เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 07:26:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 540 541 542 [543] 544 545 546 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1363422 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #8130 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 07:41:05 PM »

...พรุ่งนี้นัดรวมพลกันอีกทีครับ พัน 1 รอ.....

รวมพลจะปฏิวัติ หรอครับ? Grin

ครับ...จะปฏิวัติ...ผบทบ...ที่บ้านกันครับ... Grin Grin Grin Grin

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #8131 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 08:49:11 PM »

ไม่ทราบว่าอาทิตย์นี้ชาว Phoenix สนใจไปยิงเปิดสนามยิงปืนแห่งใหม่..Phoenix IPSC Shooting Range....ไหมครับ..ไปกินฉลองปีใหม่พร้อมยิงเปิดสนามเสียเลย.... Grin Grin Grin

ไปด้วยครับ.. Grin Grin

จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #8132 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 09:18:31 PM »

ไม่ทราบว่าอาทิตย์นี้ชาว Phoenix สนใจไปยิงเปิดสนามยิงปืนแห่งใหม่..Phoenix IPSC Shooting Range....ไหมครับ..ไปกินฉลองปีใหม่พร้อมยิงเปิดสนามเสียเลย.... Grin Grin Grin

ที่ไหนหละครับพี่... หากทันก็จะอนุญาตตามไปด้วยนะครับ Grin Grin
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #8133 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 10:08:06 PM »

ที่ไหนหละครับพี่... หากทันก็จะอนุญาตตามไปด้วยนะครับ Grin Grin

สนามนี้เป็นของทีม phoenix งบประมาณ ยี่สิบล้าน  แต่ยังสร้างไม่เสร็จสมบูรณ์ มีฟิตเน็ท ซาวน่า ด้วยนะ

น้องหนุ่มจะไปต้องเป็นสมาชิกทีมให้ได้ก่อนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2007, 10:12:21 PM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #8134 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 11:15:58 PM »

ยิงผิดวิธีนอกเหนือคำสั่งที่กำหนด ลบสิบคะเเนนครับ

ขอบคุณครับพี่หนุ่มสำหรับคำตอบ

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

www.ipscthailand.com
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #8135 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 11:17:47 PM »

สนามนี้เป็นของทีม phoenix งบประมาณ ยี่สิบล้าน  แต่ยังสร้างไม่เสร็จสมบูรณ์ มีฟิตเน็ท ซาวน่า ด้วยนะ

น้องหนุ่มจะไปต้องเป็นสมาชิกทีมให้ได้ก่อนครับ

Shockedอย่างนี้ผมก็อดไปเลยครับพี่น้อง Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2007, 11:19:38 PM โดย Giant » บันทึกการเข้า

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #8136 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 11:32:55 PM »

พี่ เสือวุฒิ แกล้งพี่ๆน่ะครับ ไปได้ครับไปได้ แต่ไปแล้วกลับออกมาไม่ได้ครับ ฮ่าๆๆ  Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #8137 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 11:53:45 PM »

Shockedซะงั้น Huh Grin

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #8138 เมื่อ: มกราคม 06, 2007, 03:27:56 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก    น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก   หลงรัก หลงรัก หลงรัก

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #8139 เมื่อ: มกราคม 06, 2007, 06:43:29 AM »

วันนี้ เชิญ พี่ๆ ที่ พัน 1 รอ ครับ ซ้อมกันเล็กๆน้อย ใครจะไป วันอาทิตย์ ไม่ควรพลาด วันนี้ครับ น้ำลายหก

สนามแห่งแรกในเมืองไทย ที่มีอาคารเรียน ห้องเรียน  สระว่ายน้ำบรรยากาศธรรมชาติ คลับเฮ้าส์สไตล์ย้อนยุค 

และมีทุกอย่างพร้อมสรรพ  ไว้อำนวยความสะดวก น้ำลายหก น้ำลายหก  แค่อุปกรณ์ในการจัดสนาม รถสิบล้อขนไม่หมดละกัน  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ที่นี่จะเป็น ฟินิส์อคาดิมี่เรียนฟรีไม่เสียตัง ทำเพื่อผลิตนักกีฬาใจรัก เข้าสู่วงการ ไอพีเอสซี ให้เจริญเติบโตต่อไป Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 06, 2007, 09:01:11 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #8140 เมื่อ: มกราคม 06, 2007, 07:24:06 AM »

สนามนี้เป็นของทีม phoenix งบประมาณ ยี่สิบล้าน  แต่ยังสร้างไม่เสร็จสมบูรณ์ มีฟิตเน็ท ซาวน่า ด้วยนะ

Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #8141 เมื่อ: มกราคม 06, 2007, 09:34:13 AM »

