เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 01:30:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 549 550 551 [552] 553 554 555 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1363094 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8265 เมื่อ: มกราคม 12, 2007, 06:04:40 PM »

ช่วงรอ คลิป ขั้นโฆษณา หน่อยครับ

http://www.m4040.com/ShootingSports/IPSC/IPSC_Gallery.htm

ดีครับๆ  ...ผมเปิดดูชอบตัวแรกซ้ายสุดกับชนิดโอเพ่นอีกตัว  คิดว่ายิงpdเก่งๆเมื่อไรคิดว่าคงไม่พลาดแน่นอน(ถ้าไม่เลิกเสียก่อน) Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #8266 เมื่อ: มกราคม 12, 2007, 08:03:38 PM »

ทำไมคนเข้ากระทู้นี้เยอะขนาดนี้หนอ  ทั้ง log in + ซ่อนตัว จนตัวเลขตอนนี้พุ่งไปเจ็ดหมื่นแล้ว...

มันมีมนต์ขลังในตัวครับพี่อ๋อง...งานนี้ไปถึงแสนแน่เลย เพราะมันมีอะไรใหม่ๆมาอยู่เรื่อยๆครับ...อีกไม่นานก็จะมีอะไรใหม่มาอีกแล้ว...แค่ตามชมก็เหนื่อยแล้วครับ... Grin Grin Grin

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #8267 เมื่อ: มกราคม 12, 2007, 11:22:07 PM »

Grin Grin Grin Grin sawadee krub pee pee       pai nai kan mod laew krub     หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

i can talk  ha....ha...          ou..ou..  ee..ee..  หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #8268 เมื่อ: มกราคม 13, 2007, 08:08:43 AM »

Grin Grin Grin Grin sawadee krub pee pee       pai nai kan mod laew krub     หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

i can talk  ha....ha...          ou..ou..  ee..ee..  หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Wink เอ่อ....ยินดีด้วยนะที่พูดได้แล้ว... Grin

Wink แหมพูดได้ยังทำเป็นหยิ่ง  ไม่พูดภาษาไทยอีกนะ Wink

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #8269 เมื่อ: มกราคม 13, 2007, 11:52:42 AM »

Wink เอ่อ....ยินดีด้วยนะที่พูดได้แล้ว... Grin

Wink แหมพูดได้ยังทำเป็นหยิ่ง  ไม่พูดภาษาไทยอีกนะ Wink

เขาพูดไทยแต่ดันเขียนฝรั่งนะ...สงสัยมี....คนไทย 1 คน ฝรั่ง 1 คนแห๋งเลย.... Grin Grin Grin

โป้ง เมืองคอน
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #8270 เมื่อ: มกราคม 13, 2007, 07:32:21 PM »

ทำไมคนเข้ากระทู้นี้เยอะขนาดนี้หนอ ทั้ง log in + ซ่อนตัว จนตัวเลขตอนนี้พุ่งไปเจ็ดหมื่นแล้ว...
    หลงรัก หลงรัก หลงรัก   สวัสดีทุกๆ คนครับ   หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8271 เมื่อ: มกราคม 13, 2007, 09:03:09 PM »

สวัสดีครับคุณโป้ง.....ทางใต้ฝนคงตกมากช่วงนี้? Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #8272 เมื่อ: มกราคม 14, 2007, 03:24:45 PM »

ทำไมคนเข้ากระทู้นี้เยอะขนาดนี้หนอ ทั้ง log in + ซ่อนตัว จนตัวเลขตอนนี้พุ่งไปเจ็ดหมื่นแล้ว...
    หลงรัก หลงรัก หลงรัก   สวัสดีทุกๆ คนครับ   หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สวัสดีเช่นกันครับ..คุณโป้ง

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #8273 เมื่อ: มกราคม 14, 2007, 06:50:21 PM »

สวัสดีครับ พี่ๆคร๊าบ Grin 

วุ๊ย..พักนี้งานรัดตัว ความรักรัดหัวใจ  Grin Grin Grin 

รูปยังมีอักเยอะนะพี่ๆนะ เด๋วรอ พี่ท๊อป บินกลับมาก่อนจะเอามาลงต่อ ยังมีรูปสะเทือนใจ ตกใจ เฮ๊ย..รูปประทับใจ อีกมากมาย Grin

