เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 11:24:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 516 517 518 [519] 520 521 522 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1364192 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7770 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 09:20:31 PM »

บอกแล้วว่า อาถรรพ์ มีจิงคับ Grin  Grin Grin Grin Grin Grin Grin แค่จ้องมองปืนอานกไฟ แค่นี้ศูนย์ก็เพี้ยนได้  Grin Grin
                    งวดหน้าผมจะ เข้าไปลูบๆคลำๆปืนดูซะหน่อย  Grin Grin Grin Grin

ยินดีด้วยครับที่ชนะอันดับ 2(จำไว้ Grin Grin Grin)และแพ้อย่างเต็มใจ ไม่แก้ตัว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...เจ้าลิงกังส์...บทเรียนราคาแพงจริงๆงานนี้...ศูนย์ห่างเป็นคืบ นอนนึกแล้วเพิ่งเข้าใจว่าทำไม...แถมอาการเดิมก็กำเริบ..ฝากไว้ก่อนโอฬาร...จะตามขึ้นไปเร็วๆนี้อย่างแน่นอนครับ..สัญญา....ถึงแม้อาการจะเป็นแบบนี้ Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #7771 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 11:04:15 PM »

http://www.ipsc.org/matchResult.php?ref=C29979682

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #7772 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 12:54:00 AM »

บอกแล้วว่า อาถรรพ์ มีจิงคับ Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin แค่จ้องมองปืนอานกไฟ แค่นี้ศูนย์ก็เพี้ยนได้ Grin Grin
 งวดหน้าผมจะ เข้าไปลูบๆคลำๆปืนดูซะหน่อย Grin Grin Grin Grin

แมทซ์นี้น้องกันส์ ขึ้นคลาส M ไปแล้ว....ใช่เปล่า.....ยินดีด้วยครับ  Cheesy

86.64 993.1512 Sittawat Sithipranee Open A Open M
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2006, 01:29:07 AM โดย N@J@ » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #7773 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 01:40:33 AM »

บอกแล้วว่า อาถรรพ์ มีจิงคับ Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin แค่จ้องมองปืนอานกไฟ แค่นี้ศูนย์ก็เพี้ยนได้ Grin Grin
 งวดหน้าผมจะ เข้าไปลูบๆคลำๆปืนดูซะหน่อย Grin Grin Grin Grin

แมทซ์นี้น้องกันส์ ขึ้นคลาส M ไปแล้ว....ใช่เปล่า.....ยินดีด้วยครับ  Cheesy

86.64 993.1512 Sittawat Sithipranee Open A Open M

ยินดีด้วยครับ น้องกันส์ เก่งจิงๆครับ อย่าลืมเรียนเก่งด้วยล่ะ Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #7774 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 05:38:04 AM »

ขอถามอาเสือครับ ได้นกของชาโดร์ มาที่ไหนราคาเท่าไหร่ครับ สวยจริงๆ  อยากได้มั่ง Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7775 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 06:04:45 AM »

ขอถามอาเสือครับ ได้นกของชาโดร์ มาที่ไหนราคาเท่าไหร่ครับ สวยจริงๆ อยากได้มั่ง Grin Grin

สวัสดีครับน้องนายบอย....นกชาโดว์ได้มาจากที่นี่ครับhttp://www.ghostholster.com/cz_home.htm Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7776 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 06:15:00 AM »

มาดูภาพเบลอๆจากกล้องแรกกันต่อเล็กน้อย....เดี๋ยวต้องไปข้างนอกอีกแล้ว(ต่อจากภาพชุดนี้ภาพชัดครับ) Grin Grin Grin

ทีมพระฤาษีในงานเลี้ยงที่เอวันต่อ....ต้องลงสองภาพเพราะไม่งั้นคนไม่ค่อยครบเพราะมีสลับอออกไปทำธุระกันเป็นระยะๆ   บางช่วงตากล้องก็หายไป  ภาพจากเพื่อนๆบ้างท่าน(ทั้งในทีมนอกทีม)ก็ไม่ได้เก็บไว้  อาทิ อ.ดร.ใหม่น้องชายที่น่ารักจากเชียงใหม่ซึ่งได้ให้เกียรติมาทักทายกันด้วย  ขอขอบคุณอ.ใหม่มา ณ ที่นี่ด้วยครับ:~

เอ..โกลด์เลเบิ้ล หรือ บลูเลเบิ้ลหนอ วิสกี้ขวดขั้น  ขอบคุณน้องท็อปแทนคอดริ้งทุกคนครับ Grin Grin Grin

