เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 09:28:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 496 497 498 [499] 500 501 502 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1364788 ครั้ง)
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #7470 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2006, 11:44:52 AM »

สนามผมไม่รู้เป็นไง Grin Grin Grin ตกมากๆกรุณานำชุดประดานน้ำไปแข่งด้วยนะครับ Grin Grin Grin

เดี๋ยปล่อยไอ้เข้ตัว 3 เมตรให้ไปว่ายเล่นด้วย Grin Grin Grin เอ้หรือเราเปลี่ยนเป็นแข่งว่ายน้ำดี 5555555555 ล้อเล่นนนนน Grin Grin Grin สนามยังอยู่ในสภาพสมบูรณ์ครับ

ไม่ต้องรีบไม่มีใครเเย่ง พิมพ์ผิดเพียบเลย กิ้ว กิ้ว....

รู้แล้วไม่มีใครแย่ง Grin Grin Grin เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีใครอยากคุยกับฉัน Grin Grin Grin กลัวเจอแฉ (ล้อเล่น)

แซวใช่ไหม ใช้ SP-01 ใช่ไหม เดี๋ยวแช่งเสียเลย จะเอาสปริงไก หรือ สับไม่แตกดี สนามยาว 32 นัดก็พอ 5555555 ล้อเล่นนนนนนน Grin Grin Grin รักมาสเตอร์หนุ่มที่สุด Grin Grin Grin

ไม่ต้องเเช่งหรอก...เเค่ปัจจุบันนี้ก็ยิงไม่ค่อยโดนเเล้ว หลังๆศูนย์เปิดยิงไม่ค่อยถนัด ถนัดเเต่ศูนย์รู หรือ ศูนย์จุดเเดงอมชมพู เท่านั้นนนน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก Grin Grin Grin

พี่ๆ หาศุนย์แบบนั้นให้นู๋บ้างสิฮ้า น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ยังไม่พออีกเหรอออ Grin Grin Grin อย่างนี้ต้องขอรูปวันอาทิตย์มายืนยันสักหน่อยจะดีไหมมมมม Grin Grin Grin ปิ๊กลงรูปบาดตาบาดใจ หัวแตกหน่อยเซซซซ้

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อย่าน้าเพ่ เดี่ยวผมโดนประกาศภาวะฉุกเฉินนนน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

We can either find the way or make one.
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #7471 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2006, 11:47:01 AM »

ขอบ้างงงงงง... อยากเห็นจริงเลยวันนั้นไม่ทันดูอ่ะ นะ นะ น้า Shocked Shocked Shocked Grin Grin Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #7472 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2006, 12:14:58 PM »

ขอบ้างงงงงง... อยากเห็นจริงเลยวันนั้นไม่ทันดูอ่ะ นะ นะ น้า Shocked Shocked Shocked Grin Grin Grin

โดนเด็กปลุกปล้ำต่อหน้าประชาชี  Grin Grin Grin สันต์เขาไวถ่ายไว้ทัน ไปขอดูกันเอาเอง Grin Grin Grin  บัดสีบัดเถลิง

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #7473 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2006, 12:49:08 PM »

ถามหน่อย วันอาทิตย์น่ะ ใครพามาจ๊ะ?

นายห้างหรือนายโทนี่แมน?  Grin
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #7474 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2006, 12:52:18 PM »

ถามหน่อย วันอาทิตย์น่ะ ใครพามาจ๊ะ?

นายห้างหรือนายโทนี่แมน? Grin

คุณพูดถึงคนไหนล่ะ  Grin Grin Grin ผมเห็นก็มากันเองทั้งหมดโดยไม่ได้นัดหมาย  Grin Grin Grin

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #7475 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2006, 01:36:28 PM »

สนามผมไม่รู้เป็นไง Grin Grin Grin ตกมากๆกรุณานำชุดประดานน้ำไปแข่งด้วยนะครับ Grin Grin Grin

เดี๋ยปล่อยไอ้เข้ตัว 3 เมตรให้ไปว่ายเล่นด้วย Grin Grin Grin เอ้หรือเราเปลี่ยนเป็นแข่งว่ายน้ำดี 5555555555 ล้อเล่นนนนน Grin Grin Grin สนามยังอยู่ในสภาพสมบูรณ์ครับ

ไม่ต้องรีบไม่มีใครเเย่ง พิมพ์ผิดเพียบเลย กิ้ว กิ้ว....

