เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 11:25:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 439 440 441 [442] 443 444 445 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1366135 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6615 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 08:02:21 AM »

ยินดีด้วยครับพี่ชนะตัวเองไปอีกหนึ่งแมทช์.... ยิงกันสนุกสนานก็ดีใจไปด้วยครับ หลงรัก ไม่เอาผ้าเย็นมาฝากบ้างหรือพี่ น้ำลายหก น้ำลายหก

นี่ถ้าไม่มีประกับด้ามพี่คงไปถ่ายรูปอย่างเดียวแน่ๆ Grin Grin Grin ผมล่ะงงกฏไอพีเอสซี หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอศึกษาหน่อยนะครับ ซื้อกฏมาเเล้ว 100 บาทอ่านซะหน่อย Grin Grin Grin วันหลังจะได้ไม่ต้องตื่นตี 4 เอากริพไปฝาก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

20.     ห้ามใช้ อุปกรณ์  ส่วนประกอบ หรือ ส่วนประกอบเพิ่มเติม จาก ผู้ผลิตรายย่อย ที่ไม่ใช่ผู้ผลิตปืนรุ่นนั้น. ยกเว้น

20.1   ซองกระสุนจากผู้ผลิตรายย่อย ซึ่งมีขนาดภายในนอก เท่ากับ ซองกระสุนมาตรฐานจากผู้ผลิตปืนดั้งเดิม  ที่ได้รับอนุญาต

20.2   ศูนย์จากผู้ผลิตรายย่อย ที่เป็น ประเภท และ ชนิดเดียวกันกับ ที่ผู้ผลิตปืนดั้งเดิมใช้, การประกอบ และ/หรือ

การปรับแต่งจะต้องไม่มีการเปลี่ยนแปลง หรือดัดแปลงที่ตัวปืน

20.3   อนุญาตด้ามกริพที่ผลิตมาในรูปทรงเหมือนกับของเดิมโรงงาน  และประเภทที่เป็นเทปกาวติดบนกริพ

ไม่อนุญาตประเภทปลอกยางสวมเข้าที่ด้ามกริพ

ผมเข้าใจตามกฏว่ารูปทรงเหมือนกับของเดิมโรงงาน คือไม่จำกัดวัสดุว่าทำจากอะไรแปะเทปได้

แต่ขอให้ ทรงเหมือนกับกริพยางเดิมโรงงาน  ใส่กับปืนแล้วพอดีไม่ผิดสัดส่วนเดิมของโรงงาน

สำหรับผม ขอตีความประกับด้ามที่ติดเทปกันลื่น หรือวัสดุใดมาแปะเพื่อกันลื่น ไม่ผิดกฎ IPSC

ขอคำยืนยัน....ผู้คุมกฎ ประธาน NROI ประเทศไทย คุณอ๋อง (ชลธิต) หน่อยครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #6616 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 09:35:27 AM »

ยินดีด้วยครับพี่ชนะตัวเองไปอีกหนึ่งแมทช์.... ยิงกันสนุกสนานก็ดีใจไปด้วยครับ หลงรัก ไม่เอาผ้าเย็นมาฝากบ้างหรือพี่ น้ำลายหก น้ำลายหก

นี่ถ้าไม่มีประกับด้ามพี่คงไปถ่ายรูปอย่างเดียวแน่ๆ Grin Grin Grin ผมล่ะงงกฏไอพีเอสซี หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอศึกษาหน่อยนะครับ ซื้อกฏมาเเล้ว 100 บาทอ่านซะหน่อย Grin Grin Grin วันหลังจะได้ไม่ต้องตื่นตี 4 เอากริพไปฝาก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

20.     ห้ามใช้ อุปกรณ์  ส่วนประกอบ หรือ ส่วนประกอบเพิ่มเติม จาก ผู้ผลิตรายย่อย ที่ไม่ใช่ผู้ผลิตปืนรุ่นนั้น. ยกเว้น

20.1   ซองกระสุนจากผู้ผลิตรายย่อย ซึ่งมีขนาดภายในนอก เท่ากับ ซองกระสุนมาตรฐานจากผู้ผลิตปืนดั้งเดิม  ที่ได้รับอนุญาต

20.2   ศูนย์จากผู้ผลิตรายย่อย ที่เป็น ประเภท และ ชนิดเดียวกันกับ ที่ผู้ผลิตปืนดั้งเดิมใช้, การประกอบ และ/หรือ