ส่วน วีดีโอคลิป เจอพี่ทิมแล้วจะรีบเอาการ์ดไปให้ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
George
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #8274 เมื่อ: มกราคม 14, 2007, 07:01:41 PM »

นึกว่าคุณวรกฤษหายไปไหน  กำลังประกาศจับอยู่เลย

รอชมด้วยความใจจดใจจ่อครับ  Tongue
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #8275 เมื่อ: มกราคม 14, 2007, 07:09:49 PM »

วันนี้วันครู ขอกราบขอบพระคุณครูที่สอนการยิงปืนให้ผม ครูนกไฟ ครับ หลงรัก

กราบเท้าครูผู้ยิ่งใหญ่ในใจศิษย์ ผู้ประทานความคิดปัญญาเหลือ

ท่านสั่งสอนอบรมและจุนเจือ ทั้งคอยเอื้อแนวทางชี้แนะนำ

แม้สิ่งใดที่ศิษย์เคยทำผิด ครูสะกิดเตือนใจอย่าถลำ

สั่งสอนด้วยไม้เรียวให้จดจำ สอนด้วยคำฝังจิตสะกิดใจ

ครูก็เปรียบเหมือนพ่อแม่คนที่สอง คอยประคองความคิดกระจ่างใส

ท่านเป็นหูเป็นตาคอยห่วงใย ท่านใส่ใจผลักดันให้ได้ดี

มาวันนี้ถึงวันโอกาสสวย น้อมถือกรวยมาลัยก้มกราบลงแทบเท้า

ในใจศิษย์มีหลายคำที่จะกล่าว แต่สรุปคร่าวๆว่ารักครู
   หลงรัก

ผ่านมา 1 ปี แล้ว จะครบรอบวันครูวันที่ 16 นี้อีกครั้ง

ขอมอบให้คุณครู นกไฟ ที่ผมรักเเละเคราพรพ ในปีนี้อีกครั้งครับ  หลงรัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2007, 07:11:59 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #8276 เมื่อ: มกราคม 14, 2007, 07:57:59 PM »

วันนี้วันครู ขอกราบขอบพระคุณครูที่สอนการยิงปืนให้ผม ครูนกไฟ ครับ หลงรัก

กราบเท้าครูผู้ยิ่งใหญ่ในใจศิษย์ ผู้ประทานความคิดปัญญาเหลือ

ท่านสั่งสอนอบรมและจุนเจือ ทั้งคอยเอื้อแนวทางชี้แนะนำ

แม้สิ่งใดที่ศิษย์เคยทำผิด ครูสะกิดเตือนใจอย่าถลำ

สั่งสอนด้วยไม้เรียวให้จดจำ สอนด้วยคำฝังจิตสะกิดใจ

ครูก็เปรียบเหมือนพ่อแม่คนที่สอง คอยประคองความคิดกระจ่างใส

ท่านเป็นหูเป็นตาคอยห่วงใย ท่านใส่ใจผลักดันให้ได้ดี

มาวันนี้ถึงวันโอกาสสวย น้อมถือกรวยมาลัยก้มกราบลงแทบเท้า

ในใจศิษย์มีหลายคำที่จะกล่าว แต่สรุปคร่าวๆว่ารักครู
   หลงรัก

ผ่านมา 1 ปี แล้ว จะครบรอบวันครูวันที่ 16 นี้อีกครั้ง

ขอมอบให้คุณครู นกไฟ ที่ผมรักเเละเคราพรพ ในปีนี้อีกครั้งครับ  หลงรัก

สั้นๆง่ายๆครับ...ดีใจที่มีศิษย์และเพื่อนอย่างวรกฤษครับ....  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #8277 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 08:16:55 AM »

Wink สวัสดีครับคุณครู Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8278 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 08:34:24 AM »

สถาบันipscสำนักพระฤาษี  ถ้าเปรียบไปก็มีตั้งแต่ชั้นอนุบาลถึงอุดมศึกษา
คนที่เข้ามาเรียนในสำนักก็มีมากันในหลายรูปแบบ คือ มาเริ่มชั้นอนุบาลก็มี ..มาเริ่มในชั้นประถมก็มี  ..มาเริ่มในชั้นมัธยมก็มีและมาเริ่มในชั้นอุดมศึกษาก็มีเช่นกัน