รู้แล้วไม่มีใครแย่ง Grin Grin Grin เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีใครอยากคุยกับฉัน Grin Grin Grin กลัวเจอแฉ (ล้อเล่น)

แซวใช่ไหม ใช้ SP-01 ใช่ไหม เดี๋ยวแช่งเสียเลย จะเอาสปริงไก หรือ สับไม่แตกดี สนามยาว 32 นัดก็พอ 5555555 ล้อเล่นนนนนนน Grin Grin Grin รักมาสเตอร์หนุ่มที่สุด Grin Grin Grin

ไม่ต้องเเช่งหรอก...เเค่ปัจจุบันนี้ก็ยิงไม่ค่อยโดนเเล้ว หลังๆศูนย์เปิดยิงไม่ค่อยถนัด ถนัดเเต่ศูนย์รู หรือ ศูนย์จุดเเดงอมชมพู เท่านั้นนนน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก Grin Grin Grin

พี่ๆ หาศุนย์แบบนั้นให้นู๋บ้างสิฮ้า น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ยังไม่พออีกเหรอออ Grin Grin Grin อย่างนี้ต้องขอรูปวันอาทิตย์มายืนยันสักหน่อยจะดีไหมมมมม Grin Grin Grin ปิ๊กลงรูปบาดตาบาดใจ หัวแตกหน่อยเซซซซ้
ได้กลิ่นอะไรไหม้ๆๆเลยรีบเข้ามาดูครับ      อยากดูๆๆๆๆๆ ภาพที่เค้าลือเค้าเล่าอ้างว่าเด็ดสุดในแมชเลยนิครับ     ร้ากกกน้าเด็กอ้วน  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ   จุ๊บๆๆ  จูบบบบ จูบบบบ 

เหอๆๆๆๆ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ปิ๊กจ้าขอซักหน่อยเตอะรูปนั้นนะ   เพื่อนทุกข์.....เราต้องตืบซ้ำให้มานชิน  Grin Grin Grin

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #7476 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2006, 01:45:28 PM »

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย »ÔꡨéҢͫѡ˹èÍÂàµÍÐÃÙ»¹Ñ鹹Рà¾×è͹·Ø¡¢ì.....àÃÒµéͧµ×º«éÓãËéÁÒ¹ªÔ¹ Grin Grin Grin

ไม่ค่อยเลยน๊ะยะหล่อน  Grin Grin Grin เรากลับเข้ากระทู้ IPSC ดีกว่าครับเดี๋ยวคนอื่นเขาจะหาว่า Tonyman บ้ากาม Grin Grin Grin

ช่วงนี้เป็นหวัดกันเยอะรักษาตัวกันดีๆนะครับ เดี๋ยวนักกีฬาเราเปื่อยหมด Grin Grin Grin  ฮัดชิ่ว

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #7477 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2006, 03:34:35 PM »

อากาศเปลี่ยนแต่ตัวเปื่อย  เอ้...........มานยังไงกานเนี้ย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ไปยิงกล็อคยิงใต้น้ำในสเตดแถวๆๆรัชดาอ่ะเปล่าครับพี่ตัวถึงเปื่อย...........  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก    งืมๆๆๆงี้ใช้กล็อคได้เปรียบก่าCZชัวๆๆ  น้ำลายหก น้ำลายหก  ใช้เข็มพุ่งกระแทก  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7478 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2006, 03:59:56 PM »