การปรับแต่งจะต้องไม่มีการเปลี่ยนแปลง หรือดัดแปลงที่ตัวปืน

20.3   อนุญาตด้ามกริพที่ผลิตมาในรูปทรงเหมือนกับของเดิมโรงงาน  และประเภทที่เป็นเทปกาวติดบนกริพ

ไม่อนุญาตประเภทปลอกยางสวมเข้าที่ด้ามกริพ

ผมเข้าใจตามกฏว่ารูปทรงเหมือนกับของเดิมโรงงาน คือไม่จำกัดวัสดุว่าทำจากอะไรแปะเทปได้

แต่ขอให้ ทรงเหมือนกับกริพยางเดิมโรงงาน  ใส่กับปืนแล้วพอดีไม่ผิดสัดส่วนเดิมของโรงงาน

สำหรับผม ขอตีความประกับด้ามที่ติดเทปกันลื่น หรือวัสดุใดมาแปะเพื่อกันลื่น ไม่ผิดกฎ IPSC

ขอคำยืนยัน....ผู้คุมกฎ ประธาน NROI ประเทศไทย คุณอ๋อง (ชลธิต) หน่อยครับ

คือ เห็นด้วยกับพี่นาจาครับ  ประกับด้ามติดเทปกันลื่นไม่ผิดครับ

แต่ บางท่านเนี่ย เอาประกับไม้ของ CZ85 มาขัดเอาผิว Checker ออกแล้วแปะเทปกันลื่นครับ

ซึ่งไม่ใช่อุปกรณ์ของ SP-01 (SP-01 ไม่ได้มีประกับไม้มาจากโรงงานครับ) เลยผิดกฎครับผม

We can either find the way or make one.
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6617 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 10:00:45 AM »

20. ห้ามใช้ อุปกรณ์ ส่วนประกอบ หรือ ส่วนประกอบเพิ่มเติม จาก ผู้ผลิตรายย่อย ที่ไม่ใช่ผู้ผลิตปืนรุ่นนั้น. ยกเว้น

20.1 ซองกระสุนจากผู้ผลิตรายย่อย ซึ่งมีขนาดภายในนอก เท่ากับ ซองกระสุนมาตรฐานจากผู้ผลิตปืนดั้งเดิม ที่ได้รับอนุญาต

20.2 ศูนย์จากผู้ผลิตรายย่อย ที่เป็น ประเภท และ ชนิดเดียวกันกับ ที่ผู้ผลิตปืนดั้งเดิมใช้, การประกอบ และ/หรือ

20.3 อนุญาตด้ามกริพที่ผลิตมาในรูปทรงเหมือนกับของเดิมโรงงาน และประเภทที่เป็นเทปกาวติดบนกริพ

แต่ขอให้ ทรงเหมือนกับกริพยางเดิมโรงงาน ใส่กับปืนแล้วพอดีไม่ผิดสัดส่วนเดิมของโรงงาน

คือ เห็นด้วยกับพี่นาจาครับ ประกับด้ามติดเทปกันลื่นไม่ผิดครับ

แต่ บางท่านเนี่ย เอาประกับไม้ของ CZ85 มาขัดเอาผิว Checker ออกแล้วแปะเทปกันลื่นครับ

ซึ่งไม่ใช่อุปกรณ์ของ SP-01 (SP-01 ไม่ได้มีประกับไม้มาจากโรงงานครับ) เลยผิดกฎครับผม

ครับอันนี้เข้าใจตรงกันครับ....

แต่ถ้าหากพิจารณาจากกฎ ข้อ 20 (3) คำว่า "รูปทรงเหมือนกับของเดิมโรงงาน" จะเห็นว่าไม่ได้กล่าวถึง วัสดุที่ใช้ระบุไว้ชัดแจ้งเลยครับ....และยังเน้นว่าไม่อนุญาตเฉพาะ "ไม่อนุญาตประเภทปลอกยางสวมเข้าที่ด้ามกริพ" จึงชัดเจนการห้ามในจุดนี้ครับ......

