เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 11:22:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 443 444 445 [446] 447 448 449 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1366089 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #6675 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2006, 06:13:43 PM »

ประกาศปรับ Class แล้วครับ Grin Grin Grin   มีจาก c โดดไป A ก้มี ยินดีกับทุกท่านด้วยครับ Grin Grin Grin 

Class M มีมาอีก 5 ท่านเยี่ยมเลยครับบบบบ Grin Grin Grin 

หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมพุ่งพรวดไป B เลย ไม่ทันได้เตรียมตัว หัวเราะร่าน้ำตาริน

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #6676 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2006, 06:17:03 PM »

ประกาศปรับ Class แล้วครับ Grin Grin Grin   มีจาก c โดดไป A ก้มี ยินดีกับทุกท่านด้วยครับ Grin Grin Grin 

Class M มีมาอีก 5 ท่านเยี่ยมเลยครับบบบบ Grin Grin Grin 

หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมพุ่งพรวดไป B เลย ไม่ทันได้เตรียมตัว หัวเราะร่าน้ำตาริน

พุ่งเเค่นี้เด็กๆจ้า  ของกระผมจาก U กระโดดไป M เลย ตกใจจนวันนี้ยังไม่หายเลยคร๊าบ....

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #6677 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2006, 06:18:50 PM »

พุ่งเเค่นี้เด็กๆจ้า ของกระผมจาก U กระโดดไป M เลย ตกใจจนวันนี้ยังไม่หายเลยคร๊าบ....

แรงมากครับ  Grin Grin Grin 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6678 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2006, 06:20:49 PM »

ขอแสดงความยินดีกับพี่ใหม่อีกรอบครับแบบนี้เค้าเรียกว่า..............แน่นอน Grin Grin 

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #6679 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2006, 06:27:39 PM »

พุ่งเเค่นี้เด็กๆจ้า  ของกระผมจาก U กระโดดไป M เลย ตกใจจนวันนี้ยังไม่หายเลยคร๊าบ....

หัวเราะร่าน้ำตาริน แค่ B ก็ตกใจแล้ว ไม่ได้แข่งมาสองปีกว่า ซ้อมก็ไม่ได้ซ้อม อาทิตย์นึงก่อนแข่งได้ยิงไปแค่ 111 นัด นอกนั้นซ้อมแห้ง ไม่ตกใจได้ไง หัวเราะร่าน้ำตาริน
 Grin แต่ก็ดีใจไม่ต้องกินไอติม กิ๊ว ๆ อีกทีไอติมอร่อยป่ะ เยาะเย้ย

ขอแสดงความยินดีกับพี่ใหม่อีกรอบครับแบบนี้เค้าเรียกว่า..............แน่นอน Grin Grin

Grin ไหนจะสู้มาสเตอร์หลุงได้ล่ะครับ อีกนานแน่กว่าจะขึ้นไปเทียบชั้นได้ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 28, 2006, 06:29:56 PM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6680 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2006, 06:32:43 PM »

Grin ไหนจะสู้มาสเตอร์หลุงได้ล่ะครับ อีกนานแน่กว่าจะขึ้นไปเทียบชั้นได้ Grin

มาสเตอร์โม่งทมิฬ ครับพี่ ไม่ใช่มาสเตอร์หลุง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #6681 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2006, 06:36:24 PM »

มาสเตอร์โม่งทมิฬ ครับพี่ ไม่ใช่มาสเตอร์หลุง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin อ่ะ ๆ โม่งทมิฬก็โม่งทมิฬ Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6682 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2006, 06:47:50 PM »

พี่ใหม่หาโม่งแดงมาใส่บ้างดิพี่ จะได้มีโม่งทมิฬ กะโม่งเฮลูบอย  Grin Grin Grin

~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #6683 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2006, 06:55:13 PM »