วันนี้ เชิญ พี่ๆ ที่ พัน 1 รอ ครับ ซ้อมกันเล็กๆน้อย ใครจะไป วันอาทิตย์ ไม่ควรพลาด วันนี้ครับ น้ำลายหก

สนามแห่งแรกในเมืองไทย ที่มีอาคารเรียน ห้องเรียน  สระว่ายน้ำบรรยากาศธรรมชาติ คลับเฮ้าส์สไตล์ย้อนยุค 

และมีทุกอย่างพร้อมสรรพ  ไว้อำนวยความสะดวก น้ำลายหก น้ำลายหก  แค่อุปกรณ์ในการจัดสนาม รถสิบล้อขนไม่หมดละกัน  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ที่นี่จะเป็น ฟินิส์อคาดิมี่เรียนฟรีไม่เสียตัง ทำเพื่อผลิตนักกีฬาใจรัก เข้าสู่วงการ ไอพีเอสซี ให้เจริญเติบโตต่อไป Grin Grin

งบสร้างไม่ถึงขนาดนั้นพี่น้อง....เว่อร์กันจัง... Grin
แล้วตู้คอนเทนเนอร์ 2 ตู้ไว้เก็บอุปกรณ์ทั้งหมด วรกฤษจัดการเรียบร้อยแล้วใช่เปล่า....
แต่เอ...เฉพาะคลับเฮ้าส์ก็หลายตังค์อยู่นา......ไปเจอของจริงกันเลยดีกว่าครับชาวฟีนิกส์.... หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #8142 เมื่อ: มกราคม 06, 2007, 09:34:24 AM »

สนามนี้เป็นของทีม phoenix งบประมาณ ยี่สิบล้าน  แต่ยังสร้างไม่เสร็จสมบูรณ์ มีฟิตเน็ท ซาวน่า ด้วยนะ

วรกฤษแพร่เชื้อได้เร็วมากเลยครับ..555...ยี่สิบล้านนี่สตางค์ กีบหรือดองครับ เอาให้แน่... Grin Grin Grin

Sponsor โดยวรกฤษนะครับ... Grin Grin Grin
สระว่ายน้ำธรรมชาติจริงๆ.... Grin Grin Grin
Sauna...ก็ธรรมชาติ..... Grin Grin Grin
ที่วิ่งก็ธรรมชาติ.... Grin Grin Grin
คนเปิดสนามระดับแชมป์โลกทั้งนั้น Eric Saul Todd และ Matt มากันเพียบบนแผ่น DVD...แต่ไม่แน่นะ สักวันหนึ่ง คนใดคนหนึ่งในนี้อาจจะมาสอนทีมนี้ที่เมืองไทยก็ได้ ใครจะรู้....... Grin Grin Grin
สรุปว่าเอาไว้ถ่ายมาให้ชมกันดีกว่า...ถ้า...ไปนะครับ... Grin Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 06, 2007, 09:39:43 AM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #8143 เมื่อ: มกราคม 06, 2007, 09:42:09 AM »

Cheesy  โธ่พี่....ผมชงเรื่องงบประมาณไปให้บอสใหญ่แล้วนะ

Wink เห็นพยักหน้า  หงึกๆ  ผมนึกว่าตกลงอนุมัติ 20ล้าน เรียบร้อยแล้วเสียอีก Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #8144 เมื่อ: มกราคม 06, 2007, 09:56:20 AM »

คนเปิดสนามระดับแชมป์โลกทั้งนั้น Eric Saul Todd และ Matt มากันเพียบบนแผ่น DVD...แต่ไม่แน่นะ สักวันหนึ่ง คนใดคนหนึ่งในนี้อาจจะมาสอนทีมนี้ที่เมืองไทยก็ได้ ใครจะรู้....... Grin Grin Grin
สรุปว่าเอาไว้ถ่ายมาให้ชมกันดีกว่า...ถ้า...ไปนะครับ... Grin Grin Grin Grin

Eric G. แชมป์โลกจะมาไทยสองครั้ง สมัยเราจัด level III ที่หัวหิน  แต่เนื่องจากว่าไม่มีผู้สนใจคอร์สเรียนเท่าที่ควร  จึงไม่มีโอกาสครับ
ส่วน Todd J. พวกเราคงได้เจอเขา ถ้าปีหน้า 2008 ใครไปแข่งที่บาหลี
สำหรับ Saul K. และ Matt B. ไม่ยากหรอกครับ ถ้าเชิญเขามา Australasia ที่พัทยาด้วย

หน้า: 1 ... 540 541 542 [543] 544 545 546 ... 942
  พิมพ์