อนาคตชื่อหัวข้อ   ....SEXY IPSC หรือ DIRTY IPSC.....พอจะได้ไหมครับพี่น้อง ตกใจ...ล้อเล่นๆไม่เปลี่ยนหรอก Grin Grin Grin

พูดถึงเรื่อง SEXY ตอนเช้าก็มีข่าวดังที่ท่านBSWเกริ่นมา     ซึ่งในมุมมองของผมในข่าวเกี่ยวกับกลุ่มสตรีประท้วงอะไรดังกล่าวนั้น  ส่วนตัวรู้สึกว่าเราจะเอาศีลธรรมมากำกับความอิสระเสรีของคนหนุ่มสาวมากไปหรือเปล่า    โดยเฉพาะเจ๊ระเบียบอะไรนั่นรู้สึกว่าแกจะพยามยามดึงโลกให้หมุนกลับไปสู่ยุคของแกตลอดเวลา  ไม่ยอมรับความเปลี่ยนแปลงของโลกยุคปัจจุบันสักเท่าไร......คนหนุ่มคนสาวนั้นบางครั้งบางช่วงก็ต้องให้เขาได้พูดได้กระทำอะไรได้แสดงอะไนตามความชอบความสนใจของเขาบ้าง  จะมากำกับซ้ายหันขวาหันในทุกเรื่องเดี๋ยวก็วุ่นหรอกครับ     คนที่เคยเป็นหนุ่มสาวมาก่อนถ้าเปิดใจน่าจะเข้าใจหัวอกหนุ่มสาวได้ดีนะครับ...เว้นเสียแต่ว่าอยากมีอำนาจเหนือกว่าหรืออยากควบคุมกับกับพวกเขา   ผมไม่แฮ็ปปี้กับเจ๊แกตั้งแต่แกลุยทาทา ยังมาโน้นแล้ว....(ผมไม่ได้มองเรื่องsexyของทาทา แต่มองที่เนื้อหาสาระของความสามารถของเขาครับ) Grin Grin หลงรัก

เป็นความเห็นส่วนบุคคลนะครับ Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #7479 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2006, 04:07:55 PM »

อนาคตชื่อหัวข้อ   ....SEXY IPSC หรือ DIRTY IPSC.....พอจะได้ไหมครับพี่น้อง ตกใจ...ล้อเล่นๆไม่เปลี่ยนหรอก Grin Grin Grin

ดีเลยครับ  Grin Grin Grin

เจ๊ระเบียบอะไรนั่นรู้สึกว่าแกจะพยามยามดึงโลกให้หมุนกลับไปสู่ยุคของแกตลอดเวลา  ไม่ยอมรับความเปลี่ยนแปลงของโลกยุคปัจจุบันสักเท่าไร......คนหนุ่มคนสาวนั้นบางครั้งบางช่วงก็ต้องให้เขาได้พูดได้กระทำอะไรได้แสดงอะไนตามความชอบความสนใจของเขาบ้าง  จะมากำกับซ้ายหันขวาหันในทุกเรื่องเดี๋ยวก็วุ่นหรอกครับ     คนที่เคยเป็นหนุ่มสาวมาก่อนถ้าเปิดใจน่าจะเข้าใจหัวอกหนุ่มสาวได้ดีนะครับ...เว้นเสียแต่ว่าอยากมีอำนาจเหนือกว่าหรืออยากควบคุมกับกับพวกเขา   ผมไม่แฮ็ปปี้กับเจ๊แกตั้งแต่แกลุยทาทา ยังมาโน้นแล้ว....(ผมไม่ได้มองเรื่องsexyของทาทา แต่มองที่เนื้อหาสาระของความสามารถของเขาครับ) Grin Grin หลงรัก

เป็นความเห็นส่วนบุคคลนะครับ Grin Grin Grin

เห็นด้วยครับ  Grin Grin Grin เสรีภาพ สิทธิส่วนบุคคลบ้าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2006, 04:16:21 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #7480 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2006, 04:15:33 PM »