ผมจึงตีความว่า...ถึงเป็นไม้ พลาสติก อคริลิค ยาง ฯลฯ หากรูปทรงเหมือนของเดิมที่ทำจากโรงงาน....ใช้ได้ไม่ผิดกฎครับ

กฎ หากไม่มีข้อห้ามไว้ชัดเจน ย่อมต้องตีความในทางที่เป็นคุณครับ.... Grin Grin (แบบเข้าข้างตนเอง Grin)

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6618 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 10:15:09 AM »

20. ห้ามใช้ อุปกรณ์ ส่วนประกอบ หรือ ส่วนประกอบเพิ่มเติม จาก ผู้ผลิตรายย่อย ที่ไม่ใช่ผู้ผลิตปืนรุ่นนั้น. ยกเว้น

20.1 ซองกระสุนจากผู้ผลิตรายย่อย ซึ่งมีขนาดภายในนอก เท่ากับ ซองกระสุนมาตรฐานจากผู้ผลิตปืนดั้งเดิม ที่ได้รับอนุญาต

20.2 ศูนย์จากผู้ผลิตรายย่อย ที่เป็น ประเภท และ ชนิดเดียวกันกับ ที่ผู้ผลิตปืนดั้งเดิมใช้, การประกอบ และ/หรือ

20.3 อนุญาตด้ามกริพที่ผลิตมาในรูปทรงเหมือนกับของเดิมโรงงาน และประเภทที่เป็นเทปกาวติดบนกริพ

แต่ขอให้ ทรงเหมือนกับกริพยางเดิมโรงงาน ใส่กับปืนแล้วพอดีไม่ผิดสัดส่วนเดิมของโรงงาน

กฎ ipsc production มันยังตีความกันเพื่อนความถูกต้องอยู่ตลอดแหละอย่างงง มาก

ที่ว่าทรงเหมือนคือขนาดกริปเหมือนและผิวกริปต้องเป้นเช็คเกอร์แบบเดียวกับโรงงาน  ถ้าทำเป้นผิวเรียบเพื่อติดกันลื่นได้แน่นหนา หรือขนาดกริปบางลงก็ผิด

เพราะถ้าทำกริปอะไรมาใส่ก็ได้ต่อไปอีกไม่นานคงมีแบบร่องนิ้วแน่ Grin Grin Grin มันจะคล้ายปืนคัสต้อมเข้าไปทุกที Grin Grin Grin

ขอบพระคุณครับ  หลงรัก

พี่อ่านหน้าไหนผมหาไม่เจอครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน.......ผิวกริปต้องเป็นเช็คเกอร์แบบเดียวกับโรงงาน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6619 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 10:19:20 AM »

ครับอันนี้เข้าใจตรงกันครับ....

แต่ถ้าหากพิจารณาจากกฎ ข้อ 20 (3) คำว่า "รูปทรงเหมือนกับของเดิมโรงงาน" จะเห็นว่าไม่ได้กล่าวถึง วัสดุที่ใช้ระบุไว้ชัดแจ้งเลยครับ....และยังเน้นว่าไม่อนุญาตเฉพาะ "ไม่อนุญาตประเภทปลอกยางสวมเข้าที่ด้ามกริพ" จึงชัดเจนการห้ามในจุดนี้ครับ......

ผมจึงตีความว่า...ถึงเป็นไม้ พลาสติก อคริลิค ยาง ฯลฯ หากรูปทรงเหมือนของเดิมที่ทำจากโรงงาน....ใช้ได้ไม่ผิดกฎครับ

กฎ หากไม่มีข้อห้ามไว้ชัดเจน ย่อมต้องตีความในทางที่เป็นคุณครับ.... Grin Grin (แบบเข้าข้างตนเอง Grin)

Grin Grin Grin  สรุปรอท่านประธาน ชลธิต  NROI ประเทศไทย  มาฟันธง...ว่าได้หรือไม่ได้ผมจะได้เอาของด้ามยางเดิมมาใส่ดรายฟราย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เดี๋ยวเปลี่ยนไปเปลี่ยนมามือไม่จำครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ขอบพระคุณครับ  หลงรัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2006, 08:10:57 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
หนึ่ง บางบัวทอง
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #6620 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 11:24:33 AM »

ขอขอบคุณ คุณsuer ครับ สำหรับรูปสวย ๆ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #6621 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 01:00:37 PM »

พี่อ่านหน้าไหนผมหาไม่เจอครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน.......ผิวกริปต้องเป็นเช็คเกอร์แบบเดียวกับโรงงาน

ตอนนี้มันไม่ได้อยู่ที่ว่ากริปทำด้วยวัสดุอะไรแล้วครับ ที่กริปมีการปัดเรียบ การปัดเงา ถือเป็นการ modified ไหม แล้วถ้ากริปออกจากโรงงานมีเช็คเกอร์ แล้วการแต่งผิวการขัดผิวให้เรียวเรียกว่า การ Modifed ไหมครับ นี่ผมเอาข้อนี้มาจาก คุณอ้น เรขาสมาคมนะครับไม่ได้คิดขึ้นเอง

มันเป็นคำถามสำพวกที่ใช้ Sp-01 ไปคุยกันเองครับผมใช้ Glock

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #6622 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 01:14:28 PM »