เจ้าฝรั่งนักกีฬาคนนี้ชอบเสื้อทีมฟีนิกซ์มากมาขอถ่ายภาพโต๊ะพวกเรา เลยให้เกียรติเขาด้วยการขอถ่ายภาพร่วมเสียหน่อย...  เขาดีใจมากเลย Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2006, 06:34:39 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7777 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 06:59:13 AM »

สเตจแรกที่ผมและเพื่อนๆร่วมสควอด 15 เริ่มคือ สเตจ 15...........ROจากเมกา Grin Grin Grin

สควอดนี้มีทีมฟีนิกซ์อยู่ 6 คน ผม หมอ คุณแก้ว ผู้การฯ คุณเสือวุฒิ คุณทิม  ....พี่พรรณซึ่งตามมาดูแลผมและน้องๆในทีมเกี่ยวกับเอกสารส่งตัว   ทั้งที่ขอตัวว่าแมชย์นี้จะให้พึ่งตนเองมาแล้ว(แจ้งไว้ใน . เวบบอร์ดส่วนตัวของPHOENIX IPSC TEAM ..  เข้าได้เฉพาะชาวฟีนิกซ์เท่านั้น มีวมต.คุมเข้มครับ ตกใจ)  แต่เอาเข้าจริงอดเป็นห่วงไม่ได้เพราะดูทุกคนเคร่งเครียดมากกับแมชย์นี้

การช่วยก็ช่วยเฉพาะในทีมเท่านั้นนะครับ  ไม่ได้ช่วยเพื่อนร่วมสควอดคนอื่นๆด้วย""เพราะไม่ใช่หน้าที่""ซึ่งทุกท่านก็เข้าใจดี น่ารักกันทุกคน  ยินดีมากครับที่ได้ร่วมสควอดกับทุกท่าน Grin Grin Grin

อ้อ..พี่เขาช่วยด้านเอกสารแก่นักกีฬานอกทีมอีกสองคน เพราะสองคนนั้นเป็นศิษย์ของคุณณรงค์ศักดิ์แชมป์ประเทศไทย   เพราะครั้งหนึ่งคุณณรงค์ศักดิ์ก็ได้สอนการยิงไอพีให้ชาวทีมฟีนิกซ์และยังกรุณายิงตั้งศูนย์ให้พี่เขาด้วย...ทีมเราตั้งแต่หัวหน้าทีมคือพระฤาษีนกไฟและสมาชิกทุกคนนับถือฝีมือและน้ำใจคุณณรงศักดิ์เสมอครับ คนดีต้องยกย่องดังคำพระที่ว่า "ยกย่องคนที่ควรยกย่อง ข่มคนที่ควรข่ม" คุณงามความดีคือบารมีของครูอาจารย์จึงเผื่อแผ่มาถึงศิษย์.................ที่กล่าวมาเพราะเกรงว่าจะมีคนสงสัยว่าทำไมจึงช่วยนักกีฬาอื่น จะหาเสียงลงสส.หรืออย่างไร 555(พูดเล่นๆ)Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2006, 07:10:18 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #7778 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 07:14:10 AM »

ขอถามอาเสือครับ ได้นกของชาโดร์ มาที่ไหนราคาเท่าไหร่ครับ สวยจริงๆ อยากได้มั่ง Grin Grin

สวัสดีครับน้องนายบอย....นกชาโดว์ได้มาจากที่นี่ครับhttp://www.ghostholster.com/cz_home.htm Grin Grin Grin

ขอบคุณมากครับ   เดี๋ยวไปตามหาซะหน่อย  อยากแปลงร่างเป็นชาโดว์มั่งครับ สวยดี  Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7779 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 07:17:39 AM »

อาจารย์หมอ ดร.หนิ่ง จากสถาบันอุดมศึกษาอันดับหนึ่งของประเทศไทย สมาชิกทีมพระฤาษีอีกท่านที่ฝีมือมาแรง  ครั้งนี้ยิงเสร็จวันแรก....  ผมเลยขอให้เป็นฟรีเซ็นเตอร์เสียหน่อย  อาจารย์หมอเป็นคนร่าเริงอารมณ์ดีมากๆ
 Grin Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #7780 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 07:37:32 AM »

....มีทั้งผิดหวัง...และสมหวัง....
....มีทั้งพอใจ...และไม่พอใจ....
....มีทั้งถูกใจ...และไม่ถูกใจ....
....มีทั้งแพ้...มีทั้งชนะ....

