เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 01:29:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 455 456 457 [458] 459 460 461 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1366321 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #6855 เมื่อ: กันยายน 08, 2006, 10:41:14 AM »

แมชย์ที่ผ่านมาคุณใหม่ฟอร์มสดจริงๆผมเห็นมากับตา...24 นี้น่าไปลงให้ต่อเนื่องนะครับ ซ้อมอีกหน่อยขึ้นคลาสสูงขึ้นไปไม่น่ายาก Grin Grin Grin

เยาะเย้ย ลุงเสือชมซะผมลอยแล้วลอยอีก Grin
 หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ 24 นี้คงไปไม่ได้ครับ เพราะเป็นช่วงผมเปิดร้านใหม่พอดีครับ คงจะต้องอยู่ดูแลร้านก่อนครับ เพราะยังหาคนช่วยไม่ได้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
 Grin แต่แน่ ๆ จะซุ่มซ้อมไปแข่ง level 3 แน่นอนครับ Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6856 เมื่อ: กันยายน 08, 2006, 12:21:24 PM »

ทุกอย่างเรียบร้อยแล้วหรือครับวรกฤษ...ลงตัวได้แล้วก็กลับมายิงซะ

เรียบร้อยแล้วครับผม.....ธุรกิจดีบ้างไม่ดีบ้างประคองไปครับ.....รถหายก็เคลียร์แล้ว......คิดว่าพร้อมไปยิงแล้วครับ

หยุดไป 2 แมทช์ คิดถึ๊งคิดถึง Grin Grin Grin พักนี้บ้าๆไม่ว่ากันนะพี่:~) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ลมปราณแตกซ่าน ตกใจ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6857 เมื่อ: กันยายน 08, 2006, 12:22:24 PM »

แมชย์ที่ผ่านมาคุณใหม่ฟอร์มสดจริงๆผมเห็นมากับตา...24 นี้น่าไปลงให้ต่อเนื่องนะครับ ซ้อมอีกหน่อยขึ้นคลาสสูงขึ้นไปไม่น่ายาก Grin Grin Grin

เยาะเย้ย ลุงเสือชมซะผมลอยแล้วลอยอีก Grin
 หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ 24 นี้คงไปไม่ได้ครับ เพราะเป็นช่วงผมเปิดร้านใหม่พอดีครับ คงจะต้องอยู่ดูแลร้านก่อนครับ เพราะยังหาคนช่วยไม่ได้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
 Grin แต่แน่ ๆ จะซุ่มซ้อมไปแข่ง level 3 แน่นอนครับ Grin

อ้าว....อดเจอพี่โม่งเฮลูบอยเลย Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6858 เมื่อ: กันยายน 08, 2006, 01:08:46 PM »

:Smiley :Smiley ไม่ใช่ปืนผมน๊า Grin Grin ผมไปเก็บภาพมาฝากครับภาพสวยดี Cheesy :Smiley :Smiley :Smiley

Grin เป็นอดีตไปแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6859 เมื่อ: กันยายน 08, 2006, 08:11:44 PM »

อดีตคือบทเรียนที่สอนเราในปัจจุบันที่จะทำให้อนาคตดีขึ้นครับ Grin Grin Grin Grin....เรื่อง.ชิวๆ

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6860 เมื่อ: กันยายน 08, 2006, 08:41:05 PM »

ที่ว่าเป็นอดีตคือว่า..........ปืนผมหายไปแล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หายไปอยู่ในมือไอ้โม่งดำ

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6861 เมื่อ: กันยายน 08, 2006, 08:42:13 PM »

ที่ว่าเป็นอดีตคือว่า..........ปืนผมหายไปแล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6862 เมื่อ: กันยายน 08, 2006, 08:43:55 PM »

Grin

แปร่ว.... หัวเราะร่าน้ำตาริน โดนขยาย

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6863 เมื่อ: กันยายน 08, 2006, 08:52:48 PM »

ได้ข่าวมาว่าทีมนี้...เตรียมซ้อมเพื่อไป World Shoot  เยาะเย้ย เยาะเย้ย   เยี่ยมครับ... หลงรัก ครั้งหนึ่งสำหรับคนที่ยิง IP น่ะจะไปสัมผัส

ข่าวนี้สกรีนแล้วถูกต้อง นะ คร๊าบบ  กว่าจะถึงวันนั้น คง M ยกทีมแล้วไปนะ Grin Cheesy

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6864 เมื่อ: กันยายน 08, 2006, 09:14:33 PM »

พี่ทิม1911ครับหายไปไหนแล้วครับ จรวดที่เคยซ้อมไว้สนิมขึ้นแล้วมั๊งครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6865 เมื่อ: กันยายน 08, 2006, 09:21:15 PM »

ใครว่างๆก็ไปดู PM.. SAFE HOUSE บ้างนะครับ Grin Grin Grin
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #6866 เมื่อ: กันยายน 09, 2006, 03:44:48 AM »

อ้าว....อดเจอพี่โม่งเฮลูบอยเลย Grin Grin Grin

Grin เดี๋ยวก็ได้เจอกันน่า Grin

นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #6867 เมื่อ: กันยายน 09, 2006, 04:38:42 AM »

สวัสดีครับ  ผมมีโปรแกรมการแข่งขันมาเสนอครับ  บางท่านคงทราบแล้ว ผมขอรบกวนพื้นที่ในที่นี้ด้วยครับ  Grin