หลงรัก

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #6623 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 04:01:48 PM »

ตอนนี้มันไม่ได้อยู่ที่ว่ากริปทำด้วยวัสดุอะไรแล้วครับ ที่กริปมีการปัดเรียบ การปัดเงา ถือเป็นการ modified ไหม แล้วถ้ากริปออกจากโรงงานมีเช็คเกอร์ แล้วการแต่งผิวการขัดผิวให้เรียวเรียกว่า การ Modifed ไหมครับ นี่ผมเอาข้อนี้มาจาก คุณอ้น เรขาสมาคมนะครับไม่ได้คิดขึ้นเอง

มันเป็นคำถามสำพวกที่ใช้ Sp-01 ไปคุยกันเองครับผมใช้ Glock

Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #6624 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 05:31:13 PM »

ผมและอาผู้หญิงก็ยินดีมากครับที่ได้สนุกกับพวกเราทุกคนในสควอท 6 ครับวมต.  ..   ครั้งหน้าอย่าลืมมาร่วมสควอทกันและมายิงแต่เช้าๆด้วยกันอีกนะครับ Grin Grin Grin

ขอขอบคุณน้องBSW..สว.ที่มีการบาดเจ็บของร่างกายไม่น้อยกว่าผม  แต่ก็อดทนยิงและยิงดีเสียด้วยจนจบด้วยความเรียบร้อย  รับถ้วยรางวัลคลาสยูไป   ยินดีด้วยครับน้อง Grin Grin Grin

ขอแสดงความยินดีกับคุณนายใหม่อีกท่านที่คว้าถ้วยคลาสยูไปเช่นกันครับ  ยิงเร็วยิงดี คนนี้ดูฟอร์มแล้วถ้าได้ซ้อมไปได้ถึงเอ็มชัวร์ครับ Grin Grin Grin

Grin ขอบคุณคุณอาเสือและอาผู้หญิงเช่นกันครับ โดยเฉพาะคุณอาผู้หญิงที่ทำหน้าที่ผู้จัดการสควอท เก็บและส่งใบส่งตัว ทั้งเดินเสบียง และอีกหลาย ๆ อย่าง เห็นแล้วน่าเหนื่อยครับ แต่กลายเป็นว่าเห็นหน้าอาผู้หญิงสดชื่นแจ่มใสตลอดทั้งวันเลย ทำให้ควอทของพวกเราแข่งกันอย่างมีความสุขที่สุดของนักกีฬาทั้งหมดเลยก็ว่าได้ครับ Grin
 Grin ขอบคุณพี่ BSW ที่แนะนำเทคนิคและยิงนำให้ทุกเสตจ ทั้ง ๆ ที่มีอาการบาดเจ็บตั้งแต่เช้า แข่งเสร็จเห็นบ่นว่าสงสัยต้องพักสักสามเดือน ผมว่าไม่ถึงหรอกครับ เพราะพวกเราเอาใจช่วยให้หายไว ๆ ครับ Grin
 Grin พี่สกายเมื่อวานแข่งแบบปืนสั้นมาตรฐาน แต่วิ่งยิงและยิงเร็ว 555 เน้น ๆ 2 อัลฟ่า เกือบจะร้อยรูทุกเป้า Grin
 Grin พี่แก้วก็คล้าย ๆ พี่สกาย ไปเรื่อย ๆ เน้น ๆ ช้าแต่ชัวร์ 2 อัลฟ่าตลอดเหมือนกัน
 Grin ขอบคุณพี่ 686 ส่งกำลังประเภทเครื่องดื่มมาเป็นลัง ๆ Grin
 Grin พี่เสือวุฒยิงไปบ่นไป หลุด ๆๆ คราวหน้าเอาใหม่พี่ แต่ผมหนีไป B ก่อนนะครับ (ไม่ได้เตรียมใจจะขึ้นไปเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน) Grin
 Grin ขอบคุณน้องปิ๊กสำหรับที่พักและอาหารเช้าอร่อย ๆ และเป็นตากล้องประจำสควอท Grin
 Grin ขอบคุณอาจารย์นกไฟที่แม้ไม่ได้มาร่วมแข่ง แต่ก็ส่งคำเตือนสติมาให้ทางโทรศัพท์ ทำให้ผมยิงได้ดีขึ้นด้วยครับ Grin
 Grin สุดท้ายขอบคุณลูกสาวสุดที่รัก (น้องมินท์) ที่อุตส่าห์ตามไปช่วยให้กำลังใจป๊าใหม่ Grin