คนอื่นผมไม่รู้เพราะต่างก็เพิ่งจะมารู้จักกันเมื่อไม่นานมานี้     แต่ตัวผมนั้นผมเริ่มเรียนยิงไอพี(รวมทั้งยิงปืนเป็นเรื่องเป็นราว)กับสำนักพระฤาษีโดยเริ่มที่ชั้นอนุบาล 1 ครับ...(บัดนี้ฝีมือน่าจะอยู่ชั้นอนุบาล 3 ได้แล้วมั้ง)

เรียนที่สำนักนี้สบายใจหลายๆเรื่อง  ยกตัวอย่าง  พระฤาษีจะบอกทุกคนแต่ต้นเลยว่า  ใครจะเรียนจะหาความรู้เพิ่มเติมกับใครก็ได้ตามใจปรารถนา  ทางสำนักไม่ปิดกั้นในเรื่องนี้      ซึ่งไม่พูดเพียงอย่างเดียววันดีคืนดีพระฤาษีก็หาคนเก่งๆมาเป็นวิทยากรถ่ายทอดความรู้ให้แก่พวกเราด้วย Grin Grin Grin

พรุ่งนี้เป็นวันครู    ผมในฐานะศิษย์คนหนึ่งของครู ขอคารวะคุณครู  ทั้งครูใหญ่และครูรองทุกท่านคือ พระฤาษี คุณตุ้มสิทธิชัย  คุณคาร์เรร่าและคุณณรงค์ศักดิ์  รวมถึงท่านอื่นๆที่ได้ช่วยแนะนำเล็กๆน้อยๆด้วยทุกท่าน ด้วยพานดอกไม้นี้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2007, 09:26:32 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #8279 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 09:18:15 AM »

สถาบันipscสำนักพระฤาษี  ถ้าเปรียบไปก็มีตั้งแต่ชั้นอนุบาลถึงอุดมศึกษา
คนที่เข้ามาเรียนในสำนักก็มีมากันในหลายรูปแบบ คือ มาเริ่มชั้นอนุบาลก็มี ..มาเริ่มในชั้นประถมก็มี  ..มาเริ่มในชั้นมัธยมก็มีและมาเริ่มในชั้นอุดมศึกษาก็มีเช่นกัน

คนอื่นผมไม่รู้เพราะต่างก็เพิ่งจะมารู้จักกันเมื่อไม่นานมานี้     แต่ตัวผมนั้นผมเริ่มเรียนยิงไอพี(รวมทั้งยิงปืนเป็นเรื่องเป็นราว)กับสำนักพระฤาษีโดยเริ่มที่ชั้นอนุบาล 1 ครับ...(บัดนี้ฝีมือน่าจะอยู่ชั้นอนุบาล 3 ได้แล้วมั้ง)

เรียนที่สำนักนี้สบายใจหลายๆเรื่อง  ยกตัวอย่าง  พระฤาษีจะบอกทุกคนแต่ต้นเลยว่า  ใครจะเรียนจะหาความรู้เพิ่มเติมกับใครก็ได้ตามใจปรารถนา  ทางสำนักไม่ปิดกั้นในเรื่องนี้      ซึ่งไม่พูดเพียงอย่างเดียววันดีคืนดีพระฤษษีก็หาคนเก่งๆมาเป็นวิทยากรถ่ายทอดความรู้ให้แก่พวกเราด้วย Grin Grin Grin

พรุ่งนี้เป็นวันครู    ผมในฐานะศิษย์คนหนึ่งของครู ขอคารวะคุณครู  ทั้งครูใหญ่และครูรองทุกท่านคือ พระฤาษี คุณตุ้มสิทธิชัย  คุณคาร์เรร่าและคุณณรงค์ศักดิ์  รวมถึงท่านอื่นๆที่ได้ช่วยแนะนำเล็กๆน้อยๆด้วยทุกท่าน ด้วยพานดอกไม้นี้ครับ

ขอบคุณครับพี่เสือ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน..ผมช่วยตอบขอบคุณแทนคุณณรงค์ศักดิ์ด้วยครับ เพราะพี่เขาไม่เข้าเวปครับ...สิ่งที่ผมได้กำไรจากการยิงปืนคือได้เพื่อนและพี่ที่ดีๆหลายคนครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 549 550 551 [552] 553 554 555 ... 942
  พิมพ์