...นักกีฬา...รู้แพ้...รู้ชนะ...รู้อภัย...คือหัวใจของเกมส์

เจอกันใหม่ครับ.... หลงรัก

...พี่จะไปไหนหรือครับ Grin

Grin Grin Grin หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7781 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 07:38:41 AM »

วันนี้ดูกันแค่นี้ก่อนนะครับ....เมื่อวานก่อนออกไปผมดูจำนวนคนเข้ามาอ่านหัวข้อนี้แล้วตอนค่ำๆมาบวกลบดู โอ้โหตั้งร้อยกว่าครั้งเลยครับ....เลยอดไม่ได้ต้องยอมเสียเวลามานั่งอัพโหลดรุปให้ดูกันต่อ  เพราะแสดงว่ายังมีคนอยากดู Grin Grin Grin

ผมมีเกร็ดประทับใจเล็กๆอีกอย่างมาเล่าสลับก่อนจะไปทำธุระต่อ ดังนี้ Grin Grin Grin

ผมแข่งวันแรกเห็นทีมโอเพ่นเชียงใหม่ยิงกันอยู่คนละฝั่งของสนาม  ที่จำได้ก็มีคุณคเชนทร์และรู้สึกว่าจะมีอีกท่านที่ก็เป็นระดับแชมป์ประเทศไทยอีกคน   ก็ไม่ได้พบปะทักทายกันตอนนั้นเพราะต่างก็ยุ่งอยู่กับการยิง   จนกระทั่งแข่งเสร็จตอนเย็นตอนกลับ ผมขับรถออกมาก็เจอกลุ่มคุณคเชนทร์และทีมกำลังจะกลับไปที่พัก  ผมก็ทักทายในฐานะที่ผมก็ชื่นชมฝีมือกลุ่มนี้เขามานานแล้ว  คุณคเชนทร์และทีมก็ทักทายตอบเหมือนกับว่าเรารู้จักกันมานานแล้ว.....ขอบคุณทุกท่านด้วยครับที่ให้เกียรตินักกีฬาโนเนมอย่างผม    นับถือๆ Grin Grin Grin

ค่ำๆเจอกันใหม่ครับ Grin Grin Grin... ตอนนี้ 65592 Huh
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7782 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 07:54:45 AM »

เพิ่งไปดูตามที่คุณอ๋องแจ้งไว้....แหม๋ เกือบได้ถ้วยเหมือนกันนิ  ขอแสดงความยินดีกับซีเนียร์ที่ได้รางวัลด้วยครับ(คงเป็นที่1-3) Grin Grin Grin

Production Senior
     1. HO, Mang Keung, Joseph (HKG)
     2. Foo, Kah Hin
     3. Kaewkitinarong, Tin
     4. Samsen, Dhanajchai
     5. Chutmas, Tanapon
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #7783 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 08:14:07 AM »

ยินดีด้วยครับ น้องกันส์ เก่งจิงๆครับ อย่าลืมเรียนเก่งด้วยล่ะ Cheesy

ขอบคุณอ.นกไฟ พี่นาจาและพี่วรกฤษ มากๆคับ  การไปครั้งนี้น่าจะฟลุ๊คมากกว่า เพราะว่าปืนเสร็จก่อนแข่งแค่อาทิตย์เดียว
          และเพิ่งพ้นจากการสอบและการเข้าค่าย สภาพร่างกายจึงไม่ค่อยสมบูรณ์เท่าไหร่  สำหรับเป้าหมายค่อนข้างจะผิดไปซักเล็กน้อย
          ในเหตุผลบางประการ   ขอขอบคุณ ครูทุกท่านและพี่ๆ ทุกคนด้วยคับ ขอให้อานกไฟศูนย์กลับเข้าที่เร็วๆด้วยคับ Grin Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #7784 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 10:51:13 AM »

DVD การแข่งขันกำลังผลิตอยู่ เมื่อไรคุณตุ้มเสร็จแล้วคงมาแจ้งให้พวกเราทราบ คงได้หาซื้อกันครับ Grin Grin Grin  ดูที่โชว์ภายในแล้วแจ๋วแต่เป็นแค่ VCD แผ่น DVD คงแจ๋วกว่านี้มาก Grin Grin Grin

รูปเพียบบบบบบบบ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: 1 ... 516 517 518 [519] 520 521 522 ... 942
  พิมพ์