คุณณรงศักดิ์ได้ที่หนึ่ง แล้วที่สอง ที่สามคือใครครับ ได้กี่เปอร์เซ็น

คะแนนตามนี้เลยครับ

Wink Wink Wink             สวัสดีครับ     ขอแสดงความยินดีกับพี่โอ๊คพี่สุชิน(ช่วงเวลาก่อนแข่งพี่คเชนช่วยจับให้ไม่ถึง2อาทิตย์เอง) และขอแสดงความยินดีกับพี่ๆอีกหลายๆท่านที่ได้ขึ้นคลาสด้วยครับ   Grin Grin Grin  ตอนนี้พวกพี่ๆไปmกันหมดแล้วเหลือผมอยู่คนเดียวยังเป็นUอยู่เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #6684 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2006, 06:55:25 PM »

พี่ใหม่หาโม่งแดงมาใส่บ้างดิพี่ จะได้มีโม่งทมิฬ กะโม่งเฮลูบอย  Grin Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน ม่ายหวายอ่ะ ใจไม่ถึงอ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #6685 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2006, 06:57:25 PM »

Grin Grin Grin  ตอนนี้พวกพี่ๆไปmกันหมดแล้วเหลือผมอยู่คนเดียวยังเป็นUอยู่เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin U Production แต่ M Open น่ะสิอย่างน้องกันเนี่ย Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #6686 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2006, 07:07:19 PM »

ผมเข้าใจตามกฏว่ารูปทรงเหมือนกับของเดิมโรงงาน คือไม่จำกัดวัสดุว่าทำจากอะไรแปะเทปได้

แต่ขอให้ ทรงเหมือนกับกริพยางเดิมโรงงาน  ใส่กับปืนแล้วพอดีไม่ผิดสัดส่วนเดิมของโรงงาน

ถูกต้องครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #6687 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2006, 07:12:03 PM »

ที่ว่าทรงเหมือนคือ ขนาดกริปเหมือนและผิวกริปต้องเป้นเช็คเกอร์แบบเดียวกับโรงงาน ถ้าทำเป้นผิวเรียบเพื่อติดกันลื่นได้แน่นหนา หรือขนาดกริปบางลงก็ผิด

ถูกต้องครับ

เพราะถ้าทำกริปอะไรมาใส่ก็ได้ต่อไปอีกไม่นานคงมีแบบร่องนิ้วแน่ Grin Grin Grin มันจะคล้ายปืนคัสต้อมเข้าไปทุกที Grin Grin Grin

ในเมื่อบังคับว่ารูปทรงเหมือนโรงงานทุกประการ  ร่องนิ้วคงไม่เกิดขึ้น

~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #6688 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2006, 07:14:58 PM »

Smiley Smiley         ขอบคุณมากครับ     ที่ช่วยอวยพรตอนนี้ยังเป็นAอยู่เลยครับ  ขอให้สมพรปากด้วยเถอะสาธุ  Wink Wink Wink
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #6689 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2006, 07:16:44 PM »

แต่ประกับของผมอันด้านขวามันมีเว้าเข้ามานิดหนึ่งดังภาพ(มุมซ้ายบน)   รูปร่างจึงไม่เหมือนของเดิม ใช้ไม่ได้ครับ...ผมเห็นด้วยและขอเสริมนิดหนึ่งว่าต่อให้ไม่แหว่งก็ไม่น่าจะใช้ได้เพราะแม้อันแหว่งนี้จะเป็นพลาสติค  แต่เมื่อมาดูละเอียดแล้วก็ไม่เหมือนของเดิมตรงที่  ของเดิมเป็นพลาสติคอ่อน  แต่อันนี้แม้เหมือนแต่เป็นพลาสติคแข็ง(ไม่ต่างจากไม้)ครับ....ดังนั้นต่อไปนี้จะใช้อันที่ติดกับปืนแต่เดิมเท่านั้นทุกสนาม   .... Grin Grin Grin

ประกับด้ามไม่ว่าไม้ , พลาสติกแข็ง , พลาสติกอ่อน , ยาง  ไม่ได้ถูกห้ามให้ใช้ตราบที่รูปร่างสัดส่วนเหมือนเดิมทุกประการครับ
จุดที่ถูกห้ามคือเรื่องแหว่งหายไป  กลายเป็นผิดสัดส่วนที่ไม่ถูกต้องครับคุณอา

หน้า: 1 ... 443 444 445 [446] 447 448 449 ... 942
  พิมพ์