถ่ายภาพนี้ไว้? Huh Huh Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6596 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 06:47:39 PM »

....ยิงอย่างปลอดภัย....
โชคดีทุกๆ ท่านครับ....... Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6597 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 07:08:22 PM »

ดูตัวอย่างจากตาคนนี้ได้ครับ  ทีแรกแกก็เข้าเวปแบบคุณนี่แหละ จากนั้นก็ไปดู  ..ครั้งเดียวแท้ๆ หลงมนต์ไอพีเลยครับ(คล้ายๆกับพวกผีปลา ในวงการตกปลาแหละครับ)... ตกใจ

ใครกันหนอถ่ายภาพนี้ไว้? Huh Huh Grin

คนถ่ายภาพนี้เข้าใจถ่ายครับ...ได้อารมณ์จริงๆ.... Grin Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6598 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 08:20:36 PM »

พระฤาษี.....ภาพนั้นดูเหมือนจะรวมสื่อถึง 3 ต คือ....ต้องมนต์/ต่ำต้อย/ติดดิน Grin Grin Grin

ต้องมนต์ คือ หลงไหลแม้เพียงแค่ได้เห็นของจริง  ตกใจ

ต่ำต้อย คือ  ต่ำต้อยในเรื่องฝีมือการยิงปืน ตอนนั้นยังยิงเป้าไม่ถูกเลยมั้ง? ตกใจ

ติดดิน  คือ  ไม่ได้ทำตัวโอหังโอ่อ่า คงยึดคติว่า...ไม้ใหญ่จะต้องต้องลมแรง(ลมโลก)..จึงชอบที่จะทำตัวเล็กๆเตี้ยๆเป็นระดับรากหญ้านั่งอยู่อย่างสบายอกสบายใจท่ามกลางแสงแดดยามเย็นวันนั้น Grin

ท่านรอง...ขอบคุณครับ Grin Grin Grin
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #6599 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 10:41:53 PM »

ชาวPHOENIX IPSC TEAM ...ลงแข่งแมชย์โปรดัคชั่นผมนับได้หกคนพอดี แต่มีอยู่สควอทเดียวกันแค่สี่คน อยู่ต่างสควอทอีกสอง(คนละสตวอท)...สวมเสื้อ/หมวกทีมเช่นเคยนะครับสมาชิกของทีมเราทุกท่าน..เจอกันตอนรันปืนเช้าตรู่วันเสาร์ครับ Grin Grin Grin

เมื่อคืนนอนเร็วเลยไม่ได้ตอบผู้การครับ  เช้านี้ก็ไม่ได้เช้าหัวข้อนี้.....ตอบตอนนี้เลยครับ  ผมดูสควอดจากที่คุณโทนี่โพสไว้ในหัวข้อแมชย์โปรดัคชั่นครับ

พรุ่งนี้เจอกันครับ Grin Grin Grin Grin Grin

ครับอาเสือ...พรุ่งนี้พบกันครับ....

หน้า: 1 ... 437 438 439 [440] 441 442 443 ... 942
  พิมพ์