อนาคตชื่อหัวข้อ ....SEXY IPSC หรือ DIRTY IPSC.....พอจะได้ไหมครับพี่น้อง ตกใจ...ล้อเล่นๆไม่เปลี่ยนหรอก Grin Grin Grin

Phono IPSC ดีเลยครับ Grin Grin Grin

เจ๊ระเบียบอะไรนั่นรู้สึกว่าแกจะพยามยามดึงโลกให้หมุนกลับไปสู่ยุคของแกตลอดเวลา ไม่ยอมรับความเปลี่ยนแปลงของโลกยุคปัจจุบันสักเท่าไร......คนหนุ่มคนสาวนั้นบางครั้งบางช่วงก็ต้องให้เขาได้พูดได้กระทำอะไรได้แสดงอะไนตามความชอบความสนใจของเขาบ้าง จะมากำกับซ้ายหันขวาหันในทุกเรื่องเดี๋ยวก็วุ่นหรอกครับ คนที่เคยเป็นหนุ่มสาวมาก่อนถ้าเปิดใจน่าจะเข้าใจหัวอกหนุ่มสาวได้ดีนะครับ...เว้นเสียแต่ว่าอยากมีอำนาจเหนือกว่าหรืออยากควบคุมกับกับพวกเขา ผมไม่แฮ็ปปี้กับเจ๊แกตั้งแต่แกลุยทาทา ยังมาโน้นแล้ว....(ผมไม่ได้มองเรื่องsexyของทาทา แต่มองที่เนื้อหาสาระของความสามารถของเขาครับ) Grin Grin หลงรัก

เห็นด้วยครับ Grin Grin Grin เสรีภาพ สิทธิส่วนบุคคลบ้าง

ถ้ารู้จักตัวจริงของน้องทาทาเนี่ย จะเข้าใจเธอมากกว่านี้นะครับ

ส่วนเจ้เบียบเนีย่ ผมเคยนั่งกินข้าว โต๊ะข้างเจ้มาแล้ว พูดคำเดียวครับ สงสารท่านเสริมศักดิ์

We can either find the way or make one.
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #7481 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2006, 04:15:59 PM »

500 หน้าแล้ว เย้ๆๆๆ Grin Grin Grin

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #7482 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2006, 04:20:12 PM »

ผมคงตามยุคไม่ค่อยทันเหมือนกัน.. Wink
เพราะเพิ่งทราบว่า  เดี่ยวนี้ถ้านักศึกษาสตรี เกิดตั้งครรภ์ขณะศึกษา
ไม่ต้องขอหยุดพักการเรียน หรือลาออกหนีหายไป...แบบในยุคสมัยที่ผมเติบโตมา
สามารถศึกษาต่อไปได้จนจบหลักสูตร

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #7483 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2006, 04:37:40 PM »

ผมคงตามยุคไม่ค่อยทันเหมือนกัน.. Wink
เพราะเพิ่งทราบว่า เดี่ยวนี้ถ้านักศึกษาสตรี เกิดตั้งครรภ์ขณะศึกษา
ไม่ต้องขอหยุดพักการเรียน หรือลาออกหนีหายไป...แบบในยุคสมัยที่ผมเติบโตมา
สามารถศึกษาต่อไปได้จนจบหลักสูตร

ผมเห็นด้วยว่าไม่ควร แต่ต่อไปอาจอ่อนถึงขั้นนักเรียน แย่จริง

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #7484 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2006, 04:59:39 PM »

คนแก่คุยกันเรื่องโลกๆ  Grin

ดูกร ท่านผู้เจริญทั้งหลาย เราควรหันหน้ามาปฏิบัติธรรมกันเถิด

พรหมา จะโลกาธิปตี สะหัมปฏิ...

พี่เสือว่าต่อครับ 
หน้า: 1 ... 496 497 498 [499] 500 501 502 ... 942
  พิมพ์