ชมรมกีฬายิงปืนรณยุทธ กองพันสัตว์ต่าง
กรมการสัตว์ทหารบก จังหวัดเชียงใหม่

จัดการแข่งขันยิงปืน IPSC ประจำปี 2549
วันอาทิตย์ที่ 22 ตุลาคม 2549

รายละเอียด    แข่งขัน      9    สนาม
      ค่าลงทะเบียน   2,500    บาท
      กระสุน      199   นัด

ประเภทของการแข่งขัน
          STANDARD     =   CLASS : GM , M , A      CLASS   ละ  1   รางวัล
                                      CLASS : B          CLASS    ละ   3   รางวัล
                                      CLASS : C          CLASS    ละ   3   รางวัล
                                      CLASS : U          CLASS    ละ   1   รางวัล

PRODUCTION =    CLASS : M , A     CLASS    ละ   1   รางวัล   
                                       CLASS : B          CLASS    ละ   3 รางวัล
                                       CLASS : C          CLASS    ละ   5 รางวัล
                                       CLASS : U          CLASS    ละ   5  รางวัล

LADY           =                        1   รางวัล

ชมรมยิงปืนรณยุทธ กองพันสัตว์ต่าง กรมการสัตว์ทหารบก
ขอเชิญนักกีฬายิงปืน ร่วมการแข่งขันยิงปืนรณยุทธในครั้งนี้ด้วย

สอบถามรายละเอียดได้ที่
คุณมังกร  จันทร์มหเสถียร        0-1881-2629
คุณนันทวัฒน์  เทียนเชษฐกุล   0-4040-3411
คุณปฏิรูป  เรืองสกุล                0-1530-5074
คุณฐิติวัชร  ปัญญา                 0-1882-0254   นายบอย
คุณวิริยะ  ไกรเกรียงศรี             0-9701-4293   jack67

มาเที่ยวเชียงใหม่ มาแข่งเชียงใหม่กันนะครับ  Grin Grin  เป้าตัวประกันที่นี่ ขาวๆอวบๆครับ   Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6868 เมื่อ: กันยายน 09, 2006, 05:48:24 AM »

สวัสดีครับ  ผมมีโปรแกรมการแข่งขันมาเสนอครับ  บางท่านคงทราบแล้ว ผมขอรบกวนพื้นที่ในที่นี้ด้วยครับ  Grin

ชมรมกีฬายิงปืนรณยุทธ กองพันสัตว์ต่าง
กรมการสัตว์ทหารบก จังหวัดเชียงใหม่

จัดการแข่งขันยิงปืน IPSC ประจำปี 2549
วันอาทิตย์ที่ 22 ตุลาคม 2549

รายละเอียด    แข่งขัน      9    สนาม
      ค่าลงทะเบียน   2,500    บาท
      กระสุน      199   นัด

ประเภทของการแข่งขัน
          STANDARD     =   CLASS : GM , M , A      CLASS   ละ  1   รางวัล
                                      CLASS : B          CLASS    ละ   3   รางวัล
                                      CLASS : C          CLASS    ละ   3   รางวัล
                                      CLASS : U          CLASS    ละ   1   รางวัล

PRODUCTION =    CLASS : M , A     CLASS    ละ   1   รางวัล   
                                       CLASS : B          CLASS    ละ   3 รางวัล
                                       CLASS : C          CLASS    ละ   5 รางวัล
                                       CLASS : U          CLASS    ละ   5  รางวัล

LADY           =                        1   รางวัล

ชมรมยิงปืนรณยุทธ กองพันสัตว์ต่าง กรมการสัตว์ทหารบก
ขอเชิญนักกีฬายิงปืน ร่วมการแข่งขันยิงปืนรณยุทธในครั้งนี้ด้วย

สอบถามรายละเอียดได้ที่
คุณมังกร  จันทร์มหเสถียร        0-1881-2629
คุณนันทวัฒน์  เทียนเชษฐกุล   0-4040-3411
คุณปฏิรูป  เรืองสกุล                0-1530-5074
คุณฐิติวัชร  ปัญญา                 0-1882-0254   นายบอย
คุณวิริยะ  ไกรเกรียงศรี             0-9701-4293   jack67

มาเที่ยวเชียงใหม่ มาแข่งเชียงใหม่กันนะครับ Grin Grin เป้าตัวประกันที่นี่ ขาวๆอวบๆครับ Grin Grin Grin

คุณบอยมีข่าวคราวหรือไม่มี  ถ้ามีเวลาก็เข้าโพสที่หัวข้อนี้ได้ตลอดเวลาเลยครับ...มีชาวไอพีเข้ามาแจ้งข่าวพูดคุยกันเรื่องไอพี  ซึ่งก็คุยกันได้ทุกๆเรื่องไอพี  ...ไม่มีค่ายไม่มีฝ่ายเพราะเราล้วนมีรสนิยมเดียวกันคือ ชอบยิงIPSC...แบบนี้จึงเป็นไปตามเจตนารมณ์ของ  ...IPSC CLUB HOUSE....ครับ Grin Grin Grin

ด้วยความยินดีครับน้องบอย...อนาคตอาจจะไปลองต่างถิ่นดูเหมือนกัน   เดี๋ยวจะคิดว่าไม่เก่ง(เน้นว่า ไม่เก่ง)อยู่แต่ในบ้าน555 Grin Grin Grin
sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #6869 เมื่อ: กันยายน 09, 2006, 06:53:13 AM »

ไปเชียงใหม่ครับ...เฮียมังกรน่ารัก...และเห็นว่ามีรางวัลแจกเป็นตุ๊กตา
หน้า: 1 ... 455 456 457 [458] 459 460 461 ... 942
  พิมพ์