Grin เจ้าอ้าย SP-01 ของผม ลงสนามครั้งแรกไปได้สวยครับ (ซื้อคนแรกแต่ลงสนามหลังสุดเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน) แม้มีแจมเล็ก ๆ 3 ครั้ง (กำลังวิเคราะห์สาเหตุอยู่) แต่โดยรวมแล้วคงเป็นคู่หูกันไปอีกนาน Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2006, 05:42:20 PM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

p@rinya
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 26

« ตอบ #6625 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 05:40:04 PM »

เท่าที่ผมยืนดูกรรมการอธิบายที่โต๊ะเข้าใจอย่างนี้ครับถ้าเป็นด้ามไม้ หรือยางที่แกะเชคเกอร์แล้วติดสติกเกอร์ทับใช้ได้ครับ ถ้าด้ามผิวเรียบแล้วติดสติคเกอร์ทับใช้ไม่ได้ครับ มีหลายๆท่านต้องเปลี่ยนประกับด้ามกันอีกทีถึงจะตรวจผ่านครับ
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #6626 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 05:47:44 PM »

เท่าที่ผมยืนดูกรรมการอธิบายที่โต๊ะเข้าใจอย่างนี้ครับถ้าเป็นด้ามไม้ หรือยางที่แกะเชคเกอร์แล้วติดสติกเกอร์ทับใช้ได้ครับ ถ้าด้ามผิวเรียบแล้วติดสติคเกอร์ทับใช้ไม่ได้ครับ มีหลายๆท่านต้องเปลี่ยนประกับด้ามกันอีกทีถึงจะตรวจผ่านครับ

Grin แต่ผมได้ยินคุณ..... (ร้านมิตรภาพ) บอกว่า SP-01 ไม่มีด้ามไม้จากโรงงาน มีแต่ด้ามยาง ถ้าจะแปะกันลื่นก็ต้องเอาด้ามยางมาแปะกันลื่น ส่วน CZ75B นั้นมีด้ามไม้จากโรงงาน จึงใช้ด้ามไม้ได้ แต่ถ้าจะแปะกันลื่นห้ามลบเชคเกอร์ออกก่อนแปะ ถ้าลบเชคเกอร์ถือว่าโมดิฟาย ใช้ไม่ได้ Grin

Grin ผมก็ต้องเปลี่ยนก่อนแข่งเหมือนกัน Grin
 Grin รอพี่อ๋องมาฟันธงดีกว่า Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6627 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 07:08:49 PM »

พี่จเรกับคุณเล็ก...เล็กผู้ฆ่ายักษ์... Grin Grin Grin

คนชนะชูทออฟเมือวานชื่อหนึ่งครับ หนึ่งบางบัวทอง ไม่ใช่ชื่อเล็กครับ Grin Grin Grin เล็กอีกท่านหนึ่งครับ

แต่ยินดีด้วยครับ Grin Grin Grin เก่งจริงๆ

รูปเป็นรูปที่น่าประทับใจมากกกกกกกกก Grin Grin Grin หน้าชื่นตาบานกันทุกคนครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณครับคุณคาร์...ผมขออภัยคุณหนึ่งด้วยนะครับ  (ผมขึ้นไปแก้ข้อความข้างบนแล้วครับ) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รอดูรูปจากท่านวมต.ผองพัฒกันต่อนะครับ...ค่ำนี้ผมมีภารกิจต้องออกไปข้างนอกอีกแล้วครับ รูปในส่วนของผมจึงยังลงให้ชมตอนนี้ไม่ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2006, 07:20:23 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
bigbigboy123
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #6628 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 07:41:36 PM »

ผมน้องใหม่ อยากเล่น  ipsc  อุปกรณ์ครบแล้วขาดอย่างเดียวคือซองแม็กไส่กล็อก ถ้าพวกพี่ๆเหลือใช้ขายให้น้องใหม่ซักคน จะได้ลงแข่งกับเขาซักที                 097361231
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #6629 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2006, 07:51:32 PM »

ผมน้องใหม่ อยากเล่น  ipsc  อุปกรณ์ครบแล้วขาดอย่างเดียวคือซองแม็กไส่กล็อก ถ้าพวกพี่ๆเหลือใช้ขายให้น้องใหม่ซักคน จะได้ลงแข่งกับเขาซักที                 097361231

Grin ร้านคุณหนึ่งกับร้านเฮียตังไม่มีหรอครับ Grin

หน้า: 1 ... 439 440 441 [442] 443 444 445 ... 942
  พิมพ์